Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc Mừng Khai Trương  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Chúc Mừng Khai Trương (Read 9640 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Chúc Mừng Khai Trương
Reply #30 - 08. Nov 2009 , 03:53

Nga Lucia wrote on 07. Nov 2009 , 10:08:
...

Phượng ơi, hôm nay tui vô đây mới hay cháu khai trương tiệm. Chúc cho chủ tiệm tiền vô đều đều nha.

he he chắc mấy bữa nay bà lo tập bài hát mới chứ gì ?????? Hỏng siu hỏng siu bà cứ lên sân khấu hát là Tiệm Buzz Tea của tui cũng vui phẻ hà

thanks.gif thanks.gif bà nha

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #31 - 08. Nov 2009 , 04:01

tuy-van wrote on 07. Nov 2009 , 10:11:
HI EM 8,
NGHE NOI BINH LA CHI LO DUM EM, LAM GI THI LAM, NHO GIU GIN SUC KHOE NHA.
NGAY XUA CHI CUNG LAM AN DU LAM , LO CHO KHACH, LO CHO CON GD, MA QUEN THAN " GIA NAY " , KHONG THIET GIO AN DUNG GIO..QUEN CA NGU NGHE ...BI GIO SANH DU THU BINH...

SE GOI HINH ALEX, CHI SO EM LO DEM TIEN..MA KHONG CO THI GIO XEM THOI..HI..HI..

THAN AI CHUC EM VA GD NHUNG LOI CHUC TOT DEP VA MUA MAY, BAN DAC LUON NHA.

Hello chị 8 ,

Tại sinh hoạt mới chưa có quen đó chị , đúng ra Quán Buzz Tea này em dự định mở cách đây 4 tháng rồi mà lận đận mãi đến bây giờ mới khai trương được đó , đến lúc có được mặt bằng tức là địa điểm để mở tiệm thì phải " chạy nước rút " nên mới sinh ra cớ sự nhưng dù sao thì mọi thứ đã qua rồi  cheers emjumping1 dance3

Cám ơn chị 8 đã lo lắng cho em 8 ha , bây giờ lo 8 tiếp nè  rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #32 - 08. Nov 2009 , 11:41

Phuong_Tran wrote on 08. Nov 2009 , 04:01:
Em 8 oi,
mung cho em va gd nha. cai gi cung kho khan vao buoi ban dau, nhung sau do, nho thoi , nho tai nang kheo leo cua em, chi tin rang " cac khach hang cua em cang ngay cang dong.
" vui long khach den, vua long khach di " ....hi..hi..

hom qua gap ma van den sj vui lam. di my cua co dang o vien duong lao, chi va nguoi ba con ban di, cung di ut hay vao day tham vieng nhung nguoi lon tuoi, co gd hay khong , hy vong mang lai nguon vui, an ui den nhung nguoi quen hay khong quen . doi khi nhin nhung nguoi lon tuoi nay..lai nghi den ngay , chi cung nhu vay thoi...khong thich phien con chau vao tuoi ve chieu..lai sanh tat ...!...!

Ma Van tu lam lay banh kep..that tuyet voi ..chac co le den my tu truoc den nay, chi chua bao gio thuong thuc banh nay , vua thom , vua don, vua....moi ra lo..tu nha MA VAN yeu quy cua chung ta...
vi thoi gio qua it, gd Ma Van cung co sn, ba con that dong, con chi thi lam sn cho di alex...nen moi thay co vao dip khac vay ...sau cung chi va Ma Van cung hat khe.." gap nhau day, roi chia tay "
    Chi hy vong quy thay co, lvd chung ta, duoc nhieu suc khoe, an lanh de di tham vieng gd, ban be, hoc tro ..va  nhung gio phut ben nhau...than ai va kho quen trong doi hoc sinh , sau 36 nam , roi xa mai truong ...nhu chi day .

than ai chuc em va ca nha 1 ngay nhu y va hen dip sau .

hom nay chi 8 nay..8 hoi nhieu...cam on em 8 da ...lang nghe...

ALEX cung khong quen mi mi di 8 2 cai , cholay hen , va  dong khach gap 2 ngay hom qua nha.
Hello chị 8 ,

Tại sinh hoạt mới chưa có quen đó chị , đúng ra Quán Buzz Tea này em dự định mở cách đây 4 tháng rồi mà lận đận mãi đến bây giờ mới khai trương được đó , đến lúc có được mặt bằng tức là địa điểm để mở tiệm thì phải " chạy nước rút " nên mới sinh ra cớ sự nhưng dù sao thì mọi thứ đã qua rồi  cheers emjumping1 dance3

Cám ơn chị 8 đã lo lắng cho em 8 ha , bây giờ lo 8 tiếp nè  rollingonthefloor rollingonthefloor

PTr

Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #33 - 09. Nov 2009 , 05:49

tuy-van wrote on 08. Nov 2009 , 11:41:

Hello chi 8

Em cám ơn chi. đã kể cho em nghe về chuyện gặp gỡ Cô Vân , làm em cũng thấy ấm lòng và vui lây, tình cảm nói sao cho hết và đầy đủ được ha chị , không có lời nào diẽn tả được hết , em đọc bài của Cô Vân viết khi Cô bị té đau đầu gối mà vẫn nói tếu cho vui , rất hay , em rất thán phục Cô Vân !!!!

Cám ơn lới chúc tốt đẹp của Chị 8 nha

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #34 - 09. Nov 2009 , 09:48

Phuong_Tran wrote on 09. Nov 2009 , 05:49:
Hello chi 8

Em cám ơn chi. đã kể cho em nghe về chuyện gặp gỡ Cô Vân , làm em cũng thấy ấm lòng và vui lây, tình cảm nói sao cho hết và đầy đủ được ha chị , không có lời nào diẽn tả được hết , em đọc bài của Cô Vân viết khi Cô bị té đau đầu gối mà vẫn nói tếu cho vui , rất hay , em rất thán phục Cô Vân !!!!

Cám ơn lới chúc tốt đẹp của Chị 8 nha

PTr

EM 8 THƯƠNG,
TUAN LE ROI, QUAN BUZZ TEA CO THEM KHÂCH MOI KHONG?
NGAY XUA , CHI CUNG LAM AN , KHONG CAN GIOI THIEU BAO CHI, TV GI CA , MA NHO KHACH HANG.MIENG TRUYEN MIENG , QUANG CAO DUM MINH DO..LAM CUC KHO NHUNG VUI.VI VUA CO TIEN VAO, VUA GAP DU MOI GIOI, HOC THEM KINH NGHIEM..MOI NGẠY
TIEM CUA BA CHI CA NGOAI THƯƠNG XA TAX...TIEM CHI LAI KE PHONG THU AM CHO CAC CA NHAC SI.GAP MOI NGAY.VUI LẠM

SAU GIO LAM VIEC, BA CHI THU 4 , CUNG LAM TRONG NGAN HANG VN THƯƠNG TIN, DEO 2 CHI EM DI AN HANG, XINE, HAY SHOPPING..NHO NGAY XUA VO TU..KHONG BI NHUC DAU NHU BAY GIO.EM Ạ.
NOI DEN CO VÂN , CHỊ ĐỊNH MỜI LVD CHÀO ĐÓN THẦY CÔ TỪ XA ĐẾN , NHƯNG CÔ NHẮN QUÁ BẬN RỘN VỚI GD , MÀ THỜI GIAN KHÔNG CHO PHÉP..NÊN HẸN DỊP SAU.

BÍ MẬT 1 CHÚT , NHƯNG HỨA VỚI 2 BC ALEX LÀ ĐỪNG CÓ THÈM CHẢY NƯỚC MIẾNG NHA..CÔ VÂN LÀM BABH' " KẸP " TUYEYT^. CÚ MÈO..CÓ 1 KHÔNG 2 , VỪA THƠM, VỪA GIÒN , THƠM MÙI LÁ DỨA VÀ NƯƠC(' DỪA....HY VỌNG CÔ RẢNH , SẼ CHỈ CHO CẢ NHÀ.NHẤT LÀ TRỜI MÙA THU LÀNH LẠNH...
2 BC ALEX CŨNG ĐỂ DÀNH CHO CẢ NHÀ AN9 THỬ TƯỞNG TƯỢNG ĐÂY.

VÀI HÀNG 8 CHO NGÀY BUÔN BÁN CỦA EM THÊM VUI, NHỚ GIỬ GÌN SỨC KHOẼ..VÀ TÚI TIỀN NHA EM.

( ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN , NHIỀU NGƯỜI THẤY MÌNH LÀM ĂN KHÁ , GANH TỊ HAY TÚNG THIẾU...DỤ MÌNH ĐỂ HỐT HET^' THÙNG TIỀN ĐÓ EM )
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #35 - 09. Nov 2009 , 18:48

tuy-van wrote on 09. Nov 2009 , 09:48:
EM 8 THƯƠNG,
TUAN LE ROI, QUAN BUZZ TEA CO THEM KHÂCH MOI KHONG?
NGAY XUA , CHI CUNG LAM AN , KHONG CAN GIOI THIEU BAO CHI, TV GI CA , MA NHO KHACH HANG.MIENG TRUYEN MIENG , QUANG CAO DUM MINH DO..LAM CUC KHO NHUNG VUI.VI VUA CO TIEN VAO, VUA GAP DU MOI GIOI, HOC THEM KINH NGHIEM..MOI NGẠY
TIEM CUA BA CHI CA NGOAI THƯƠNG XA TAX...TIEM CHI LAI KE PHONG THU AM CHO CAC CA NHAC SI.GAP MOI NGAY.VUI LẠM

SAU GIO LAM VIEC, BA CHI THU 4 , CUNG LAM TRONG NGAN HANG VN THƯƠNG TIN, DEO 2 CHI EM DI AN HANG, XINE, HAY SHOPPING..NHO NGAY XUA VO TU..KHONG BI NHUC DAU NHU BAY GIO.EM Ạ.
NOI DEN CO VÂN , CHỊ ĐỊNH MỜI LVD CHÀO ĐÓN THẦY CÔ TỪ XA ĐẾN , NHƯNG CÔ NHẮN QUÁ BẬN RỘN VỚI GD , MÀ THỜI GIAN KHÔNG CHO PHÉP..NÊN HẸN DỊP SAU.

BÍ MẬT 1 CHÚT , NHƯNG HỨA VỚI 2 BC ALEX LÀ ĐỪNG CÓ THÈM CHẢY NƯỚC MIẾNG NHA..CÔ VÂN LÀM BABH' " KẸP " TUYEYT^. CÚ MÈO..CÓ 1 KHÔNG 2 , VỪA THƠM, VỪA GIÒN , THƠM MÙI LÁ DỨA VÀ NƯƠC(' DỪA....HY VỌNG CÔ RẢNH , SẼ CHỈ CHO CẢ NHÀ.NHẤT LÀ TRỜI MÙA THU LÀNH LẠNH...
2 BC ALEX CŨNG ĐỂ DÀNH CHO CẢ NHÀ AN9 THỬ TƯỞNG TƯỢNG ĐÂY.

VÀI HÀNG 8 CHO NGÀY BUÔN BÁN CỦA EM THÊM VUI, NHỚ GIỬ GÌN SỨC KHOẼ..VÀ TÚI TIỀN NHA EM.

( ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN , NHIỀU NGƯỜI THẤY MÌNH LÀM ĂN KHÁ , GANH TỊ HAY TÚNG THIẾU...DỤ MÌNH ĐỂ HỐT HET^' THÙNG TIỀN ĐÓ EM )

Chị 8 à ,

Cám ơn chị đã hỏi thăm , quán Buzz Tea lúc này đã có  " mối" rồi chị 8 , con em nó thuộc hết ý thích của những khách " mối " này nên họ thích lắm  :D ;D , khách ở quán thường là những thanh niên trẻ và trẻ con chị ạ vì ở lứa tuổi này họ thích uống trà sữa ( bubble tea ) , yogurt trái cây , kem... cũng có cà phê cho khách lớn tuổi ( nhưng khách lớn tuổi th`i không nhiều )

À em cũng cám ơn chị vụ giữ..túi tiền nhé , dạ , em sẽ chú ý chuyện này hơn chị a.

Vụ bánh kẹp của Cô Vân..trước mắt em là ngưới thèm trước tiên nè ....:P :P :P   rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Chị kể chuyện buôn bán trước kia vui quá ha , chị 8 nói đúng , khi khách đến và thích tiệm của mình thì họ sẽ giới thiệu thêm khách hàng cho mình cho nên cái câu : "vui lòng khách đến vừa lòng khách đi " quả là không sai chị nhỉ

Bye chị 8 nhe, buồn buồn vô 8 vời em ha

Chúc chị và gia đình vui vẻ  hạnh phúc , cháu ngoại Alex mạnh khoẻ ăn nhiều mau lớn

PTr

Back to top
« Last Edit: 09. Nov 2009 , 18:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Jasmine
Senior Member

Reply #36 - 09. Nov 2009 , 20:27

Congratulation on your new bussiness !

...

Thưa chị Phượng,
Jasmine mới quen chị.
Em xin chúc chị và con chị buôn bán phát đạt, cái quán Buzz Tea mau phát triển bự ra...tiền xài không hết để ngập nhà băng....hihihihi
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #37 - 10. Nov 2009 , 07:27

Jasmine wrote on 09. Nov 2009 , 20:27:
Congratulation on your new bussiness !

...

Thưa chị Phượng,
Jasmine mới quen chị.
Em xin chúc chị và con chị buôn bán phát đạt, cái quán Buzz Tea mau phát triển bự ra...tiền xài không hết để ngập nhà băng....hihihihi

Hello Jasmine ,
Jasmine thật là dễ thương , chị cám ơn em thật nhiều về những lới chúc tốt đẹp và ổ bánh chúc mừng khai trương tiệm Buzz Tea nha

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #38 - 10. Nov 2009 , 10:54

Phuong_Tran wrote on 09. Nov 2009 , 18:48:
Chị 8 à ,

Cám ơn chị đã hỏi thăm , quán Buzz Tea lúc này đã có  " mối" rồi chị 8 , con em nó thuộc hết ý thích của những khách " mối " này nên họ thích lắm  :D ;D , khách ở quán thường là những thanh niên trẻ và trẻ con chị ạ vì ở lứa tuổi này họ thích uống trà sữa ( bubble tea ) , yogurt trái cây , kem... cũng có cà phê cho khách lớn tuổi ( nhưng khách lớn tuổi th`i không nhiều )

À em cũng cám ơn chị vụ giữ..túi tiền nhé , dạ , em sẽ chú ý chuyện này hơn chị a.

Vụ bánh kẹp của Cô Vân..trước mắt em là ngưới thèm trước tiên nè ....:P :P :P   rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor

Chị kể chuyện buôn bán trước kia vui quá ha , chị 8 nói đúng , khi khách đến và thích tiệm của mình thì họ sẽ giới thiệu thêm khách hàng cho mình cho nên cái câu : "vui lòng khách đến vừa lòng khách đi " quả là không sai chị nhỉ

Bye chị 8 nhe, buồn buồn vô 8 vời em ha

Chúc chị và gia đình vui vẻ  hạnh phúc , cháu ngoại Alex mạnh khoẻ ăn nhiều mau lớn

PTr

EM 8 ƠI,
EM NÓI BUỒN BUỒN VÀO ĐÂY 8 VỚI EM HA?
CHỊ VUI MỚI VÀO SÂN TRƯỜNG , CÒN BUỒN..THÌ ĐI SHOPPING ĐÓ EM Ạ.
NGHE EM KỂ CHUYỆN BUÔN BÁN MÀ CÀNG ĐÔNG KHÁCH TRẺ , 2 BC ALEX VUI LÂY VỚI DÌ 8 ĐÂY...HI.HI.
ĐÊ/ CHỊ GỞI 2 CÁI BÁNH KẸP TUYỆT VỜI , DO CHÍNH TAY CÔ VÂN TẶNG , VÀO TỐI HÔM NAY, TRONG GIẤC MƠ , CỦA EM NHÉ..
ALEX CÁM ƠN DÌ 8 ĐÀ CHÚC LÀNH ĐẾN CHÁU , HY VỌNG CÀNG NGÀY CÀNG PHÁT TÀI..ĐỂ DỊP SAU ĐI DU LỊCH BÊN MỸ NẦY NHÉ.
HẸN DỊP SAU.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #39 - 10. Nov 2009 , 17:40

tuy-van wrote on 10. Nov 2009 , 10:54:
EM 8 ƠI,
EM NÓI BUỒN BUỒN VÀO ĐÂY 8 VỚI EM HA?
CHỊ VUI MỚI VÀO SÂN TRƯỜNG , CÒN BUỒN..THÌ ĐI SHOPPING ĐÓ EM Ạ.
NGHE EM KỂ CHUYỆN BUÔN BÁN MÀ CÀNG ĐÔNG KHÁCH TRẺ , 2 BC ALEX VUI LÂY VỚI DÌ 8 ĐÂY...HI.HI.
ĐÊ/ CHỊ GỞI 2 CÁI BÁNH KẸP TUYỆT VỜI , DO CHÍNH TAY CÔ VÂN TẶNG , VÀO TỐI HÔM NAY, TRONG GIẤC MƠ , CỦA EM NHÉ..
ALEX CÁM ƠN DÌ 8 ĐÀ CHÚC LÀNH ĐẾN CHÁU , HY VỌNG CÀNG NGÀY CÀNG PHÁT TÀI..ĐỂ DỊP SAU ĐI DU LỊCH BÊN MỸ NẦY NHÉ.
HẸN DỊP SAU.

hehheheh Chào chị 8 ,
Riêng em 8 của chị thì buồn vui gì cũng chạy vô sân trường hết , khi buồn thì chạy vào để xem có ai..chọc..tui cười quên buồn hông???? Vui thì cũng chạy vô để chọc mọi người cười lại và để chia sẻ  ;D ;D

votay votay em 8 hoan hô chị 8 bữa nay đã post bài có dấu đàng hoàng nên em đọc được nhanh hơn và không phải đoán ( nhiều chữ không có dấu không đọc được đúng lắm phải đoán đó he he he )  [smiley=thumbsup.gif] [smiley=thumbsup.gif]

ĐỂ em gửi cho chị 8 cái gối nha , em sẽ gửi chị bên Nhắn Tin

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #40 - 12. Nov 2009 , 09:24

Phuong_Tran wrote on 10. Nov 2009 , 17:40:
hehheheh Chào chị 8 ,
Riêng em 8 của chị thì buồn vui gì cũng chạy vô sân trường hết , khi buồn thì chạy vào để xem có ai..chọc..tui cười quên buồn hông???? Vui thì cũng chạy vô để chọc mọi người cười lại và để chia sẻ  ;D ;D

votay votay em 8 hoan hô chị 8 bữa nay đã post bài có dấu đàng hoàng nên em đọc được nhanh hơn và không phải đoán ( nhiều chữ không có dấu không đọc được đúng lắm phải đoán đó he he he )  [smiley=thumbsup.gif] [smiley=thumbsup.gif]

ĐỂ em gửi cho chị 8 cái gối nha , em sẽ gửi chị bên Nhắn Tin

PTr

cám ơn em 8 đã cho 2 cái gối thật êm.
  phải khen em quá giỏi..em thật là lo cho chị 8 nầy
chu đáo. Alex cũng xí cái thứ 2  bn tv rùi.
lâu lâu 2 bc dùng để nhớ đến người em quá dể thương( nha.
chúc em cuối tuần , khách vô ào ào..và đếm tiền mõi cả tay.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #41 - 17. Nov 2009 , 19:42

tuy-van wrote on 12. Nov 2009 , 09:24:
cám ơn em 8 đã cho 2 cái gối thật êm.
  phải khen em quá giỏi..em thật là lo cho chị 8 nầy
chu đáo. Alex cũng xí cái thứ 2  bn tv rùi.
lâu lâu 2 bc dùng để nhớ đến người em quá dể thương( nha.
chúc em cuối tuần , khách vô ào ào..và đếm tiền mõi cả tay.

...

Hello chị 8 ,

Mấy bữa nay em hơi bận rộn một chút nên không chạy vào D Đ LVD thường xuyên như trước kia nhưng lòng thì vẫn nhớ cái sân trường thân thương này vô cùng he he cải lương quá xá ha chị 8 ( lúc này Jasmine còn hay cho nghe cải lương nữa nên em ca vọng cổ là phải rồi !!!! )  ;D ;D

Em mừng là chị 8 và cháu ngoại thích cái gối ôm... em có tấm hình của tiệm Buzz Tea post vô cho cả nhà và chị 8 coi ha...

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #42 - 18. Nov 2009 , 09:02

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2009 , 19:42:
...

mèn ơi , tiệm em hết xảy luôn đó , đẹp quá chừng chừng..chị chiaa vui với ' em nhạ Chúc em mồi ngày thêm đông khách.
Ươc gì tiêm em gần đây , mẹ của  ALEx mê tơi , 1 ngày không có 1 ly.thì ghiền  còn hơn.... ALEX nữa đó...hi.hi. Cả nhà chị , bên suôi gia.....cùng vậy luôn.
hay là nay mai.em làm tiêm thứ 2 tại sj nha em 8.
  cám ơn em đã nhớ , vào đây thăm chị 8.
  chị cũng bận luôn "  chạy  vắt giò lên cổ "  mỗi ngày ,
nhưng cũng không quên người em 8 dễ thương( nầy.

Hello chị 8 ,

Mấy bữa nay em hơi bận rộn một chút nên không chạy vào D Đ LVD thường xuyên như trước kia nhưng lòng thì vẫn nhớ cái sân trường thân thương này vô cùng he he cải lương quá xá ha chị 8 ( lúc này Jasmine còn hay cho nghe cải lương nữa nên em ca vọng cổ là phải rồi !!!! )  ;D ;D

Em mừng là chị 8 và cháu ngoại thích cái gối ôm... em có tấm hình của tiệm Buzz Tea post vô cho cả nhà và chị 8 coi ha...

PTr

Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #43 - 18. Nov 2009 , 11:55

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2009 , 19:42:

... em có tấm hình của tiệm Buzz Tea post vô cho cả nhà và chị 8 coi ha...

PTr

thanks.gif em cho xem hình quán Buzz tea, cô em đó là ai dzỉ....?  Cool không phải là em rồi

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #44 - 18. Nov 2009 , 21:16

Mytat wrote on 18. Nov 2009 , 11:55:
thanks.gif em cho xem hình quán Buzz tea, cô em đó là ai dzỉ....?  Cool không phải là em rồi

Đó là cô nhân viên pha chế đó chị  Grin Grin

PTr

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra