Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56287 times)
LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #210 - 18. Sep 2009 , 20:31

Phuong_Tran wrote on 18. Sep 2009 , 20:22:
Trời đất ơi !!!!!! Em đi sao được !!!!! Phải quay lại chôm luôn trái dừa này đi theo !!!!! Chị Mỹ đi ngủ rồi !!! Không sợ !!!!!!! dance3 dance3 whistling whistling whistling

PTr

Khoan khoan, Phượng ơi, chừa cho Mỹ một miếng...hồi nãy em ăn rồi mà, thôi...trút thạch ra dành cho Mỹ, phần em còn... cái gáo dừa đó  rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #211 - 18. Sep 2009 , 20:38

LPHUONG wrote on 18. Sep 2009 , 20:31:
  Khoan khoan, Phượng ơi, chừa cho Mỹ một miếng...hồi nãy em ăn rồi mà, thôi...trút thạch ra dành cho Mỹ, phần em còn... cái gáo dừa đó  rollingonthefloor

Ha ha  em đi ra tới cổng trường rồi mà thấy" không yên lòng " nên phải quay lại nè

Em còn nhỏ ( ít ra cũng nhỏ hơn mấy chị   rollingonthefloor) nên phải cho em ăn  nhiều hơn chút cho... mau lớn chứ  laugh12 laugh12

Thôi cũng được nhưng cho em ăn thêm một miếng nữa nhen???
híhi'hi'

Đi thiệt à nha  dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #212 - 19. Sep 2009 , 11:58

Phuong_Tran wrote on 18. Sep 2009 , 18:26:
Hi hi tui có hứa khi nào xong Đại Hội tui sẽ rì pọt về vụ gặp gỡ ông chủ Quán phải hông? Bi giờ bà muốn tui " làm tờ tường trình "ở đâu? Ở đây được hông? hay dìa Quán Thời Gian???   dance3 dance3

PTr

Chiện của Thầy thì dzìa nhà Thầy chứ mắc mớ gì rì - pọt ở đây  godau
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #213 - 19. Sep 2009 , 20:27

Quote:
Chiện của Thầy thì dzìa nhà Thầy chứ mắc mớ gì rì - pọt ở đây  godau

Tui cũng nghĩ dzậy đó , ai biểu hỏi bên đay chi.... để tui chạy dìa bển   partyfrog dancing dancing dancing dance3 dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #214 - 20. Sep 2009 , 06:56

Quote:
PS: Sao LP không liên lạc với Phượng để "ra mắt" Thầy CC, như vậy thì D Đ mới có hi vọng đọc "rì pọt" về chuyến VN du ký của ông Chủ QTG, chứ 2 Thầy trò nhà kia cứ im ru bà rù hổng thấy tường trình báo cáo hay hình ảnh gì hết, chán thiệt... Sad

Phương Tần ơi,
Nếu P biết chuyện Phượng gặp được Thầy, mà còn có...ca nhạc, P đã " đua" đến " ra mắt" Thầy và..." săn tin" đem nộp cho Tần rồi thumbup... tiếc quá Tần ơi... Sad. Thôi thì, mình đành chờ xem...Đậu Phọng... kể lể... votay
Back to top
« Last Edit: 20. Sep 2009 , 07:07 by LPHUONG »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #215 - 20. Sep 2009 , 07:29

LP ơi, 

còn kịp mà... Wink

TM nghe con chim nhỏ nói là sắp có cuộc hẹn hò của 2 người  band4 whistling....nhớ 8 cho thật nhiều..... laugh12 laugh12
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #216 - 20. Sep 2009 , 16:47

LPHUONG wrote on 20. Sep 2009 , 06:56:
 Phương Tần ơi,
Nếu P biết chuyện Phượng gặp được Thầy, mà còn có...ca nhạc, P đã " đua" đến " ra mắt" Thầy và..." săn tin" đem nộp cho Tần rồi thumbup... tiếc quá Tần ơi... Sad. Thôi thì, mình đành chờ xem...Đậu Phọng... kể lể... votay

hi hi chị Phương ơi , tại bởi vì là lúc đó 2 chị em mình chưa có Thẩm Mỹ Tiệm 8 8 này mờ , Xin hãy đợi dấy , để em chạy dìa quán kể chiện nhe , mời các chị dìa Quán Thời Gian nhe  dance3 dance3

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #217 - 20. Sep 2009 , 16:49

Quote:
LP ơi,  

còn kịp mà... Wink

TM nghe con chim nhỏ nói là sắp có cuộc hẹn hò của 2 người  band4 whistling....nhớ 8 cho thật nhiều..... laugh12 laugh12

hihihi !!!!!! thumbup votay votay rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #218 - 22. Sep 2009 , 02:39

Chiều nay 22 /09/2009 lúc khoảng 4 giờ chiều giờ VN đã có một cuộc gặp gỡ rất thú vị giữa anh rể Hưởng phu quân của chị Lang Phương LVD 73 nhà mình và Phượng Trần tại nhà của PTr
Chời ơi anh chị thiệt là đẹp đôi và dễ thương làm sao !!!!!Anh thì đẹp trai chị thì đẹp gái , hai người trông rất vui vẻ và hạnh phúc nụ cười lúc nào cũng nở trên môi  thumbup làm  PT  vui quá xá đến nổi phải xin anh Hưởng ngồi lại lâu lâu một chút để nói chuyện được nhiều nhiều  hí hí  Grin Grin

Em thay mặt gia đình cảm ơn anh chị đã mang bánh trung thu đến cúng cho Má em , em sẽ gửi về quê sáng mai để Ba em đặt lên bàn thờ của Má và thắp nhang , chắc chắn cả nhà em sẽ rất vui và xúc động vì tình cảm của chị em LVD nhà mình
Em thay mặt toàn thể chị em nhà LVD cám ơn anh đã...dám gia nhập vào D D LVD trước chị Lang Phương và sau đó đã cho chị mượn nickname và hướng dẫn chị L Phương cách để vào post bài trong D D mãi cho đến khi chị có nickname riêng và bây giờ thì khỏi nói rồi ... chị Lang Phương hầu như ngày nào cũng dí PTr trong sân trường thật là vui  thumbup thumbup votay votay

Thật ra chị Lang Phương và PTr đã gặp nhau cách đây vài ngày  tại nhà chị L Phương rồi khi PTr tìm đến nhà chị để đưa quyển đặc san LVD 2009 , bửa đó mặc dù mới gặp nhau lần đầu mà hai chị em cũng như đã quen biết từ lâu tha hồ mà kể lể đủ thứ chuyện ( hình như LVD nào gặp nhau cũng vậy hết ha....... )

Em hy vọng các chị em LVD ở khắp nơi đều biết sử dụng internet để có dịp vào D D LVD thăm viếng , biết tin tức của nhau , nhìn các Cô Ngọc Mai , Thu Lê , Cô Vân của mình kia , PTr thiệt là hãnh diện vì các Cô của mình tuy đã lớn tuổi nhưng vẫn sử dụng net ngon lành chẳng thua kém ai...

Chị Lang Phương ơi em xin nói nhỏ nghe , nếu có chị LVD nào ở VN muốn vào D D LVD chơi mà không biết làm sao thì 2 chị em mình sẽ " dẫn đường " nhé  dance3 dance3

PTr

Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #219 - 22. Sep 2009 , 06:20

Quote:
LP ơi,  

còn kịp mà... Wink

TM nghe con chim nhỏ nói là sắp có cuộc hẹn hò của 2 người  band4 whistling....nhớ 8 cho thật nhiều..... laugh12 laugh12

Tất Mỹ ơi, không ngờ Mỹ có " tay trong " giỏi như vậy thumbup... chuyện gì cũng "báo cáo " hết... P " hết đất dụng võ " rồi... Cry Cry
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #220 - 22. Sep 2009 , 06:39

Phuong_Tran wrote on 22. Sep 2009 , 02:39:
Chiều nay 22 /09/2009 lúc khoảng 4 giờ chiều giờ VN đã có một cuộc gặp gỡ rất thú vị giữa anh rể Hưởng phu quân của chị Lang Phương LVD 73 nhà mình và Phượng Trần tại nhà của PTr
Chời ơi anh chị thiệt là đẹp đôi và dễ thương làm sao !!!!!Anh thì đẹp trai chị thì đẹp gái , hai người trông rất vui vẻ và hạnh phúc nụ cười lúc nào cũng nở trên môi  thumbup làm  PT  vui quá xá đến nổi phải xin anh Hưởng ngồi lại lâu lâu một chút để nói chuyện được nhiều nhiều  hí hí  Grin Grin

Em thay mặt gia đình cảm ơn anh chị đã mang bánh trung thu đến cúng cho Má em , em sẽ gửi về quê sáng mai để Ba em đặt lên bàn thờ của Má và thắp nhang , chắc chắn cả nhà em sẽ rất vui và xúc động vì tình cảm của chị em LVD nhà mình
Em thay mặt toàn thể chị em nhà LVD cám ơn anh đã...dám gia nhập vào D D LVD trước chị Lang Phương và sau đó đã cho chị mượn nickname và hướng dẫn chị L Phương cách để vào post bài trong D D mãi cho đến khi chị có nickname riêng và bây giờ thì khỏi nói rồi ... chị Lang Phương hầu như ngày nào cũng dí PTr trong sân trường thật là vui  thumbup thumbup votay votay

Thật ra chị Lang Phương và PTr đã gặp nhau cách đây vài ngày  tại nhà chị L Phương rồi khi PTr tìm đến nhà chị để đưa quyển đặc san LVD 2009 , bửa đó mặc dù mới gặp nhau lần đầu mà hai chị em cũng như đã quen biết từ lâu tha hồ mà kể lể đủ thứ chuyện ( hình như LVD nào gặp nhau cũng vậy hết ha....... )

Em hy vọng các chị em LVD ở khắp nơi đều biết sử dụng internet để có dịp vào D D LVD thăm viếng , biết tin tức của nhau , nhìn các Cô Ngọc Mai , Thu Lê , Cô Vân của mình kia , PTr thiệt là hãnh diện vì các Cô của mình tuy đã lớn tuổi nhưng vẫn sử dụng net ngon lành chẳng thua kém ai...

Chị Lang Phương ơi em xin nói nhỏ nghe , nếu có chị LVD nào ở VN muốn vào D D LVD chơi mà không biết làm sao thì 2 chị em mình sẽ " dẫn đường " nhé  dance3 dance3

PTr

Chòi oi, "chuyện như vậy " có đáng gì đâu mà em... kể lễ... làm chị... quê quá  Embarrassed Embarrassed
     Còn chuyện " dẫn đường "... chị đã " chỉ lối " cho vài người bạn và người quen vào D Đ, nhưng họ chỉ vào tham quan chứ chưa " dám" gia nhập... Roll Eyes Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #221 - 22. Sep 2009 , 07:07

Phượng ơi, tiệm mình dạo này...ế quá ! Chị rinh đồ nghề và trái cây về cho em làm sinh tố... bán cho khách để mình...kiếm nước uống  Tongue, vì nước ép trái cây rất có lợi cho sức khoẻ và làm chậm sự lão hóa... thumbup votay

...
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #222 - 22. Sep 2009 , 15:31

LPHUONG wrote on 22. Sep 2009 , 07:07:
    Phượng ơi, tiệm mình dạo này...ế quá ! Chị rinh đồ nghề và trái cây về cho em làm sinh tố... bán cho khách để mình...kiếm nước uống  Tongue, vì nước ép trái cây rất có lợi cho sức khoẻ và làm chậm sự lão hóa... thumbup votay

...

hihihi....đừng sợ ế... trái cây là TM thầu hết cho, không cần ép làm gì...răng còn tốt mà lỵ     laugh12 laugh12
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #223 - 22. Sep 2009 , 15:36

LPHUONG wrote on 22. Sep 2009 , 06:20:
    Tất Mỹ ơi, không ngờ Mỹ có " tay trong " giỏi như vậy thumbup... chuyện gì cũng "báo cáo " hết... P " hết đất dụng võ " rồi... Cry Cry

" tay trong" gĩ Huh Huh, giời ạ ! sở dỉ em biết là vì ông chủ quán về và nhắn  trong QTG với Phượng là hẹn nhau đi tập rượt gì đó..... Shocked.
Back to top
« Last Edit: 22. Sep 2009 , 18:45 by Mytat »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #224 - 22. Sep 2009 , 18:11

Tiệm bị ế sao  ..... Huh Huh

nè  nè  ...... 3 cô nàng chủ nhân TMV 88 nên mướn Mr. Bean vào làm đẹp cho khách   laugh12  chitchua

Back to top
« Last Edit: 10. Oct 2009 , 18:41 by Mytat »  

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 40
Send Topic In ra