Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Re: ĐÊM.. LÊ VĂN DUYỆT - MỘT THUỞ - 12.0  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Re: ĐÊM.. LÊ VĂN DUYỆT - MỘT THUỞ - 12.0 (Read 5053 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: ĐÊM.. LÊ VĂN DUYỆT - MỘT THUỞ - 12.0
Reply #15 - 17. Apr 2009 , 18:47

Em Phương Tran oi ,
Co cung khong biet bay gio Chú Ba Thuần o dau , luc trươc Chu Ba Thuan va Chú Tám deu o ngay trong trương LVD , bay gio chac ho khong cho o nua roi. Nho em co the lien lac voi ai o VN the nao cung se biet dia chi cua Chu Ba Thuan , hoac neu em biet Chu Tam thi co the hoi ra dia chi cua Chu Ba Thuan.Kim Anh la cưu hoc sinh LVD va la con nuoi cua Co day. Trươc day Co va Kim Anh con lien lac voi nhau deu , tu ngay Kim Anh don qua Pennsylvania Co mat bat tin tuc. Cac em vao D/D nay neu co ai co tin tuc cua Kim Anh cho Co hay , Co cam on vo cung.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 18. Apr 2009 , 03:33

ngo_thi_van wrote on 17. Apr 2009 , 18:47:
Em Phương Tran oi ,
Co cung khong biet bay gio Chú Ba Thuần o dau , luc trươc Chu Ba Thuan va Chú Tám deu o ngay trong trương LVD , bay gio chac ho khong cho o nua roi. Nho em co the lien lac voi ai o VN the nao cung se biet dia chi cua Chu Ba Thuan , hoac neu em biet Chu Tam thi co the hoi ra dia chi cua Chu Ba Thuan.Kim Anh la cưu hoc sinh LVD va la con nuoi cua Co day. Trươc day Co va Kim Anh con lien lac voi nhau deu , tu ngay Kim Anh don qua Pennsylvania Co mat bat tin tuc. Cac em vao D/D nay neu co ai co tin tuc cua Kim Anh cho Co hay , Co cam on vo cung.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Em có gặp chú Tám cách đây hơn 1 năm trong dịp họp mặt các cựu giáo sư LVD lúc đó là gần Tết ,nếu gặp chú Tám thì có thể biết tin tức chú Ba Thuần , vậy em sẽ hỏi thăm tin tức chú Tám trước nha Cô , Cô chờ nhé

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 18. Apr 2009 , 05:07

Em Phương Tran thương ,
Sang nay Co cung co nho mot ngươi chau cua Thay di tim nha Chu Ba Thuan , neu co ket qua gi Co se cho em biet de khoi mat cong em.
Co cam on em nhieu lam.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #18 - 23. Apr 2009 , 17:53

Em Phương Tran ,
Ngươi chau cua Co den trương hoi ma o day ho bao la Chu Ba Thuan da don di cho khac roi , khong con o trong trương nua va ho cung chang co dia chi. Vay neu em co quen ai biet dien thoai cua Chu Ba Thuan thi xin ho cho Co. Co cam on em.
Em co quen voi Cuc khong , Cuc co gap Chu Tam trươc day thi phai. Neu gap Chu Tam thi se biet dươc Chu Ba Thuan o dau.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #19 - 25. Apr 2009 , 06:44

Phuong_Tran wrote on 14. Apr 2009 , 14:08:
Chị ơi , đêm đó vui lắm , tụi em LVD 75 xem như là út ít nhầt trong bữa đó ( trừ ra Út Sao Mai là LVD sau 75 ) đi đâu cũng nghe hói nhau í ới :" LVD nào vậy? 73 hả hay 7 mươi mấy? 73 ngồi đâu vậy, biết hông? " vui ơi là vui , đêm đó em đại diện "trường nhà " hát mở màn ( sau bài "Con đường tình ta di " của ông chủ quán )làm em cảm động quá sắp...nhè giống chị Dung Nhè LVD 69 , hí hí hí

PTr

band4  band4  dancing   whistling  votay   votay   votay 

THÂN ÁI CHÚC EM VÀ CÁC ANH CHỊ EM BÊN VN THẬT VUI  CHO NGÀY 26/4 NHẠ

NHỚ THÂU TẤT CẢ GIỌNG HÁT OANH VÀNG CHO CẢ NHÀ CÙNG NGHE NHÉ.
  thanks.gif   thanks.gif   thanks.gif   thanks.gif   votay   votay   votay   votay   votay 

CÁM ƠN TRƯỚC VÀ THÂN ÁI CHÚC CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN THẬT TUYỆT VỜI. hoatim45
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #20 - 13. Sep 2009 , 21:01

...

...

Vài hình ảnh của LVD tại Việt Nam tại Quán Cà Phê Một Thuở nhân ngày sinh nhật Quán

Trong hình là chị Lê Căn , Kim Hoàng , Phượng Trần và 2 muội muội của LVD : Thuỳ Mỵ và Thanh Thảo cả nhóm cùng hợp ca bài hát : Bức Họa Đồng Quê

PTr

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #21 - 14. Sep 2009 , 03:17

Em Phương Tran ,
Sao em khong cho ca nha thương thuc bai nhac luon. Cac em dung la mot BUC HOA DONG QUE day mau sac , xinh tươi lam day.
Co da lien lac dươc voi Kim Anh [ Kim Thanh con gai Chu Ba Thuan ] roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #22 - 15. Sep 2009 , 00:35

ngo_thi_van wrote on 14. Sep 2009 , 03:17:
Em Phương Tran ,
Sao em khong cho ca nha thương thuc bai nhac luon. Cac em dung la mot BUC HOA DONG QUE day mau sac , xinh tươi lam day.
Co da lien lac dươc voi Kim Anh [ Kim Thanh con gai Chu Ba Thuan ] roi.
Co Van  

Cô Vân thương mến ,
Em mừng Cô đã liên lạc được với con nuôi của Cô là chị Kim Anh , hôm trước Cô nhờ em , em đã nhờ chị Lệ Dung LVD 69 bên đây hỏi thăm dùm nhưng vẫn chưa được thì Cô đã tìm tháy rồi !!!!

Cô ơi em không thu âm được bài này vì hôm đó trời mưa quá xá phải dời sân khấu lên lầu , đáng lẽ được 4 micro rốt cuộc còn có 2 cái  những hình này em nhờ anh Bùi Huy Đỉnh là cựu hoc dinh trường Chu Văn An chụp dùm đó... Cô thấy em mặc áo bà ba thấy...hiền không????  Embarrassed Cheesy Grin

Em mời Cô sang Quán Thời Gian ở trang 39 nghe Bài Ca Ru cúa Thày Cối Chày do em hát ạ ( không tự quảng cáo thì Cô lại không biết sân khấu ở đâu... và em cũng nghĩ rằng Cô sẽ thích nghe bài hát của Thày  )

PTr
Back to top
« Last Edit: 15. Sep 2009 , 19:27 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #23 - 15. Sep 2009 , 06:53

Phuong_Tran wrote on 13. Sep 2009 , 21:01:
...

...

Vài hình ảnh của LVD tại Việt Nam tại Quán Cà Phê Một Thuở nhân ngày sinh nhật Quán

Trong hình là chị Lê Căn , Kim Hoàng , Phượng Trần và 2 muội muội của LVD : Thuỳ Mỵ và Thanh Thảo cả nhóm cùng hợp ca bài hát : Bức Họa Đồng Quê

PTr

em 8 ơi, votay
cám ơn em đã cho xem hình " ngũ long công chúa " nầy..màu áo trông như mùa xuân đang về...hết xẩy...
hy vọng sẽ nghe được những giọng ca tuyệt vời..nay mai nhạ  band4
nghe em nhắn trong mục " sắc đẹp " của Lp , Td..còn không mau chôm hình lvd ngày xưa..cho cả nhà càng ngày càng nhiều giai nhân tài tử tham gia nha... rollingonthefloor
thương chúc ba em, gd và bạn bè luôn an mạnh.. flower40
.ALEX thì đi chơi disneyland từ thứ 5 tuần trươc..tối nay bn Tv mới đi đón cháu...vui quá chừng nè... partyfrog dancing votay
khi ALEX về , cũng vòng tay kính chào tất cả và chị sẽ gỡi hình ALEX cho em và cả nhà xem ALEX lơn
và cao nhiều chưa nhé.... thumbup
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #24 - 15. Sep 2009 , 19:49

tuy-van wrote on 15. Sep 2009 , 06:53:
em 8 ơi, votay
cám ơn em đã cho xem hình " ngũ long công chúa " nầy..màu áo trông như mùa xuân đang về...hết xẩy...
hy vọng sẽ nghe được những giọng ca tuyệt vời..nay mai nhạ  band4
nghe em nhắn trong mục " sắc đẹp " của Lp , Td..còn không mau chôm hình lvd ngày xưa..cho cả nhà càng ngày càng nhiều giai nhân tài tử tham gia nha... rollingonthefloor
thương chúc ba em, gd và bạn bè luôn an mạnh.. flower40
.ALEX thì đi chơi disneyland từ thứ 5 tuần trươc..tối nay bn Tv mới đi đón cháu...vui quá chừng nè... partyfrog dancing votay
khi ALEX về , cũng vòng tay kính chào tất cả và chị sẽ gỡi hình ALEX cho em và cả nhà xem ALEX lơn
và cao nhiều chưa nhé.... thumbup

Chị Thuý Vân 8 ơi ,
Em cám ơn chị đã hỏi thăm Ba em và gia đình bạn bè

Em mới "chưng " 1 tấm hình của anh chị trong thẩm Mỹ Tiệm 8 8 đó , hình anh chị đẹp quá trời cho em mượn quảng cáo chút nhen  laugh12 Grin Cheesy

Sao em không thấy chị gửi hình mới của cháu ngoại Alex vậy? Alex được bao nhiêu cái răng rồi hả chị????

Chúc bà ngoại Túy Vân luôn vui khoẻ nha

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #25 - 15. Sep 2009 , 20:13

Phuong_Tran wrote on 15. Sep 2009 , 19:49:
Chị Thuý Vân 8 ơi ,
Em cám ơn chị đã hỏi thăm Ba em và gia đình bạn bè

Em mới "chưng " 1 tấm hình của anh chị trong thẩm Mỹ Tiệm 8 8 đó , hình anh chị đẹp quá trời cho em mượn quảng cáo chút nhen  laugh12 Grin Cheesy

Sao em không thấy chị gửi hình mới của cháu ngoại Alex vậy? Alex được bao nhiêu cái răng rồi hả chị????

Chúc bà ngoại Túy Vân luôn vui khoẻ nha

PTr

trời... godau chomachit chị 8 nhớ em 8 , gởi  lộn hình ALEX thành ra hình ob ngoại già nầy...hu.hu.
thôi để tặng em 8 nguyên dàn nhạc hạng #1 , để chuộc tội ,  band4  và mời em 8 và các bạn mau mau cho cả nhà nghe thêm những giọng hát oanh vàng , em nhé... votay thumbup.
ALEX có hơn 12 cái răng, chạy đua với bn , và qua mặt  bn tv nầy ,1 cái vù...nhưng chưa nói nhiều , như chị em 8 của mình , đấy em ạ.. rollingonthefloor
Thương( chúc em và gd luôn an vui và cám ơn đã nhớ 2 bc nầy..
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #26 - 15. Sep 2009 , 20:21

tuy-van wrote on 15. Sep 2009 , 20:13:
trời... godau chomachit chị 8 nhớ em 8 , gởi  lộn hình ALEX thành ra hình ob ngoại già nầy...hu.hu.
thôi để tặng em 8 nguyên dàn nhạc hạng #1 , để chuộc tội ,  band4  và mời em 8 và các bạn mau mau cho cả nhà nghe thêm những giọng hát oanh vàng , em nhé... votay thumbup.
ALEX có hơn 12 cái răng, chạy đua với bn , và qua mặt  bn tv nầy ,1 cái vù...nhưng chưa nói nhiều , như chị em 8 của mình , đấy em ạ.. rollingonthefloor
Thương( chúc em và gd luôn an vui và cám ơn đã nhớ 2 bc nầy..

he he... em còn có một tấm hình của cô em Bắc Kỳ nho nhỏ mặc áo tứ thân nữa nhưng em còn "để dành ".....làm của riêng  laugh12 Cheesy Grin

Vậy là cháu ngoại nhà mình cười thấy ghét lắm đó , nhớ  gửi hình cháu ngoại cho em nhen , cám ơn chị 8

PTr

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra