Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thơ Hoàng thị Kim  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 10
Send Topic In ra
Thơ Hoàng thị Kim (Read 17922 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Thơ Hoàng thị Kim
14. Mar 2010 , 18:33

Cám ơn Ngố đã gửi thơ của chị Hoàng Thị Kim.
My nhớ đã mở mục Thơ Hoàng Thị Kim rồi, mang hình chị với các bạn trong trường lên nữa.
Bây giờ em nói không thấy, My vào thì không có thật. Lạ ghê
Shocked

...
Back to top
« Last Edit: 15. Mar 2010 , 00:01 by admin »  

IP Logged

Ngố
Gold Member

Re: Thơ Hoàng thị Kim
Reply #1 - 14. Mar 2010 , 21:21

Đặng-Mỹ wrote on 14. Mar 2010 , 18:33:
My nhớ đã mở mục Thơ Hoàng Thị Kim rồi, mang hình chị với các bạn trong trường lên nữa.
Shocked

Shocked

...

Ngố cám ơn chị nhiều lắm , chúc chị thật vui. Grin
Back to top
« Last Edit: 15. Mar 2010 , 00:01 by admin »  

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #2 - 14. Mar 2010 , 23:48

Ngố wrote on 14. Mar 2010 , 21:21:
Ngố cám ơn chị nhiều lắm , chúc chị thật vui. Grin

Cám ơn Ngố, My cũng chúc Ngố thật vui nhé !
Photobucket bây giờ thay đổi, nên những người mới như em thấy rắc rối quá đó. Sư huynh mới làm lại chỉ dẫn trong mục Kỹ Thuật. Ngố vào xem nhé !

Mới tìm lại hình và bài thơ trước của chị Kịm.

...

...
Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #3 - 15. Mar 2010 , 19:47

Thanh kiu chi My lần nữa nhe, Ngố đã thấy rùi Roll Eyes Cool Shocked hihihi . Chúc chị và tất cả các chị cười hoài.Ngố thăng nha gần 11 giờ phia rùi.
              Ngố Grin
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 01. Apr 2010 , 23:22

Hello!Hello!

Ngố tìm được nhà của Ngố dzồi nì! Ngố gõ cửa nhè nhẹ! nói nhỏ nhỏ cho Ngố  khỏi giật mình nha!

Mấy nay cứ thấy tên của Ngố xuất hiện là theo miết nên tìm được nhà của Ngố đây dzồi ! Smiley Smiley

Đằng Í ơi,
Đây cũng là Ngố đó! (tên cúng cơm là TN) Bi chừ 2 Ngố mình làm "wen" nhen! Đằng Í có chịu hong dzị? Nếu được thì 2 Ngố mình đưa ngón út ra ngoéo tay nhen!
Ngố chia đằng Í kẹo để làm wen "con chó leng keng, con chó thổi kèn con chó làm wen" nè! ...  Đắng Í chịu nha!
Chúc đằng Í easter weekend vui vẻ, "lượm được nhiều trứng" nhen!

TN

......

Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #5 - 15. May 2010 , 02:05

TuyetNgo wrote on 01. Apr 2010 , 23:22:
Chào chị Ngố TN ! Roll EyesCho Ngố này vạn lời xin lỗi vì lâu wé Ngố không dạo hành lang LVD , đã là học trò ngoài sổ còn bày đặt trốn học nữa ,xin Ngố chị một nụ cười làm wen chứa chan niềm tha thứ Roll EyesNgố đọc mấy dòng của chị mà cảm động vô cùng Cry lệ rơi..một hàng luôn ! Một cánh thư bằng hữu mà hơn tháng trời mới thấy , đáng bị phạt lắm. Bây giờ Ngố đưa tay ra ngoéo nè có thương thì cười cho Ngố bớt sợ hén chị. Ngố thì ngố lắm nên phải nhờ chị chỉ giáo thêm , Ngố cứ bị anh Ngáo của Ngố la wài và nhỏ Ngốc bạn Ngố cũng dũa miết nhưng cuối cùng cũng ngố. Dzui wé , dzui wé ! Kể từ hôm ni Ngố mạnh dạn dạo hành lang LVD không sợ ai ăn hiếp ! Ngố nè , tay nè ngoéo đi chị  GrinChúc chị thật là dzui nhạ Ngố thăng đây Shocked
Hello!Hello!

Ngố tìm được nhà của Ngố dzồi nì! Ngố gõ cửa nhè nhẹ! nói nhỏ nhỏ cho Ngố  khỏi giật mình nha!

Mấy nay cứ thấy tên của Ngố xuất hiện là theo miết nên tìm được nhà của Ngố đây dzồi ! Smiley Smiley

Đằng Í ơi,
Đây cũng là Ngố đó! (tên cúng cơm là TN) Bi chừ 2 Ngố mình làm "wen" nhen! Đằng Í có chịu hong dzị? Nếu được thì 2 Ngố mình đưa ngón út ra ngoéo tay nhen!
Ngố chia đằng Í kẹo để làm wen "con chó leng keng, con chó thổi kèn con chó làm wen" nè! ...  Đắng Í chịu nha!
Chúc đằng Í easter weekend vui vẻ, "lượm được nhiều trứng" nhen!

TN

......

[color=#ff00ff][/color]
Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #6 - 15. May 2010 , 02:19

Ngố wrote on 15. May 2010 , 02:05:
[color=#ff00ff][/color]

Chị Mỹ ui !Thơ chị Kim có bài mới Ngố muốn post vào , nhưng anh Ngáo bảo anh đã làm lại hình ảnh đẹp hơn ,và muốn post chung cả mấy bài luôn một lúc. Ngố loay hoay mãi mà chưa được , sợ anh Ngáo la nên phải nhờ chị My ra " chưn " nghĩa hiệp mí được. Ngố thật là ngố đó chị My ui.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #7 - 15. May 2010 , 11:33

Ngố wrote on 15. May 2010 , 02:19:
Chị Mỹ ui !Thơ chị Kim có bài mới Ngố muốn post vào , nhưng anh Ngáo bảo anh đã làm lại hình ảnh đẹp hơn ,và muốn post chung cả mấy bài luôn một lúc. Ngố loay hoay mãi mà chưa được , sợ anh Ngáo la nên phải nhờ chị My 
ra " chưn " nghĩa hiệp
mí được. Ngố thật là ngố đó chị My ui.

Hà Anh ơi à,

Hà Anh đã upload bài thơ lên photobucket chưa?
Upload rồi thì bấm vào chữ Share trên tấm hình, rồi vào Get Link Code, rồi copy nguyên hàng chỗ
IMG for bulletin boards and forums, mang dán vào đây là xong.
My nhớ đã phôn cùng em mở photobucket, hôm nay tìm khg thấy số phôn đâu  Undecided. Cho lại My đi, My nói cho lẹ.  Smiley

TB: Hà Anh à, Anh Ngáo trình bày bài thơ như vậy thì rành rẽ quá, vậy mà khg ra tay dán luôn vào đây, lại  la Ngố hoài, và dám nhát ma Mỵ nữa,  Angry My cũng muốn ra chưn quá em à ì  Angry
Back to top
« Last Edit: 15. May 2010 , 11:49 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #8 - 15. May 2010 , 11:46

Ngố wrote on 15. May 2010 , 02:05:
Ngố nè , tay nè ngoéo đi chị  Grin Chúc chị thật là dzui nhạ Ngố thăng đâ

Vui quávui quá, hôm nay mới biết nhà mình có 2 Ngố, lại đang ngoéo tay với nhau nữa chứ  whistling.
Ngố TN thì ĐĐ đã biết rồi, còn Ngố Hà Anh là ai đây nhỉ? Tên Hà Anh nghe rất dễ thương đó nha Ngố

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #9 - 15. May 2010 , 18:34

Dau Do wrote on 15. May 2010 , 11:46:
Vui quávui quá, hôm nay mới biết nhà mình có 2 Ngố, lại đang ngoéo tay với nhau nữa chứ  whistling.
Ngố TN thì ĐĐ đã biết rồi, còn Ngố Hà Anh là ai đây nhỉ? Tên Hà Anh nghe rất dễ thương đó nha Ngố

Chào chị Đậu Đỏ  Grin em là Ngố miệt wê phái đi Sè Gòn lắm. Một hôm Ngố lang thang gần Lăng Ông tình cờ gặp chị My , chị thấy thương nên dắt vìa và từ đó Ngố trở thành học trò ngoài sổ của trường LVD. Smiley Ngố dzui lắm Roll Eyes. Ngố có cái này tặng chị Đậu Đỏ và mí chị trong D/D nha , hoa đó , đẹp lắm! Xin mời thưởng thức  Smiley(H.A là tên cúng cơm của Ngố , nhưng Ngố phái tên Ngố bởi vì ngố lắm chị ơi )

Wait till you see the end  when all the state flowers come together in a bouquet .   
Click  link below
http://www.jacquielawson.com/viewcard.asp?code=1221321706636&source=jl999
Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #10 - 15. May 2010 , 18:39

Đặng-Mỹ wrote on 15. May 2010 , 11:33:
Hà Anh ơi à,

Hà Anh đã upload bài thơ lên photobucket chưa?
Upload rồi thì bấm vào chữ Share trên tấm hình, rồi vào Get Link Code, rồi copy nguyên hàng chỗ
IMG for bulletin boards and forums, mang dán vào đây là xong.
My nhớ đã phôn cùng em mở photobucket, hôm nay tìm khg thấy số phôn đâu  Undecided. Cho lại My đi, My nói cho lẹ.  Smiley

TB: Hà Anh à, Anh Ngáo trình bày bài thơ như vậy thì rành rẽ quá, vậy mà khg ra tay dán luôn vào đây, lại  la Ngố hoài, và dám nhát ma Mỵ nữa,  Angry My cũng muốn ra chưn quá em à ì  Angry

Chị My ui , để Ngố cố gắng mần lại nha , lâu lâu anh Ngáo mở D/D LVD ra xem , không thấy anh ấy la Ngố:Sao không post bài thơ vô D/D đi , lười wá. Undecided Ngố chỉ biết Tongue thôi. Bi giờ Ngố mần thử chừng nào không được chị My ra chưn nha. Embarrassed

Đây là nguyên si những gì của chị Kim mà anh Ngáo đã làm lại thật đẹp
...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 15. May 2010 , 18:58 by Ngố »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 15. May 2010 , 19:28

Ngố wrote on 15. May 2010 , 18:34:
Chào chị Đậu Đỏ  Grin em là Ngố miệt wê phái đi Sè Gòn lắm. Một hôm Ngố lang thang gần Lăng Ông tình cờ gặp chị My , chị thấy thương nên dắt vìa và từ đó Ngố trở thành học trò ngoài sổ của trường LVD. Smiley Ngố dzui lắm Roll Eyes. Ngố có cái này tặng chị Đậu Đỏ và mí chị trong D/D nha , hoa đó , đẹp lắm! Xin mời thưởng thức  Smiley(H.A là tên cúng cơm của Ngố , nhưng Ngố phái tên Ngố bởi vì ngố lắm chị ơi )

Wait till you see the end  when all the state flowers come together in a bouquet .   
Click  link below
http://www.jacquielawson.com/viewcard.asp?code=1221321706636&source=jl999

Ngố Hà Anh ơi à, đẹp quá đẹp quá! Chị Đ Đ thích món quà của Ngố lắm, cám ơn Ngố nha, nhưng mà cho chị gọi là Ngố Hà Anh đi nha, hay em muốn là Hà Anh Ngố  Undecided   Undecided , như vậy dễ phân biệt với Ngố Công Nương  Wink, không thôi mai mốt ai gọi Ngố ơi Ngố à thì cả 2 cô cùng dạ thì sao  Smiley
Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #12 - 15. May 2010 , 19:39

Dau Do wrote on 15. May 2010 , 19:28:
Ngố Hà Anh ơi à, đẹp quá đẹp quá! Chị Đ Đ thích món quà của Ngố lắm, cám ơn Ngố nha, nhưng mà cho chị gọi là Ngố Hà Anh đi nha, hay em muốn là Hà Anh Ngố  Undecided   Undecided , như vậy dễ phân biệt với Ngố Công Nương  Wink, không thôi mai mốt ai gọi Ngố ơi Ngố à thì cả 2 cô cùng dạ thì sao  Smiley

Cám ơn chị Đậu Đỏ thích món wà em tặng, kêu HA ngố đi nha. bi giờ Ngố thăng đây. Chúc chị Đậu Đỏ cuối tuần thật dzui.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 15. May 2010 , 19:43

Ngố wrote on 15. May 2010 , 19:39:
Cám ơn chị Đậu Đỏ thích món wà em tặng, kêu HA ngố đi nha. bi giờ Ngố thăng đây. Chúc chị Đậu Đỏ cuối tuần thật dzui.

Hi hi đúng là HA... Ngố thiệt dzồi! Đã tặng wà mà lại còn đi cám ơn là người ta thích wà của mình  Tongue   Tongue. Sao HA Ngố dễ thuơng thế   Kiss, thôi đi ngủ ngon đi nhé, và nhớ...đắp mền  Grin  Grin
TB: À mà quên hỏi Chị Kim là...ai và chị Ngốc anh Ngáo là những nhân vật thế nào dzị???
Back to top
« Last Edit: 15. May 2010 , 19:46 by Dau Do »  

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #14 - 16. May 2010 , 20:23

Dau Do wrote on 15. May 2010 , 19:43:
Hi hi đúng là HA... Ngố thiệt dzồi! Đã tặng wà mà lại còn đi cám ơn là người ta thích wà của mình  Tongue   Tongue. Sao HA Ngố dễ thuơng thế   Kiss, thôi đi ngủ ngon đi nhé, và nhớ...đắp mền  Grin  Grin
TB: À mà quên hỏi Chị Kim là...ai và chị Ngốc anh Ngáo là những nhân vật thế nào dzị???

Hi chị Đậu Đỏ , anh Ngáo là em của chị Kim , chị Kim là nữ sinh LVD , còn Ngốc là bạn của em. Những bài thơ của chị Kim được anh Ngáo viết lại và trình bày đẹp , cho hình ảnh vào trông hấp dẫn. Cám ơn chị nhắc em ngủ đắp mền , em Ngố cởm động wá  Cry , thanh kiu chị Đậu Đỏ lần nữa. Ngố chúc chị luôn vui , khoẻ , trẻ đẹp wài. Bye chị. Smiley
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 10
Send Topic In ra