Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56285 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #195 - 18. Sep 2009 , 18:06

ThuyDung wrote on 17. Sep 2009 , 21:37:
That dung la "cao nhan tac hưu ,cao nhan tri " ,minh khon con co ngươi khon hon ,da rinh luc PHƯƠNG TRAN  lo di ta ba the gioi de an nhung mon khoai khau roi ,vay ma bay gio khong kip nua vi trươc khi di han ( tuc qua khong them goi ten ) da dau roi

Em phải dấu thức ăn thật kỹ hơn nữa mới được !!!!!! Tại vì bây giờ em biết chị hay canh me em rồi hà hà  rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #196 - 18. Sep 2009 , 18:26

Quote:
Lang Phương ơi! Đặc San đã bay về đến VN rồi, ưu tiên số 1 đó nghe  thumbup

PS: Sao LP không liên lạc với Phượng để "ra mắt" Thầy CC, như vậy thì D Đ mới có hi vọng đọc "rì pọt" về chuyến VN du ký của ông Chủ QTG, chứ 2 Thầy trò nhà kia cứ im ru bà rù hổng thấy tường trình báo cáo hay hình ảnh gì hết, chán thiệt... Sad

Tui nhận được đặc san rồi và đem đến nhà chị Lang Phương ngay

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif bà nhiều nhiều nhen  thumbup thumbup

Hi hi tui có hứa khi nào xong Đại Hội tui sẽ rì pọt về vụ gặp gỡ ông chủ Quán phải hông? Bi giờ bà muốn tui " làm tờ tường trình "ở đâu? Ở đây được hông? hay dìa Quán Thời Gian???   dance3 dance3

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #197 - 18. Sep 2009 , 19:11

Quote:
Nghe rồi ! Đúng đó  Phượng à.
My cũng định dặn em như thế từ lúc đọc bài Buồn Vui Diễn Đàn của Tần, nhưng loay hoay quên mất. Em phải cám ơn Lan Phương chứ còn méc gì nữa  laugh12

Lan Phuơng à, My gửi bài Tần viết liền từ lâu rồi, có nhận đuợc không?

Em méc chị Lang Phương " nói xấu" chị chớ bộ !!!!! ha ha ha ,..Tối hôm qua em lò mò qua nhà chị L Phương đưa 2 quyển đặc san LVd  hai chị em mới có dịp gặp va biết mặt nhau , chời ơi mới gặp lần đầu mà 8 hoài không dứt chuyện được , cười chảy cả nước mắt !!!!  dance3 dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2009 , 19:16 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #198 - 18. Sep 2009 , 19:14

2 Du khách, 4 Thành viên
Phuong_Tran, Dang My, LPHUONG, Emwhy

Hi hi níu áo chị được rồi nha chị Lang Phương em đang ngồi cười hai chị em mình gặp nhau tối hôm qua nè , nói chuyện gì mà muốn dìa thì cứ đứng lên mà dìa đại không thôi không thể nào dìa được  rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #199 - 18. Sep 2009 , 19:14

Ui, mới thấy Đậu Phọng, mà " gia nhập " xong... " hắn " chạy mất tiêu rồi ! Đúng là Đậu Phọng... Rang dầu... nên trơn...trợt nhanh quá... Roll Eyes Tongue
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #200 - 18. Sep 2009 , 19:29

Phượng ơi, mới thấy "mất ", sao bây giờ lại "hiện " ra rồi... đi đâu vậy? Huh đi...tưới cây dừa, phải không? Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #201 - 18. Sep 2009 , 19:31

LPHUONG wrote on 18. Sep 2009 , 19:14:
  Ui, mới thấy Đậu Phọng, mà " gia nhập " xong... " hắn " chạy mất tiêu rồi ! Đúng là Đậu Phọng... Rang dầu... nên trơn...trợt nhanh quá... Roll Eyes Tongue

Mất đâu mà mất !!!! Em đang rình chị mà !!!! thọt lét chị nữa đó   rollingonthefloor violet1

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #202 - 18. Sep 2009 , 19:33

LPHUONG wrote on 18. Sep 2009 , 19:29:
  Phượng ơi, mới thấy "mất ", sao bây giờ lại "hiện " ra rồi... đi đâu vậy? Huh đi...tưới cây dừa, phải không? Grin

Chị ơi em đi ăn " thạch rau câu dừa " mà , thèm hông? ngon lắm đó mà lại mát da đẹp dáng nữa.....

Tới giờ quậy của mấy chị em mình rồi em làm sao àm biến mất đi đươc chứ !!!!! dance3 dance3 partyfrog dancing

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #203 - 18. Sep 2009 , 19:41

Phuong_Tran wrote on 18. Sep 2009 , 19:33:
Chị ơi em đi ăn " thạch rau câu dừa " mà , thèm hông? ngon lắm đó mà lại mát da đẹp dáng nữa.....

Tới giờ quậy của mấy chị em mình rồi em làm sao àm biến mất đi đươc chứ !!!!! dance3 dance3 partyfrog dancing

PTr

" Ích kỷ " thật... Sad, Ăn một mình để...đẹp một mình mà còn khoe  godau
  Phượng này, lo chuyện " VN du...hí " của Thầy đi, không thôi Phương Tần...la làng đó  rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #204 - 18. Sep 2009 , 19:57

Phuong_Tran wrote on 18. Sep 2009 , 19:33:

PTr

Hứ có món gì hấp dẫn vậy hử  Huh
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #205 - 18. Sep 2009 , 20:01

LPHUONG wrote on 18. Sep 2009 , 19:41:
" Ích kỷ " thật... Sad, Ăn một mình để...đẹp một mình mà còn khoe  godau
 Phượng này, lo chuyện " VN du...hí " của Thầy đi, không thôi Phương Tần...la làng đó  rollingonthefloor

hi hi chọc chị chơi , chị với chị Thuý Dung đẹp sẵn rồi nên đâu có lo , còn em phải tự lo cho " bằng chị bằng em " chứ  rollingonthefloor rollingonthefloor

Em quen nghe P Tần la làng rồi  Grin laugh12 cho P Tần la thêm chút nữa cũng không sao....( trong khi chờ em nhớ lại đã chứ , không tường trình liền nên em cũng quên đầu quên đuôi rồi , cần phải để bộ nhớ quay trở lại ) Drinkinj

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #206 - 18. Sep 2009 , 20:07

Quote:
Hứ có món gì hấp dẫn vậy hử  Huh

Úi trời em đang ăn lén chị mà chị làm em hết hồn mém chút xíu nữa mắc nghẹn đó

Em đang ăn rau câu thạch dừa , rau câu mà người ta để trong trái dừa đó chị Mỹ ( trái dừa đổ nước dừa ra chừa cơm dừa lại rồi đổ rau câu vô đó chờ nó đăc rồi bỏ vào tủ lạnh cho nó lạnh khi nào muốn ăn chỉ việc lấy muỗng múc ăn thôi..nhưng không ngon bằng đậu phọng luộc đâu chị Mỹ ( đánh trống lãng ) rollingonthefloor rollingonthefloor dance3 dance3 dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. Sep 2009 , 20:24 by Phuong_Tran »  

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #207 - 18. Sep 2009 , 20:16

Quote:
Hứ có món gì hấp dẫn vậy hử  Huh

Mỹ ơi, P đem cho Mỹ " món hấp dẫn " đó nè, đừng "dòm ngó " của Phượng, " hắn" sẽ nói Mỹ định " dụ ăn " đó... Grin

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #208 - 18. Sep 2009 , 20:20

Chị Lang Phương ơi , hôm nay không thấy chủ tiệm Thúy Dung đâu hết ( chắc đang bận lo đếm lại tiền bạc để lo phát lương nữa chứ )
Em đi làm nhen giao Tiệm cho chị đó ( chị vừa ăn cơm vừa coi Tiệm ha????  rollingonthefloor cakhonganmuoi Grin laugh12

Chúc chị vui ( bỏ chị ở lại một mình không đành nhưng mờ em phải đi !!!!  Lips Sealed Lips Sealed)

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #209 - 18. Sep 2009 , 20:22

LPHUONG wrote on 18. Sep 2009 , 20:16:
   Mỹ ơi, P đem cho Mỹ " món hấp dẫn " đó nè, đừng "dòm ngó " của Phượng, " hắn" sẽ nói Mỹ định " dụ ăn " đó... Grin

...

Trời đất ơi !!!!!! Em đi sao được !!!!! Phải quay lại chôm luôn trái dừa này đi theo !!!!! Chị Mỹ đi ngủ rồi !!! Không sợ !!!!!!! dance3 dance3 whistling whistling whistling

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 40
Send Topic In ra