Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Hoàng Nga  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 11
Send Topic In ra
Nhắn Chị Hoàng Nga (Read 14043 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Nhắn Chị Hoàng Nga
Reply #90 - 25. Jul 2010 , 21:30

ngo_thi_van wrote on 23. Jul 2010 , 21:05:
Cam on Phu De da mang  lươi cua Ong Gà Mên vao day cho Co mươn , nhung Co nghi chiec lươi nay ma chup dươc thi mồi cung se sỗng ra thoi vi hep qua va lai hở phia tren. Thoi , nho Phu De dem tra lai di , ma Co cung doa cho cac em so ti thoi chu ' lỡ nòng lào " ma bat toi cac em nhu the !
Hoang Nga da chep may cau  nay hay lam do , Co doc ma cươi qua , thi Co tha toi cho.
Co Van

Cám ơn cô đã tha tội cho chúng em.
Chúng em không dám hỗn với cô đâu, chỉ muốn xin cô một nụ cười thôi.
Kính chúc quí Thầy Cô một tuần lễ vui vẻ, hạnh phúc và nhiều sức khoẻ.
Kính cô.
HN.

hong1222        flower40             bleedingheart1
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #91 - 26. Jul 2010 , 20:45

Em Hoang Nga ,
Biet dieu nhu vay la gioi ! Co khong gian cac em dau. Cac em dua lam Co cươi day chu !
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #92 - 26. Jul 2010 , 20:49

phu de wrote on 24. Jul 2010 , 03:38:
Hổng dám đâu, nói nhỏ nhỏ cho nghe coi chừng Cô Vân nghe được ký đầu cả đám , cái vợt đó là hàng Trung Cộng bị xì trum hư hết rồi, không xì trum được ai đâu, hehehe

Cám ơn ông Phú De đã cung cấp cho cô Vân cái vợt made in China, bị cô chê "dỏm", không thèm xài, nên cô tha tội cho chúng tôi luôn.

Nhân đây, chúng tôi cũng nhắc Phú De chớ mua những sản phẩm product of China nữa nhé, vì dùng  những thứ này  vào một thời gian sau ông cũng bị... xi-trum luôn đấy... Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes  dancing laugh12 laugh12
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #93 - 26. Jul 2010 , 21:00

ngo_thi_van wrote on 26. Jul 2010 , 20:45:
Em Hoang Nga ,
Biet dieu nhu vay la gioi ! Co khong gian cac em dau. Cac em dua lam Co cươi day chu !
Co Van

Cô ơi !

Cười là một liều thuốc bổ.
Em mới tặng cô một liều thuốc bổ xong, bi chừ cô phải thưởng cái gì cho em chứ.
Em sẽ nằm lăn ra đây vòi vĩnh cô mãi, cho đến khi nào cô thưởng cho cái gì đó, em mới chịu đi chỗ khác chơi.

Em đang định ghé  Lều Văn, chọc thủng cái lều của cô N. Mai rồi leo lên xe tăng bọc sắt..... chạy, để xem cô ấy  có đuổi kịp không, nếu  chạy không kịp, cô chạy ra cản đường hộ em được không cô???

party11 chitchua partyfrog partyfrog partyfrog
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #94 - 27. Jul 2010 , 21:42

Em Hoang Nga ,
Bay gio lai bay dat voi vinh ! lai dam ca gan doi treu Co Ngoc Mai. Co khong dai gi can dương cho em dau.
Neu em ghe Ma Van Gia Trang thi Co se chep lai mot bai tho bang tieng Viet cho em doc. Co nho Nghiem Trinh noi Co lam tho tieng Viet khong co hay , nhung Co cu hay lam de tu thoa man cai thich cua minh khong can biet hay , hay do day. Bai nay Co cung  lam tu lau roi. Trươc kia Co hay lam tho , bay gio thi cung lươi roi.
Bay gio thi Co di ngu da , da den gio ga len chuong roi ! 
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #95 - 27. Jul 2010 , 22:01

ngo_thi_van wrote on 27. Jul 2010 , 21:42:
Em Hoang Nga ,
Bay gio lai bay dat voi vinh ! lai dam ca gan doi treu Co Ngoc Mai. Co khong dai gi can dương cho em dau.
Neu em ghe Ma Van Gia Trang thi Co se chep lai mot bai tho bang tieng Viet cho em doc. Co nho Nghiem Trinh noi Co lam tho tieng Viet khong co hay , nhung Co cu hay lam de tu thoa man cai thich cua minh khong can biet hay , hay do day. Bai nay Co cung  lam tu lau roi. Trươc kia Co hay lam tho , bay gio thi cung lươi roi.
Co Van   

Úi da cô Vân nhớ...thiếu mấy chữ quan trọng là chít trò Trinh rồi  Tongue   Undecided    Undecided.
Cô ui, em nhớ trò Trinh nói là cô làm thơ tiếng Anh hay hơn thơ tiếng Việt hoado
Nhưng mà cô cứ giả bộ hiểu lầm đi nha cô  hoahong.gif
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #96 - 28. Jul 2010 , 14:22

Dau Do oi ,
Co khong gia bo hieu lam dau ! Noi Co lam tho tieng Anh hay hon lam tho tieng Viet tuc la che Co roi chu con gi nua ! Noi the chu Co khong co gian Nghiem Trinh dau , co hoc tro nay lí lắc nhu Hoang Nga do , nen Co da tang cho bai tho ben Ma Van Gia Trang do !
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #97 - 28. Jul 2010 , 15:48

ngo_thi_van wrote on 28. Jul 2010 , 14:22:
Dau Do oi ,
Co khong gia bo hieu lam dau ! Noi Co lam tho tieng Anh hay hon lam tho tieng Viet tuc la che Co roi chu con gi nua ! Noi the chu Co khong co gian Nghiem Trinh dau , co hoc tro nay lí lắc nhu Hoang Nga do , nen Co da tang cho bai tho ben Ma Van Gia Trang do !
Co Van 

Hihi em thì lại hiểu như thế nầy:
Cô Vân làm thơ tiếng Việt đã hay
Cô Vân làm thơ tiếng Anh càng hay hơn !!  hoado
TB: Cô không tặng cho em câu thơ nào cả, buồn quá, sáng giờ em chui vào kẹt cửa ngồi một mình và đếm...kiến bò   Sad

Back to top
« Last Edit: 28. Jul 2010 , 15:49 by Dau Do »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #98 - 28. Jul 2010 , 16:20

ngo_thi_van wrote on 27. Jul 2010 , 21:42:
Em Hoang Nga ,
Co Van   

Cô Vân thương.

Em buồn 5 phút vì không vòi vĩnh được cô.
Mọi người đang "xúi" em dám trêu cô Mai, vì biết cô Mai cũng.... dê ư... dư ngã...  godau , nhưng bây giờ em hổng dám nữa đâu, vì hổng có chỗ... dựa hơi nên... chùn chân dzồi.

Em sẽ vào Mạ Vân Gia Trang để được đọc thơ của cô.
Cô ơi ! Trinh hổng nói cô làm thơ Việt không hay đâu , mà nói cô làm thơ Mỹ còn hay hơn thơ Việt nữa mờ.

Em thì không hiểu được thơ Mỹ đâu, thành ra đâu có thưởng thức được, vì trong thơ, nó có những nét thâm thuý của nó , vì đã là thơ, thì lời văn lãng đãng như trên mây, trên gió , hiểu văn xuông còn khó, nói chi văn vần,... chịu , em hổng hỉu hết được cái... cao siêu nên chịu thua

Cô đừng nghi oan... đồng minh của em... tội nghịp lắm lắm...

HN
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #99 - 28. Jul 2010 , 16:31

Dau Do wrote on 28. Jul 2010 , 15:48:
Hihi em thì lại hiểu như thế nầy:
Cô Vân làm thơ tiếng Việt đã hay
Cô Vân làm thơ tiếng Anh càng hay hơn !!  hoado
TB: Cô không tặng cho em câu thơ nào cả, buồn quá, sáng giờ em chui vào kẹt cửa ngồi một mình và đếm...kiến bò   Sad

Đậu Đỏ ơi !

Phải chi em ở gần nhà chị, chị sẽ... đón em về nhà chị để... đếm kiến bò.
Chu choa ơi ! Không biết Cali có sắp sửa động đất hay không mà kiến nó từ mọi nơi bò túa ra khắp mọi chỗ trong nhà để... tấn công nhà chị.

Chị cưng mấy cây ổi , cây táo Tầu, cây quất đang ra hoa, nên mua thuốc kiến về rắc khắp vườn, và chúng bèn... trả thù bò hểt vào nhà , người nào trong nhà cũng bị đốt vài nhát. Kinh hãi quá, mấy mẹ con hôm nay phải... chiến tranh với kiến, thật là vất vả

Phải chi có thêm em, em sẽ làm cho chị một danh sách , để chị trừng trị lũ kiến ác ôn này. Chị sẽ lôi từng đứa ra... tùng xẻo. Chặt chân tay chúng để rang muối, mình thì tẩm bột chiên bơ , còn cái đầu, êu ôi, có có cái càng xấu xí, cắt... vất thùng rác.

Mọi việc xong xuôi , chị sẽ làm tiệc cho đàn ong đang làm tổ ngoài kia, mai mốt nó cho chị mật để chị đãi... diễn đàn, chịu chưa hihihi Grin Grin Grin

HN
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #100 - 28. Jul 2010 , 18:03

Hoang Nga wrote on 28. Jul 2010 , 16:31:
Đậu Đỏ ơi !

Phải chi em ở gần nhà chị, chị sẽ... đón em về nhà chị để... đếm kiến bò.
Chu choa ơi ! Không biết Cali có sắp sửa động đất hay không mà kiến nó từ mọi nơi bò túa ra khắp mọi chỗ trong nhà để... tấn công nhà chị.

Chị cưng mấy cây ổi , cây táo Tầu, cây quất đang ra hoa, nên mua thuốc kiến về rắc khắp vườn, và chúng bèn... trả thù bò hểt vào nhà , người nào trong nhà cũng bị đốt vài nhát. Kinh hãi quá, mấy mẹ con hôm nay phải... chiến tranh với kiến, thật là vất vả

Phải chi có thêm em, em sẽ làm cho chị một danh sách , để chị trừng trị lũ kiến ác ôn này. Chị sẽ lôi từng đứa ra... tùng xẻo. Chặt chân tay chúng để rang muối, mình thì tẩm bột chiên bơ , còn cái đầu, êu ôi, có có cái càng xấu xí, cắt... vất thùng rác.

Mọi việc xong xuôi , chị sẽ làm tiệc cho đàn ong đang làm tổ ngoài kia, mai mốt nó cho chị mật để chị đãi... diễn đàn, chịu chưa hihihi Grin Grin Grin

HN

Cái cách của chị trị kiến nghe oải quá! Tốn công sức và thì giờ vô cùng. Em nghe nói kiến nó kị nước và lửa. Cả 2 cách này trị tụi nó rất lẹ đó chị, nhưng không hiểu sao chưa ai phổ biến cả , chắc ai cũng dấu làm...vốn  Grin
Riêng mấy con kiến chổ em làm việc (may quá, không phải ở nhà hoado ) nó...vui lắm, chạy ra chạy vào tha thức ăn cho đầy tổ (kiến tha lâu đầy tổ mà lị ). Chỉ hơi tức mình là mình vừa đếm xong, nó lại quay đầu lại làm mình phải lại từ đầu  Sad 

Back to top
« Last Edit: 28. Jul 2010 , 18:03 by Dau Do »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #101 - 29. Jul 2010 , 09:15

Hoang Nga wrote on 26. Jul 2010 , 21:00:
Cô ơi !

Cười là một liều thuốc bổ.
Em mới tặng cô một liều thuốc bổ xong, bi chừ cô phải thưởng cái gì cho em chứ.
Em sẽ nằm lăn ra đây vòi vĩnh cô mãi, cho đến khi nào cô thưởng cho cái gì đó, em mới chịu đi chỗ khác chơi.

Em đang định ghé  Lều Văn, chọc thủng cái lều của cô N. Mai rồi leo lên xe tăng bọc sắt..... chạy, để xem cô ấy  có đuổi kịp không, nếu  chạy không kịp, cô chạy ra cản đường hộ em được không cô???

party11 chitchua partyfrog partyfrog partyfrog

Chào em Hội Trưởng,
Từ ngày Quân Sư dựng Lều Văn cho tui, em chưa đem một nhánh bông nào vào tặng, cũng không hề ghé thăm cô, nay lại định vào "chọc thủng cái lều" là nguyên cớ vì sao?  Hổm rày cô đã để ý thấy em hô hào mấy lần mà cứ lờ đi thôi, vì biết rằng sẽ không có ai hưởng ứng hết, hì hì hì...   
Thôi bây giờ cô đành gọi lính gác lều Thu Beo về giúp cô một tay, kẻo rồi mai kai mốt nọ mà lều bị rách nát như "bức dư đồ rách" của cụ Tản Đà thì em HT cũng đã cao bay xa chạy rồi, biết nơi mô mà tìm nữa...
Cám ơn Bạn Vàng đã không nghe theo lời rủ rê của em HN. 
Penguin bé nhỏ ơi, sao nhảy nhót cả ngày đêm mà cái vòng số 2 vẫn "xinh xinh" quá vậy?  Có bí quyết nào để giữ eo được thon đẹp hơn nữa không, chỉ cho cô mí.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #102 - 30. Jul 2010 , 12:07

Vu Ngoc Mai wrote on 29. Jul 2010 , 09:15:
Chào em Hội Trưởng,
Từ ngày Quân Sư dựng Lều Văn cho tui, em chưa đem một nhánh bông nào vào tặng, cũng không hề ghé thăm cô, nay lại định vào "chọc thủng cái lều" là nguyên cớ vì sao?  Hổm rày cô đã để ý thấy em hô hào mấy lần mà cứ lờ đi thôi, vì biết rằng sẽ không có ai hưởng ứng hết, hì hì hì...   
Thôi bây giờ cô đành gọi lính gác lều Thu Beo về giúp cô một tay, kẻo rồi mai kai mốt nọ mà lều bị rách nát như "bức dư đồ rách" của cụ Tản Đà thì em HT cũng đã cao bay xa chạy rồi, biết nơi mô mà tìm nữa...
Cám ơn Bạn Vàng đã không nghe theo lời rủ rê của em HN. 
Penguin bé nhỏ ơi, sao nhảy nhót cả ngày đêm mà cái vòng số 2 vẫn "xinh xinh" quá vậy?  Có bí quyết nào để giữ eo được thon đẹp hơn nữa không, chỉ cho cô mí.
Cô Ngọc Mai

Kính gửi cô Ngọc Mai.

Trước hết, em xin lỗi cô đến thăm mà không biết để nghênh đón cô.

Và sau đây, em xin phép được trả lời những câu...  hài tội của cô  Cry.

Em mới vào sân trường LVD một thời gian ngắn nay, tính lại ham vui chơi, nên vui đâu chầu đấy. Em có nghe Lều Văn của cô, nhưng biết nơi đó cũng có người canh gác kỹ lưỡng lắm, vào mà lạng quạng thì lãnh.... godau ,  nên chưa vào Lều Văn để..... flower40 flower4u.

Cô ơi ! Cô có nghe người ta nói thùng rỗng kêu to không? Em la làng lên như thế,  nhưng có dám làm đâu , em đã nói là không dựa... bóng từ bi của ai được, thì em rút lui ngay rồi cưa mà. Và rút lui vì nể sợ cô, chứ có phải vì... ghét cô đâu, mà cô...  Undecided nổi giận.

Em cũng xin lỗi cô đã dùng sai chữ, đáng lý ra em phải nói cô.... ngh... i...ê... m thì đúng hơn là....  Angry   

Thôi , chín bỏ làm mười , cô mà còn giận nữa thì em trốn cô luôn, không dám qua Vancouver gặp cô nữa đâu.

Mà cô ơi ! Mọi người đều nói cô có nụ cười có duyên lắm, lại đẹp đến nỗi học trò mê tít , vậy thì sao cô không cười hoài hoài mà làm nghiêm chi vậy.
Cô có biết khi cô làm nghiêm, thần kinh sẽ căng thẳng, áp huyết sẽ lên, và tuổi thọ sẽ giảm không?
Còn mỗi khi cô cười, tức là cô đã đang uống một liều thuốc bổ , áp huyết sẽ giảm, và tuổi thọ sẽ tăng.
Vậy cô thích chọn cái nào. Chúng em thì chỉ thích cô sống thọ để làm cố vấn cho Hội
Vậy cô  cho em xin lỗi cô , trăm lần xin lỗi,  vạn lần lỗi xin.
Cả đêm qua em thức trắng để nặn óc làm bài thơ tạ tội với cô. Em sẽ nắn nót  viết chữ cho thật đẹp , trên giấy lụa , rồi đem treo trên cành mai trước Lều Văn của cô, cô nhé.

Đậu Đỏ, Hoạ Mi Nâu, Chim Chích Choè, Thiên Nga, Nghiêm Trinh, Phương Tần,... các em trốn đâu hết cả rồi. Thấy cô.... Tạc Dzăng nổi giận là lặn hết, chẳng ai ra kứu chị cả , buồn chi lạ... Cry Cry Cry.

Chị nhờ mấy em lên rừng tìm cho chị cây mai, cây mai vàng, loại....Hoàng Mai , mình đem trồng trước Lều Văn của cô Mai , để chị treo thơ lên tạ tội nhé :   

Đố bạn : Cô nào có miệng cười duyên
Trên môi luôn nở nụ cười hiền
Học trò rắn mắt nhưng... không giận
Cắn môi... hài tội... lại cười duyên

Thơ Cóc Hoàng Nga partyfrog partyfrog
                                   Làm tại San Jose ngày 7/30/2010
                                   Vào một đêm có trăng và nhiều sao
Back to top

...

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #103 - 30. Jul 2010 , 15:49

Hoang Nga wrote on 30. Jul 2010 , 12:07:
Kính gửi cô Ngọc Mai.

Trước hết, em xin lỗi cô đến thăm mà không biết để nghênh đón cô.

Và sau đây, em xin phép được trả lời những câu...  hài tội của cô  Cry.

Em mới vào sân trường LVD một thời gian ngắn nay, tính lại ham vui chơi, nên vui đâu chầu đấy. Em có nghe Lều Văn của cô, nhưng biết nơi đó cũng có người canh gác kỹ lưỡng lắm, vào mà lạng quạng thì lãnh.... godau ,  nên chưa vào Lều Văn để..... flower40 flower4u.

Cô ơi ! Cô có nghe người ta nói thùng rỗng kêu to không? Em la làng lên như thế,  nhưng có dám làm đâu , em đã nói là không dựa... bóng từ bi của ai được, thì em rút lui ngay rồi cưa mà. Và rút lui vì nể sợ cô, chứ có phải vì... ghét cô đâu, mà cô...  Undecided nổi giận.

Em cũng xin lỗi cô đã dùng sai chữ, đáng lý ra em phải nói cô.... ngh... i...ê... m thì đúng hơn là....  Angry   

Thôi , chín bỏ làm mười , cô mà còn giận nữa thì em trốn cô luôn, không dám qua Vancouver gặp cô nữa đâu.

Mà cô ơi ! Mọi người đều nói cô có nụ cười có duyên lắm, lại đẹp đến nỗi học trò mê tít , vậy thì sao cô không cười hoài hoài mà làm nghiêm chi vậy.
Cô có biết khi cô làm nghiêm, thần kinh sẽ căng thẳng, áp huyết sẽ lên, và tuổi thọ sẽ giảm không?
Còn mỗi khi cô cười, tức là cô đã đang uống một liều thuốc bổ , áp huyết sẽ giảm, và tuổi thọ sẽ tăng.
Vậy cô thích chọn cái nào. Chúng em thì chỉ thích cô sống thọ để làm cố vấn cho Hội
Vậy cô  cho em xin lỗi cô , trăm lần xin lỗi,  vạn lần lỗi xin.
Cả đêm qua em thức trắng để nặn óc làm bài thơ tạ tội với cô. Em sẽ nắn nót  viết chữ cho thật đẹp , trên giấy lụa , rồi đem treo trên cành mai trước Lều Văn của cô, cô nhé.

Đậu Đỏ, Hoạ Mi Nâu, Chim Chích Choè, Thiên Nga, Nghiêm Trinh, Phương Tần,... các em trốn đâu hết cả rồi. Thấy cô.... Tạc Dzăng nổi giận là lặn hết, chẳng ai ra kứu chị cả , buồn chi lạ... Cry Cry Cry.

Chị nhờ mấy em lên rừng tìm cho chị cây mai, cây mai vàng, loại....Hoàng Mai , mình đem trồng trước Lều Văn của cô Mai , để chị treo thơ lên tạ tội nhé :   

Em Hoàng Nga thương,
Cô nghe nói em nổi tiếng về viết thư lý luận với thiên hạ, khiến cho đối phương khó lòng mà có thể cãi chầy cãi cối với em.  Loại thư này còn có thể được coi như "Giữa đường thấy sự bất bình mà tha" để binh vực lẽ phải và trả lại sự công bình cho người hàm oan nếu có.
Nay những thắc mắc của cô về chuyện đốt lều đã vừa được em duyên dáng trả lời, thì cô cũng không cần phải đóng vai "nghiêm" nữa.
Và dĩ nhiên là cô cũng không nổi giận đâu!
Cô thừa hiểu cũng chỉ vì em  muốn cho diễn đàn có chuyện...nổ lớn, còn cô thì phải nhập cuộc sau khi các em đã "nựng" cô Vân là búp bê Nhật Bổn, là làm thơ tiếng Anh rất hay... mà cô Vân chỉ cười xoà.
Xong chuyện cô Vân rồi thì HN sẽ rất thú vị nếu cô NMai lên tiếng.   Song có lẽ ít ai nghĩ rằng cô đang muốn thử tài HT bằng những lời lẽ khi đanh thép, lúc lại nhẹ nhàng đùa vui...Và quả nhiên HN đã dùng ngay chiến thuật của cô trong khi đối đáp.

Chuyến này cô sang Vancouver để cùng các em chia sẻ niềm vui Ngày Kỷ Niêm SN 6 Năm của diễn đàn.  Dĩ nhiên không có ngoại lệ, và HN, con chim đầu đàn của cô, phải cùng trọn vui với cả nhà.  Thế thì cô có tiếc chi những nụ cười, nhất là chúng lại còn giúp cô sống lâu và "được" làm cố vấn dài dài nữa...

Cô thường quan niệm "bút sa gà chết" nên không khi nào dùng ngòi bút để làm thương tổn một ai dù rất nhẹ nhàng. 
Bây giờ thì cô cám ơn HN về những đoá mai vàng sẽ được đem vào Lều Văn cho cô.  Và chúng ta lại đốt pháo ăn mừng mùa hè không còn đỏ lửa nữa các em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #104 - 30. Jul 2010 , 21:14

Hoang Nga wrote on 30. Jul 2010 , 12:07:
... Đậu Đỏ, Hoạ Mi Nâu, Chim Chích Choè, Thiên Nga, Nghiêm Trinh, Phương Tần,... các em trốn đâu hết cả rồi.

Hi hi hi !!! Chị Hằng Nga ơi! Rằng thì là Cô kiu ai nấy...dạ, chứ tụi em chẳng dại gì mà xông vào giữa chốn sa trường, lỡ mấy Cô ... điểm danh sao

yahooooo yahooooo yahooooo yahooooo yahooooo

Quote:
Thấy cô.... Tạc Dzăng nổi giận là lặn hết, chẳng ai ra kứu chị cả , buồn chi lạ... Cry Cry Cry.

Tại vì biết là Cô...hù chị thôi , chứ mấy Cô hiền thí mồ. Đi chơi với các Cô không sợ bị la, chỉ sợ...đau bụng vì cười nhiều quá ...  laugh12 rollingonthefloor  Grin   emjumping1  Smiley

Quote:

Em kiếm cây cao cao để chị treo cho đủ chỗ nghen  Wink

Quote:

Cô Ngọc Mai mình cười rất duyên
Nụ cười láu lĩnh chứ không hiền
Học trò quậy hả? Cô ... quậy lại
Cho biết hơn thua, chớ than phiền...

frog-51  frog-51
Thơ ểnh ương Dallas
Vào một tối có ruồi và có râu...

(Chiện là như vầy: Có 1 con ruồi bay lạc vào phòng em, em phải xách cây đi rình nó. Có ai ngờ con ruồi này cũng mê thơ dữ a, nó bay vào đậu trên kệ sách...đọc thơ  Shocked Em với tới đập nó, trúng chóc chomachit , tay em đập trúng con guồi còn cằm em đập trúng góc bàn  fighting0027, bi giờ cằm em sau khi xanh xanh rồi lại tím ngắt như màu thời gian...1 cục...  Angry  fighting0030

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 11
Send Topic In ra