Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 10
Send Topic In ra
Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009 (Read 23484 times)
Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009
Reply #30 - 03. Jun 2009 , 22:14

Ráng rút kinh nghiệm đi nhỏ Phượng. Chúc mày thành công. Chúc Đại Hội Lê Văn Duyệt thật vui vẻ và thành công.
Cả nhà ơi, My Dung bi từ chối cấp visa rồi. Thế là tan giấc mơ HỘI NGỘ.

My Dung

Quote:
Chị ơi em đợi Mỹ Dung làm trước xem sao ạ ( để rút...kinh nghiệm ) , nộp đơn thì nhanh thôi chị ơi

PTr

Back to top
« Last Edit: 04. Jun 2009 , 18:57 by admin »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 04. Jun 2009 , 19:03

Dung_Hoang75 wrote on 03. Jun 2009 , 22:14:
Ráng rút kinh nghiệm đi nhỏ Phượng. Chúc mày thành công. Chúc Đại Hội Lê Văn Duyệt thật vui vẻ và thành công.
Cả nhà ơi, My Dung bi từ chối cấp visa rồi. Thế là tan giấc mơ HỘI NGỘ.

My Dung

Dung ơi, 
Chuyện xin vísa cũng hên xui quá ha em?
Sao chị có bà con đi sang thăm con du học được mà. 
Oh, em khác. Em có 2 con hoc bên US , và không còn chồng ở VN. Thế là họ bảo em khg có gì ràng buộc ở Vn, nên khg cho em đi , sợ em ở lại US.   
Bây giờ chịu thua thôi hả em? 

Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 05. Jun 2009 , 22:43

Da, chac tai em bi xui xeo qua xa.
Em cung chuan bi rat ky lương nhung thoi... cai so chua dươc di Hue Ky.. danh chiu vay chu biet sao. Em dang suy nghi xem co nen xin phong van lai nua khong?
Em buc minh ca tuan le nay, nghi ma gian qua chung.........Khong biet gian ai nua?

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #33 - 06. Jun 2009 , 03:32

Dung_Hoang75 wrote on 05. Jun 2009 , 22:43:
Em cung chuan bi rat ky lương nhung thoi... cai so chua dươc di Hue Ky.. danh chiu vay chu biet sao. Em dang suy nghi xem co nen xin phong van lai nua khong?
Em buc minh ca tuan le nay, nghi ma gian qua chung.........Khong biet gian ai nua?

Í miễn đừng giận cá chém thớt là được rồi ( ở gần nhà với nhà mi nên thấy hơi...nguy hiểm... Cheesy Grin )

Bộ nhà ngươi giận ai đó quá đến nổi không thấy mọi người mang quà bánh hoa quả đến chúc mừng sinh nhật nhà ngươi "ì xèo " trong Chúc Mừng kia ha?????

PTr
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2009 , 03:35 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #34 - 06. Jun 2009 , 03:39

Mình  làm đơn khiếu nại xin tái phỏng vấn đi em, thử nghĩ lại xem họ bác đơn em vì chổ nào vậy, chả lẻ là vì họ sợ em "một đi không trở lại" sao??? Nhưng em có nhà cửa, công ăn việc làm và lợi tức  vững chải mà  Shocked

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 06. Jun 2009 , 14:28

Hello Đậu Xanh  -  nhờ  Đậu Xanh  nói  với ban tổ  chức  dành riêng 1  bàn  cho  hàng Xóm Hồ  ngọc Cẩn ,vì  đã  có  cô  giáo Minh , Đậu Đen ,  Toàn , Phu De ,vợ chồng Nguyễn mạnh Dần (Bắc Cali )
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #36 - 06. Jun 2009 , 15:01

Dung ơi ,nghe Mỹ nói là em co hai con trai dang hoc ở Mỹ phải o ???? nếu đúng như vậy thì em nói hai cháu xin nhà trường giấy chứng nhận hai cháu đang học đàng hoàng tại đó và mong có mẹ đến thăm chúng và xin nộp đơn lại theo diện đi thăm con thì may ra se dễ xin đi theo diện này hơn đó.Thử lại đi nha vì chị thấy con cái ở xa rất mong được gặp cha mẹ nên phái đoàn phỏng vấn thường nới tay hơn đó.
  Chúc em thành công nhé và mong được gặp em ngày Đại hội.
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 07. Jun 2009 , 14:20

Da con gai em di theo dien dinh cu voi chong va con, con trai em du hoc nhung moi chuyen vi sa dinh cu. Em bi tu choi ly do co nhieu rang bươc o Hoa Kỵ O VN chong va cha me deu mat ca roi. Nghe nghiep di day hoc khg du thuyet phuc ve kinh te.
Thoi thi chi biet dung xa xa nhin ngam nươc My.

Chuc tat ca cac anh chi va quy thay co that nhieu hanh phuc tham thiet trong ngay HOI NGO.

Dung ơi ,nghe Mỹ nói là em co hai con trai dang hoc ở Mỹ phải o ???? nếu đúng như vậy thì em nói hai cháu xin nhà trường giấy chứng nhận hai cháu đang học đàng hoàng tại đó và mong có mẹ đến thăm chúng và xin nộp đơn lại theo diện đi thăm con thì may ra se dễ xin đi theo diện này hơn đó.Thử lại đi nha vì chị thấy con cái ở xa rất mong được gặp cha mẹ nên phái đoàn phỏng vấn thường nới tay hơn đó.
 Chúc em thành công nhé và mong được gặp em ngày Đại hội.
[/quote]
Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #38 - 07. Jun 2009 , 14:24

U, dau co nhin ngo gi dau ma thạy Chon ngay 1st June de phong van, chang thay hen chut nao, nen thanh ra sinh nhat buon hiu. Chan mươn chet.

Cam on Phương nha, phong van chua? Cam on tat ca moi ngươi?

Phuong_Tran wrote on 06. Jun 2009 , 03:32:
Í miễn đừng giận cá chém thớt là được rồi ( ở gần nhà với nhà mi nên thấy hơi...nguy hiểm... Cheesy Grin )

Bộ nhà ngươi giận ai đó quá đến nổi không thấy mọi người mang quà bánh hoa quả đến chúc mừng sinh nhật nhà ngươi "ì xèo " trong Chúc Mừng kia ha?????

PTr

Back to top

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #39 - 07. Jun 2009 , 14:32

Em cung dinh viet cai thu gui Lanh Su Quạn de trinh bay day du nhung ly do thuyet phuc la em can phai quay ve Viet Nam. Nhung em tim hieu them thi ho se khg chu y nghien cưu nhung email nay. Neu mươn ho thay doi quyet dinh cach duy nhat la nop don xin phong van lai, dong lai tien. Nhung cung khg loai tru kha nang se bi tu choi nua. Theo cam tính , ho cho rang em có nhieu rang bươc o Hoa Ky. Em nan lam, vi em chuan bi ho so qua day du, ho co them xem dau, em mat 2 ngay hoc thươc bai.... tham chi hoc thươc diachi so phone cua chi Dang Can luo n  ...Quote:
Mình  làm đơn khiếu nại xin tái phỏng vấn đi em, thử nghĩ lại xem họ bác đơn em vì chổ nào vậy, chả lẻ là vì họ sợ em "một đi không trở lại" sao??? Nhưng em có nhà cửa, công ăn việc làm và lợi tức  vững chải mà  Shocked

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #40 - 07. Jun 2009 , 14:46

Dung_Hoang75 wrote on 07. Jun 2009 , 14:32:
Em cung dinh viet cai thu gui Lanh Su Quạn de trinh bay day du nhung ly do thuyet phuc la em can phai quay ve Viet Nam. Nhung em tim hieu them thi ho se khg chu y nghien cưu nhung email nay. Neu mươn ho thay doi quyet dinh cach duy nhat la nop don xin phong van lai, dong lai tien. Nhung cung khg loai tru kha nang se bi tu choi nua. Theo cam tính , ho cho rang em có nhieu rang bươc o Hoa Ky. Em nan lam, vi em chuan bi ho so qua day du, ho co them xem dau, em mat 2 ngay hoc thươc bai.... tham chi hoc thươc diachi so phone cua chi Dang Can luo n  ...

Các chị cũng hiểu được cảm giác buồn chán của em trong lúc này, vì chúng mình đã cùng hi vọng và tin tưởng 100% là case của em sẽ không bị trục trặc.
Nộp đơn lần thứ 2  lại mất tiền nhiều mà  không chắc có kết quả mình mong ước thì cũng khó tính toán quá em nhỉ?  Sad   Sad
Back to top
« Last Edit: 07. Jun 2009 , 14:46 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #41 - 07. Jun 2009 , 17:54

Dung à,

Chị có người cháu bà con đi thăm con gái du học ở Texas. Cháu chị nói là họ xem mình còn chồng con và tài sản gì ở VN không. Em không còn gì ràng buộc hết, các con lại ở bên US hết rồi, thì em nên đưa giấy tờ nhà cửa... để họ tin mình khg thể đi ngang xương, vứt bỏ tài sản mình.
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #42 - 08. Jun 2009 , 15:30

Dung_Hoang75 wrote on 07. Jun 2009 , 14:32:
Em cung dinh viet cai thu gui Lanh Su Quạn de trinh bay day du nhung ly do thuyet phuc la em can phai quay ve Viet Nam. Nhung em tim hieu them thi ho se khg chu y nghien cưu nhung email nay. Neu mươn ho thay doi quyet dinh cach duy nhat la nop don xin phong van lai, dong lai tien. Nhung cung khg loai tru kha nang se bi tu choi nua. Theo cam tính , ho cho rang em có nhieu rang bươc o Hoa Ky. Em nan lam, vi em chuan bi ho so qua day du, ho co them xem dau, em mat 2 ngay hoc thươc bai.... tham chi hoc thươc diachi so phone cua chi Dang Can luo n  ...

Dung ơi! Nếu có định đi phỏng vấn lần nữa thì nên nói với cô Thanh Phúc để tên vào cái danh sách làm cho những người đi dự Đại Hội, có danh sách xin phỏng vấn chung như vậy cầm theo thì...nặng ký hơn 1 chút...Cool

Với lại cũng tùy theo người phỏng vấn mình nữa. Hồi Chị tui đi phỏng vấn, lần đầu gặp một bà người Phi, bị từ chối, lần thứ nhì vô lại gặp bà Phi đó nữa, thấy tiêu rồi, bà Phi nói bả từ chối Chị rồi nên không nhận case của Chị, đưa qua người khác là một ông Mỹ, ổng cho đi cái rụp... thumbup
Back to top
« Last Edit: 08. Jun 2009 , 15:32 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #43 - 08. Jun 2009 , 21:25

Tui cung khong hy vong nen cung thay tiec tiec......
Voi lai tu dung minh cam thay tu ai.....Phương Tần wrote on 08. Jun 2009 , 15:30:
Dung ơi! Nếu có định đi phỏng vấn lần nữa thì nên nói với cô Thanh Phúc để tên vào cái danh sách làm cho những người đi dự Đại Hội, có danh sách xin phỏng vấn chung như vậy cầm theo thì...nặng ký hơn 1 chút...Cool

Với lại cũng tùy theo người phỏng vấn mình nữa. Hồi Chị tui đi phỏng vấn, lần đầu gặp một bà người Phi, bị từ chối, lần thứ nhì vô lại gặp bà Phi đó nữa, thấy tiêu rồi, bà Phi nói bả từ chối Chị rồi nên không nhận case của Chị, đưa qua người khác là một ông Mỹ, ổng cho đi cái rụp... thumbup

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #44 - 09. Jun 2009 , 05:58

Dung_Hoang75 wrote on 08. Jun 2009 , 21:25:
Tui cung khong hy vong nen cung thay tiec tiec......
Voi lai tu dung minh cam thay tu ai.....

Dung ơi,

Có gì mà tự ái đâu. Theo như Tần kể thì em nên nộp đơn xin phỏng vấn lại đi.  Smiley
Chúc em kỳ này nhiều may mắn, thi đậu được cái visa sang Cali   hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 10
Send Topic In ra