Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Em_Nguyen_thi LVD75  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhắn Em_Nguyen_thi LVD75 (Read 1029 times)
Nga Lucia
Gold Member

Nhắn Em_Nguyen_thi LVD75
18. Aug 2009 , 05:16

Em ơi , Nga có viết cho bồ ở mục Chào mừng thành viên mà o thấy bồ trả lời. Em có khoẻ không? nhớ vào Diễn đàn để tụi mình hỏi thăm những bạn bè  trong lớp 12A 1 nha. flower40.
Back to top

IP Logged

Em_Nguyen_thi
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Em_Nguyen_thi LVD75
Reply #1 - 09. Sep 2009 , 05:28

Nga ui ! Mung wa di ! Hom nay mo mail moi thay tin nay... Cho doi Ngaø Phương Hue tu lau.. da lau roi.. Nga dep hon xua nhieu lam... Mai Mai cu nho mai ve Nga , ve Thu Nguyet , ve KimHoa , Do thi Nghiem cao cao day... nhieu lam... ca ban o lop minh.. Duy chi co Nguyen thi Mui... thi da chet luc vươt bien... Nhin hinh anh cac ban ma minh muon khoc va mươn gap mat ngay.. nhung xa cach nghin trung wa... Minh bi chu o Thu duc.. co 1 thang be nươi dươc 4t roi.. No dang yeu lam. Minh van chua co gia dinh voi ai.. Co con moi thay yeu con la tat ca... van tat ta voi com ao gao tien.. hihi !!! Thoi ! vai hang tin den ban.. Thương ban nhieu lam.. Ba ma Nga van khoe hi? Con cha me la co phươc day.. Ba me minh mat het roi... hong1222 flower40
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #2 - 09. Sep 2009 , 07:52

Em_Nguyen_thi wrote on 09. Sep 2009 , 05:28:
Nga ui ! Mung wa di ! Hom nay mo mail moi thay tin nay... Cho doi Ngaø Phương Hue tu lau.. da lau roi.. Nga dep hon xua nhieu lam... Mai Mai cu nho mai ve Nga , ve Thu Nguyet , ve KimHoa , Do thi Nghiem cao cao day... nhieu lam... ca ban o lop minh.. Duy chi co Nguyen thi Mui... thi da chet luc vươt bien... Nhin hinh anh cac ban ma minh muon khoc va mươn gap mat ngay.. nhung xa cach nghin trung wa... Minh bi chu o Thu duc.. co 1 thang be nươi dươc 4t roi.. No dang yeu lam. Minh van chua co gia dinh voi ai.. Co con moi thay yeu con la tat ca... van tat ta voi com ao gao tien.. hihi !!! Thoi ! vai hang tin den ban.. Thương ban nhieu lam.. Ba ma Nga van khoe hi? Con cha me la co phươc day.. Ba me minh mat het roi... hong1222 flower40

Em thân mến ,
thật là vui vô cùng khi được tin của bồ. Mình đã già hết rồi nên chỉ còn đẹp lão thôi . Nga ở Germany đã 29 năm, có 3 đứa con, 2 gái và 1 trai. Con lớn đã 26 tuổi đã ra trường và đi làm, con gái thứ 2 vừa thi xong tú tài và thằng út mót   mới có 10 tuổi. Mình cũng đi làm ở cơ quan nhà nước, quy hoạch hệ thống điện thành phố. Ba má và các em Nga đều ở bên Cali. Cám ơn Em đã hỏi thăm. Ba má mình đã gần 80 , cũng bệnh hoài và yếu nhiều. Cứ vài năm  , mình mới đi thăm 1 lần vì tốn kém lắm.
Tội nghiệp Mủi quá. Em có còn biết tin tức các bạn khác không? Kim Lan , Chính Lang , Chị Nguyệt lớp trưởng?
Có gặp các bạn lớp mình cho Nga gửi lời thăm hết nghe. Không biết khi nào mình mới có dịp gặp nhau?
Năm 2008 mùa Hè Nga có sang Cali thăm ba má và có gặp lại P.Huệ. Hai đứa ôm nhau mà Nga muốn khóc. Tiếc là có quá ít thời gian đễ 2 đứa tâm sự.
Vài hàng thăm Em , chúc bồ vui mạnh.
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2009 , 09:00 by Nga Lucia »  

IP Logged

Em_Nguyen_thi
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3 - 11. Sep 2009 , 04:23

flower40 That la mung cho gia dinh Nga.. Ngay xua luc ra di Nga co bao cho minh biet la chàng nhỏ hon Nga it tươi phai khong? Minh mung cho Nga co con da trương thanh.. Minh o VN thi co gap dươc Minh Chau lop minh do.. gap ban huê.. Hoang thi My Dung. Mo.. Hang Hanh thi vươt bien di khong biet tin tuc. Thu Nguyet thi di sau cac ban lau lam .Nguyet day hoc o Vung Tau.. va dươc 1 cau hoc tro yeu.. Ca 2 dong tau vươt bien khong tin tuc...Nhieu dua luc nay gia lam.. chi nhan dươc nhau wa nu cươi ma thoi.. Nhu Cao thi Son thi ban thươc tay. Ngo thi Bach Lien lun lun thi la bac si va cung di My.. Lan Anh cung ban thươc tay..Nhung da lau roi khong gap nhau nua.. Sau giai phong tat ca deu co cươc song kho khan nen lac mat nhau nhieu lam... Don thi KimHoa do.. Nga nho hong? con be dep lep.. hi hi! ma bi chu la nho nu thi si lon o Canada do...No mo nha hang o Canada co lienhe minh keu minh qua quản ly ho nua.. Ma wa Canda phai ton toi 10000usd nen thoi...  Nhin len hinh anh minh nho mat ma khong nho ten nua...Gap cac lop khac cung khoa thi nhieu hon...Ươc gi co 1 ngay chung ta co dieu kien gap nhau... email cua minh la Nguyenhong1956@yahoo.com. Co gang gui minh 1 it  tin tuc nhen..Thương nhieu lam...
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #4 - 16. Sep 2009 , 08:05

Đang thấy Em online nên Nga vào d Đ nói chiện với bồ đâỵ. Ông xã Nga sanh trước Nga đúng 2 tuần và cùng 1 năm.
Lúc nầy Em làm gì? Ở SG có họp mặt LVD ở quán Cà Phê 1 thuở, Em có rảnh ghé qua xem có gặp bạn xưa không?
Hôm nào có hình mới gủi cho Nga với nha. Chúc vui flower40
Back to top

IP Logged

Em_Nguyen_thi
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 16. Sep 2009 , 08:21

Choi ! Co biet  quan Cafe 1 thuo o dau? ma co wen ai o day dau? Nga biet cho minh dia chi quan nay di , minh se di lien.. gio nay 1g khuya o VN...bươn wa len mang tim ban... Khong biet goi hinh len D D bang cach nao? Minh dot internet wa di...Minh mua nha o Thu duc cho lang dai hoc do ! Co nhieu quan cafe va quan nhau nua.. O day co dac san chao ca mien Tay... an tam dươc...Con cong viec o SG.. Minh lam nghe bao cao thue ( ta x) de kiem tien.. Gia roi ! Toc bac trang lu on ,1 thang kiem dươc 7 trieu VN xai tam...nươi thang nhoc  4t. Minh bi gio la cuky.. Thang em trai rươt cua minh nõ longnao lay het nha.. du o ^?i minh ra dương.. hichic.. nen bi chu khong co 1 ngươi than o VN lu on...2 me con minh bong be nhau ve Thu duc  song..
Back to top

IP Logged

Em_Nguyen_thi
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 17. Sep 2009 , 10:59

flower40 Drinkinj
Nga ui ! dau mat roi  Roll Eyes
Ca phương Hue ! Ca Ngo Van nua ! Khong ai them noi chyen voi minh cả
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #7 - 18. Sep 2009 , 10:33

Em_Nguyen_thi wrote on 17. Sep 2009 , 10:59:
flower40 Drinkinj
Nga ui ! dau mat roi  Roll Eyes
Ca phương Hue ! Ca Ngo Van nua ! Khong ai them noi chyen voi minh cả

Em ơi , vào Hoa Gấm Ngày xưa  7 , trang 30 , Nga có hát bài Trường cũ tình xưa. Trong clip nhạc đó có hình bạn bè của mình ngày xưa đó. Em còn nhớ Ngô thị Tuyết không? Tuyết là cái cô ôm đàn Guitar ngồi với Nga ở bờ sông Fatima đó. Còn  cô  mặc áo y tá  đi với Nga là nhỏ Phương Huệ. Nhớ không?
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra