Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 24 25 26 27 28 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77981 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #375 - 17. Feb 2011 , 19:40

Vu Ngoc Mai wrote on 16. Feb 2011 , 18:40:
Vân ơi,
Hai cái ngày ấy thì chọn một OK rồi, nhưng chưa biết các em chọn ngày nào mà cũng hổng biết bao nhiêu người nữa, vì bi chừ ta mới đang đi học...đếm đây.
Còn nói lén thì quên phéng mất rồi, thôi Vân ráng đi tìm khu vườn của nhà ta mà xem.  Ui chu choa, thú vị quá xá đi nè!
Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
Minh co tra loi cho Ngoc Mai ben MVGT roi do. Ngoc Mai da l/l voi em THuan chua vi nghe Thuan noi la 27 nay se len minh de don den nha Tam Loan , vay phai cho Thuan hay la da doi qua ngay 13 thang 3 nay.
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #376 - 17. Feb 2011 , 21:25

ngo_thi_van wrote on 17. Feb 2011 , 19:40:
Ngoc Mai oi ,
Minh co tra loi cho Ngoc Mai ben MVGT roi do. Ngoc Mai da l/l voi em THuan chua vi nghe Thuan noi la 27 nay se len minh de don den nha Tam Loan , vay phai cho Thuan hay la da doi qua ngay 13 thang 3 nay.
Van

Vân thương,
NM đã liên lạc với Thuận nhưng chỉ gặp anh Oanh nên lại gọi cho Tuyết Nga (cũng không gặp, mình vô duyên quá) nên đã nhắn với Phương Đặng về chuyện đổi ngày lên Vân vào 13/3/11 rồi, vậy bạn vàng cứ yên chí nhớn nhé.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #377 - 17. Feb 2011 , 22:31

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em nghe các chị và các Cô hẹn hò gặp gỡ hoài làm em ham gì đâu Cô ơi. Smiley
Khí hậu Cali đã ấm sẵn lại đông đúc nên càng ấm cúng quá đi thôi  Smiley

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #378 - 18. Feb 2011 , 08:39

Đặng-Mỹ wrote on 17. Feb 2011 , 22:31:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Đặng Mỹ thương,
Làm công việc hẹn hò cũng vất vả lắm đó em ạ.  Mới đó mà đổi ngày sơ sơ 2 lần, và nay lại sắp đổi lần thứ 3 đây, vì 20 mới tốt ngày cơ Đặng Mỹ à.
Em nói đúng đó, trời Cali tuy còn lạnh ban đêm, nhưng khi nắng lên rồi thì lại có một ngày ấm áp.
Cuối tuần này bé Tú có đi chơi đâu với mẹ không?  Cho cô gửi lời kính thăm nhà thơ Tâm Huyền với.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #379 - 18. Feb 2011 , 09:54

Hình như chị Mai chỉ vào trang này chư không hề nhìn đến trang thơ dịch cuả chi.  Em nhắn nhe hoài cũng không biết, buồn ghê đi. Nhắn ơ nhà thâỳ Đường cũng chẳng đọc.  Chị chỉ đọc thư cuả người khác thôi.  huhuhu.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #380 - 18. Feb 2011 , 11:16

thule wrote on 18. Feb 2011 , 09:54:
Hình như chị Mai chỉ vào trang này chư không hề nhìn đến trang thơ dịch cuả chi.  Em nhắn nhe hoài cũng không biết, buồn ghê đi. Nhắn ơ nhà thâỳ Đường cũng chẳng đọc.  Chị chỉ đọc thư cuả người khác thôi.  huhuhu.

So ghi cô em gái, nín đi em.  NM có thấy lời nhắn mà chưa kịp cám ơn đó thôi, đã rinh bài của mình vào trang mắc dịch rồi chứ gì.  Bi chừ cho NM cám ơn double nghe, có bonus rồi nhé. 
Chủ Nhật 20/3 nhớ dạy xong chạy ù qua nhà Vân chơi mí thầy trò nhà mình nhé (lại đổi ngày nữa rồi, vui ghê vì có việc mà làm...chùa).
Ngọc Mai
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #381 - 18. Feb 2011 , 11:21

Đặng-Mỹ wrote on 17. Feb 2011 , 22:31:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Đúng thế đấy My ui
Mình bên đây cũng thế thôi ... Thôi đành ngồi nhà nhìn hình ké và chung vui ké  vậy chớ biết sao giờ   Cry Cry. Nhưng thấy mấy Thầy Trò tíu tít hẹn hò cũng thấy vui rồi ..  Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #382 - 18. Feb 2011 , 11:26

thule wrote on 18. Feb 2011 , 09:54:

ý da , cô Thu thương kính của chúng em... Cô còn có chúng em cơ mà ...và nhóm "dịch sĩ " bất đắc dĩ ... (do Cô "bắt quân dịch ..điểm danh " nên trờ thành "bất đắc dĩ dịch sĩ). Thương chúc Cô , Cô Mai, Cô Vân, Thầy Khang , Thầy Đạt, Thầy Đường,  Cô Ngọc,  và các bạn 1 ngày họp mặt ...vui thật vui
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #383 - 18. Feb 2011 , 11:32

Vu Ngoc Mai wrote on 18. Feb 2011 , 11:16:
So ghi cô em gái, nín đi em.  NM có thấy lời nhắn mà chưa kịp cám ơn đó thôi, đã rinh bài của mình vào trang mắc dịch rồi chứ gì.  Bi chừ cho NM cám ơn double nghe, có bonus rồi nhé. 
Chủ Nhật 20/3 nhớ dạy xong chạy ù qua nhà Vân chơi mí thầy trò nhà mình nhé (lại đổi ngày nữa rồi, vui ghê vì có việc mà làm...chùa).
Ngọc Mai
Ngọc Mai

Ban tam ca MTV và cả nhà thân ái ,
Nghe thầy cô hò hẹn , và được tôn vinh làm anh hai..tiểu muội , mà các em khúc khít cười.
Vui thiệt là vui , vì bây giơ` , không biết chiện gì đã xảy ra trên thế giới chung quanh , cứ nắm tay tha hồ  trò chuyện  , như những ngày còn...thơ...các em chia vui cùng thầy  cô và các chị em bạn ,  thân kính chúc ngày  hội ngộ Du Xuân tại nhà cô giáo búp bê Vân, thật hoàn mỹ , cười vui hơn pháo Tết .
Em và nhiều người ở xa , đành chịu ngồi chờ xem hình và re pot. Ước ao em  được ở gần đấy  , em xung phong rửa chén.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #384 - 18. Feb 2011 , 16:29

tuy-van wrote on 18. Feb 2011 , 11:32:
Ban tam ca MTV và cả nhà thân ái ,
Nghe thầy cô hò hẹn , và được tôn vinh làm anh hai..tiểu muội , mà các em khúc khít cười.
Vui thiệt là vui , vì bây giơ` , không biết chiện gì đã xảy ra trên thế giới chung quanh , cứ nắm tay tha hồ  trò chuyện  , như những ngày còn...thơ...các em chia vui cùng thầy  cô và các chị em bạn ,  thân kính chúc ngày  hội ngộ Du Xuân tại nhà cô giáo búp bê Vân, thật hoàn mỹ , cười vui hơn pháo Tết .
Em và nhiều người ở xa , đành chịu ngồi chờ xem hình và re pot. Ước ao em  được ở gần đấy  , em xung phong rửa chén.
Em Tv

Chua choa ơi, nếu có TV rửa chén thì tốt quá rồi, tha hồ mà bày chén đũa la liệt .  Đùa tí thôi, chớ các em làm thì co các cô phụ, thầy trò mình lúc nào cũng có nhau mà ...Nghĩ đến đã thấy vui rồi đó em ạ .
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #385 - 18. Feb 2011 , 20:13

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Feb 2011 , 21:25:
Vân thương,
NM đã liên lạc với Thuận nhưng chỉ gặp anh Oanh nên lại gọi cho Tuyết Nga (cũng không gặp, mình vô duyên quá) nên đã nhắn với Phương Đặng về chuyện đổi ngày lên Vân vào 13/3/11 rồi, vậy bạn vàng cứ yên chí nhớn nhé.
Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
The bay gio la 20 thang 3 co dung chua? Con doi gi nua khong? Co gi thay doi nua thi nho cho biet nhe.
Doi phai doan day !
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #386 - 19. Feb 2011 , 09:23

ngo_thi_van wrote on 18. Feb 2011 , 20:13:
Ngoc Mai oi ,
The bay gio la 20 thang 3 co dung chua? Con doi gi nua khong? Co gi thay doi nua thi nho cho biet nhe.
Doi phai doan day !
Van

Vân ơi,
Chưa đúng nũa Vân à, vì N Đoá lại vừa cho biết 20 kẹt Hội Trưng Vương, nên bi chừ có lẽ lại lấy ngảy
13 nếu tiện cho đa số. 
Vậy mình sẽ đợi có đủ ý kiến rồi mới ghi lại ngày giờ và tất cả những chi tiết khác Vân nhé.   
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #387 - 19. Feb 2011 , 20:23

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Feb 2011 , 09:23:
Vân ơi,
Chưa đúng nũa Vân à, vì N Đoá lại vừa cho biết 20 kẹt Hội Trưng Vương, nên bi chừ có lẽ lại lấy ngảy
13 nếu tiện cho đa số. 
Vậy mình sẽ đợi có đủ ý kiến rồi mới ghi lại ngày giờ và tất cả những chi tiết khác Vân nhé.   
Ngọc Mai

Em cung dang cho nhan dươc email cua co cho biet chinh xac ngay nao se xuat quan day co a.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #388 - 20. Feb 2011 , 23:46

Hoa Hạ wrote on 19. Feb 2011 , 20:23:
Em cung dang cho nhan dươc email cua co cho biet chinh xac ngay nao se xuat quan day co a.

HH thương,
Vì em Cần và Ngọc Đoá đều kẹt đi Hội Trưng Vương ngày 20/3 nên đã yêu cầu cô giữ lại ngày 13/3 như trước.  Bây giơ cô đang đợi mấy em ấy cho biết giờ đi chắc chắn để báo cho các em, và mong rằng lần này là final, không có gì thay đổi nữa.
Cô cám ơn Hoa Hạ đã rất sốt sắng với chuyến đi thăm Thầy Cô Khang-Vân này.
Chúc em luôn an vui và mong gặp lại em.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #389 - 21. Feb 2011 , 13:17

Vu Ngoc Mai wrote on 18. Feb 2011 , 08:39:
Đặng Mỹ thương,
Làm công việc hẹn hò cũng vất vả lắm đó em ạ.  Mới đó mà đổi ngày sơ sơ 2 lần, và nay lại sắp đổi lần thứ 3 đây, vì 20 mới tốt ngày cơ Đặng Mỹ à.
Em nói đúng đó, trời Cali tuy còn lạnh ban đêm, nhưng khi nắng lên rồi thì lại có một ngày ấm áp.
Cuối tuần này bé Tú có đi chơi đâu với mẹ không?  Cho cô gửi lời kính thăm nhà thơ Tâm Huyền với.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Mẹ em cảm ơn Cô và kính lời thăm Cô ạ.

Em không biết đi chơi là gì Cô ơi, việc đâu mà quần quật hoài không hết. Chỉ cần có thì giờ đi ăn với con bé Tú ít ra là 2 ngày cuối tuần là nó vui rồi  ạ  Smiley
Cô cứ đi chơi vui rồi về kể và dán hình cho tụi em vui ké là cũng thịch lắm rồi ạ.

Back to top
« Last Edit: 21. Feb 2011 , 15:00 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 24 25 26 27 28 ... 89
Send Topic In ra