Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - " THẪM Mỹ VIỆN 88"...  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 40
Send Topic In ra
" THẪM Mỹ VIỆN 88"... (Read 56261 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: " THẪM Mỹ VIỆN 88"...
Reply #360 - 01. Nov 2009 , 23:51

ThuyDung wrote on 01. Nov 2009 , 13:41:
Chi ANH THU oi , chi lam em cam dong den phat khoc khi nhan dươc hoa va nhung loi chuc mung cua chi , khong ngo chi con nho den ngay sinh nhat cua em , em nghi la khong ai nho den sinh nhat cua minh dau , chi chu dao qua , em cam on chi that nhieu , em se tra loi moi ngươi o CHUC MUNG

hihi, thôi đừng mít ướt cô chủ tiệm ơi à  Smiley
Có cảm động thì cứ ngày ngày chăm chỉ xách bóp ghé tiệm là dễ thương nhất, cả nhà vui vẻ  Smiley
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #361 - 02. Nov 2009 , 00:53

LPHUONG wrote on 01. Nov 2009 , 08:49:
      Chị Cả thương mến,
Cảm ơn Chị đã chúc phúc cho tiệm.
Chị ơi, Chị thật khoẻ chưa? vào TMV giúp chúng em trông coi mảng Thời trang và nhóm người mẫu của Mr. Bean và Tất Mỹ " dụ khị "...mới về nha. Chúng em chờ hồi âm của Chị.
Chúc Chị khoẻ mạnh, an vui...

Lang Phương ơi à....em mà mời chị về lo quảng cáo thời trang cho em thì chỉ có nước đóng cửa tiệm sớm đó em à  Tongue Tongue Thời trang của chị chỉ dùng cho bà già 60 trở lên thôi.
  Ở đây toàn ngừ chẻ hông à.Cho chị chào thua nhen.
Thấy hai cô em cứ được ngừ hiền lương dẫn đi ăn của ngon vật là hoài....làm chị dụ anh Mỹ muốn đứt hơi mà vẫn chưa được cấp giấy phép cho về Vn ,trước la `thăm hai cô em ,sau là được đi ăn ké thật chứ ăn ngó hoài chán rồi ( thưc ra là chỉ được ăn kể chứ có được ngó đâu nà )
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #362 - 02. Nov 2009 , 08:47

anh_thu_Tran wrote on 02. Nov 2009 , 00:53:
   Lang Phương ơi à....em mà mời chị về lo quảng cáo thời trang cho em thì chỉ có nước đóng cửa tiệm sớm đó em à  Tongue Tongue Thời trang của chị chỉ dùng cho bà già 60 trở lên thôi.
  Ở đây toàn ngừ chẻ hông à.Cho chị chào thua nhen.
Thấy hai cô em cứ được ngừ hiền lương dẫn đi ăn của ngon vật là hoài....làm chị dụ anh Mỹ muốn đứt hơi mà vẫn chưa được cấp giấy phép cho về Vn ,trước la `thăm hai cô em ,sau là được đi ăn ké thật chứ ăn ngó hoài chán rồi ( thưc ra là chỉ được ăn kể chứ có được ngó đâu nà )

Chị Cả ơi, " năn nỉ " để về mau đi, Thầy sẽ dẫn đi ăn món Huế, lạ nhưng ngon lắm... mai mốt thì...ăn thiệt, bây giờ em bưng cho Chị...xem đỡ ghiền ba món thôi nha, nhiều quá em bưng không nổi  Tongue Cheesy Cheesy

...

...

...

Còn chuyện trông coi Thời trang, Chị từ chối làm em buồn quá  Cry Cry Cry, ai rồi cũng phải già, Chị cứ quản giùm mục này đi, năn nỉ lần nữa mà... Tongue Roll Eyes
Back to top
« Last Edit: 02. Nov 2009 , 09:00 by LPHUONG »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #363 - 02. Nov 2009 , 14:30

LPHUONG wrote on 02. Nov 2009 , 08:47:
  Chị Cả ơi, " năn nỉ " để về mau đi, Thầy sẽ dẫn đi ăn món Huế, lạ nhưng ngon lắm... mai mốt thì...ăn thiệt, bây giờ em bưng cho Chị...xem đỡ ghiền ba món thôi nha, nhiều quá em bưng không nổi  Tongue Cheesy Cheesy

...

...

...

Còn chuyện trông coi Thời trang, Chị từ chối làm em buồn quá  Cry Cry Cry, ai rồi cũng phải già, Chị cứ quản giùm mục này đi, năn nỉ lần nữa mà... Tongue Roll Eyes

LP à ! thấy mấy món em dọn hấp dẫn quá chừng....thật muốn về chơi nhưng muốn có giấy phép thật là khó  Cry Cry Hơn nữa biết đâu khi nghe tin tụi chị về bên ấy ,Thày lại chốn về nhà lại thì lại khổ cái hầu bao của chị mất...hic...hic....
   Món ăn nào có hương khói lẫn lộn thì mới thật ngon đúng nghĩa đó em  Wink Wink Wink mà hương khói do Thày tặng cho mới thật là ngàn năm một thuở nữa, ngon het^' chỗ chê đấy  Grin Grin Grin Grin.
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #364 - 03. Nov 2009 , 07:59

...

Xin chúc mừng chủ quán
một ngày sinh nhật vui vẻ
và đầy lý thú

CC
Grin

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #365 - 03. Nov 2009 , 08:11

anh_thu_Tran wrote on 02. Nov 2009 , 14:30:
  LP à ! thấy mấy món em dọn hấp dẫn quá chừng....thật muốn về chơi nhưng muốn có giấy phép thật là khó  Cry Cry Hơn nữa biết đâu khi nghe tin tụi chị về bên ấy ,Thày lại chốn về nhà lại thì lại khổ cái hầu bao của chị mất...hic...hic....
   Món ăn nào có hương khói lẫn lộn thì mới thật ngon đúng nghĩa đó em  Wink Wink Wink mà hương khói do Thày tặng cho mới thật là ngàn năm một thuở nữa, ngon het^' chỗ chê đấy  Grin Grin Grin Grin.

Trời ơi, chuyện mời vợ chồng L PH và cô PTR đi ăn một bữa trước là để tạ tấm thịnh tình của học trò LVD + phu quân , sau là để khuyến mãi cho đồ ăn Huế. vậy mà chị AT nỡ nào nói rằng chuyện ngàn năm một thuở ! Thôi, nếu chị AT + ĐĐ + ĐX về đây tôi sẽ xin mời quí vị đi tiệm Nam Giao số hai. Ở đây, sẽ có bánh khói, đọc theo kiểu điệu điệu của hai cô PT & PH sẽ thành bánh khoái ! Dĩ nhiên sẽ còn nhiều món đặc sắc khác nữa nhưng xin để đến lúc đó sẽ nói !

Rất mong chờ !
CC
Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #366 - 03. Nov 2009 , 08:46

anh_thu_Tran wrote on 02. Nov 2009 , 00:53:

Chị Cả ơi, em đã năn nỉ rồi...bây giờ mời Chị về quản shop Thời trang và Mỹ phẩm nha... smflower smflower flower40 flower40 votay votay

...
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2009 , 08:57 by LPHUONG »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #367 - 03. Nov 2009 , 11:58

CoiChay wrote on 03. Nov 2009 , 08:11:
Trời ơi, chuyện mời vợ chồng L PH và cô PTR đi ăn một bữa trước là để tạ tấm thịnh tình của học trò LVD + phu quân , sau là để khuyến mãi cho đồ ăn Huế. vậy mà chị AT nỡ nào nói rằng chuyện ngàn năm một thuở ! Thôi, nếu chị AT + ĐĐ + ĐX về đây tôi sẽ xin mời quí vị đi tiệm Nam Giao số hai. Ở đây, sẽ có bánh khói, đọc theo kiểu điệu điệu của hai cô PT & PH sẽ thành bánh khoái ! Dĩ nhiên sẽ còn nhiều món đặc sắc khác nữa nhưng xin để đến lúc đó sẽ nói !

Rất mong chờ !
CC
Grin

Cám ơn tấm thịnh tình của Thày ạ.Hẹn một ngày nào đó nha Thày.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #368 - 03. Nov 2009 , 12:02

LPHUONG wrote on 03. Nov 2009 , 08:46:
Chị Cả ơi, em đã năn nỉ rồi...bây giờ mời Chị về quản shop Thời trang và Mỹ phẩm nha... smflower smflower flower40 flower40 votay votay

...

Trời đất quỷ thần ơi  Shocked Shocked Shocked!!!!!!! cửa tiệm đẹp het^' chỗ chê dzị mà chưng hình bà già giet^' giặc này ra nhát ma thì ai mà chịu đến tiệm đây hả chời.
  Mong là cô em LP tiển lựa ngừ khác đi nhan ,
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2009 , 12:04 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #369 - 03. Nov 2009 , 12:20

anh_thu_Tran wrote on 03. Nov 2009 , 12:02:
  Trời đất quỷ thần ơi  Shocked Shocked Shocked!!!!!!! cửa tiệm đẹp het^' chỗ chê dzị mà chưng hình bà già giet^' giặc này ra nhát ma thì ai mà chịu đến tiệm đây hả chời.

Chi ANH THU nhan loi di , chi chua biet chu y cua LP dau , tu dong mo tiem roi tu dong bat ngươi bo vo lam chu ,giong nhu em vay do ,muc dich la de...rua tien ma , thay ai hop voi cai gi la phong cho chuc do lien , thay em va chi cung thich dieu giong nhau nen phong em lam chu tiem tham my , chi lam chu tiem my pham , em vua tu van vai chieu la khach hang chay...ao ao (ai muôn hieu chay vo tiem hay chay ra tiem cung dươc ),chi di nhien kinh nghiem nhieu hon em ,chac chan se thanh cong , a, chi noi treo hinh ba gia thi thien ha khong dam vo ha , em nghi la thien ha se keo den nươm nươp vi LP se quang  cao  day la hinh cua ba 99 tuôi do
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #370 - 03. Nov 2009 , 12:27

CoiChay wrote on 03. Nov 2009 , 07:59:
...

Xin chúc mừng chủ quán
một ngày sinh nhật vui vẻ
và đầy lý thú

CC
Grin

Xin cam on loi chuc cua thayCC mac du TDkhong biet co phai la thay chuc minh khong nhung nhin di nhin lai thi chi co minh TD la sinh nhat thoi diem nay thoi nen nhan dai
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #371 - 03. Nov 2009 , 14:40

LPHUONG wrote on 02. Nov 2009 , 08:47:

...

...

...

Chị L Phương ơi.
Chị chịu khó bưng thêm vài món nữa ra di chị , cho tụi em nhìn cho dã mắt nha.
Món thứ ba là món gì vậy chị? Có cuốn rau cải xanh và cột lá hẹ ở ngoài. Em nhìn mẹt bánh bèo chén mà..làm em muốn di về VN dể chị dẫn em di ăn bánh bèo Nam Giao. Em tặng chị cành hoa    openflow.gif
Back to top
« Last Edit: 03. Nov 2009 , 14:42 by HoaiNguyen »  

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #372 - 03. Nov 2009 , 16:22

ThuyDung wrote on 03. Nov 2009 , 12:27:
Xin cam on loi chuc cua thayCC mac du TDkhong biet co phai la thay chuc minh khong nhung nhin di nhin lai thi chi co minh TD la sinh nhat thoi diem nay thoi nen nhan dai

Hello hello,

Hay quá, người đã lên sân khấu nhận hoa thì xin làm luôn một bài hát. Ngày xưa, tức là đã vài ba năm nay, tôi có dịp được nghe cô chủ quán hát vài lần, tuy bây giờ không còn nghe nhưng vẫn nhớ văng vẳng ?

CC
Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #373 - 04. Nov 2009 , 08:52

HoaiNguyen wrote on 03. Nov 2009 , 14:40:
Chị L Phương ơi.
Chị chịu khó bưng thêm vài món nữa ra di chị , cho tụi em nhìn cho dã mắt nha.
Món thứ ba là món gì vậy chị? Có cuốn rau cải xanh và cột lá hẹ ở ngoài. Em nhìn mẹt bánh bèo chén mà..làm em muốn di về VN dể chị dẫn em di ăn bánh bèo Nam Giao. Em tặng chị cành hoa    openflow.gif

Hoài ơi, món thứ ba...chị... không biết tên...chỉ biết ăn thôi  Cheesy Cheesy. Phải hỏi Thầy mới rõ, Thầy ơi ! nhờ giúp đỡ, nói cho Hoài tên của món ăn Huế ... Tongue
   Chìu ý cô em, chị ráng bưng thêm nè...

...

...

...

...
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #374 - 04. Nov 2009 , 09:02

anh_thu_Tran wrote on 03. Nov 2009 , 12:02:

Chị Cả ơi, em năn nỉ nhiều lần rồi mà, đừng từ chối nữa, em buồn, Đặng Mỹ cũng ... sẽ buồn lắm, vì Mỹ cũng muốn Chị giúp chúng em, đúng vậy không chị Ba? Tongue Cheesy
Chủ tiệm cũng thích Chị phụ một tay đó... ( Dung này, thù oán gì P mà cứ " bươi móc " hoài vậy? Cry Cry )
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 40
Send Topic In ra