Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho Một Ngày Trở Lại  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 63 64 65 66 67 ... 89
Send Topic In ra
Cho Một Ngày Trở Lại (Read 78054 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cho Một Ngày Trở Lại
Reply #960 - 19. Jul 2011 , 19:30

tuy-van wrote on 19. Jul 2011 , 07:52:
Cô thân ,
Em đợi hoài mà hông thấy cô về nhà.
Chạy đi đâu mà lâu thế ? hi..hi..

Chúc cô luôn vui.
Em Tv

TV thương,
Cô đã về lại nhà rồi nè.  Thấy em lo sợ mà thương, nhưng rất may cảnh sát chỉ mới đề phòng kẻ xấu thôi, chớ không có gì xảy ra cho em cả.
Nếu sau này rủi có chuyện gì thì em nhớ bình tĩnh hơn nhé, kẻo sợ quá e có hại đến sức khoẻ đó.
Chúc em giữa tuần vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #961 - 19. Jul 2011 , 21:04

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Jul 2011 , 19:30:
TV thương,
Cô đã về lại nhà rồi nè.  Thấy em lo sợ mà thương, nhưng rất may cảnh sát chỉ mới đề phòng kẻ xấu thôi, chớ không có gì xảy ra cho em cả.
Nếu sau này rủi có chuyện gì thì em nhớ bình tĩnh hơn nhé, kẻo sợ quá e có hại đến sức khoẻ đó.
Chúc em giữa tuần vui.
Cô Ngọc Mai

...

Hôm nay em cám ơn cô đã khuyên nhủ , và xin  cô hoa xinh tươi , như ngày hội ngộ tại nhà chị TL năm nào , cô nhé.
Vâng , đúng như người xưa hay nói
" cha mẹ sanh con , trời sanh tính " , cái tật nầy thấy ghét quá đi , vì làm em mấy ngày đau đầu.
Em chúc cô luôn an mạnh.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #962 - 20. Jul 2011 , 16:36

tuy-van wrote on 19. Jul 2011 , 21:04:
...

Hôm nay em cám ơn cô đã khuyên nhủ , và xin  cô hoa xinh tươi , như ngày hội ngộ tại nhà chị TL năm nào , cô nhé.
Vâng , đúng như người xưa hay nói
" cha mẹ sanh con , trời sanh tính " , cái tật nầy thấy ghét quá đi , vì làm em mấy ngày đau đầu.
Em chúc cô luôn an mạnh.
Em Tv

TV thương,
Sao mà hai cô trò cười tươi thế nhỉ, coi co vẻ khoái trá quá đi.
TV sao ma nhiều hình thế, thấy post đều đặn trong nhà các cô, coi bắt mê luôn.  Em cũng phải được gọi là Ký Điệu mới đúng đó, vì chụp hình điệu và xinh gái lắm.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #963 - 21. Jul 2011 , 10:55

Vu Ngoc Mai wrote on 20. Jul 2011 , 16:36:
TV thương,
Sao mà hai cô trò cười tươi thế nhỉ, coi co vẻ khoái trá quá đi.
TV sao ma nhiều hình thế, thấy post đều đặn trong nhà các cô, coi bắt mê luôn.  Em cũng phải được gọi là Ký Điệu mới đúng đó, vì chụp hình điệu và xinh gái lắm.
Cô Ngọc Mai

Cô thân mến ,
Cám ơn cô đã khen..hi.hi..thích quá , nhưng nếu post nhiều quá , có làm ai phiền không cô? Khi nào thấy " làm quá đáng " , cô nhớ nhắc em dùm.
Ngày xưa em đi làm văn phòng ,các bạn hay gọi là " Ký điệu "....bây giờ cô làm em nhớ.
Thân kính chúc cô luôn an mạnh và vui nhiều.
KÝ ĐIỆU CỦA CÔ.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #964 - 21. Jul 2011 , 20:51

tuy-van wrote on 21. Jul 2011 , 10:55:
Cô thân mến ,
Cám ơn cô đã khen..hi.hi..thích quá , nhưng nếu post nhiều quá , có làm ai phiền không cô? Khi nào thấy " làm quá đáng " , cô nhớ nhắc em dùm.
Ngày xưa em đi làm văn phòng ,các bạn hay gọi là " Ký điệu "....bây giờ cô làm em nhớ.
Thân kính chúc cô luôn an mạnh và vui nhiều.
KÝ ĐIỆU CỦA CÔ.

Ký Điệu của cô ơi,
Nhận tên rồi nhé, nhớ cứ tiếp tục điệu vì liền bà cần phải làm duyên làm dáng dữ lắm đó em ơi!  Còn hình mình post trong nhà trong cửa của mình, chắc thiên hạ cũng xí xoá thôi mà em.
Bây giờ thời đại mới, nhiều khi chỉ thích coi hình hơn đọc bài, vì ai cũng bận quá ấy mà.
Cô chúc Ký vui luôn.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #965 - 22. Jul 2011 , 12:10

Vu Ngoc Mai wrote on 21. Jul 2011 , 20:51:
Ký Điệu của cô ơi,
Nhận tên rồi nhé, nhớ cứ tiếp tục điệu vì liền bà cần phải làm duyên làm dáng dữ lắm đó em ơi!  Còn hình mình post trong nhà trong cửa của mình, chắc thiên hạ cũng xí xoá thôi mà em.
Bây giờ thời đại mới, nhiều khi chỉ thích coi hình hơn đọc bài, vì ai cũng bận quá ấy mà.
Cô chúc Ký vui luôn.
Thương,
Cô Ngọc Mai   

Hi..hi..cám ơn cô đã đặt tên cho em. Ký điệu nầy chúc cô và cả nhà 1 cuối tuần nhiều niềm vui.
Con gái mới đi NY , và  hôm nay , con trai về nhà cuối tuần...nên cũng hông buồn cho lắm...
Ký điệu của cô Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #966 - 22. Jul 2011 , 20:32

tuy-van wrote on 22. Jul 2011 , 12:10:
Hi..hi..cám ơn cô đã đặt tên cho em. Ký điệu nầy chúc cô và cả nhà 1 cuối tuần nhiều niềm vui.
Con gái mới đi NY , và  hôm nay , con trai về nhà cuối tuần...nên cũng hông buồn cho lắm...
Ký điệu của cô Mai

Em thương,
Cuối tuàn này cô đang tính đi coi show về áo dài thì có cô bạn nhỏ rủ đi mục khác, thấy hấp dẫn hơn nên đành...sa ngã.  Ở đời vẫn thế đấy, lúc thì ế quá, nhưng cũng có khi 2,3 nơi gọi mời.  Chưa gì đã thấy cả ngày ăn tiệm rồi, không biết làm sao mà mặc vừa áo dài cho DH đây em ơi! 

Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #967 - 23. Jul 2011 , 09:22

Vu Ngoc Mai wrote on 22. Jul 2011 , 20:32:
Em thương,
Cuối tuàn này cô đang tính đi coi show về áo dài thì có cô bạn nhỏ rủ đi mục khác, thấy hấp dẫn hơn nên đành...sa ngã.  Ở đời vẫn thế đấy, lúc thì ế quá, nhưng cũng có khi 2,3 nơi gọi mời.  Chưa gì đã thấy cả ngày ăn tiệm rồi, không biết làm sao mà mặc vừa áo dài cho DH đây em ơi! 

Cô Ngọc Mai 

...

Cô thân kính ,
  Hôm nay cuối tuần , em thân tặng khuôn hình đẹp nầy , nếu 2 chị em cọp con lộng hình vào đây , thì nhất đấy.
Hi.hi..em chia vui với cô , vì cô trò mình " đồng bịnh ". Các shows mà các bạn cô mời...hấp dẫn , nên bị " sa ngã " là đúng. Em cũng thế , vừa chạy shows với các con , các bạn , bên chồng , bên sui gia....nên càng ngày càng.....nhưng thôi cô ạ , " ăn được ngũ được là tiên , kh^ng ăn không ngũ , mất tiền thêm lo " , nên cô trò mình cứ enjoy life , ngày nào hay ngày nấy.
Chúc cô vui nhiều.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #968 - 24. Jul 2011 , 16:39

tuy-van wrote on 23. Jul 2011 , 09:22:
...

Cô thân kính ,
  Hôm nay cuối tuần , em thân tặng khuôn hình đẹp nầy , nếu 2 chị em cọp con lộng hình vào đây , thì nhất đấy.
Hi.hi..em chia vui với cô , vì cô trò mình " đồng bịnh ". Các shows mà các bạn cô mời...hấp dẫn , nên bị " sa ngã " là đúng. Em cũng thế , vừa chạy shows với các con , các bạn , bên chồng , bên sui gia....nên càng ngày càng.....nhưng thôi cô ạ , " ăn được ngũ được là tiên , kh^ng ăn không ngũ , mất tiền thêm lo " , nên cô trò mình cứ enjoy life , ngày nào hay ngày nấy.
Chúc cô vui nhiều.
Em Tv

TV thương,
Cám ơn em về khung hình đẹp, "lộng kiếng" cho hai chi em nhà cọp thì nhất rồi.
Chiều qua cô mệt quá, ngủ quên đến tận 5:30pm, cứ quýnh cả lên vì sợ đi ăn cưới trễ, nhưng khi đến nơi thì lèo tèo it người lắm vì người ta có chịu đúng giờ bao giờ đâu mà lo nhỉ?  Và rồi lại có biết bao lý do để tự bào chữa?
Nhưng thôi, mình cứ tập thích nghi cho đỡ bị bực mình vì mất thì giờ.
Ngày mai đầu tuần thi mọi sự lại bình thường trở lại rồi, và nhờ vậy mà được nghỉ ngơi tí ti đó em ơi!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #969 - 24. Jul 2011 , 23:55

Cô Mai thương,
Em đi chơi lễ Độc Lập về thì lu bu đủ thứ chuyện, thêm con trai bệnh nên lâu lắm em mới lại vào thăm Cô ạ.   Thường thì mỗi khi vào em thường lật lại những trang trước, nhưng  hôm nay vào được thì đã gần nữa đêm rồi nên em chỉ thăm Cô thôi.  Em mong Cô vẫn vui cười trẻ trung và vẫn khoẻ mạnh để đi chạy shows cuối tuần, ngoài việc ôm hai chị em Cọp là chính. violetflower
Em HMN
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #970 - 25. Jul 2011 , 09:31

Vu Ngoc Mai wrote on 24. Jul 2011 , 16:39:
TV thương,
Cám ơn em về khung hình đẹp, "lộng kiếng" cho hai chi em nhà cọp thì nhất rồi.
Chiều qua cô mệt quá, ngủ quên đến tận 5:30pm, cứ quýnh cả lên vì sợ đi ăn cưới trễ, nhưng khi đến nơi thì lèo tèo it người lắm vì người ta có chịu đúng giờ bao giờ đâu mà lo nhỉ?  Và rồi lại có biết bao lý do để tự bào chữa?
Nhưng thôi, mình cứ tập thích nghi cho đỡ bị bực mình vì mất thì giờ.
Ngày mai đầu tuần thi mọi sự lại bình thường trở lại rồi, và nhờ vậy mà được nghỉ ngơi tí ti đó em ơi!
Cô Ngọc Mai

Cô thân ,
Đi đám cưới bây giờ là bắt đầu khoãng 8 giờ ( giờ giây thung Vn ).
Em hy vọng tuần lễ mới nầy , cô đở
" mệt " vì chạy shows , ráng dưỡng sức , để tuần sau...chạy tiếp nha cô.hi.hi..
Em Tv
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #971 - 26. Jul 2011 , 13:11

Em kính chào Cô,

Cô ơi , em cám ơn Cô đã ghé QTG nghe em hát. Em có viết cho Cô bên QTG nhưng sợ Cô không ghé thường nên hôm nay lại chạy vào nhà Cô.
Kính chúc Cô vui và mạnh khoẻ. Em Nga
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #972 - 26. Jul 2011 , 13:30

Hoạ Mi Nâu wrote on 24. Jul 2011 , 23:55:
Cô Mai thương,
Em đi chơi lễ Độc Lập về thì lu bu đủ thứ chuyện, thêm con trai bệnh nên lâu lắm em mới lại vào thăm Cô ạ.   Thường thì mỗi khi vào em thường lật lại những trang trước, nhưng  hôm nay vào được thì đã gần nữa đêm rồi nên em chỉ thăm Cô thôi.  Em mong Cô vẫn vui cười trẻ trung và vẫn khoẻ mạnh để đi chạy shows cuối tuần, ngoài việc ôm hai chị em Cọp là chính. violetflower
Em HMN

HMN thương,
Dữ hôn, lâu quá mới ghé nhà, cứ tưởng lạc lối rồi chớ.  Chắc tính em hay lo bao đồng lắm nên thấy lúc nào cũng bận cả, thương ghê cơ.  Chẳng bù với cô thìvi2 "độc lập tự do" nên lúc nào cũng có thể vào đây, dù rất sớm hay quá nửa khuya để mà kiếm thư mà đọc chơi cho đỡ buồn.  Những khi vắng thư thì đi làm việc khác, nhưng mà vẫn thấy thiêu thiếu làm sao ấy ...
Nhưng thôi, cô rất thông cảm với những cái bận không tên của các em mà.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #973 - 26. Jul 2011 , 13:40

tuy-van wrote on 25. Jul 2011 , 09:31:
Cô thân ,
Đi đám cưới bây giờ là bắt đầu khoãng 8 giờ ( giờ giây thung Vn ).
Em hy vọng tuần lễ mới nầy , cô đở
" mệt " vì chạy shows , ráng dưỡng sức , để tuần sau...chạy tiếp nha cô.hi.hi..
Em Tv

TV thương,
TV nói đúng quá, shows từ cuối tuần đến giờ là chạy đi ăn với bạn cũ từ Pháp qua.  Cô chưa bao giờ vắng mặt một Đai Hội nào của Nữ sinh Gia Long của cô cả, thật là tình nghĩa rất đặc biệt của một vị thầy cũ, bảo sao hs GL không quí cô cho được.
Còn chị em con Cọp thì tuần nào BN cũng ơ chơi đôi ngày, vi hiện nay bé lớn đang nghỉ hè đó mà.
Thôi còn đi đây đi đó được thì phải mừng, sợ lỡ mai sau già yếu quá rồi thì còn đi đâu được nữa em nhỉ.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #974 - 26. Jul 2011 , 22:44

Kính Cô ,

Hơi lâu em bận rộn không vào DD , hôm nay ghé thăm sức khoẻ Cô ạ . Kính chúc Cô luôn mạnh khoẻ , may mắn , thật nhiều niềm vui . Thương kính  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Pages: 1 ... 63 64 65 66 67 ... 89
Send Topic In ra