Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hồi Ký  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 80 81 82 83 84 ... 211
Send Topic In ra
Hồi Ký (Read 267487 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Hồi Ký
Reply #1215 - 15. Sep 2011 , 19:22

NgocDoa wrote on 15. Sep 2011 , 15:37:
...

Đóa oi , Co mươn cai banh sinh nhat nay de dem den chuc Co Ngoc nhe.

Chi Minh Ngoc than men ,
Minh nghe em Phương Tran noi hom nay la sinh nhat cua Chi , minh voi vang goi dien thoai den de chuc mung Chi , nhung chang co ai tra loi. Chac la Thay Đường dang dua
" ngươi đẹp " di an mung ngay trong dai cua Chi Ngoc roi ?
Chi Ngoc dung la mot ngươi dan ba cong dung ngon hanh hoan toan , Thay Đương la ngươi may man nhat tran gian do !
Tui nay than chuc Chi Ngoc them mot tuoi van giu mai dươc nhung dac diem do.
Mong se som gap lai Chi Ngoc.
Khang, Vân và Vĩnh
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #1216 - 15. Sep 2011 , 21:38

Tôi cũng nhờ em Tý cho xe đi đến đây đúng ngày giờ và vội quá không kịp làm bánh gì, thấy cái bánh này tươi đẹp và dễ thương giống chị quá nên cũng mượn luôn để   

Thân chúc chị Ngọc một sinh nhật vui tươi, trẻ trung, hạnh phúc, và ngọt ngào như bao giờ..
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1217 - 15. Sep 2011 , 21:43

Thu Béo mến, cám ơn em đã có hảo ý tiết lộ  ngày SN của tôi trên diễn đàn, nhờ vậy tôi đã được hưởng những lời chúc mừng thân thương gửi đến từ khắp nơi của tất cả các thân hữu. Đôi Thu-Bụt luôn luôn chủ động trong các dịp hội hè vui chơi tại tệ xá, cám ơn các em thật nhiều.
Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1218 - 15. Sep 2011 , 21:59

Cám ơn Tuý Vân, Nho, Hạnh đã gửi cho tôi những lời chúc mừng SN thật tốt đẹp. Buổi gặp gỡ các em ở ĐH tuy ngắn ngủi nhưng không bao giờ tôi quên những chân tình mình đã trao cho nhau đêm thứ Sáu tại nhà H.Nga. Mong một ngày nào rất gần được gặp lại các em để chúng mình lại có dịp được tâm sự thoải mái.
Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1219 - 15. Sep 2011 , 22:08

Cám ơn Ngọc Đoá đã tặng cái bánh SN thật bự. Thế nào bao giờ các em lại tái ngộ với chúng tôi để hát hò đây.Cây ớt đỏ đang chờ các em đấy. Kỳ này tôi sẽ hát tặng các em một bản nhạc cổ điển mới toanh.
Đường- Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1220 - 15. Sep 2011 , 22:38

Phượng Tr mến, tôi chưa bao giờ có duyên được gặp em trên diễn đàn, sao em cưng tôi thế? Em đã hát tặng một bài có ý nghĩa thấm thía làm tôi rất xúc động, mong có ngày được hội ngộ với em. Cám ơn em thật nhiều.
Ngọc
Phượng Tr ơi, tôi đang tập 2 bài: Tristesse của Chopin và Serenata của Enrico Toselli lời Việt của P.Duy. Mấy bài tiền chiến em đề nghị đều ok hết nhưng phải từ từ. Cám ơn PT, nhờ em mà tôi đã có hứng để tập hát lại và cũng để giải trí đỡ buồn. Em hát bài của Đại Sân đạt lắm, Ngọc rất thích. Chúc em vui mạnh và giọng hát ngày càng điêu luyện.
Đường
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1221 - 15. Sep 2011 , 22:58

Em TB chào Thầy Cô,

Em đem thêm "quà đặc biệt" vào mừng Sinh Nhật Cô  Smiley Smiley Smiley
Mời Thầy Cô cùng xem và cười miếng bự với chúng em

hahahahahahahahahahaha
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #1222 - 15. Sep 2011 , 23:00

ngo_thi_van wrote on 15. Sep 2011 , 19:22:
Đóa oi , Co mươn cai banh sinh nhat nay de dem den chuc Co Ngoc nhe.

Chi Minh Ngoc than men ,
Minh nghe em Phương Tran noi hom nay la sinh nhat cua Chi , minh voi vang goi dien thoai den de chuc mung Chi , nhung chang co ai tra loi. Chac la Thay Đường dang dua
" ngươi đẹp " di an mung ngay trong dai cua Chi Ngoc roi ?
Chi Ngoc dung la mot ngươi dan ba cong dung ngon hanh hoan toan , Thay Đương la ngươi may man nhat tran gian do !
Tui nay than chuc Chi Ngoc them mot tuoi van giu mai dươc nhung dac diem do.
Mong se som gap lai Chi Ngoc.
Khang, Vân và Vĩnh      

Em Ngọc thương,
Chị cũng "ké" chiếc bánh SN của Ngọc Đoá và quá giang xe của Ph.Tr để đến chúc em một Sinh Nhật Thật Vui Vẻ và Hạnh Phúc.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1223 - 15. Sep 2011 , 23:20

Thưa quý Anh Chị : Khang,Vân,Vĩnh.
Ngọc thành thật cám ơn những lời chúc mừng chân tình và tốt đẹp nhất của quý Anh Chị. Hôm nay chúng tôi đưa nhau đi thăm Costco để mừng SN và mua sắm cho tiện việc...ss. Đùa một tí cho vui chứ tụi tôi cũng không nhớ hôm nay là SN của Ngọc. Về đến nhà được K Phượng gọi ĐT bảo mọi người đang chúc mừng SN tùm lum trên diễn đàn, bèn vội vàng mở ra để hồi âm, thành thử hơi muộn mong quý vỵ miễn thứ. Thế là từ nay vợ chồng tôi chính thức được xơi SN dài dài với tất cả quý thân hữu trên diễn đàn thật vừa vui lại vừa...mệt.
Hỏi nhỏ Khang nhé : Cặp song ca U50 và U80 hát bài Thoi Tơ có đặng không?
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1224 - 15. Sep 2011 , 23:41

Cô Thu thân mến,
Ngọc chân thành cám ơn những lời chúc mừng thân thương và tốt đẹp nhất của Cô. Ngọc lúc nào cũng nhớ đến ô mai và nhất là những giò Thuỷ tiên tuyệt hảo của Cô đã gửi tặng ngày nào. Mong chúng mình lại có dịp được hội ngộ để thưởng thức món bánh xèo Nam Kỳ của Ngọc.
Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1225 - 15. Sep 2011 , 23:45

Cám ơn Chị Tư. Hôm nào rảnh nhớ lại ghé chơi, còn nhiều mục hấp dẫn lắm đấy. Món xôi vò đang được sửa soạn. Hẹn gặp lại Chị.
Ngọc
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1226 - 16. Sep 2011 , 06:29

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 15. Sep 2011 , 22:38:
Phượng Tr mến, tôi chưa bao giờ có duyên được gặp em trên diễn đàn, sao em cưng tôi thế? Em đã hát tặng một bài có ý nghĩa thấm thía làm tôi rất xúc động, mong có ngày được hội ngộ với em. Cám ơn em thật nhiều.
Ngọc

Thưa Cô Ngọc ,

Em biết Cô qua ngòi bút của Thày  Cheesy Grin và vẫn mong được gặp gỡ và trò chuyện cùng Cô ạ , em ở VN rất xa Cô nhưng tuy xa mà gần Cô nhỉ vì mình có thể gặp nhau ở đây nơi trang D Đ LVD này , nhìn hình của Cô trẻ lắm ạ , chứng tỏ Cô rất hạnh phúc pinkrose

Em cũng cám ơn Cô đã thích món quà em tặng , nghe trong bài hát này " cặp đôi này " còn ướt át tình cảm lắm Cô ha.

Em mến chúc Cô luôn tươi vui & hạnh phúc mãi

PTr

Quote:
Phượng Tr ơi, tôi đang tập 2 bài: Tristesse của Chopin và Serenata của Enrico Toselli lời Việt của P.Duy. Mấy bài tiền chiến em đề nghị đều ok hết nhưng phải từ từ. Cám ơn PT, nhờ em mà tôi đã có hứng để tập hát lại và cũng để giải trí đỡ buồn. Em hát bài của Đại Sân đạt lắm, Ngọc rất thích. Chúc em vui mạnh và giọng hát ngày càng điêu luyện.
Đường

Thưa Thày ,

Chà !! Đúng là Thày hát bài này thì ăn đứt bọn em rồi , tụi em sẽ không cạnh tranh nổi Thày đâu  Cheesy Grin

Em cũng vui vì Cô Ngọc thích bài Còn Có Bao Ngày , rảnh rảnh Thày tập hát bài đó đặng " có gì " thì hát Cô nghe  Cheesy Grin

Chúc Thày luôn mạnh khoẻ để hát hò với tụi em cho vui

PTr
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1227 - 16. Sep 2011 , 20:59

Thu Béo và Bụt ơi, các em thật quá hay. Những hình ảnh sống động đã ghi lại trong lòng mọi người những giây phút thân thương bên nhau và nhớ đời. Vợ chồng tôi không biết nói lời gì để cám ơn vì các em đã thật sự cho chúng tôi được sống một ngày tràn đầy hạnh phúc. Biết bao giờ mới lại được tái ngộ với các em, ngày vui qua thật mau, hãy cùng nhau nhớ mãi những kỷ niệm tuyệt vời này. Vợ chồng tôi thân chúc các em cùng gia đình luôn được vui mạnh và mọi sự như ý. Hẹn gặp lại các em...
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1228 - 18. Sep 2011 , 00:57

Thưa Thày Đường,
Lâu nay em bận bịu không vào D/Đ. Hôm nay vào nhà Thày đọc mấy posts thì mới biết ngày SN của Cô vừa qua.  Em nhờ Thầy chuyển lời chúc của em cho Cô dùm em ạ.
Em thương chúc Cô Ngọc dịu hiền vạn sự bình an, và lúc nào Cô cũng tươi trẻ như ngày em được hân hạnh gặp Cô với Party of Five của em năm ngoái. Em xin gởi Cô bó hoa.

...

Em cũng chúc Thầy vui cuối tuần, hát hay hát khoẻ ạ.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1229 - 18. Sep 2011 , 09:45

Cám ơn HMN đã gửi lời chúc mừng. Vợ chồng tôi lúc nào cũng nhớ đến kỷ niệm hôm gặp Party 5 ở Irvine ngày nào, thật là vui. Ngọc vẫn nhắc nhở đến món quà nặng ký của các em mà Ngọc đã sử dụng đúng mức ở các tiệm Ross... Tháng 11 này hình như Dzịt Gỗ xuống quận Cam có hứa sẽ ghé thăm chúng tôi, mong gặp lại tất cả các em. Ngọc khen HMN làm thơ hay lắm.
Đường
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 80 81 82 83 84 ... 211
Send Topic In ra