Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 
Send Topic In ra
Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010 (Read 9365 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010
Reply #75 - 27. Feb 2010 , 15:14

Dau Do wrote on 27. Feb 2010 , 12:58:
EmWhy ơi à,
Đ Đ đồng ý với EmWhy về lời đề nghị này cả 2 tay lẫn... 2 chân!!! Chắc không ai giận EmWhy đã nêu lên đâu   Wink
Các em và các bạn mới chưa nhìn ra cái "khó nhìn" của những hình ảnh quá to lớn! Cứ nghỉ trong lòng đăng hình càng to càng dễ nhìn ! Có 1 dạo cô admin còn phang cho 1 câu xanh rờn là hình lớn dễ xem vì mắt My mờ làm anh Phu de và Đ Đ...xanh mặt và muốn lên máu hahaha

hi hi só dzi Chị Đậu Đỏ và anh Phú De vì lâu lâu bị lũ em này làm cho xanh mặt và muốn lên máu , riêng anh Phú De chắc máu lên tới...đâu em cũng không biết... Em chỉ không thích những hình ảnh to quá khổ phải move chuột để xem chứ nếu không phải kéo chuột qua lại mỏi tay  là em cũng thích như... chị My , chị Đậu cho em biết size khoảng bao nhiêu là vừa em quên rồi  Grin Cheesy Cheesy Cheesy Roll Eyes Shocked

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #76 - 27. Feb 2010 , 21:02

Dau Do wrote on 27. Feb 2010 , 12:58:
EmWhy ơi à,
Đ Đ đồng ý với EmWhy về lời đề nghị này cả 2 tay lẫn... 2 chân!!! Chắc không ai giận EmWhy đã nêu lên đâu   Wink
Các em và các bạn mới chưa nhìn ra cái "khó nhìn" của những hình ảnh quá to lớn! Cứ nghỉ trong lòng đăng hình càng to càng dễ nhìn ! Có 1 dạo cô admin còn phang cho 1 câu xanh rờn là hình lớn dễ xem vì mắt My mờ làm anh Phu de và Đ Đ...xanh mặt và muốn lên máu hahaha

hahaha, đúng là họ Đỗ,  Grin
Xời ơi, bị lên máu từ đời nào rồi đổ thừa.... Roll Eyes
Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2010 , 21:05 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #77 - 27. Feb 2010 , 21:12

Phuong_Tran wrote on 27. Feb 2010 , 15:14:
hi hi só dzi Chị Đậu Đỏ và anh Phú De vì lâu lâu bị lũ em này làm cho xanh mặt và muốn lên máu , riêng anh Phú De chắc máu lên tới...đâu em cũng không biết... Em chỉ không thích những hình ảnh to quá khổ phải move chuột để xem chứ nếu không phải kéo chuột qua lại mỏi tay  là em cũng thích như... chị My , chị Đậu cho em biết size khoảng bao nhiêu là vừa em quên rồi  Grin Cheesy Cheesy Cheesy Roll Eyes Shocked

PTr

hihi, Em vô photobucket, thấy ở dưới chữ upload có chữ nhỏ trong ngoặc đơn
(more options)
, bấm vô đó để chọn cỡ hình. Hồi trước My chọn "15" screen" là to nhất, mà chưa bị tràn ra ngoài, khi đổi d/d mới thì nó lại bị dư một chút, nên bi giờ em chọn "large size" thì mình vẫn "dễ xem" Grin mà khg bị tràn ra ngoài.  Smiley

À quên, chọn size xong thì nhớ bấm save. Chỉ cần làm 1 lần là tất cả hình đều cùng size. Khi nào muốn nhỏ hơn thì lại vào chọn medium, small,.... Smiley
Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2010 , 21:15 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #78 - 28. Feb 2010 , 06:00

Đặng-Mỹ wrote on 27. Feb 2010 , 21:12:
hihi, Em vô photobucket, thấy ở dưới chữ upload có chữ nhỏ trong ngoặc đơn
(more options)
, bấm vô đó để chọn cỡ hình. Hồi trước My chọn "15" screen" là to nhất, mà chưa bị tràn ra ngoài, khi đổi d/d mới thì nó lại bị dư một chút, nên bi giờ em chọn "large size" thì mình vẫn "dễ xem" Grin mà khg bị tràn ra ngoài.  Smiley

À quên, chọn size xong thì nhớ bấm save. Chỉ cần làm 1 lần là tất cả hình đều cùng size. Khi nào muốn nhỏ hơn thì lại vào chọn medium, small,.... Smiley

Em nhớ em đâu có làm hình bị tràn ra ngoài ( chối  Cheesy Grin ) hồi đó em vẫn làm như vầy mà thấy đâu có sao , làm sao biết được dọn về nhà mới thì lại thay đổi kích... áo như vầy

Choè bị "rầy " trốn luôn rồi chị ơi , hồi sáng có gọi điện cho em khóc nhè

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #79 - 28. Feb 2010 , 07:53

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2010 , 06:00:
Em nhớ em đâu có làm hình bị tràn ra ngoài ( chối  Cheesy Grin ) hồi đó em vẫn làm như vầy mà thấy đâu có sao , làm sao biết được dọn về nhà mới thì lại thay đổi kích... áo như vầy

PTr

Í chời, rầy đâu mà rầy nè  Roll Eyes, gọi là nhắc nhở mà hihihi. Nếu 2C hóc nhè là tại vì em Diều Lanh Chanh đó (lại đổ thừa  Grin). Chị thường phải đóng vai Ông Dữ nên lâu lâu cũng phải giả vờ cầm roi nhịp vài cái  Cheesy
Thôi đừng hóc nhè nữa nha, có giận chị thì cứ nắm Ptr mà nhéo vài cái là sẽ bớt giận  Cool  Cool

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Re: Diều và Choè
Reply #80 - 28. Feb 2010 , 11:03

Dau Do wrote on 28. Feb 2010 , 07:53:
Í chời, rầy đâu mà rầy nè  Roll Eyes, gọi là nhắc nhở mà hihihi. Nếu 2C hóc nhè là tại vì em Diều Lanh Chanh đó (lại đổ thừa  Grin). Chị thường phải đóng vai Ông Dữ nên lâu lâu cũng phải giả vờ cầm roi nhịp vài cái  Cheesy
Thôi đừng hóc nhè nữa nha, có giận chị thì cứ nắm Ptr mà nhéo vài cái là sẽ bớt giận  Cool  Cool

Em Diều nói thiệt hay chơi là em Choè gọi phone khóc  Shocked ( vì chị hay tin vào bạn và đôi lúc rất ngây thơ  Smiley)

Tụi chị muốn góp ý để cải tiến về phần mỹ thuật để cùng nhau tiến lên đó mà  Grin, lổi của chị nêu lên đây trước nên cho chị say sorry nghe, tội nghiệp chị Đ Đ phải đóng vai Ông Dữ  Wink

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #81 - 28. Feb 2010 , 18:43

Mytat wrote on 28. Feb 2010 , 11:03:
Em Diều nói thiệt hay chơi là em Choè gọi phone khóc  Shocked ( vì chị hay tin vào bạn và đôi lúc rất ngây thơ  Smiley)

Tụi chị muốn góp ý để cải tiến về phần mỹ thuật để cùng nhau tiến lên đó mà  Grin, lổi của chị nêu lên đây trước nên cho chị say sorry nghe, tội nghiệp chị Đ Đ phải đóng vai Ông Dữ  Wink

Grin Grin Mà em không có buồn gì chị Emwhy với chị D D hết , tất cả vì chị Emwhy với chị D D muốn sân trường mình ngày càng đẹp thôi hà.  Em biết mà...lần sau post hình em sẽ resize cho đẹp nha chị  Grin Grin Cảm ơn chị và chị Đậu đã nhắc em. Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #82 - 28. Feb 2010 , 18:45

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2010 , 06:00:

PTr

Smiley Smiley Trốn sao được nè.....hông vô có 1 ngày mà nhớ mấy chị thấy mồ luôn áh..... Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #83 - 28. Feb 2010 , 18:54

ChíchChoè wrote on 26. Feb 2010 , 20:39:
Tự vì Trăng không chiếu vô Vườn Trúc của tụi mình đó TN ơi....Minh Nguyệt với Ánh Nguyệt đâu rồi?????

TN ơi , MN có gặp Choè rồi...thôi để hôm nào MN thích thì tự động MN sẽ vô chơi với tụi mình ở đây. Bây giờ MN còn nhõng nhẽo với ông chồng...lắm...không có thời gian vô LVD với tụi mình đâu....xí...nhỏng nhẽo thấy ớn lắm TN ơi....sáng nào cũng bắt chồng chở qua DC cho MN đi bộ 1 mình ngắm hoa đào....chứ ông chồng buồn ngũ nằm trong xe ngũ khèo...tội chưa? ( Chồng MN nói hoa đào năm nào cũng như năm nấy, hông có gì khác nên không coi , mà Mn thích thì phải thức dậy sớm chở MN từ Virgina sang DC để xem hoa và đi dạo...trời ơi thần tiên quá hen )....Choè mơ cũng không được cảnh này đó nhen....

Àh mà MN nói Yến xinh lắm , MN mê Yến từ nhỏ luôn ( MN này đẹp lắm , mà cũng mê người đẹp mới chết chứ ). Vậy TN nói Yến cho Choè coi hình với nhen. Nghe người đẹp là Choè mê theo MN luôn rồi nè..... Smiley Smiley
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #84 - 28. Feb 2010 , 19:21

ChíchChoè wrote on 28. Feb 2010 , 18:54:
TN ơi , MN có gặp Choè rồi...thôi để hôm nào MN thích thì tự động MN sẽ vô chơi với tụi mình ở đây. Bây giờ MN còn nhõng nhẽo với ông chồng...lắm...không có thời gian vô LVD với tụi mình đâu....xí...nhỏng nhẽo thấy ớn lắm TN ơi....sáng nào cũng bắt chồng chở qua DC cho MN đi bộ 1 mình ngắm hoa đào....chứ ông chồng buồn ngũ nằm trong xe ngũ khèo...tội chưa? ( Chồng MN nói hoa đào năm nào cũng như năm nấy, hông có gì khác nên không coi , mà Mn thích thì phải thức dậy sớm chở MN từ Virgina sang DC để xem hoa và đi dạo...trời ơi thần tiên quá hen )....Choè mơ cũng không được cảnh này đó nhen....

Àh mà MN nói Yến xinh lắm , MN mê Yến từ nhỏ luôn ( MN này đẹp lắm , mà cũng mê người đẹp mới chết chứ ). Vậy TN nói Yến cho Choè coi hình với nhen. Nghe người đẹp là Choè mê theo MN luôn rồi nè..... Smiley Smiley

MN nhõng nhẽo thiệt hén.  Như ông chồng Nâu thì......còn lâu...ông ta có trái tim bằng đá......
Đúng rồi, bà Yến xinh như tiên, hồi nhỏ mấy bà bạn của mẹ đến nhà là..... xí..... Yến xin làm con dâu ngay... đâu ai biết Nâu....tủi thân vô góc nhà.... ngồi coi chưởng...  Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #85 - 28. Feb 2010 , 19:27

Dau Do wrote on 28. Feb 2010 , 07:53:

Sao kỳ vậy ta !!!!!  Roll Eyes Shocked Roll Eyes Shocked trợn muốn trắng con mắt luôn mà vẫn không hiểu tai sao Choè giận chị mà em lại bị nhéo  Cheesy Grin Grin Grin

Diều
Back to top
« Last Edit: 28. Feb 2010 , 19:29 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #86 - 28. Feb 2010 , 19:32

Hoạ Mi Nâu wrote on 28. Feb 2010 , 19:21:
MN nhõng nhẽo thiệt hén.  Như ông chồng Nâu thì......còn lâu...ông ta có trái tim bằng đá......
Đúng rồi, bà Yến xinh như tiên, hồi nhỏ mấy bà bạn của mẹ đến nhà là..... xí..... Yến xin làm con dâu ngay... đâu ai biết Nâu....tủi thân vô góc nhà.... ngồi coi chưởng...  Grin

Yến chơi đàn Piano từ nhỏ phải không TN? MN nói hồi đó MN qua nhà Yến chơi , thấy cây đàn Piano , MN nhìn như thể đó là vật thể lạ ngoài hành tinh... Grin Grin

Mn còn giành với Choè....yến là bạn Mn chứ hông phải bạn Choè đâu àh nhen...đừng có mà giành với MN...coi tức không chứ?

Mà TN nhớ ra MN chưa? Nhỏ này hơi cá tính đó nghe , vô lớp hay ý kiến , mà ý kiến hay bị đúng....nghĩa là khí khái lắm...mà lúc nào cũng má hồng môi đỏ tự nhiên kg có trang điểm đâu àh nha....( Hồi học lớp 1 bị cô giáo rầy vì còn nhỏ mà đi học tô son đánh phấn , MN không dám cãi mà Mn ghét cô giáo luôn...nâất định lớn lên không làm cô giáo... Grin Grin )
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #87 - 28. Feb 2010 , 19:34

ChíchChoè wrote on 28. Feb 2010 , 18:45:
Smiley Smiley Trốn sao được nè.....hông vô có 1 ngày mà nhớ mấy chị thấy mồ luôn áh..... Grin Grin

Wink Wink Wink Wink Mai mốt không thấy chị Đ Đỏ nhịp roi lại kêu ơi ời cho xem !!!

Diều
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #88 - 28. Feb 2010 , 19:39

Mytat wrote on 28. Feb 2010 , 11:03:

Chị T My ơi à , giọng của Choè nhão sắp hóc rồi chứ chưa dám hóc vì sợ hư phone của em  Grin Grin

Các chị phải góp ý cho tụi em chứ , nếu còn chưa nghe là phải cầm roi nhịp nhịp thì mới... chừa  Grin Grin

Diều NGược Gió

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #89 - 28. Feb 2010 , 20:36

Phuong_Tran wrote on 28. Feb 2010 , 19:27:
Sao kỳ vậy ta !!!!!  Roll Eyes Shocked Roll Eyes Shocked trợn muốn trắng con mắt luôn mà vẫn không hiểu tai sao Choè giận chị mà em lại bị nhéo  Cheesy Grin Grin Grin

Diều

Rán chịu đi em, tại vì em ở gần ChCh, muốn nhéo cho đở buồn cũng... dễ  Grin Mình...hi sanh vì bạn đi em hihihi
Back to top
« Last Edit: 28. Feb 2010 , 20:36 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 
Send Topic In ra