Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 15
Send Topic In ra
MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ (Read 21391 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ
Reply #105 - 05. Sep 2011 , 12:34

tuy-van wrote on 02. Sep 2011 , 23:09:
  Chúc mừng thầy cô Đạt Thu đi hưởng tuần trăng mật , ý quên , đi dự đám cưới được hạnh phúc , nhiều niềm vui và một sinh nhật hoàn mỹ suốt năm.

...

Năm nay  , em thích nhất là được những giây phút gần nhau , và được ôm cô Thu và cô Vân chụp hình lia lịa...

...
Em Tv

Hello Tuý Vân,

Sao em có nhiêù hình (cô) trẻ đẹp thế?  Cô không nhớ hình này chụp vào lúc nào? nhớ có gặp em lúc chiêù thứ sáu mang bao nhiêu là đồ ăn thì cô có mặc cái áo này đâu nhỉ?  Cứ lâu lâu tuý Vân lại thòi ra một cái hình hết xâỷ, cô cảm ơn em. Cô đã save nó rôì đa /
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #106 - 05. Sep 2011 , 12:39

Phuong_Tran wrote on 03. Sep 2011 , 00:40:
...

...

Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Thu !!!

CHÚC CÔ LUÔN VUI và HẠNH PHÚC
04 / 09 /2011

...

Em Phượng Trần làm thư ký cho cô Vân thật là giỏi.  Sao em nhớ được nhiều thế?  Cảmơn em đã đem cái bánh fruit pie vào , là món tủ cuả cô đâý .  Hoa hồng quá đẹp, nhưng đừng có cố đếm xem có đủ bao nhiêu cay nến nhé, mệt nghỉ đa.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #107 - 05. Sep 2011 , 12:42

thubeo wrote on 02. Sep 2011 , 23:52:
Chúc mừng SN cô Thu , cả nhà B kính chúc Cô thật vui vẻ trong ngày thổi nến bự

Khi nào nhìn thâý chữ...bự ở đâu là biế t ngay đó là Thu Béo.  Cô cảm ơn em miếng bự nhé, và cũng bắt chước ôm em Thu (không béo) miếng bư.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #108 - 05. Sep 2011 , 12:44

Đặng-Mỹ wrote on 03. Sep 2011 , 01:22:

hoahong.gif KÍNH  MỪNG SINH NHẬT GS. THU LÊ hoahong.gif

...
vuonhoa
...
vuonhoa

Em kính chúc Cô sinh nhật thật vui vẻ, thêm một tuổi tươi trẻ, mạnh khoẻ,  đẹp đẽ

(Nhà đông, em đặt tiệc buffet ạ Smiley )

Em Mỹ về đến nhà đã khoẻ chưa?  Còn đau tay không?  Đau tay mà lo bê từng đây bánh về để party buffet thì mệt đó.  Cảm ơn em, để cô hôì tỉnh tý tý  rôì nói chiện sau nhé.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #109 - 05. Sep 2011 , 12:48

Thu Lê thân,
Đi xe của Tí PhTr qua chúc sinh nhật bạn vàng đây.   Chúc Thu Sinh Nhật thật vui tươi và hạnh phúc, hồn thơ dịch lai láng và tuyển được thêm thợ dịch.
Ngọc Mai 
[/quote]

Chị Mai ơi,

Mâý ngày lo du hí quá, mất hết cả hồn thơ.  Quán dịch vắng tanh và đâù em cũng u mê lắm.  Cảm ơn chị đã nhớ đến "Tuôỉ Vàng" của em !!!
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #110 - 05. Sep 2011 , 12:51

Nguyen Van Ha wrote on 03. Sep 2011 , 01:50:
Nhân ngày sinh nhật của cô Thu, em xin chúc cô được vui khoẻ và có nhiều đề tài sáng tạo văn thơ nhạc hấp dẫn cho d/đ !!

HAPPY BIRTHDAY,

Em NV Hà
  Smiley

Cô Thu cảm ơn Hà đã nhớ tới.  Chắc phải nhờ các "dịch thật" nghĩ đề tài dùm thôi.  Xin từ từ nhé, mâý hôm nay mải đi nên chưa nghĩ ra được.  Nhưng nhờ hôm ĐH bài hát cuả Hà được trình bày rất hay.  Mong có được DVD sau này để coi lại.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #111 - 05. Sep 2011 , 12:54

Cảm ơn Anh Thư Thuý Lan gửi hoa hồng đẹp quá.  Nhớ có một bài thơ mới nào cuả Lan Đàm sau ĐH mà láng cháng bây giờ tìm không thâý , cũng không biết đã post vàoD Đ chưa?   Mog các em đi chơi LVegas vui nhé , và trúng Jackpot cho cả nhà được nhờ.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #112 - 05. Sep 2011 , 13:01

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 03. Sep 2011 , 09:50:
Nhờ Thư ký không lương của Cô Ba, chúng tôi mới biết hôm nay là Sinh Nhật của Cô Năm. Nghề computer của tôi còn chập chững nên không biết cách đem những bông hoa thật đẹp vào để tặng Cô mong Cô đừng buồn. Vợ chồng tôi thân chúc Cô được hưởng một Sinh Nhật vui tươi, hạnh phúc bên Cụ Đạt còn rất phong độ như thuở nào. Hẹn gặp lại các bạn vàng tại tệ xá vào một ngày đẹp trời.
Đường-Ngọc

Anh Đường ui,

Tôi rất ít khi nhớ đến sinh nhật, nhất là lại bận...đi., và mong bà con...quên đi vì sợ các vị nhớ tới cái núi tuổiỉ cuả mình đó anh à.  Nhưng cũng cảm ơn anh chị nhiêù nhiêù đã nhớ tới và cũng mong lâu lâu gặp lại mà sao thời gian ở đây nó đi ghê quá, không biết có làm chậm lại một chút không?
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #113 - 05. Sep 2011 , 13:04

Hoạ Mi Nâu wrote on 03. Sep 2011 , 14:39:
...

Em mừng SN Cô Thu 9/4/11. Em thương chúc Cô vạn sự an lành, mọi sự như ý và lúc nào Cô của em cũng luôn tươi vui, trẻ mãi không già.
Em HMN

Em HMNâu mến,

Em chúc cô trẻ mãi không già, cô thì chỉ mong được một góc cái làn da "sa tanh" cuả em thôi nhá.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #114 - 05. Sep 2011 , 13:10

phu de wrote on 03. Sep 2011 , 15:12:
Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Thu.
Em kính chúc Cô Thầy luôn vui khoẻ.
EmPD

...

Hỏi thăm Phú De và Nguyễn Toàn,

Hôì này các em có khoẻ không?  Cô không vào Đ thường nhưng vẫn hỏi thăm em qua cô Vân vì nhà cô Vân là chỗ tụ họp đông đủ.

Phú De hồi này ra sao?  mắt có đỡ không? vẫn thâý ít vào vườn?  Cô mong em đưộc luôn vui khoẻ.  Cảmơn em đã nhớ đến cô.

Còn NGuyễn Toàn?  Kỳ ĐH vừa rôì thiêú 2 em, các cô cũng nhắc đâý, có nhảy mũi không?  Cô cũng vẩn hỏi thăm em qua cô Vân và thỉnh thoảng vẫn đọ cnhững bài em post.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #115 - 05. Sep 2011 , 13:13

Thu Ca wrote on 03. Sep 2011 , 20:09:

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÔ THU LÊ.THƯƠNG CHÚC CÔ GIU MÃI NÉT TƯƠI TRẺ,YÊU DOI  .
EM BIẾU CÔ MÓN TÔM RANG DAC BIỆT NÀY NGON LAM .

...

THU P

Em Thu Ca ơi,

Chắc em làm tôm rang muối ngon lắm há?  Đâý là món cô chưa hề làm đó em , không biết tại sao (hay là sợ ặn?)  Cảm ơn em gái đã nhớ đến cô, nhưng đừng quên..dịch  nhé.

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #116 - 05. Sep 2011 , 13:17

MƯƠN HOA VA BANH CUA PHƯƠNG TRAN DE CHUC THU MOT SINH NHAT THAT LA HOAN HAO GIONG NHU CO CON GAI 17 BE GAY SUNG TRAU DAY NHE.
VAN

[/quote]

Bạn MiniVan ơi,

Cảm ơn bạn vàng đã nhớ đến tui, lại còn cho thư ký Tý đi báo lung tung làm cho cả làng biết tui năm nay  mới 17 cái xuân xanh, làm tui ngượng quá ban ui.  Lần sau thì quên nó đi nhá.  Cảmơn bạn nhiêù nhiêù.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #117 - 05. Sep 2011 , 13:23

Dau Do wrote on 04. Sep 2011 , 07:24:
...

birthday333    Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Thu   birthday333

Em Đâụ Đỏ lâu này đi đâu mà bây giờ nhờ...cái già cuả cô Thu em mới chịu ló ra. Cảmơn em nhiêù, cô vẫnnghĩ đến em, nhưng vẫn chờ 1 ngaỳ lành tháng tốt nói chiện đt cho đỡ ghiền đấy.  Cảm ơn em cho bó hoa đẹp.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #118 - 05. Sep 2011 , 13:29

Nga Lucia wrote on 04. Sep 2011 , 13:17:
birthday333 birthday333 birthday333
band4 band4 band4 band4 band4 band4
roses45 roses45 roses45 roses45 roses45

Kính chúc Cô Sinh nhật vui , khoẻ mạnh và hạnh phúc  bên Thầy trong  chuyến du lịch sau Dại Hội. Em NgaLC

Em Nga ơi,

Đâu có định du lịch gì sau ĐH đâu, tự nhiên phải lo đi đám cưới một người cháu rất gần mà lâu nay không liên lạc ở tận mãi miền đông.  Chỉ đi đúng có 3 ngày, 1ngaỳ di một ngày về và một ngày đám cưới.  Cũng được dịp biết phongcách cuả New England States ở miền đông bắc, rất khác với CA em à.  Cảm ơn em đã nhớ tới cô.  Mến chúc em vui khoẻ, lâu lâu ca 1 bài vào QTG nhé.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #119 - 05. Sep 2011 , 13:31

Thânmến chào cả nhà, các bạn các em,

Cô Thu này chưa baogiờ chịu chơi thế này: 

Trongvòng hai tuần lễ kể tứ ngày ĐH đến giờ có đến 3 mục tiếp nối nhau.  Sau ĐH gặp gỡ tất cả là đi tiếp Palm Springs với các em 74,vui quá là vui, tôí ngày sáng đêm , ăn uống nâú nướng cờ bạc hát hò, shopping và lại cả fashion show.  Về nhà lâý sức 3 ngày và phải bay sang tận Rhodes Islands dự một đám cưới rất đặc biệt Việt Mỹ và chỉ được báo trươc đúng 2 tuần lễ.  Vừa mới về 10 giờ đêm ngày hôm qua chủ nhật để...kịp nhớ ra là mình đã già thêm một tuôi nhờ mâý lời chúc thân thuơng cuả các bạn các em và cả nhà.  Rất vui vì nghĩ mình tuôỉ đã..xế chiều, mà còn sống vui sống khoẻ trong suốt hai tuần qua, gặp gỡ, hôị ngộ, trùng phùng, biết bao nhiêu hiìh ảnh, nỗi vui mừng tiếp nôí, thấm mệt nhưng toàn là chuyện vui nên vẫn gồng mình lên..mà hưởng thụ.  Trước ngày đi đám cưới còn gặp được các em Kim Tuyết (NY) và Kim Cúc (Pháp) một ngày rồi Thanh Long (OC) và Kiều (Vỉginia) 1 ngày, lại đi...lang thang 1 ngày nữa, cứ như congái 17 tuôỉ thay vì bà già celebrating sinh nhật thứ 71, cả nhà ơi.  Hôm nay trở về thì...nữ anh hùng thấm mệt, nhưng cảm ơn đời, cảm ơn người đã cho những ngày vui vừa qua và cảm ơn các bạn các em đã đem hoa bánh kẹo vào đây, ghi nhớ thời gian 1 năm đã qua thật mau và quỹ thời gian tương lai còn rất ít.

Cảmơn các bạn các em nhiêù lắm.

THU

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 15
Send Topic In ra