Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Hoàng Nga  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 11
Send Topic In ra
Nhắn Chị Hoàng Nga (Read 14078 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn tin chị Hoàng Nga
Reply #45 - 16. Jul 2010 , 10:05

Hoang Nga wrote on 16. Jul 2010 , 09:44:
Cám ơn Quân sư.
Bi chừ chị biết... luật lệ dzồi, sẽ hổng đi..... ngao du trật chỗ nữa. Cũng tội nghiệp Đ Mỹ, cứ đi dẹp chợ hoài cũng điên cái đầu , ai mà dzô trật tự, chị cũng... kí đầu liền , chị hoàn toàn đồng ý dzí Đ Mỹ.

Chị đi một vòng sân trường, đã biết vị trí của Đ Đ chỗ nào rồi, tại chị vô ý đấy thôi. Chị còn nhiều điều muốn học hỏi nơi quân sư. Sẽ làm  phiền quân sư dài dài.... flower4u hong1222 dance3

Chị Nga ơi,

Em ca "làm dâu trăm họ" chuyện gì cơ , lchứ bế chị về đây thì chị bé xiu ấy mà, như... bồng búp bê thôi.   Smiley
Nhà mình có 2 búp bê, đố chị là ai nữa?
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Nhắn chị Hoàng Nga
Reply #46 - 16. Jul 2010 , 16:21

N.Trinh wrote on 13. Jul 2010 , 17:37:
Ấy chết, em xin lỗi chị HN , em là LVD 70, hiện đang ở  xứ Down Under.
Thôi em xin bye chị nhé, không thôi cô Admin khỏ đầu em  godau
kính chào Chị
Trinh

Trinh ui !

Á à ! Chừ biết Trinh đang ở mô rồi.
Xứ có con Kanguru phải không nào?
Trinh ơi !
CHị muốn gặp Trinh, thì nay có dịp, Trinh nên qua dự SNDD đi, để chị em mình có cơ hội tâm sự và đùa giỡn với nhạu
Trinh thu xếp đi theo lời mời của Đặng Mỹ đi nhé.
Chị và các bạn mong chờ Trinh đó.
Qua đó, mình tha hồ ăn trái cây miền nhiệt đới.
Mong gặp ẹm
HN               
                dance3   votay     pansyvang

Back to top
« Last Edit: 16. Jul 2010 , 21:20 by admin »  

...

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #47 - 17. Jul 2010 , 05:23

Hoang Nga wrote on 16. Jul 2010 , 16:21:
Trinh ui !
Á à ! Chừ biết Trinh đang ở mô rồi.
Xứ có con Kanguru phải không nào?
Trinh ơi !
CHị muốn gặp Trinh, thì nay có dịp, Trinh nên qua dự SNDD đi, để chị em mình có cơ hội tâm sự và đùa giỡn với nhạu
Trinh thu xếp đi theo lời mời của Đặng Mỹ đi nhé.
Chị và các bạn mong chờ Trinh đó.
Qua đó, mình tha hồ ăn trái cây miền nhiệt đới.
Mong gặp ẹm
HN               
                dance3   votay     pansyvang

đúng boong là xứ Kanguru rồi đó chị Nga ơi  Smiley
còn chuyện đi dự đại hội,năm nay thì chắc chắn là không được rồi, tiếc lắm, tiếc muốn chít luôn dzậy đó  Cry,Trong tương lai gần thì vì có một số chuyện riêng ,chưa biết sao  Undecided. Em cũng mong ghê lắm có dịp qua Cali dự "show LVD By Night" để trước là thăm quý Thày Cô kính mến cuả chúng ta, sau là gặp tất cả các chị em bạn bè. Ngoài ra còn một lý do nưã quan trọng lắm, là em muốn tới gặp cô Thu Lê , chị biết để làm gì không? vì em nghi lắm, chắc chắn ở gần nhà Cô phải có cái Fountain of Youth nào đó ,để nhờ cô dắt học trò tới đó xem cho biết í mà  Wink. Í, Bà Cô đang đứng bên TTBà Cháu cười cười và nhìn thấy chị em mình đang nói lén kià. Thôi em chẩu đây, không thôi bị  godau

Đặng-Mỹ wrote on 16. Jul 2010 , 10:05:
Chị Nga ơi,
Em ca "làm dâu trăm họ" chuyện gì cơ , lchứ bế chị về đây thì chị bé xiu ấy mà, như... bồng búp bê thôi.   Smiley
Nhà mình có 2 búp bê, đố chị là ai nữa?

Hihi, muốn chạy mà vẫn còn chuyện cần nói, không nói thì "ấm ức" nên phải U turn trở lai. Mỹ ới ời, chị biết búp bê kia là ai rồi, chắc có lẽ trước đây chị HN ít vào D Đ nên không biết đâu, để chị tiết lộ một  chút bí mật về "người đó" cho chị HN đoán, xem Trinh nói có đúng ý Mỹ không nhé.
Chị Nga ơi, hints đây nè, nhớ take note nhé Wink
1. Người đó phải giống Búp Bê, mà lại búp bê Nhật Bản cẩn thận đấy.
2.Người đó làm thơ tiếng Anh rất hay, theo em thì hay hơn làm thơ tiếng Việt nưã. Em đã đọc 2 bài thơ tiếng Anh cuả người ấy làm nên đã có dịp think twice khi nói ra "sự thật đau lòng" này đó
3. Last but not least là người ấy có 2 món ăn nổi tiếng là món vịt rắc lá chanh, và món chè Cá.
Mỹ ơi, đúng không, và chị Nga có đoán được "Nàng là ai" chưa?

ui da ơi, sao hôm nay Trinh uống thuốc gì mà liều thế này. Thôi nhất định là phải tìm đường chạy cho lẹ mới được. Phượng Trần ơi, làm ơn mang vespa tới đây cho chị quá giang với Cheesy
Bye chị Nga
Trinh
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver
Reply #48 - 17. Jul 2010 , 05:30

Phương Tần wrote on 14. Jul 2010 , 11:50:
Chị Trinh ui! Em là Phương Tần (không có nặng nề cho lắm  Wink   Grin )

Ừ nhỉ, I beg your pardon, Her Royal Highness Phương Tần (đúng tên rồi đó nhé) Wink Grin
Thân mến,
Trinh
Smiley
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 17. Jul 2010 , 05:37

Đặng-Mỹ wrote on 16. Jul 2010 , 09:45:
Chị Trinh ơi,
Ngàn lần không dám đâu chị ơi.  Wink
À, chắc chị nói gõ yêu, thế thì chị phải sang đây cuối tháng 8 nhé.  Mong (gõ) lắm ạ  Smiley

TB : Chị Hoàng Nga ơi, chắc phải nhờ chị mời thêm cho em một tiếng với .  Wink

Cô Admin dễ thương ới ời, trăm lần không được, vạn lần không được rồi  hic hic  Cry Cry
thương mến
Trinh
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #50 - 17. Jul 2010 , 11:33

N.Trinh wrote on 17. Jul 2010 , 05:30:
Ừ nhỉ, I beg your pardon, Her Royal Highness Phương Tần (đúng tên rồi đó nhé) Wink Grin
Thân mến,
Trinh
Smiley

Tongue  Shocked  Roll Eyes 
Đúng là...bạn của Quân Sư... votay Smiley
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #51 - 18. Jul 2010 , 22:03

N.Trinh wrote on 17. Jul 2010 , 05:23:
còn chuyện đi dự đại hội,năm nay thì chắc chắn là không được rồi, tiếc lắm, tiếc muốn chít luôn dzậy đó  Cry,Trong tương lai gần thì vì có một số chuyện riêng ,chưa biết sao  Undecided. Em cũng mong ghê lắm có dịp qua Cali dự "show LVD By Night" để trước là thăm quý Thày Cô kính mến cuả chúng ta, sau là gặp tất cả các chị em bạn bè. Ngoài ra còn một lý do nưã quan trọng lắm, là em muốn tới gặp cô Thu Lê , chị biết để làm gì không? vì em nghi lắm, chắc chắn ở gần nhà Cô phải có cái Fountain of Youth nào đó ,để nhờ cô dắt học trò tới đó xem cho biết í mà  Wink. Í, Bà Cô đang đứng bên TTBà Cháu cười cười và nhìn thấy chị em mình đang nói lén kià. Thôi em chẩu đây, không thôi bị  godau

Hihi, muốn chạy mà vẫn còn chuyện cần nói, không nói thì "ấm ức" nên phải U turn trở lai. Mỹ ới ời, chị biết búp bê kia là ai rồi, chắc có lẽ trước đây chị HN ít vào D Đ nên không biết đâu, để chị tiết lộ một  chút bí mật về "người đó" cho chị HN đoán, xem Trinh nói có đúng ý Mỹ không nhé.
2.Người đó làm thơ tiếng Anh rất hay, theo em thì hay hơn làm thơ tiếng Việt nưã. Em đã đọc 2 bài thơ tiếng Anh cuả người ấy làm nên đã có dịp think twice khi nói ra "sự thật đau lòng" này đó
3. Last but not least là người ấy có 2 món ăn nổi tiếng là món vịt rắc lá chanh, và món chè Cá.

ui da ơi, sao hôm nay Trinh uống thuốc gì mà liều thế này. Thôi nhất định là phải tìm đường chạy cho lẹ mới được. Phượng Trần ơi, làm ơn mang vespa tới đây cho chị quá giang với Cheesy
Bye chị Nga
Trinh

Em ui !

Á à ! Búp bê Nhật Bản hả ?...  Ban đầu thì còn ngờ ngợ, bi chừ thì đoán ra rồi, nhưng dại gì mà dám nói ra, ai có gan nói ra trước đi, rồi chị mượn thể ... ừ theo hoạ may.
Ai có vê-lô-sô-lết mang tới chở chị chạy trốn theo Trinh, hổng thôi .... mắc nạn  Roll Eyes Embarrassed

HN
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Chị Hoàng Nga
Reply #52 - 21. Jul 2010 , 15:01

Cac em oi ,
Co that la lon dau roi ma con bi tui nho chung no xui dai ! Nghe Anh Thu " dụ " co ve hap dan lam nen voi chay qua day , ai de...!!! Tai Co quen mang cay thươc , chu khong thi khe cho moi em moi cai dau dieng do nhe ! Nhat la Nghiem Trinh day , luc xua thi Co cho quy dươi cot co !
Noi the chu may buc thu cua cac em lam Co cươi dau ca ruot , cam on cac em da cho Co uong thuoc bo free , cung khong ngo hoc tro LVD ma cung " rắn mắt " den the !
Co Van 
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #53 - 21. Jul 2010 , 15:35

N.Trinh wrote on 17. Jul 2010 , 05:23:

Bye chị Nga
Trinh

Hihi,  Xuất sắc !!! hoahong.gif
Em nhớ chị là chuyên viên giải câu đố mà votay

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #54 - 21. Jul 2010 , 15:40

ngo_thi_van wrote on 21. Jul 2010 , 15:01:
Cac em oi ,
Co that la lon dau roi ma con bi tui nho chung no xui dai ! Nghe Anh Thu " dụ " co ve hap dan lam nen voi chay qua day , ai de...!!! Tai Co quen mang cay thươc , chu khong thi khe cho moi em moi cai dau dieng do nhe ! Nhat la Nghiem Trinh day , luc xua thi Co cho quy dươi cot co !
Noi the chu may buc thu cua cac em lam Co cươi dau ca ruot , cam on cac em da cho Co uong thuoc bo free , cung khong ngo hoc tro LVD ma cung " rắn mắt " den the !
Co Van 

Kính thưa Cô Vân,

Chị Trinh hư quá Cô ơi, làm cả nhà đau bụng, không phải mình Cô đâu ạ   Wink
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #55 - 21. Jul 2010 , 19:39

ngo_thi_van wrote on 21. Jul 2010 , 15:01:
Cac em oi ,
Co Van 

Cô thương ơi !

Học trò nào mà rắn mắt đến thế, em mà biết được, chắc sẽ giúp cô "mắng hộ" cô  vài câu cho... bõ ghét , hoc trò chi mà... ngược ngạo rứa, dám....

Í mà cô ơi , chúng nó nói cô cái gì dzậy?

Chúng nó nói cô... xinh lắm phải không? Đẹp như búp bê Nhực Bổn phải không? Thiệt là hết chỗ nói, dám tán cô giáo sát rạt thế thì không khẻ cho vài cái thước vào mấy ngón tay đánh computer cũng... uổng.

Để em đi tìm thước cho cô nghen  , xong việc, cô nhớ cho em... điểm hạnh kiểm cao cao tí cô nhé... hihihi Smiley    fiddle45

Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #56 - 21. Jul 2010 , 19:48

Hoang Nga wrote on 21. Jul 2010 , 19:39:
Cô thương ơi !

Học trò nào mà rắn mắt đến thế, em mà biết được, chắc sẽ giúp cô "mắng hộ" cô  vài câu cho... bõ ghét , hoc trò chi mà... ngược ngạo rứa, dám....

Í mà cô ơi , chúng nó nói cô cái gì dzậy?

Chúng nó nói cô... xinh lắm phải không? Đẹp như búp bê Nhực Bổn phải không? Thiệt là hết chỗ nói, dám tán cô giáo sát rạt thế thì không khẻ cho vài cái thước vào mấy ngón tay đánh computer cũng... uổng.

Để em đi tìm thước cho cô nghen  , xong việc, cô nhớ cho em... điểm hạnh kiểm cao cao tí cô nhé... hihihi Smiley    fiddle45

Í chời, đã làm nịnh thần mà cũng còn dấu lại chút ít. Chị quên méc cô là bọn chúng nó khen món chè cá của cô ngon hết xẩy, và tiện vô cùng, hâm nóng thì dùng với cơm còn ăn lạnh thì là....món tráng miệng khoái khẩu của thầy!
Món này quả độc nhất vô nhị hoado
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #57 - 21. Jul 2010 , 21:17

Dau Do wrote on 21. Jul 2010 , 19:48:
Í chời, đã làm nịnh thần mà cũng còn dấu lại chút ít. Chị quên méc cô là bọn chúng nó khen món chè cá của cô ngon hết xẩy, và tiện vô cùng, hâm nóng thì dùng với cơm còn ăn lạnh thì là....món tráng miệng khoái khẩu của thầy!
Món này quả độc nhất vô nhị hoado

Mèn ơi !

Quân Sư ơi ! Lâu lâu kiếm chút điểm mà Quân sư "lỡ nòng lào" nật tẩy ngộ dị.  Lúc trước quả thật ngộ có a-tòng theo Trinh, nhưng bi chừ ngộ sợ quỳ gối cột cờ đau lắm, ngộ chại theo nịnh cô chút xíu thôi mờ .... Quân sư chiệu khó đi chỗ khác chơi để ngộ làm dziệc được hông dzậy.... Wink Roll Eyes Kiss Shocked
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #58 - 22. Jul 2010 , 06:15

Hoang Nga wrote on 21. Jul 2010 , 21:17:
Mèn ơi !

Quân Sư ơi ! Lâu lâu kiếm chút điểm mà Quân sư "lỡ nòng lào" nật tẩy ngộ dị.  Lúc trước quả thật ngộ có a-tòng theo Trinh, nhưng bi chừ ngộ sợ quỳ gối cột cờ đau lắm, ngộ chại theo nịnh cô chút xíu thôi mờ .... Quân sư chiệu khó đi chỗ khác chơi để ngộ làm dziệc được hông dzậy.... Wink Roll Eyes Kiss Shocked

Hổm rày em phiền muộn trong lòng quá mà khg có chổ tiết ra, nên chụp được chị như chụp được quà mẹ đem từ chợ dìa, thế mà cũng không chịu... hi sinh vì đàn em 1 tị  Roll Eyes   Roll Eyes
Nhưng em đã nghe lời chị đấy nhá, qua giờ em...đi chơi chổ khác để chị mần dziệc rồi ( mà dziệc gì dzị chị?), vậy chị đã được (bị) xơ múi (mít) gì chưa  Smiley
Cô nàng Trinh nghe xơ mít hãi quá nên lặn rồi, chắc là để học thêm võ công, nói nhỏ chị nghe nha, em thiệt phục cô nàng này, chắc nàng theo học vỏ trên núi...Tà Lơn nên lâu lâu ra 1 chưởng rất ngoạn mục rồi trốn tiếp, không biết cái đó kêu là vỏ gì   Cool
Chị...bảo trọng nghen, em nghe cô Vân đi kêu cô Thu xách chổi lông gà xuống kìa   Tongue
Back to top
« Last Edit: 22. Jul 2010 , 06:18 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #59 - 22. Jul 2010 , 10:02

Cac em oi ,
Em Dang My noi Nghiem Trinh da lam nhieu ngươi dau bung , Co de nghi Nghiem Trinh nen len TV bieu dien ke chuyen khoi hai la dươc moi ngươi hoan nghenh lam do.
Hoang Nga chi trong mot cai thu ngan ma biet nhai ca
tieng Bac ,Trung , Nam , gioi day nhe , Co cho 10/10 diem , khoi phai cho them diem hanh kiem !
Dau Do oi , em luon luon noi loi nao ra la " sâu sắc " lam do , Co cươi gan chịt vi em l
Sao em khong nhac luon ca mon la chanh rac thit vit nua cho no đủ bộ sậu !
Em noi dung day , mon cá chè cua Co la doc nhat vo nhi , vi tu xua den nay co mon an nao vua dung de an com , lai con co the lam mon trang mieng dươc dau?  Grin Grin Grin   
Co Thu chua chiu vao day de cho cac em cai chui long ga cho roi !

Co van

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 11
Send Topic In ra