Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÍCH CHOÈ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 14
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÍCH CHOÈ (Read 24360 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHÍCH CHOÈ
Reply #90 - 08. Apr 2011 , 00:10

NgocDoa wrote on 07. Apr 2011 , 22:23:
...

Chúc em một ngày thật vui vẻ, đầm ấm bên gia đình và bạn bè
Trọn đời tươi trẻ và hạnh phúc
Chúc mừng! Chúc mừng!

Em rất cám ơn chị Đoá đã quan tâm đến ngày sinh nhật của em mà làm cái thiệp đẹp quá. Em cũng chúc chị nhiều niềm vui khi bước chân vào ngôi nhà LVD.
Mến tặng chị
...

Thương chị,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #91 - 08. Apr 2011 , 00:36

Hoa Hạ wrote on 07. Apr 2011 , 23:38:
...

HAPPY BIRTHDAY TO CHÍCH CHOÈ 10.04.2011

Chi HHa chi co tai chom la so mot, nen hom nay mươn tam cai banh SN qua dep cua chi Anh Thu de chuc mung SN cua Choè nè. Chúc em Choè - Mỹ Dung co mot ngay sinh nhat day du y nghia nhat - that hanh phuc trong vong tay cua ong xa va may dua con thương yeu.

BouquetOfFlower BouquetOfFlower BouquetOfFlower BouquetOfFlower BouquetOfFlower thbirthday7 thbirthday7 thbirthday7 thbirthday7 thbirthday7

Em rất cảm ơn chị Hoa Hạ , đã phone chúc mừng và còn gửi quà cho em trong mùa sinh nhật của em nữa. Năm nay sinh nhật em thật là hạnh phúc. Bánh nhiều nè , hoa nhiều nè , quà nhiều nè....em mừng quá trẻ lên mấy tuổi rồi chị ơi , vậy không sợ sinh nhật tới làm mình già thêm 1 tuổi nữa đâu chị àh.

Thương chúc anh chị cuối tuần hạnh phúc nha. Hoa này em gửi đến anh chị đây

...

Thương chị ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #92 - 08. Apr 2011 , 00:40

Hoạ Mi Nâu wrote on 07. Apr 2011 , 23:54:
Choè ơi, cuối tuần mừng sinh nhật với gia đình vui nhé

...

Cám ơn Nâu nhiều ,cái thiệp và bài thơ quá tuyệt. Cuối tuần vui nha Nâu , Happy đi nghe nhạc nha. Tặng lại Nâu nè
Nâu thích màu tím nên Choè tặng hồng tím nha
...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #93 - 08. Apr 2011 , 00:49

...

Hôm nay 08/04/2011 cũng là Sinh Nhật của 1 người bạn học NTT của nhóm chim chóc là Anh Gà Trống Tạ Trí Trung ở Stuttgart - Đức.

Chúc mừng Gà Trống đã tìm được Gà Mái , cả nhóm mong sẽ có tin vui về Gà con  Cheesy Grin

...

Gà Trống hãy vào đây và  hãy nhận bó hoa tình bạn này chúc anh một sinh nhật vui tươi và tràn đầy hạnh phúc.

Thân mến

Mỹ Dung - Chích Choè

Và Sơn Ca Nguyễn Bảo ở Canberra - Úc Châu cũng đã gửi đến Gà Trống thiệp này

...
Back to top
« Last Edit: 08. Apr 2011 , 01:29 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #94 - 08. Apr 2011 , 00:53

Chúc Mừng Sinh Nhật  Sao Tím - Mỹ Dung - Chích Choè

...

Chúc Sao Tím ngày SN thật vui vẻ với gia đình & được nhiều quà của dâu nghen ! violetflower hoa_tim1 violetflower

TN
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #95 - 08. Apr 2011 , 01:03

TuyetNgo wrote on 08. Apr 2011 , 00:53:
Chúc Mừng Sinh Nhật  Sao Tím - Mỹ Dung - Chích Choè

...

Chúc Sao Tím ngày SN thật vui vẻ với gia đình & được nhiều quà của dâu nghen ! violetflower hoa_tim1 violetflower

TN

Cám ơn chị Tuyết Ngô nhiều nha , cái bánh này hơi nhỏ mà đẹp quá , chị cũng nhớ là Choè ăn kiêng phải hông? Chúc chị TN lúc nào cũng dễ thương và hay nhõng nhẽo với Cô Mai , Cô Vân , Cô Thu , Thầy Đường vả tất cả các anh chị em ở sân trường LVD của chúng mình , nhất là nhõng nhẽo với Cô Mai nhiều nhiều hơn chút nữa nghe  Grin Grin

Mến tặng chị nè

...

Thân mến,

Em Choè
Back to top
« Last Edit: 08. Apr 2011 , 01:04 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

KIM-HANH
Junior Member
**

Reply #96 - 08. Apr 2011 , 08:09

Back to top

WWW kim_anne63  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #97 - 08. Apr 2011 , 19:39

Hạnh ơi,

Hạnh xem mục Kỹ Thuật chỉ cách mở kho hình để dán lên d/d nhé. Mong xem hình  Wink
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #98 - 08. Apr 2011 , 21:20

ChíchChoè wrote on 04. Apr 2011 , 19:35:
Ôi em ngây thơ quá ha chị , em tin có như vậy đó nha , ước gì??? ước gì???? haha em mang đôi hia vô bước 1 bước để qua bên đó ở luôn cho rồi... Grin Grin

Cám ơn chị TV đã rất dễ thương với cả nhà LVD và cả em nữa  Cheesy Cheesy

Tặng chị nè

...

Màu hoa tím mà chị rất thích phải không?
Chúc chị luôn dễ thương như vậy hoài nha chị.

Thương chị ,

Em Choè

Thấy chưa? chị nói là em cứ hạnh phúc mà đón nhận các món quà , hoa xinh , bánh trái dài dài đến....suốt tháng đó nhang.
Chia vui với em gái xinh tươi và trẻ mãi hông già nầy...hi.hi.hi.
Chị Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #99 - 09. Apr 2011 , 21:21

KIM-HANH wrote on 08. Apr 2011 , 08:09:

Cám ơn Kim Hạnh đã vào chúc mừng sinh nhật cho chị Choè nha , nhân tiện chị cũng tặng em bó hoa làm quen nè

...

KH học LVD 81 chắc học chung với em chị quá , có học chung với bạn nào tên Phạm Mỹ Lệ không vậy KH ơi... Cheesy Grin

Rất mong em sẽ vào Tiếng chim Vườn Trúc , ngôi nhà của LVD 77 để cùng vui chơi với nhóm chị nha.

Thương em ,

Chị Choè  Grin Cheesy
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #100 - 09. Apr 2011 , 22:19

Choè ơi,

Hôm nay đi giỗ Tổ về lại loay hoay chợ búa mãi đến giờ mới về, sực nhớ đã là 10/4 ở Sài gòn rồi mà My chưa sắm quà chúc sinh nhật Choè nữa  Undecided
Thôi My đã lỡ mang tiếng là người chúc phút chót, thì nhẩn nha tìm cho em  xem hình của loài chim... không phải chích choè  Grin

My nhìn thấy một lần Hummingbird ở Cali, nó xinh đẹp, dễ thương gì đâu, My nhớ mãi đến bây giờ. Nãy giờ đi tìm hình mãi chưa thấy con nào có màu đẹp như thế.
Ở Canada My khg thấy, nghĩ có lẽ Cali nóng hơn mới có, nhưng chắc khg phải tại nóng hay lạnh đâu nhỉ, vì ở Việt Nam khg có. À, hay là có mà My khg biết  Grin
Có mỗi thiê.p này có hình loài chim xinh đep này, mang về chúc sinh nhật Choè nhé (Nếu My khéo và siêng như  Đá hay Tần là đã vẽ vời thành thệp sinh nhật thật đẹp rồi  Embarrassed)

hoahong.gif CHÚC MỪNG SINH NHẬT CHOÈ hoahong.gif

...

Chúc Choè sinh nhật thật vui bên gia đình và bạn bè. Thêm một tuổi hạnh phúc, tươi vui, thêm trẻ, thêm đẹp

Mang thêm hình này để Choè biết chim này nó bé đến đâu, dù khg đẹp. 

...

Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2011 , 00:11 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #101 - 10. Apr 2011 , 01:06

Đặng-Mỹ wrote on 09. Apr 2011 , 22:19:
Choè ơi,

Hôm nay đi giỗ Tổ về lại loay hoay chợ búa mãi đến giờ mới về, sực nhớ đã là 10/4 ở Sài gòn rồi mà My chưa sắm quà chúc sinh nhật Choè nữa  Undecided
Thôi My đã lỡ mang tiếng là người chúc phút chót, thì nhẩn nha tìm cho em  xem hình của loài chim... không phải chích choè  Grin

My nhìn thấy một lần Hummingbird ở Cali, nó xinh đẹp, dễ thương gì đâu, My nhớ mãi đến bây giờ. Nãy giờ đi tìm hình mãi chưa thấy con nào có màu đẹp như thế.
Ở Canada My khg thấy, nghĩ có lẽ Cali nóng hơn mới có, nhưng chắc khg phải tại nóng hay lạnh đâu nhỉ, vì ở Việt Nam khg có. À, hay là có mà My khg biết  Grin
Có mỗi thiê.p này có hình loài chim xinh đep này, mang về chúc sinh nhật Choè nhé (Nếu My khéo và siêng như  Đá hay Tần là đã vẽ vời thành thệp sinh nhật thật đẹp rồi  Embarrassed)

...

Chúc Choè sinh nhật thật vui bên gia đình và bạn bè. Thêm một tuổi hạnh phúc, tươi vui, thêm trẻ, thêm đẹp

...

Em cám ơn chị My đã vào chúc mừng sinh nhật em vào đúng ngày đúng giờ em được sinh ra đời  Cheesy Grin.
Càng thích hơn vì được chị tặng em hình con hummingbird....Em đã biết loài chim này rồi , một người bạn nhóm chim chóc của em tên Đỗ Hữu Chuyền có nick là Hummingbird đó chị. Bạn ấy nói đây là loài chim ruồi , vì nó nhỏ bằng con ruồi thôi , và bạn ấy cũng canh để chụp hình nó đang hút mật hoa như cái hình của My tặng đó ạh. Àh mà bạn ấy chụp ở nhà bạn ấy là ở Calgary , tức là Canada , vậy thì Canada cũng có loài chim này mà My chưa biết đó thôi.
Em cũng ước ao , dù em có già hay có thành bà nội rồi , thì em cũng nhỏ bé như con hummingbird này thôi....để em còn được nhõng nhẽo với các Cô và các chị, các bạn nữa chứ. Vậy thì lời chúc của chị phù hợp với em quá  Cheesy Grin

Tặng My nè
...

Àh mà My đi Giỗ Tổ Hùng Vương có chụp hình không? Nếu có thì My gửi em xem với nha , chắc hôm nay My đẹp lắm đây  Cheesy Grin

Em vừa ăn sinh nhật với vợ chồng Vũ đó chị. Chỉ có 3 mẹ con thôi hà. Nàng dâu tập nấu 1 nồi Cary ăn với bún đãi mẹ thôi. Tuy ngon mà dâu cũng chưa bày biện khéo nên xin mẹ đừng chụp hình , post lên mấy Cô cười con...hehe. Thế là tha cho dâu thôi , để cháu mắc cở tội nghiệp. Thằng Út hôm nay đi làm chị ạ ( cháu vừa học vừa làm, nên chủ nhật cũng phải đi -thương quá đi thôi , tối Út về ăn sau....) Còn Tía mấy nhỏ thì đi chơi tennis rồi , dặn con ở nhà ăn sinh nhật mẹ cho vui...rồi đi mất rồi. Thôi kệ đi chị ơi, cái ông này mê chơi banh thôi , không biết gờ len là gì....để em kiếm người khác gờ len vậy nha chị.  Cheesy Grin

Chị  nhớ gửi hình đi Giổ Tổ HV nha chị.

Thương mến ,

Em Choè

Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2011 , 18:26 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #102 - 10. Apr 2011 , 17:34

Nhạn thay con humming bird o ben CA nay rat nho so voi cac loai chim khac. No phong xuông voi toc do rat la nhanh, va bay len cung nhu the. Chung co doi canh trong suôt nen khi nhin thoang nhạn cu ngo la con chuôn chuôn lon dang bay day, chu khong co nho nhu con ruôi dau Choè ạ. Nhu the thi bà mẹ Chong Choè cung am long voi noi bun cua con dau nau de mung ngay sinh nhat roi phai khong?
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #103 - 10. Apr 2011 , 18:32

Hoa Hạ wrote on 10. Apr 2011 , 17:34:
Nhạn thay con humming bird o ben CA nay rat nho so voi cac loai chim khac. No phong xuông voi toc do rat la nhanh, va bay len cung nhu the. Chung co doi canh trong suôt nen khi nhin thoang nhạn cu ngo la con chuôn chuôn lon dang bay day, chu khong co nho nhu con ruôi dau Choè ạ. Nhu the thi bà mẹ Chong Choè cung am long voi noi bun cua con dau nau de mung ngay sinh nhat roi phai khong?

hihi...Choè ăn nồi cari từ hôm qua mà đến hôm nay vẫn còn thấy ấm lòng đó Nhạn. Từ lúc có nàng dâu , Choè thấy ấm cúng lắm , vì Choè như mới sinh được một cô con gái cưng mà nó lớn nhanh như hiện tại , để Choè được cùng chuyện trò , cùng làm bếp , cùng đi chợ , đi chơi....thiệt là vui đó Nhạn....
Chủ nhật của Nhạn vui không? mới đi chơi về , chắc kỳ này Nhạn ở nhà xả hơi phải không nè?  Grin Cheesy
Chúc Nhạn và anh Kent 1 ngày cuối tuần hạnh phúc nha.

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #104 - 10. Apr 2011 , 18:51

Đặng-Mỹ wrote on 09. Apr 2011 , 22:19:
Choè ơi,

...

...

Àh mà My ơi ,

Em thấy em không giống con chim ruồi này đâu , vì em....to tròn chứ không nhỏ híu...mỏ nhọn như vậy... Cheesy Grin

Em giống con vẹt hơn...haha...ai dạy nó nói gì là nó nói theo ngay thôi...Nên em cũng bắt chước nhõng nhẽo theo Nâu và chị TV hay quá xá.... Cheesy Grin.

Nó nè chị

...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 ... 14
Send Topic In ra