Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78213 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #60 - 18. Nov 2009 , 21:08

Vu Ngoc Mai wrote on 18. Nov 2009 , 21:04:
Đậu Đỏ và Đặng Mỹ thương,
Quân sư chọn cái hình này cô còn không có nữa ấy chứ.  Coi cũng "trẻ trung" đó chứ hai em nhỉ.  Thôi mình cứ giữ tấm hình này nhé.
Cô cám ơn hai em đã mất công lo cho cô.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa cô Ngọc Mai,

Hình này xinh thật là xinh Cộ ạ  Tongue
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #61 - 20. Nov 2009 , 17:48

Đây nè, cho Mỹ xem lại hình năm xưa nè,  cô Mai cười tươi như hoa và cô Thu cũng rất là xinh .

pansytim

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 20. Nov 2009 , 17:49 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #62 - 22. Nov 2009 , 14:28

Uí chời ơi, hình các em chọn cho cô Mai tươi quá là tươi , mà lại rõ nữa.  Cô phaỉ đi kiếm cái hình khác cuả cô để post cạnh tranh mơí được.  Hình hiện giờ cô có vẫn có vẻ hơi "mờ mờ nhân ảnh " hay là tại mắt cuả cô hôì này nó dzậy.  Mỹ ơi, em nói đôỉ cái con số nào ở đâu thì đọc chữ ở D/D dễ hơn?

Đ Đỏ ơi, anh bánh lọt cuả em đã khoẻ chưa mà vẫn thâý vắng bóng hồng???
Back to top
« Last Edit: 22. Nov 2009 , 14:29 by thule »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #63 - 23. Nov 2009 , 13:45

Cô Thu Lê ơi,
Lại có cạnh tranh nữa cơ à.  Mà cái hình mới này của cô trông rõ hơn cái trước đó.  Nếu tui mà rành kỹ thuật như má nó thì cứ...một vài ngày lại triển lãm một tấm hình mới, cũng thú vị đó chứ?
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #64 - 23. Nov 2009 , 22:06

Dau Do wrote on 20. Nov 2009 , 17:48:
Đây nè, cho Mỹ xem lại hình năm xưa nè,  cô Mai cười tươi như hoa và cô Thu cũng rất là xinh .

pansytim

...

...

...

Cám ơn chị cho xem hình xưa, đẹp quá thumbup,
Mình cất trong kho hả chị?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #65 - 23. Nov 2009 , 22:07

thule wrote on 22. Nov 2009 , 14:28:
Uí chời ơi, hình các em chọn cho cô Mai tươi quá là tươi , mà lại rõ nữa.  Cô phaỉ đi kiếm cái hình khác cuả cô để post cạnh tranh mơí được.  Hình hiện giờ cô có vẫn có vẻ hơi "mờ mờ nhân ảnh " hay là tại mắt cuả cô hôì này nó dzậy.  Mỹ ơi, em nói đôỉ cái con số nào ở đâu thì đọc chữ ở D/D dễ hơn?

Đ Đỏ ơi, anh bánh lọt cuả em đã khoẻ chưa mà vẫn thâý vắng bóng hồng???

Kính thưa Cô Thu,

Em xin lỗi đã đọc sót mất thư này. Cô bấm vào dấu + ở góc dưới bên phải đó ạ.
Mời Cô vào xem Tần vừa dán hình có "cô nữ sinh" nào đi cùng với cô Mai và cô Vân, trông mượt mà, tha thướt quá Cô a.  Smiley

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #66 - 01. Dec 2009 , 07:42

Thưa Cô ạ, maivang_22

Em vắng sân trường có tí xíu mà thấy hình ảnh quý Cô nhiều và vui quá. Đọc không kịp luôn. Hình nào cũng tươi đẹp. Chắc Cô ra sách mời rồi hay sao ạ? Bà Nội của hai cháu lại đi về miền ấp áp và mang theo sách của Cô rồi; chắc để cho các Cụ khác xem. Smiley
Em thăm Cô và mong một ngày thật vui nữa đến với Cô ạ. tulipvang tulipdo tulipvang tulipdo tulipvang
Thương kính,
Bích Định
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #67 - 04. Dec 2009 , 20:17

Em Bich Định thương,
Cô vẫn viết bài lai rai cho báo Phụ nữ thôi.  Sắp tới Tết ta rồi, cô đang sửa soạn làm sớ như mọi năm đó em.
Ở bên đó bây giờ chắc lạnh lắm Bích Định nhỉ. 
Miền Nam CA thì vẫn khi lạnh khi nóng, có lẽ mùa đông năm nay đến muộn chăng.
Gửi lời thăm anh xã của em và chúc hai em luôn vui mạnh.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #68 - 05. Dec 2009 , 19:31

Đặng-Mỹ wrote on 23. Nov 2009 , 22:07:
Kính thưa Cô Thu,

Em xin lỗi đã đọc sót mất thư này. Cô bấm vào dấu + ở góc dưới bên phải đó ạ.
Mời Cô vào xem Tần vừa dán hình có "cô nữ sinh" nào đi cùng với cô Mai và cô Vân, trông mượt mà, tha thướt quá Cô a.  Smiley

Em Mỹ ơi,

Em nói cái dâú + nào , ở đâu, trang nào chứ? 
Cô có xem hình ĐH cuả PT, chỉ thâý 3 cô hùng dũng đi lên khán đài chứ có thâý gì tha thướt đâu em?
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #69 - 09. Dec 2009 , 21:59

...

Thưa cô, 
Em xin kính chúc cô và gia đình 1 mùa lể vào năm nay thật hạnh phúc và đầm ấm.

Kính mến,
TM tulipvang
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #70 - 10. Dec 2009 , 16:45

Em TM thân,
Mùa Giáng Sinh này em có bận mua sắm lắm không?  Cô thì rất sợ đám đông chen chúc nên cũng chỉ khi nào cần mới đi shop thôi.
Cô cũng chúc em một mùa lễ hội sum vầy và năm mới DL dồi dào sức khoẻ và tài lộc.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #71 - 10. Dec 2009 , 16:56

Vu Ngoc Mai wrote on 10. Dec 2009 , 16:45:
Em TM thân,
Mùa Giáng Sinh này em có bận mua sắm lắm không?  Cô thì rất sợ đám đông chen chúc nên cũng chỉ khi nào cần mới đi shop thôi.
Cô cũng chúc em một mùa lễ hội sum vầy và năm mới DL dồi dào sức khoẻ và tài lộc.
Cô Ngọc Mai

Dạ thưa cô ,

Em xin chào cô , em vào sinh hoạt đây lâu rồi , mà chưa bao giờ có dịp chào cô.

Em cám ơn lời chúc của cô, em thì như cô sợ đám đông và em rất bận , em không có đi mua sắm ạ , em tặng tiền hay gift certificate  Tongue , chợ búa thì ông xã em đi vì ông xã thích nấu ăn. Em xin kính chúc cô và gia đình nhiều sức khoẻ và an vui.

Thương kính,

TM

Back to top
« Last Edit: 10. Dec 2009 , 16:59 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #72 - 12. Dec 2009 , 12:31

TM thân,
Chu choa ôi em có được ông xã thích nấu ăn thì thật là lý tưởng nơi cái cõi đời bận rộn (vì lắm thứ hấp dẫn quá!) này.
Cô thì vốn thích ăn ngon nhưng ngại nấu, vả lại ở một mình thì bày ra nhiều làm chi cho tội tấm thân vì phải rửa nồi, rửa chén.
Xem ra em và cô cũng có đôi điểm giống nhau đó nhỉ.
Chúc em cuối tuần vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #73 - 01. Feb 2010 , 18:33

Kính thưa cô Ngọc Mai ,
Em là thành viên của gia đình LVD từ 2007 , nhưng gần đây em mới dám mon men lên diễn đàn.
Em thuộc niên khóa 62-69 và học ban C cùng với Như Mai ( mà cô hay gọi là Trạng Nguyên ) , bé Lê Căn , Nam Hương , Trang , lớp trưởng Đinh Thị On ( Number One )... Niên khóa 67-68 , tụi em có may mắn được học cô môn Việt Văn ở lớp Nhị C. Không biết cô còn nhớ lớp em không ạ? Cả em nữa ! Em là cái con bé " có cạy mồm cũng chả nói " đây cô !
Em rất vui khi thấy cô còn khoẻ mạnh và tươi đẹp . Nhân dịp Xuân Canh Dần sắp đến , em xin cầu chúc Cô và gia quyến được khang an , thịnh vượng , vạn sự như ý.
Em mong cô mãi mãi xuất hiện trên diễn đàn này để chúng em cảm thấy được gần cô hơn  Smiley.
Học trò cũ Kiều Liễu
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #74 - 02. Feb 2010 , 15:33

Pham_Kieu_Lieu wrote on 01. Feb 2010 , 18:33:
Kính thưa cô Ngọc Mai ,
Em là thành viên của gia đình LVD từ 2007 , nhưng gần đây em mới dám mon men lên diễn đàn.
Em thuộc niên khóa 62-69 và học ban C cùng với Như Mai ( mà cô hay gọi là Trạng Nguyên ) , bé Lê Căn , Nam Hương , Trang , lớp trưởng Đinh Thị On ( Number One )... Niên khóa 67-68 , tụi em có may mắn được học cô môn Việt Văn ở lớp Nhị C. Không biết cô còn nhớ lớp em không ạ? Cả em nữa ! Em là cái con bé " có cạy mồm cũng chả nói " đây cô !
Em rất vui khi thấy cô còn khoẻ mạnh và tươi đẹp . Nhân dịp Xuân Canh Dần sắp đến , em xin cầu chúc Cô và gia quyến được khang an , thịnh vượng , vạn sự như ý.
Em mong cô mãi mãi xuất hiện trên diễn đàn này để chúng em cảm thấy được gần cô hơn  Smiley.
Học trò cũ Kiều Liễu 

Em Kiều Liễu thương,
Cô nhớ đã dạy một người tên Kiều Liễu mà, chỉ không nhớ năm nào thôi.
Lớp mình năm đó vui nhỉ, đủ thứ tên nên bao nhiêu là kỷ niệm.  Mà sao em nhớ dai thế, chắc là hồi đó trầm lặng lắm nhỉ.
Bây giờ cô có Lều Văn thì phải vào đây luôn để mà còn vui đùa với độc giả và trả lời thư nữa.  Em có rảnh thì nhớ vào đây chung vui nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 89
Send Topic In ra