Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56320 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #180 - 17. Sep 2009 , 15:26

ThuyDung wrote on 15. Sep 2009 , 21:30:
PHƯƠNG     TRAN   , LANG PHƯƠNG oi , khi nao ho so nop nhieu thi bao cho THUY DUNG de chu tiem cho bi quyet co mot than hinh thon tha , cho nao can no thi no ,cho nao can top thi top , bao dam thanh cong 100%

Chị nhớ cẩn thận nhe coi chừng xài lộn bí quyết ( nói riêng với chủ tiệm xin đừng ai nghe !!! ) rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #181 - 17. Sep 2009 , 15:32

LPHUONG wrote on 17. Sep 2009 , 06:48:
   Phượng ơi, mấy ngày nay chị bận đi..." rinh " cái...sân vận động cho Đặng Mỹ và Tất Mỹ, chị...ể mình quá nên không về tiệm được  Sad, bây giờ nhờ em... mát xa giùm...
" hối lộ " cho em...đĩa xôi mặn nè.
   Nhớ nha, muốn... ăn, uống món gì thì nói cho chị biết, chị sẽ tìm cách lo, đừng có đi..."dụ ăn" khách hàng... bể mặt... chủ tiệm đó... rollingonthefloor

Ah mát xa là " nghề" tay trái của em nếu em mát xa cho chị mà chị có " lỡ" đẹp hơn chủ tiệm bị mất " chóp " thì không phải lỗi của em nha? nhưng trước khi mát xa chị phải chờ em ăn dĩa xôi mặn này đã , chị T Dung đang dòm ngó kìa  Grin Grin dance3 dance3

PTr

...

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #182 - 17. Sep 2009 , 15:37

ThuyDung wrote on 17. Sep 2009 , 09:28:
Bat qua tang 2 chi em dang an manh voi nhau nhe, bo TD nay khong biet an ha , a , chac PHƯƠNG TRAN mac di ta ba nen chua ve kip ,minh phai thu tieu dia nay trươc moi dươc ,them qua roi ( cai nay noi tham trong bung ,khong ai biet ),ua bo PHƯƠNG TRAN hay du an lam ha

Chủ tiệm ơi ,

Hai chị làm PTr này mỗi lần vào Tiệm là cứ cười kha kha một mình ên hà
Chị có ăn xôi thì nhớ ăn xôi thôi chừa thịt cho em , í quên ăn thịt chừa xôi lại cho em nha , chị mà ăn hết phần của em , em đi dụ ăn khách hàng đó , lúc đó có xãy ra chuyện gì em không chịu trách nhiệm đâu nha  dance3 dance3 partyfrog dancing

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #183 - 17. Sep 2009 , 18:42

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2009 , 15:37:
Chủ tiệm ơi ,

Hai chị làm PTr này mỗi lần vào Tiệm là cứ cười kha kha một mình ên hà
Chị có ăn xôi thì nhớ ăn xôi thôi chừa thịt cho em , í quên ăn thịt chừa xôi lại cho em nha , chị mà ăn hết phần của em , em đi dụ ăn khách hàng đó , lúc đó có xãy ra chuyện gì em không chịu trách nhiệm đâu nha  dance3 dance3 partyfrog dancing

PTr

Bắt gặp...quả tang... đang ăn xôi một mình nè... laugh12, ngon không Phượng  Huh thumbup
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #184 - 17. Sep 2009 , 18:52

ThuyDung wrote on 17. Sep 2009 , 09:28:
Bat qua tang 2 chi em dang an manh voi nhau nhe, bo TD nay khong biet an ha , a , chac PHƯƠNG TRAN mac di ta ba nen chua ve kip ,minh phai thu tieu dia nay trươc moi dươc ,them qua roi ( cai nay noi tham trong bung ,khong ai biet ),ua bo PHƯƠNG TRAN hay du an lam ha

Chủ tiệm này, muốn biết nàng Phượng có...hay "dụ ăn " không, chủ tiệm...cứ...sắm nhiều món ngon để...cạnh bên mình, Phượng sẽ đến... mát xa liền cho chủ tiệm đó  laugh12
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #185 - 17. Sep 2009 , 18:53

LPHUONG wrote on 17. Sep 2009 , 18:42:
  Bắt gặp...quả tang... đang ăn xôi một mình nè... laugh12, ngon không Phượng  Huh thumbup

hí hí bây giờ em mới thấy bóng chị , chị vô sân trường hồi nào mà em không hay vậy? Em hỏi vì em đang canh me chị mà , chị ơi , đọc tin nhắn đi , rồi cho em số phone của chị để em liên lạc , có chuyện cần gặp chị đó

Ăn một mình không ngon chị ơi , nhất là ăn vội ăn vàng vì sợ bị chủ tiệm chôm..... dance3 dance3

PTr

Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2009 , 18:55 by Phuong_Tran »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #186 - 17. Sep 2009 , 19:17

Đậu Phọng ơi, về ăn... đậu phọng rang nè.
  Em là Đậu Phọng Rang nha, vừa thơm vừa dòn, đừng làm Đậu Phọng luộc, đứng gần Đặng Mỹ... nguy hiểm lắm... rollingonthefloor

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #187 - 17. Sep 2009 , 19:22

LPHUONG wrote on 17. Sep 2009 , 19:17:
 Em là Đậu Phọng Rang nha, vừa thơm vừa dòn, đừng làm Đậu Phọng luộc, đứng gần Đặng Mỹ... nguy hiểm lắm... rollingonthefloor

...

hahaha chị Mỹ ơi chạy vô đây nghe nè.... rollingonthefloor rollingonthefloor

Chị Lang Phương ơi có tin nhắn  Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #188 - 17. Sep 2009 , 19:46

...

Chị Phương ơi , sáng nay em được nghĩ làm nên rảnh rang vào đây quậy chị , giờ em lo đi làm buổi chiều ha , giao Quán lại cho chị đó nha  whistling whistling  dance3 dance3
Em quậy quá sáng nay mới bị chị Mỹ gọi " quỷ sứ ơi... "kìa , thôi trước khi đi em phải dấu đĩa đậu phọng rang quá hấp dẫn này mới được , phòng hờ chị Mỹ lại đổi ý thích ăn đậu phộng rang hơn luộc thì sao ! cả chị Thuý Dung chủ tiệm nữa cũng hay rình khi em lo đi ta bà là chỉ chôm ngay !  dance3 dance3 rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. Sep 2009 , 19:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #189 - 17. Sep 2009 , 21:37

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2009 , 19:46:
Chị Phương ơi , sáng nay em được nghĩ làm nên rảnh rang vào đây quậy chị , giờ em lo đi làm buổi chiều ha , giao Quán lại cho chị đó nha  whistling whistling  dance3 dance3
Em quậy quá sáng nay mới bị chị Mỹ gọi " quỷ sứ ơi... "kìa , thôi trước khi đi em phải dấu đĩa đậu phọng rang quá hấp dẫn này mới được , phòng hờ chị Mỹ lại đổi ý thích ăn đậu phộng rang hơn luộc thì sao ! cả chị Thuý Dung chủ tiệm nữa cũng hay rình khi em lo đi ta bà là chỉ chôm ngay !  dance3 dance3 rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

That dung la "cao nhan tac hưu ,cao nhan tri " ,minh khon con co ngươi khon hon ,da rinh luc PHƯƠNG TRAN  lo di ta ba the gioi de an nhung mon khoai khau roi ,vay ma bay gio khong kip nua vi trươc khi di han ( tuc qua khong them goi ten ) da dau roi
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #190 - 18. Sep 2009 , 06:47

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2009 , 19:22:
hahaha chị Mỹ ơi chạy vô đây nghe nè.... rollingonthefloor rollingonthefloor

Chị Lang Phương ơi có tin nhắn  Grin Grin

PTr

Nghe rồi ! Đúng đó  Phượng à.
My cũng định dặn em như thế từ lúc đọc bài Buồn Vui Diễn Đàn của Tần, nhưng loay hoay quên mất. Em phải cám ơn Lan Phương chứ còn méc gì nữa  laugh12

Lan Phuơng à, My gửi bài Tần viết liền từ lâu rồi, có nhận đuợc không?

Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #191 - 18. Sep 2009 , 06:57

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2009 , 19:46:
Em quậy quá sáng nay mới bị chị Mỹ gọi " quỷ sứ ơi... "kìa , thôi trước khi đi em phải dấu đĩa đậu phọng rang quá hấp dẫn này mới được , phòng hờ chị Mỹ lại đổi ý thích ăn đậu phộng rang hơn luộc thì sao ! cả chị Thuý Dung chủ tiệm nữa cũng hay rình khi em lo đi ta bà là chỉ chôm ngay !  dance3 dance3 rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

Phượng ơi, em dấu đậu phọng ở đâu vậy? Huh Roll Eyes , có đậy kỹ không? coi chừng... chuột...nó rinh hết...lúc đó em và Thúy Dung chỉ còn cách... nhìn nhau...cười...ruồi... laugh12
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #192 - 18. Sep 2009 , 06:58

Phuong_Tran wrote on 17. Sep 2009 , 19:22:
Chị Lang Phương ơi có tin nhắn  Grin Grin

PTr

Lang Phương ơi! Đặc San đã bay về đến VN rồi, ưu tiên số 1 đó nghe  thumbup

PS: Sao LP không liên lạc với Phượng để "ra mắt" Thầy CC, như vậy thì D Đ mới có hi vọng đọc "rì pọt" về chuyến VN du ký của ông Chủ QTG, chứ 2 Thầy trò nhà kia cứ im ru bà rù hổng thấy tường trình báo cáo hay hình ảnh gì hết, chán thiệt... Sad
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #193 - 18. Sep 2009 , 07:11

Quote:
Nghe rồi ! Đúng đó  Phượng à.
My cũng định dặn em như thế từ lúc đọc bài Buồn Vui Diễn Đàn của Tần, nhưng loay hoay quên mất. Em phải cám ơn Lan Phương chứ còn méc gì nữa  laugh12

Lan Phuơng à, My gửi bài Tần viết liền từ lâu rồi, có nhận đuợc không?

Mỹ à, gửi ở đâu, không chỉ đường đi P biết đâu mà... mò Huh Roll Eyes, giờ thì không sao, P có ĐS rồi  thumbup thanks.gif , nhưng chưa kịp đọc phải lo đi cảm ơn trước đã... thanks.gif flower40
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #194 - 18. Sep 2009 , 07:29

Quote:
Lang Phương ơi! Đặc San đã bay về đến VN rồi, ưu tiên số 1 đó nghe  thumbup

PS: Sao LP không liên lạc với Phượng để "ra mắt" Thầy CC, như vậy thì D Đ mới có hi vọng đọc "rì pọt" về chuyến VN du ký của ông Chủ QTG, chứ 2 Thầy trò nhà kia cứ im ru bà rù hổng thấy tường trình báo cáo hay hình ảnh gì hết, chán thiệt... Sad

Phương Tần ơi,
Hồi chiều này Phượng ghé nhà đưa cho P quyển ĐS rồi, P vừa hỏi Mỹ xin email của Tần để cảm ơn... Sẵn Tần vào đây, P cảm ơn Tần nhiều lắm, cho P gửi lời cảm ơn Chị đã mang về  thanks.gif
Còn chuyện thầy CC không chịu tường trình chuyến...công du, thì tất cả chị em chúng mình... kéo nhau vào QTG... ăn vạ thumbup...xem...ai hơn ai...đúng không Tần?... Mỹ ơi làm vậy được không... Huh Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 40
Send Topic In ra