Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77880 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #285 - 13. Jan 2011 , 19:23

ChíchChoè wrote on 13. Jan 2011 , 18:04:
Chị TV nè ,

Nhõng nhẻo hàm thụ cũng vui lắm chị ạh , hông tin thì chị cứ thử 1 lần xem sao?  Grin Grin
Ở cái tuổi của tụi em , mà còn được nhỏng nhẽo như vầy thì thích còn gì bằng ha chị ???  Grin Grin
Hình như chỉ khi này tụi em cảm thấy mình chưa già , còn là học trò thôi nên tha hồ nũng nịu...

Thưa Cô Mai ,

Chúng em sung sướng thật nhiều khi được nhỏng nhẻo với Cô....

Chị TB nũng nịu với Cô như trong hình mà có hôn Cô không vậy Cô , tụi em còn ước được hôn Cô nữa cơ......

Vậy em hôn hàm thụ luôn nha Cô   Kiss

Thương Kính Cô ,

Em Choè

Choè thương,
Em hỏi cô mới nhớ, nhỏ TB này mỗi lần gặp cô thì ôm cô (Mạ Vân, v.v...) thật chật rồi tuyên bố "cưng một miếng bự" chẳng biết đó có phải là hôn không?  Hèn nào mà TB cứ gọi chồng là Anh Bụt, chắc là có ngụ ý gì gì đó.  Thám tử Choè nhớ để ý điều tra xem sao nghe!  Cô đã bảo là "nguy hiểm" mà, hì hì vui quá xá ...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #286 - 13. Jan 2011 , 19:31

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Jan 2011 , 19:23:
Choè thương,
Em hỏi cô mới nhớ, nhỏ TB này mỗi lần gặp cô thì ôm cô (Mạ Vân, v.v...) thật chật rồi tuyên bố "cưng một miếng bự" chẳng biết đó có phải là hôn không?  Hèn nào mà TB cứ gọi chồng là Anh Bụt, chắc là có ngụ ý gì gì đó.  Thám tử Choè nhớ để ý điều tra xem sao nghe!  Cô đã bảo là "nguy hiểm" mà, hì hì vui quá xá ...
Cô Ngọc Mai

...

Mai mốt em sẽ nhờ chị TB , hay Nâu ( vì chị TB với Nâu ở bên Mỹ , có dịp gần Cô dễ hơn em )  chừng nào " cưng Cô  miếng bự " như vậy thì cưng 2 miếng bự luôn , là em nhờ chị TB hay Nâu cưng Cô thêm dùm em miếng bự nữa nha Cô....( Anh Bụt với Anh Cuốc hông có ý kiến gì đâu Cô , đó là tình cảm Cô Trò xưa đến mấy chục năm phải không Cô? ) Ah  Smileyhôm nay vui quá !!!

Back to top
« Last Edit: 13. Jan 2011 , 19:59 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #287 - 13. Jan 2011 , 21:29

Chị TV nè ,

Nhõng nhẻo hàm thụ cũng vui lắm chị ạh , hông tin thì chị cứ thử 1 lần xem sao?  Grin Grin
Ở cái tuổi của tụi em , mà còn được nhỏng nhẽo như vầy thì thích còn gì bằng ha chị ???  Grin Grin
Hình như chỉ khi này tụi em cảm thấy mình chưa già , còn là học trò thôi nên tha hồ nũng nịu...

Thưa Cô Mai ,

Chị TB nũng nịu với Cô như trong hình mà có hôn Cô không vậy Cô , tụi em còn ước được hôn Cô nữa cơ......

Thương Kính Cô ,

Em Choè

Thưa Cô Ngọc Mai, nhỏ Choè chưa chi đã nhanh chân nhanh tay dành hôn hàm thụ Cô trước em rồi.  Choè ơi, nhè nhẹ nhá, để dành Cô cho Nâu mi mi 2 miếng với.

...
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #288 - 13. Jan 2011 , 21:46

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Jan 2011 , 18:48:
TV ơi,
Còn giống ai nữa mà giống chứ .  Khiếp cứ bị thiên hạ quở là giống BN khiến bn khoái chí quá, chỉ biết cười tủm tỉm chớ...không tiện trả lời các em ơi.
Còn cái khoản nhõng nhẽo nữa, HMN và CC cũng giống cô luôn, vì là con út trong nhà, được bố mẹ chiều, nhưng bị mấy ông anh lớn rầy la hoài vì cái tật nhõng nhẽo.  Thế nhưng hồi nào tới bây giờ cô lại thích người nhõng nhẽo mới chết chứ (coi xong rồi bỏ nhé, chớ có phổ biến tin này mà nguy hiểm đó).
Cô Ngọc Mai

Cô ơi, em và Choè nhất định không phổ biến tin này với ai hết, để khỏi có ai dành phần nhõng nhẽo của hai đứa. Cô được làm út sung sướng thật, hình như út nào cũng được nuông chìu.  Em thấy mẹ em cưng nhỏ em út nhất, mà nói cho ngay em cũng cưng nhỏ em út luôn nữa.... Còn em thì sanh ra đời dưới ngôi sao...giữa... em là nhỏ thứ 4 (middle problem child) trong 8 anh chị em, làm con gái trong khi ba mẹ đang mong con trai, ít được nuông chìu, ưa tủi thân nên ưa mè nheo hồi còn nhỏ. Xấu quá phải không thưa Cô?

Dạ sẳn thấy Cô vui, em kể Cô nghe chuyện xưa cho Cô cười thêm, chớ bi giờ thì hết tủi thân, bớt mè nheo nhưng chỉ thích được nuông chìu mà thôi.... Smiley

Em chúc Cô một ngày thứ sáu vui và một cuối tuần nhiều hạnh phúc.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #289 - 14. Jan 2011 , 09:59

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Jan 2011 , 18:48:
TV ơi,
Còn giống ai nữa mà giống chứ .  Khiếp cứ bị thiên hạ quở là giống BN khiến bn khoái chí quá, chỉ biết cười tủm tỉm chớ...không tiện trả lời các em ơi.
Còn cái khoản nhõng nhẽo nữa, HMN và CC cũng giống cô luôn, vì là con út trong nhà, được bố mẹ chiều, nhưng bị mấy ông anh lớn rầy la hoài vì cái tật nhõng nhẽo.  Thế nhưng hồi nào tới bây giờ cô lại thích người nhõng nhẽo mới chết chứ (coi xong rồi bỏ nhé, chớ có phổ biến tin này mà nguy hiểm đó).
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương ,
Nghe cô tâm sự mà em vui lây.
Con cháu mà giống mình thì nhất rồi , để bù lại 9 tháng 10 ngày cưu mang , và nuôi dưỡng thành người hữu dụng...hi.hi.
Cô và em cũng là em út trong nhà , quen tật " nhõng nhẽo "...nên bi giờ ox em nói với con trai út của em là
: nay mai con có vợ , đừng bao giờ lấy con gái út ".
    Vì trước khi làm đám cưới , Mẹ em dặn dò với ox và bên đàng trai là " Chúng tôi không đòi hỏi gì gì cả , chỉ mong là chìu cháu 1 chút mà thôi , cháu có 3 người chị và tôi cưng như trứng mõng , em trai út thì khỏi tính.  Tv khờ dại lắm , có gì phật lòng , nhớ bỏ qua dùm "
Nhớ chuyện củ mà tâm sự mí cô cho vui nhà vui cửa cô Mai đó.
Kính chúc cô luôn hạnh phúc với gd và với chúng em trong những ngày chờ đón Xuân Tân Mão năm nay.
Thương kính ,
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #290 - 14. Jan 2011 , 10:08

Hoạ Mi Nâu wrote on 13. Jan 2011 , 21:46:
Cô ơi, em và Choè nhất định không phổ biến tin này với ai hết, để khỏi có ai dành phần nhõng nhẽo của hai đứa. Cô được làm út sung sướng thật, hình như út nào cũng được nuông chìu.  Em thấy mẹ em cưng nhỏ em út nhất, mà nói cho ngay em cũng cưng nhỏ em út luôn nữa.... Còn em thì sanh ra đời dưới ngôi sao...giữa... em là nhỏ thứ 4 (middle problem child) trong 8 anh chị em, làm con gái trong khi ba mẹ đang mong con trai, ít được nuông chìu, ưa tủi thân nên ưa mè nheo hồi còn nhỏ. Xấu quá phải không thưa Cô?

Dạ sẳn thấy Cô vui, em kể Cô nghe chuyện xưa cho Cô cười thêm, chớ bi giờ thì hết tủi thân, bớt mè nheo nhưng chỉ thích được nuông chìu mà thôi.... Smiley

Em chúc Cô một ngày thứ sáu vui và một cuối tuần nhiều hạnh phúc.

Em Hm thương ,
Bây giờ chị em mình vào đây , vui quá.
Gd em đông anh em , đến 8 người. Còn chị là con gái út , giống cô.
Nhưng đừng lo , chị không dành phần  của em và CC đâu , vì cô Mai cũng đòi được " nhõng nhẽo " kìa.hi.hi.
Cám ơn cô Mai đã trả lời thường uyên với em, và kông bị " bỏ xót "....
Tv
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #291 - 14. Jan 2011 , 10:12

Chị TV nè ,

Thưa Cô Mai ,

Thương Kính Cô ,

Em Choè

Em CC ơi ời ,
Chị tin em , vì " kinh nghiệm bản thân " , rành 6 câu giọng cổ...hi.hi.
Em thiệt là ' có voi đòi tiên "  , ôm cô chưa vừa lòng , mà đòi hôn nữa...coi chừng con cọp con " ganh tị " thì chít đó nhang.
Chị Tv
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #292 - 14. Jan 2011 , 15:16

...
Back to top
« Last Edit: 15. Jan 2011 , 11:41 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #293 - 14. Jan 2011 , 18:24

tuy-van wrote on 14. Jan 2011 , 10:12:
Em CC ơi ời ,
Chị tin em , vì " kinh nghiệm bản thân " , rành 6 câu giọng cổ...hi.hi.
Em thiệt là ' có voi đòi tiên "  , ôm cô chưa vừa lòng , mà đòi hôn nữa...coi chừng con cọp con " ganh tị " thì chít đó nhang.
Chị Tv

Hông sao đâu chị TV ơi , Cọp con được hôn thiệt , còn CHoè hôn hàm thụ thôi hà , Cọp con hông biết đâu mà giành...hihi ( chưa biết như online như cô trò và chị em mình đâu áh ) Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #294 - 14. Jan 2011 , 20:34

tuy-van wrote on 14. Jan 2011 , 10:08:
Em Hm thương ,
Bây giờ chị em mình vào đây , vui quá.
Gd em đông anh em , đến 8 người. Còn chị là con gái út , giống cô.
Nhưng đừng lo , chị không dành phần  của em và CC đâu , vì cô Mai cũng đòi được " nhõng nhẽo " kìa.hi.hi.
Cám ơn cô Mai đã trả lời thường uyên với em, và kông bị " bỏ xót "....
Tv

Chị TV ơi, vui thiệt hén chị? Sưóng quá, như vậy là nhà của Cô Ngọc Mai lúc nào cũng sẳn sàng welcome mấy chị em....... nhõng nhẽo...... Smiley  Em cũng cám ơn Cô Ngọc Mai quá trẻ trung vui tươi dang tay ôm hết mấy chị em vào nhà Cô. Kiss Kiss
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #295 - 15. Jan 2011 , 09:11

ChíchChoè wrote on 14. Jan 2011 , 18:24:
Hông sao đâu chị TV ơi , Cọp con được hôn thiệt , còn CHoè hôn hàm thụ thôi hà , Cọp con hông biết đâu mà giành...hihi ( chưa biết như online như cô trò và chị em mình đâu áh ) Grin Grin

Đúng đó em , chị quên là con cọp con còn nhỏ hơn Alex ( bn lẩm cẩm ) , vì Alex ai ma hôn Mẹ của hắn , hắn xô ra...hi.hi.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #296 - 15. Jan 2011 , 09:14

Hoạ Mi Nâu wrote on 14. Jan 2011 , 20:34:
Chị TV ơi, vui thiệt hén chị? Sưóng quá, như vậy là nhà của Cô Ngọc Mai lúc nào cũng sẳn sàng welcome mấy chị em....... nhõng nhẽo...... Smiley  Em cũng cám ơn Cô Ngọc Mai quá trẻ trung vui tươi dang tay ôm hết mấy chị em vào nhà Cô. Kiss Kiss

Thương chúc Cô Mai và 2 em vừa " vui thiệt " và  "sướng quá "...y chang như lời nói của HMN, mọi ngày.

Cô Mai ơi ời..giờ nầy " cô ở đâu? , có bị nhảy mủi vì 3 cô học trò nhõng nhẽo nầy đang nhắc cô đây...
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #297 - 15. Jan 2011 , 19:58

tuy-van wrote on 15. Jan 2011 , 09:14:
Thương chúc Cô Mai và 2 em vừa " vui thiệt " và  "sướng quá "...y chang như lời nói của HMN, mọi ngày.

Cô Mai ơi ời..giờ nầy " cô ở đâu? , có bị nhảy mủi vì 3 cô học trò nhõng nhẽo nầy đang nhắc cô đây...

TV, HMN va CC thương,
Nghe các em réo gọi mà thương quá.  Bây giờ cứ vào nhà cô mà ăn sáng, ngủ trưa và "xơi" cơm tối rồi tà tà nhõng nhẽo nhé.  Hoá ra cô NM cũng có một em út TV nhõng nhẽo hết cỡ, chẳng hổ danh là học trò của cô, hì hì...Hèn nào mà cô cứ thấy em quen quen.
Chúc ba em một cuối tuần thật vui nhộn.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #298 - 15. Jan 2011 , 20:09

NgocDoa wrote on 14. Jan 2011 , 15:16:
...

Em Ngọc Đoá thương,
Em và OX khoẻ không?  Hôm Đại Hội Liên trường vui quá, còn LVD thì rất tích cực tham gia, nhất là Chị Cần và em. 
Cô chúc em và gia đình một mùa xuân mới An vui, may mắn, như ý và hạnh phúc.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #299 - 01. Feb 2011 , 18:51

Kính thưa Cô Mai
Năm mới em kính chúc Cô và gia đình 1 năm mới dồi dào sức khoẻ , tràn đầy hạnh phúc, luôn luôn an lạc .

...

Em-TL
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 18 19 20 21 22 ... 89
Send Topic In ra