Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cô Kim Anh và Cô Thu Trang  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Cô Kim Anh và Cô Thu Trang (Read 914 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Cô Kim Anh và Cô Thu Trang
28. Apr 2010 , 06:34

...

Cô Thu Trang và chị Thanh Sử (LVD64) chụp ở Lourdes ngày 4/14/2010.

Em Nga LN ơi à, không biết hôm em đi Lourdes có trùng ngày với nhóm cô Thu Trang  và chị Thanh Sử không? Có khi nào thày trò gặp nhau mà …không nhận ra nhau???

...

Cô Kim Anh , chị Thanh Sử ngồi cạnh cô, chị Xuân Hương (học cùng lớp với chị Thanh Sử) đứng sau cô Kim Anh và chị Ngọc Sương (LVD67) đứng phía sau chị Thanh Sử.

Hình chụp tai Paris tháng 4/2010 nhân dịp cô Kim Anh qua Paris để họp mặt với các cựu nữ sinh LVD . Rất tiếc là Xuân Thảo vì bận việc nên mất cơ hội đến thăm 2 cô .

PS: Đ Đ quên mất là chị Thanh Sử ra trường niên khoá nào ( chắc là niên khóa mille neuf cent...lâu lắm nên không tính ra được chị Ngọc Sương ra niên khoá nào  Undecided   Undecided , không chừng lại ra trường cùng năm với mình mà hỏng hay   Embarrassed

PPS: Vừa hỏi lại chị Thanh Sử và được biết chị Thanh Sử và chị Xuân Hương thi Tú Tài đôi năm 1964, vì là năm đầu tiên của LVD nên các chị phải chuyển trường vào năm đệ nhất. Còn chị Ngọc Sương  ra trường năm 1967 (cùng niên khóa với chị Cần và chị Thúy Lan  Huh )
Back to top
« Last Edit: 28. Apr 2010 , 13:37 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Cô Kim Anh và Cô Thu Trang
Reply #1 - 28. Apr 2010 , 13:57

Dau Do wrote on 28. Apr 2010 , 06:34:

...

Cô Thu Trang và chị Thanh Sử (LVD64) chụp ở Lourdes ngày 4/14/2010.

Em Nga LN ơi à, không biết hôm em đi Lourdes có trùng ngày với nhóm cô Thu Trang  và chị Thanh Sử không? Có khi nào thày trò gặp nhau mà …không nhận ra nhau???

...

Cô Kim Anh , chị Thanh Sử ngồi cạnh cô, chị Xuân Hương (học cùng lớp với chị Thanh Sử) đứng sau cô Kim Anh và chị Ngọc Sương (LVD67) đứng phía sau chị Thanh Sử.

Hình chụp tai Paris tháng 4/2010 nhân dịp cô Kim Anh qua Paris để họp mặt với các cựu nữ sinh LVD . Rất tiếc là Xuân Thảo vì bận việc nên mất cơ hội đến thăm 2 cô .

PS: Đ Đ quên mất là chị Thanh Sử ra trường niên khoá nào ( chắc là niên khóa mille neuf cent...lâu lắm nên không tính ra được chị Ngọc Sương ra niên khoá nào  Undecided   Undecided , không chừng lại ra trường cùng năm với mình mà hỏng hay   Embarrassed

PPS: Vừa hỏi lại chị Thanh Sử và được biết chị Thanh Sử và chị Xuân Hương thi Tú Tài đôi năm 1964, vì là năm đầu tiên của LVD nên các chị phải chuyển trường vào năm đệ nhất. Còn chị Ngọc Sương  ra trường năm 1967 (cùng niên khóa với chị Cần và chị Thúy Lan  Huh )

Đậu Đỏ thương,
Cô Thu Trang trông vẫn trẻ em nhỉ .  Còn cô Kim Anh thì các cô cũng mới gặp cách đây ít tháng.  Các em ở Pháp có đông không em .  Năm xưa cô qua bên ấy không biết mà gặp, uổng ghê.
Cho cô gửi lời thăm cả nhà LVD bên Pháp với, nếu em có dịp liên lạc được .
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 29. Apr 2010 , 08:41

Vu Ngoc Mai wrote on 28. Apr 2010 , 13:57:
Đậu Đỏ thương,
Cô Thu Trang trông vẫn trẻ em nhỉ .  Còn cô Kim Anh thì các cô cũng mới gặp cách đây ít tháng.  Các em ở Pháp có đông không em .  Năm xưa cô qua bên ấy không biết mà gặp, uổng ghê.
Cho cô gửi lời thăm cả nhà LVD bên Pháp với, nếu em có dịp liên lạc được .
Thân,
Cô Ngọc Mai

Kính thưa cô Ngọc Mai,
Em đã email hỏi chị Thanh Sử xem chị có biết được ở Paris LVD mình có được bao nhiêu người. Diễn đàn mình cũng có 2 em ở Paris là em Phương Dung lvd72 và em Xuân Thảo lvd 7?? ( lại quên nữa rồi  Embarrassed ). Sỡ dỉ em hay quên là vì em XT học giữa chừng là chuồn đi Tây, không có học hết 7 năm trung học ở LVD  Tongue  Tongue (viện cớ  Tongue )

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #3 - 30. Apr 2010 , 13:31

Cô Thu Trang trông vẫn vậy, chẳng thay đổi chút síu nào ha?  Không biết thâỳ Cương thì ra sao?  Mà hôì này cô Thu Trang ở đâu hả em?
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 30. Apr 2010 , 21:39

thule wrote on 30. Apr 2010 , 13:31:
Cô Thu Trang trông vẫn vậy, chẳng thay đổi chút síu nào ha?  Không biết thâỳ Cương thì ra sao?  Mà hôì này cô Thu Trang ở đâu hả em?

Kính thư cô Thu,
Em đã quên hỏi chị Thanh Sử là cô Thu Trang hiện giờ ở đâu ạ, vì em đọc email xong thì trong đầu cứ đinh ninh rằng cô Thu Trang đang ở tại Pháp, bây giờ nghe cô hỏi thì em đớ ra  Embarrassed  Embarrassed

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 09. May 2010 , 20:38

Em Dau Do oi ,
Co cam on em da may man dua may tam hinh cua hai Co Kim Anh va Thu Trang len day.
Hom no Co nhan dươc may tam hinh nay do Thanh Su chuyen , Co co hoi Thanh Su co muon Co nho cac em post hinh len khong vi chac chan ai cung muon xem hinh cua nhung ngươi than cua minh da lau chua dươc gap , moi biet la em da bang long dua len roi.
Co KIm Anh thi Co moi dươc gap ky roi , con Co Thu Trang van nhu vay , khong co thay doi , chac cung van o dia chi cu?
May ngay sau Xuan Hương lai goi cho Co , hai Co Tro noi chuyen den noi dien thoai cua Co [ cordless phone ] het ca battery danh phai ngat doan nua chung ! Nghe Thanh Su noi la Ngoc Sương se qua CA nay choi day , mong la se gap em Ngoc Sương.
Co Van 
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra