Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra
MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ (Read 21395 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: MỪNG SINH NHẬT GS THU LÊ
Reply #60 - 06. Sep 2010 , 00:29

Đặng-Mỹ wrote on 05. Sep 2010 , 00:44:
Kinhíthưa Cô,

Em chậm chân, mọi lời chúc tốt đẹp, hoa tươi, quà bánh đầy đủ cả rồi. Em kính tặng cô một món quà là lạ, hy vọng làm Cô bật cười, ( chứ khg đuổi theo định đánh em như hôm ấy  Wink)
Kính chúc Cô càng ăn sinh nhật, càng trẻ đẹp tươi vui.  Smiley

...

TB : đố cả nhà Cô đang làm gì???  Wink

Nhìn hình này chắc chắn không phải là cô Thu đang rượt đánh đòn yeu^ cô em Đặng Mỹ đâu ,nên Túy Vân đừng lo nhé.Theo như điệu bộ trong hình thì cô Thu đang say sưa kéo violon cho mấy cô em tập dượt ca hát.
   Mỹ ơi !!! có đúng hong dzị????????
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #61 - 06. Sep 2010 , 06:25

Đúng boong! Anh Thư hay thiệt !
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #62 - 06. Sep 2010 , 07:53

anh_thu_Tran wrote on 06. Sep 2010 , 00:29:
  Nhìn hình này chắc chắn không phải là cô Thu đang rượt đánh đòn yeu^ cô em Đặng Mỹ đâu ,nên Túy Vân đừng lo nhé.Theo như điệu bộ trong hình thì cô Thu đang say sưa kéo violon cho mấy cô em tập dượt ca hát.
   Mỹ ơi !!! có đúng hong dzị????????

hihi, Đúng quá,votay  Cô đang cao hứng, kéo violon tưởng tượng  Wink
Suốt mấy ngày này máy em khg chụp hình nào,  cácbạn chụp với nhau bao nhiêu tấm cũng khg có em đâu, vì em ôm phôn ngồi một xó trong phòng khuất. Embarrassed
Chỉ có lúc thấy Cô  say sưa kéo violon em mới vội tìm máy bấm đại mấy tấm. Phải quay video mới thấy hay, chụp thì khg liên tục, có tấm như Cô đang dơ 2 quả đấm thủ thế boxing  Grin May được tấm này nhìn rõ  ra là kéo violon. Smiley
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #63 - 06. Sep 2010 , 10:04

Đặng-Mỹ wrote on 06. Sep 2010 , 07:53:
hihi, Đúng quá,votay  Cô đang cao hứng, kéo violon tưởng tượng  Wink
Suốt mấy ngày này máy em khg chụp hình nào,  cácbạn chụp với nhau bao nhiêu tấm cũng khg có em đâu, vì em ôm phôn ngồi một xó trong phòng khuất. Embarrassed
Chỉ có lúc thấy Cô  say sưa kéo violon em mới vội tìm máy bấm đại mấy tấm. Phải quay video mới thấy hay, chụp thì khg liên tục, có tấm như Cô đang dơ 2 quả đấm thủ thế boxing  Grin May được tấm này nhìn rõ  ra là kéo violon. Smiley

Smiley vuonhoa
Mợ Mẽo thương ,
Lần nầy vui và thành công quá há mợ , nhưng tiếc' là
cháu Tú không có tấm nào....hôm nay cháu khoẻ và đi học chưa?
Natalie gởi lời chúc mừng , và thăm cả gd mợ đó.
Thương tặng mợ những lời chúc đẹp nhất nhạ. Smiley
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #64 - 06. Sep 2010 , 13:09

Đặng-Mỹ wrote on 05. Sep 2010 , 00:44:
Kinhíthưa Cô,

Em chậm chân, mọi lời chúc tốt đẹp, hoa tươi, quà bánh đầy đủ cả rồi. Em kính tặng cô một món quà là lạ, hy vọng làm Cô bật cười, ( chứ khg đuổi theo định đánh em như hôm ấy  Wink)
Kính chúc Cô càng ăn sinh nhật, càng trẻ đẹp tươi vui.  Smiley

...

TB : đố cả nhà Cô đang làm gì???  Wink

Kính Cô

Mấy hôm nay em bận lung tung việc, mãi sáng nay mới vào dạo chơi sân trường, và thấy mọi người đang tưng bừng chúc mùng sinh nhật Cô.

Cô cho em gửi ké vào tất cả hoa, bánh trái và gom hết những lời chúc tốt đẹp của mọi người đến với Cô nhé.

Mong Cô luôn có sức khoẻ để vui chơi với chúng em và lại kéo violone mỗi lần chúng em tập văn nghệ nhé.

Hình ảnh này thật là độc đáo và khó quên.

hong1222 birthday333 party4 flower40
Kính Cô. HN.
Back to top

...

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #65 - 06. Sep 2010 , 16:11

tuy-van wrote on 05. Sep 2010 , 14:14:
'
Cô Thu kính yeu^ ,
Hôm qua nói chuyện phone mí cô , mà không có comp , nên không biết SN của cô , chung ngày với cậu con trai của em.
Ai cũng mang đầy đủ lời chúc mừng , bánh đẹp , nhưng đặc  biệt  là toàn nươc Mỹ , có thêm 1 ngày cuối tuần.....vì Cô....hi.hi.
Hạnh phúc nhất là cô , đấy ạ. birthday333 thbirthday7 birthday333 thbirthday7

Hinh của Đ Mỹ chụp hay quá , cô Thu làm cả nhà bật cười , và nhớ đừng rượt đánh đòn bạn hiền yêu dấu của em , nha cô.
Kính mến ,
Em Tv

Cô Thu Lê ơi,
Tôi mừng SN trễ vì vào đây chậm, nhưng mà biết rằng trong tấm hình này cô đang kéo vĩ cầm cho các em hát phải không?
Vậy chúc Thu Lê làm nhạc trưởng cả năm và giữ mãi nụ cười vui và tếu đó nhé.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 06. Sep 2010 , 17:49

...

...

...

Em xin lỗi mấy nay em bận nên không vào D/Đ , mãi hôm nay mới được rãnh 1 chút , vào thấy S.n của Cô , tuy trể nhưng em cũng xin kính chúc Cô, 1 năm 365 ngày đều là ngày Sinh Nhật tràn đầy hạnh phúc
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #67 - 07. Sep 2010 , 05:27

birthday333 birthday333 birthday333

Chúc Mừng Sinh Nhật Cô Thu Lê

...

Kính Chúc Cô thêm 1 năm sức khoẻ Dồi Dào , Vạn sự yên lành để Cô mãi Vui vẻ với chúng em Nghe Cô smflower smflower

Em vào chúc mừng Cô trễ quá nhưng em cũng làm 1 mớ su sì mời cả nhà nhâm nhi   Cheesy

...

PH
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #68 - 07. Sep 2010 , 09:19

KÍNH CHÚC CÔ MỘT NGÀY SINH NHẬT THẬT ẤM ÁP BÊN GIA ĐÌNH hoado

Em không hỏi Cô bao nhiêu tuổi
Nhưng biết tuổi Cô hơn năm rồi

Mong Cô cười và xí xóa cho em trong ngày sinh nhật hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #69 - 07. Sep 2010 , 23:06

Em HMN hơi chậm chân, xin kính chúc Cô nguyên 1 tháng sinh nhật thật vui với gia đình, bạn bè và đại gia đình LVD.  Thương chúc Cô nhiều an lạc.

...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #70 - 08. Sep 2010 , 09:54

Thu oi ,
Hom nay tinh co di vao day moi biet sinh nhat cua ban vang. Hom no hinh nhu minh nho loang thoang em nao ghe Ma Van Gia Trang co nhac den vu SN cua Thu ma minh cung quen beng mat vi cu nghi the nao roi cung se chuc mung SN ca hai ong ba do Chau Thanh to chuc ma !
Thoi , de danh hom do roi chuc mot lan luon nhe de dươc tre them vai ngay !
Co lam gi ma bat chươc Quyen keo vi cam day ha? Lam gi ma trong co ve say sua tha hon di tan dau dau vay?
Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #71 - 08. Sep 2010 , 13:35

Hi hi cô Vân cô Mai  và các em ơi,

Sinh nhật già quá đâu có muốn nhớ.  Được mọi người "thương nhớ"nên moi ra tuy đã qua lâu rôì, cũng lại không nhòm vào mục này nữa.  Không ngờ hôm nay lại thấy vẫn còn "dư âm " với hai chị và các em tiếp tục gửi hoa.  Thành ra bây giờ Thu không gọi nó là sinh nhật nữa mà là "sinh nguyệt " nhé.

Cô Mai cô vân ơi , em có "gin" cuả cháu Quyên nên kéo violon cũng được, có thể đệm cho các chị hát nếu cácchị..không ngại  đó nha.

Hôm nay lại thú vị kiểm điểm "chiến lợi phẩm" cuả "sinh nguyệt " toàn là hoa đẹp.  hoa hồng hồng, hồng nhung, vàng trắng.  Ngắm lại cái bó bồng hồng nhạt đễ thương cuả Chích choè gửi hôm nọ , mà lại quên tưởng là cuả Kỳ quá , thế có kỳ không?  Bây giờ cô lẩm cẩm lắm đa, quên quên nhớ nhớ (nhưng cái nào đẹp thì cũng không qua mắt cô được ) nên nhớ ra ngay Chích choè.  Cảm ơn em yêu nghe.  Giờ naỳ em ở đâu (góc biển hay rừng sâu....)?

Cảmơn Tuyết Lan, em đang tịnh tâm ở đâu mà cũng nhòm thâý hoa sinh nhật cuả cô.  Cô vẫn nghĩ đến em và đang định viết thư dài đó.

Phương Huệ ui, sushi gì vậy mà thâý có avocado, nhưng lại không phảii California roll vì cô nhìn thâý cái gì như có thịt ở trongmà CA roll thì chỉ có immitation crab thôi. 

Cảm ơn thisĩ Đỗ Hữu Tài, lâu không nói chuyện đó nhé, nhưng tôi vẫn có cuốn thơ cuả anh ở đầu giường.  Hai câu thơ này cuả Tài "tếu" cũng như thơ "Số cô có mẹ có cha.  Mẹ cô đàn bà bố cô đàn ông " đó nhỉ.  Cảmơn một nụ cười vui.

Và em Hoạ mi nâu với bó hoa vàng và mâù coral ( nhà cô có một cây mâù này đó ngay xưa cô nhơ người ta gọi đó là mâù Brigitte ).  thôimầu gì cũng được, nhưng  tặng cô 1 bài thơ...mắc dịch  " đi em nhá.  Hôm cô ngôì ở nhà D Mỹ thì Mỹ nhận được check cuả em, giá em gửi tiền mặt thì chắc cô dấu đi rôì , hay xin hỗ trợ một ít làm lộ phi đi về , hihì....

Cảm ơn cả nhà cho một tuần vui, một tuần..hiện thực. openflow.gif
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #72 - 08. Sep 2010 , 19:36

thule wrote on 08. Sep 2010 , 13:35:

Giờ naỳ em ở đâu (góc biển hay rừng sâu....)?

Dạ....thưa Cô.....em ở đây....ú u ù em ở đây..... ạ. Cô viết văn thật vui , thật trẻ trung làm em cảm thấy ấm áp chi lạ. Kính chúc Cô nhiều sức khoẻ để mãi cùng với Cô Vân , Cô Mai , Thầy Đường là những cột trụ vững chắc của D Đ và dạy bảo cho chúng em nhiều hơn nữa. Nhân dịp vẫn còn là mùa " sinh nguyệt "  ,  em  mời Cô dùng ly kem hoa hồng cho mát sau khi ăn bánh kem nha Cô

...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #73 - 09. Sep 2010 , 19:21

Hoang Nga wrote on 06. Sep 2010 , 13:09:
Kính Cô

Mấy hôm nay em bận lung tung việc, mãi sáng nay mới vào dạo chơi sân trường, và thấy mọi người đang tưng bừng chúc mùng sinh nhật Cô.

Cô cho em gửi ké vào tất cả hoa, bánh trái và gom hết những lời chúc tốt đẹp của mọi người đến với Cô nhé.

Mong Cô luôn có sức khoẻ để vui chơi với chúng em và lại kéo violone mỗi lần chúng em tập văn nghệ nhé.

Hình ảnh này thật là độc đáo và khó quên.

hong1222 birthday333 party4 flower40
Kính Cô. HN.

Hihihi, em HoàngNga ơi, em đủng đỉnh như bà Hoàng âý, vâỵ mà cũng chạy nhanh hơn cái cô giông giống em đó thôi.  Cảmơn em nhiêù nhé, cô đang nhâm nhi những lời mật ngọt... đây mà.

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 09. Sep 2010 , 19:23

thule wrote on 08. Sep 2010 , 13:35:

Sinh nhật già quá đâu có muốn nhớ.  Được mọi người "thương nhớ"nên moi ra tuy đã qua lâu rôì, cũng lại không nhòm vào mục này nữa.  Không ngờ hôm nay lại thấy vẫn còn "dư âm " với hai chị và các em tiếp tục gửi hoa.  Thành ra bây giờ Thu không gọi nó là sinh nhật nữa mà là "sinh nguyệt " nhé.

Cô Mai cô vân ơi , em có "gin" cuả cháu Quyên nên kéo violon cũng được, có thể đệm cho các chị hát nếu cácchị..không ngại  đó nha.

Hôm nay lại thú vị kiểm điểm "chiến lợi phẩm" cuả "sinh nguyệt " toàn là hoa đẹp.  hoa hồng hồng, hồng nhung, vàng trắng.  Ngắm lại cái bó bồng hồng nhạt đễ thương cuả Chích choè gửi hôm nọ , mà lại quên tưởng là cuả Kỳ quá , thế có kỳ không?  Bây giờ cô lẩm cẩm lắm đa, quên quên nhớ nhớ (nhưng cái nào đẹp thì cũng không qua mắt cô được ) nên nhớ ra ngay Chích choè.  Cảm ơn em yêu nghe.  Giờ naỳ em ở đâu (góc biển hay rừng sâu....)?

Cảmơn Tuyết Lan, em đang tịnh tâm ở đâu mà cũng nhòm thâý hoa sinh nhật cuả cô.  Cô vẫn nghĩ đến em và đang định viết thư dài đó.

Phương Huệ ui, sushi gì vậy mà thâý có avocado, nhưng lại không phảii California roll vì cô nhìn thâý cái gì như có thịt ở trongmà CA roll thì chỉ có immitation crab thôi. 

Cảm ơn thisĩ Đỗ Hữu Tài, lâu không nói chuyện đó nhé, nhưng tôi vẫn có cuốn thơ cuả anh ở đầu giường.  Hai câu thơ này cuả Tài "tếu" cũng như thơ "Số cô có mẹ có cha.  Mẹ cô đàn bà bố cô đàn ông " đó nhỉ.  Cảmơn một nụ cười vui.

Và em Hoạ mi nâu với bó hoa vàng và mâù coral ( nhà cô có một cây mâù này đó ngay xưa cô nhơ người ta gọi đó là mâù Brigitte ).  thôimầu gì cũng được, nhưng  tặng cô 1 bài thơ...mắc dịch  " đi em nhá.  Hôm cô ngôì ở nhà D Mỹ thì Mỹ nhận được check cuả em, giá em gửi tiền mặt thì chắc cô dấu đi rôì , hay xin hỗ trợ một ít làm lộ phi đi về , hihì....

Cảm ơn cả nhà cho một tuần vui, một tuần..hiện thực. openflow.gif

Em kính chào Cô Thu
Hôm no em có chút thì giờ rãnh nên vào, may thay thấy S/N Cô ,nên em kính chúc Co 1 S/N thật tươi vui.
Em mong lá thư dài của Cô nhiều lắm ah thưa Cô - Em kính chúc Cô , Thầy luôn hạnh phúc
Em-TL
Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 19:24 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 15
Send Topic In ra