Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 49 50 51 52 53 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 77801 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #750 - 18. May 2011 , 21:06

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 19:35:
Xời ơi !

Cha chả, tức ơi là tức, bé Tí này thấy chị giận không thèm lợi năn nỉ mà còn ngồi cười... ruồi nữa chớ , mờ lợi còn cám ơn với cám lợn.

Nghỉ chơi Tí ra luôn,  không thèm chơi với... Tí nữa, đi đập đầu vào gối... ngủ cho yên chuyện

Tí cưng ơi,
Cô NM cứu bồ em rồi ai cứu cô đây.  Cô "sợ" cái dịch giận nó lây lan qua tới cô lắm, nên đã cấm cung viết bài từ phia rồi(mà vẫn chưa xong, hích hích...).  Ở nhà thì "con đặt đâu cô ngồi đấy," còn vào đây thì em cứ điền vào chỗ trống, nhái cái câu trên thì ắt biết ai đặt ai rồi.
Dù vậy cô cứ thấy con Penguin nó nhảy múa tưng bừng là cô đã vui khi liên tưởng tới chị HT nhà em đang...chạy có cờ cho Đ H đó.  Nhưng mà em ơi, nói nhỏ câu này nhé:  "Làm Cố vấn cho cái chị penguin xinh xinh này không có dễ và phẻ re đâu đó nhé!"
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #751 - 18. May 2011 , 21:12

Phương Tần wrote on 18. May 2011 , 15:56:
Hôm nay em hái hoa vô tặng Cô  Wink

...

...

Phương Tần thương,
Lâu quá mới thấy em ghé lều và tặng hoa.  Cô nhớ em lắm đó, va cám ơn em đã cho hoa đẹp.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #752 - 18. May 2011 , 21:15

tuy-van wrote on 18. May 2011 , 20:12:
...
Em mời cô xem hình 2 bạn vàng mấy năm về trước.
Đây là quà nho nhỏ của em , mong cô vui.
Em Tv

TV ơi,
Sao mà lâu lâu lại có tấm hình tre trẻ thế, làm cô Ngọc Mai soi gương thấy đỡ già một tí.  Cám ơn em gái dễ thương của cô.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #753 - 18. May 2011 , 21:34

Vu Ngoc Mai wrote on 18. May 2011 , 21:06:
Tí cưng ơi,
Cô NM cứu bồ em rồi ai cứu cô đây.  Cô "sợ" cái dịch giận nó lây lan qua tới cô lắm, nên đã cấm cung viết bài từ phia rồi(mà vẫn chưa xong, hích hích...).  Ở nhà thì "con đặt đâu cô ngồi đấy," còn vào đây thì em cứ điền vào chỗ trống, nhái cái câu trên thì ắt biết ai đặt ai rồi.
Dù vậy cô cứ thấy con Penguin nó nhảy múa tưng bừng là cô đã vui khi liên tưởng tới chị HT nhà em đang...chạy có cờ cho Đ H đó.  Nhưng mà em ơi, nói nhỏ câu này nhé:  "Làm Cố vấn cho cái chị penguin xinh xinh này không có dễ và phẻ re đâu đó nhé!"
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai thương ,

Vậy  Cô trò mình cứ lo cấm cung viết bài cho xong , em trốn vào nhà Cô nói nhỏ xíu mà chị Nga cũng nghe nữa Cô à  Undecided Undecided Undecided Tongue Tongue Tongue nhưng cái tật của em đợi bị la làng la xóm rồi thì em mới... chạy

Em mời Cô sang Quán Thời Gian giải trí một tí rồi viết bài Đ S tiếp Cô ơi

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3385#3385

bus  bikebike

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #754 - 18. May 2011 , 22:00

Vu Ngoc Mai wrote on 18. May 2011 , 21:12:
Phương Tần thương,
Lâu quá mới thấy em ghé lều và tặng hoa.  Cô nhớ em lắm đó, va cám ơn em đã cho hoa đẹp.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Trò Say xưa nay nổi tiếng là thích hình, chụp và giữ nhiều hình lắm. Bi giờ cô nàng biết dán hình rồi votay thì Cô và cả nhà sẽ được xem hình đều đều đó Cô ơi  Smiley

Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #755 - 18. May 2011 , 22:32

Vu Ngoc Mai wrote on 18. May 2011 , 21:15:
TV ơi,
Sao mà lâu lâu lại có tấm hình tre trẻ thế, làm cô Ngọc Mai soi gương thấy đỡ già một tí.  Cám ơn em gái dễ thương của cô.
Cô Ngọc Mai

Cô thương, ngắm nghía những hình mới  nhất thì em cũng đâu có thấy Cô nào của mình già đâu ạ? Em nói thật, thưa Cô! Rõ ràng là em thấy ai cũng trẻ hơn số tuổi thật của mình.  Mà không phải chỉ có các Cô giáo, Thầy giáo mới trẻ không đâu ạ, cả nhà LVD luôn đó.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #756 - 18. May 2011 , 22:49

Hoạ Mi Nâu wrote on 18. May 2011 , 22:32:
Cô thương, ngắm nghía những hình mới  nhất thì em cũng đâu có thấy Cô nào của mình già đâu ạ? Em nói thật, thưa Cô! Rõ ràng là em thấy ai cũng trẻ hơn số tuổi thật của mình.  Mà không phải chỉ có các Cô giáo, Thầy giáo mới trẻ không đâu ạ, cả nhà LVD luôn đó.
Em HMN

Trò này ai cũng thương là phải rồi.....  Cheesy Grin Grin

Diều
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #757 - 19. May 2011 , 07:47

Hoạ Mi Nâu wrote on 18. May 2011 , 22:32:
Cô thương, ngắm nghía những hình mới  nhất thì em cũng đâu có thấy Cô nào của mình già đâu ạ? Em nói thật, thưa Cô! Rõ ràng là em thấy ai cũng trẻ hơn số tuổi thật của mình. 
Mà không phải chỉ có các Cô giáo, Thầy giáo mới trẻ không đâu ạ, cả nhà LVD luôn đó.

Em HMN

Híi hí hí  Cheesy

Mấy câu nói này nghe thích quá !
Mát cả tấm lòng.
Back to top
« Last Edit: 19. May 2011 , 07:48 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #758 - 19. May 2011 , 07:55

Phuong_Tran wrote on 18. May 2011 , 21:34:
Thưa Cô Ngọc Mai thương ,

Vậy  Cô trò mình cứ lo cấm cung viết bài cho xong , em trốn vào nhà Cô nói nhỏ xíu mà chị Nga cũng nghe nữa Cô à  Undecided Undecided Undecided Tongue Tongue Tongue nhưng cái tật của em đợi bị la làng la xóm rồi thì em mới... chạy

Em mời Cô sang Quán Thời Gian giải trí một tí rồi viết bài Đ S tiếp Cô ơi

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3385#3385

bus  bikebike

Hừuuuuuuuuuuuuuum   Sad Angry

Lại xúi cô giáo đi chơi ! Cái cô bé này không biết sợ là gì.
Quân Sư ơi ! Bi giờ biểu chị làm gì đây.

Cha chả, hay cho Ph Tr.... giỏi cho Ph Tr  (tùng tùng tùng xènnnnnnnnnnng) có nộp bài ngay không thì... bẩu.....  (oai quá)   Grin Grin Grin
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #759 - 19. May 2011 , 08:17

Vu Ngoc Mai wrote on 18. May 2011 , 21:06:
Tí cưng ơi,
Cô Ngọc Mai

Cô ơi !

Sao nỡ lòng nào nói.... lén trước mặt em thế. (tại vì là cô giáo, không bao giờ thèm nói sau lưng ai)
Mấy em nó tưởng thật, bỏ em giữa đàng, đứng chơ vơ một mình giữa dòng đời.... đầy gian nan trắc trở, đầy hố mìn, hố bom, ổ gà, ổ trâu , trên trời thì đầy sao quả tạ, chả biết giáng xuống mình bất cứ lúc nào thì em xoay sở làm sao.

Cô thấy không, em hiền như.... ma xó, doạ nạt um xùm lên, mà mấy nàng cứ cười như nắc nẻ, lại còn trêu chọc em nữa.

Quân Sư của em thì trốn mất tiêu, mỗi lần thấy em sắp gặp nạn, thì leo lên xe vespa... dông mất

Cô phải nói em là người hiền và ngớ ngẩn nhất trên đời, để mấy em thương xúm nhau... dìu dắt bà chị... già khốn khổ mới ăn tiền cô ơi !

Cô nói cô mở hàng thì đắt hàng lắm, mà sao giờ này, bưu điện sắp đóng cửa, mà cô chưa... nộp bài (hí hí , dzui quá, làm khó được cô giáo, thích quá   Cheesy Cheesy Cheesy), cô phải làm.... gương chứ ạ !

Quân sư ơi,cõng chị... chạaaaaaaaaaaaaaa ạy trốn.... Tongue Tongue Tongue
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #760 - 19. May 2011 , 08:30

Hoang Nga wrote on 19. May 2011 , 08:17:
Cô ơi !

Sao nỡ lòng nào nói.... lén trước mặt em thế. (tại vì là cô giáo, không bao giờ thèm nói sau lưng ai)
Mấy em nó tưởng thật, bỏ em giữa đàng, đứng chơ vơ một mình giữa dòng đời.... đầy gian nan trắc trở, đầy hố mìn, hố bom, ổ gà, ổ trâu , trên trời thì đầy sao quả tạ, chả biết giáng xuống mình bất cứ lúc nào thì em xoay sở làm sao.

Cô thấy không, em hiền như.... ma xó, doạ nạt um xùm lên, mà mấy nàng cứ cười như nắc nẻ, lại còn trêu chọc em nữa.

Quân Sư của em thì trốn mất tiêu, mỗi lần thấy em sắp gặp nạn, thì leo lên xe vespa... dông mất

Cô phải nói em là người hiền và ngớ ngẩn nhất trên đời, để mấy em thương xúm nhau... dìu dắt bà chị... già khốn khổ mới ăn tiền cô ơi !

Cô nói cô mở hàng thì đắt hàng lắm, mà sao giờ này, bưu điện sắp đóng cửa, mà cô chưa... nộp bài (hí hí , dzui quá, làm khó được cô giáo, thích quá   Cheesy Cheesy Cheesy), cô phải làm.... gương chứ ạ !

He he so ri chị Penguin nha, quân sư quạt mo này còn có tên là giám đốc chứ không phải dám làm, do đó đụng chuyện là chị hong tìm ra  đâu   Cheesy.
Ptr à và HMN ứa ừa , các nàng chịu khó gởi bài cho ĐS đi nhé.

ps: thấy chưa em...đốc phụ chị rồi đó nha!
ps2: Ui da chị hơi...tròn mà lại nhảy lưng tưng thế kia nên không cỏng chị xuống xuồng được   Cheesy

cheo-ghe
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #761 - 19. May 2011 , 08:40

Dau Do wrote on 19. May 2011 , 08:30:
He he so ri chị Penguin nha, quân sư quạt mo này còn có tên là giám đốc chứ không phải dám làm, do đó đụng chuyện là chị hong tìm ra  đâu   Cheesy.
Ptr à và HMN ứa ừa , các nàng chịu khó gởi bài cho ĐS đi nhé.

ps: thấy chưa em...đốc phụ chị rồi đó nha!
ps2: Ui da chị hơi...tròn mà lại nhảy lưng tưng thế kia nên không cỏng chị xuống xuồng được   Cheesy

cheo-ghe

Cám ơn quân sư.... hò (hét) giúp chị.
Chị tuy tròn ủng, nhưng nhẹ như...............muối , bảo đảm em cõng sẽ... hơi  đau lưng, chứ chưa đến nỗi gãy lưng.
Cõng thử xem sao hihihi , nhưng cái xuồng của em bé tí teo thế kia thì có e nó... chìm không dzậy????
Thôi, để chị chạy bộ trên bờ cho chắc ăn.
Run..................... Smiley
Back to top
« Last Edit: 19. May 2011 , 08:45 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #762 - 19. May 2011 , 09:22

Đặng-Mỹ wrote on 18. May 2011 , 22:00:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Trò Say xưa nay nổi tiếng là thích hình, chụp và giữ nhiều hình lắm. Bi giờ cô nàng biết dán hình rồi votay thì Cô và cả nhà sẽ được xem hình đều đều đó Cô ơi  Smiley

Cô Mai và mợ Mẽo thân ,
Hình 2 cô giáo với nụ cười thật tươi , mà hông đi " phe " thì uổng quá ,cô ạ.
Như vậy xem nhiều có " chán " hay không?
Khi nào " quá nhiều " , mợ Mẽo  nhớ giật dây dùm Say , để stop kịp thời nha mợ.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #763 - 19. May 2011 , 11:21

Hoang Nga wrote on 19. May 2011 , 08:17:
Cô ơi !

Em HT ơi,
Cô đã vào đây mà hết lời cổ động cho em rồi đó.  Phải nói em khó thì đàn em mới lo nộp bài chớ ai thèm nói...lén đâu, nói nhỏ với Tí cưng đó chứ.  May mà không dễ mà còn bị lờn mặt đó.  À mà Tí rủ đi nghe nhạc là đúng quá rồi, vì cô vốn yêu âm nhạc mà, và phải giải trí kẻo bị bịnh...trầm cảm thì ai lo cho đây?  Cô vốn không quen năn nỉ và cũng không biết làm khổ nhục kế đâu Penguin à. 
Cô đang trên đà đếm thời gian để nộp...mở hàng đây.  Nhưng mà tức quá, dường như đã có người tranh mở hàng mất rồi phải không Penguin xinh xinh, em bé Tròn Ủng của cô?  Thế thì mai mốt bài có đến chậm thì chớ đổ thừa cho tui đó nhé!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #764 - 19. May 2011 , 11:25

tuy-van wrote on 19. May 2011 , 09:22:
Cô Mai và mợ Mẽo thân ,
Hình 2 cô giáo với nụ cười thật tươi , mà hông đi " phe " thì uổng quá ,cô ạ.
Như vậy xem nhiều có " chán " hay không?
Khi nào " quá nhiều " , mợ Mẽo  nhớ giật dây dùm Say , để stop kịp thời nha mợ.
Em Tv

TV va Đặng Mỹ thương,
Cô thấy Mỹ nói rất đúng, TV có rất nhiều hình đẹp vì chính em cũng rất là "manger photo" ăn ảnh đó, và trẻ lâu nữa, ai mà biết đã lên chức bn từ khuya rồi?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 49 50 51 52 53 ... 89
Send Topic In ra