Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hồi Ký  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 97 98 99 100 101 ... 211
Send Topic In ra
Hồi Ký (Read 268637 times)
Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Re: Hồi Ký
Reply #1470 - 26. Dec 2011 , 15:28

anh_thu_Tran wrote on 26. Dec 2011 , 14:59:
...

CHÚNG EM XIN KÍNH CHÚC THÀY CÔ ĐƯỜNG NGỌC CÙNG GIA ĐÌNH ĐƯỢC HƯỞNG MỘT NĂM MỚI TRÀN ĐẦY SỨC KHOẺ ,MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC.

Cám ơn em nhiều. Từ phương trời xa xôi mà em còn nhớ tới vợ chồng tôi, thật là quý hoá. Ngày vui qua mau em nhỉ ! Mới ngày nào tôi được hân hạnh chụp hình với em trong lễ căt bánh Sinh Nhật năm thứ 7 của diễn đàn ở thung lũng Hoa Vàng mà nay chỉ còn là kỷ niêm. Biết ngày nào chúng ta mới lại được tái ngộ hả em? Thân chúc em cùng gia đình một Năm Mới an khang và mọi sự như ý.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1471 - 30. Dec 2011 , 23:28

...

Chúc Thày Cô luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc

Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1472 - 31. Dec 2011 , 09:14

Phuong_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 23:28:
...

Dạo này chắc đệ tử văn nghệ của tôi mắc vui chơi Lễ Hội nên vắng bóng trên diễn đàn hơi lâu. Thế nào cái mục hát hò Ly Rượu Mừng sao thấy êm ru vậy, chắc là chìm xuồng phải không em?
Vợ chồng tôi thân chúc em cùng quý quyến một Năm Mới, An Khang và Hạnh Phúc.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1473 - 01. Jan 2012 , 10:18

Phuong_Tran wrote on 30. Dec 2011 , 23:28:
...

Nhân dịp Xuân Nhâm Thìn 2012 , em kính chúc thầy và cô Ngọc luôn hạnh phúc , an vui và hát khoẻ , mạnh hơn bao giờ hết.
Em Tv
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1474 - 01. Jan 2012 , 11:51

tuy-van wrote on 01. Jan 2012 , 10:18:
 Nhân dịp Xuân Nhâm Thìn 2012 , em kính chúc thầy và cô Ngọc luôn hạnh phúc , an vui và hát khoẻ , mạnh hơn bao giờ hết. Em Tv
Trước thềm năm mới, vợ chồng tôi thân chúc Tuý Vân cùng quý quyến một Năm Mới An khang, Hạnh phúc và mọi sự như ý.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1475 - 01. Jan 2012 , 23:33

Con gái ruột dư TB chaò  Bố già bu trẻ,con khoe Bố tiệc sinh nhật cuối cuả năm , ngaỳ sinh nhật của con cả thế giới chia vui , lớn lắm Bố ạ  cái tiệc taị nhà con thì bé nhất nhưng nó laị ấm áp lắm cơ , đây mơì Bố già Bu trẻ cùng xem  Smiley

Còn đây là hình ảnh ngươì Hà Nội đón giao thưà Tây
(cũng là ngaỳ sinh nhật cuả con đấy )
...

...

Đấy Bố xem một khối bự ngươì naỳ mà đi biểu tình chống trung cộng thì trên cả tuyệt vời Bố nhỉ. Con vưỡn cứ hy vọng khối ngươì naỳ vui đón tết xong sẽ hết vô cảm và cùng nhau xuống đường đả đảo cho bọn Việt cộng bán nước chaỵ daì thì nước Việt cuả ta sẽ lấy lại Trường Sa và HOàng Sa trong tay lũ Trung Cộng ác ôn . Chúc Bố già và Bu trẻ một năm mơí khoẻ mạnh và vui vẻ. Con ruột dư TB Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1476 - 02. Jan 2012 , 09:56

thubeo wrote on 01. Jan 2012 , 23:33:
Con gái ruột dư TB chaò  Bố già bu trẻ,con khoe Bố tiệc sinh nhật cuối cuả năm , ngaỳ sinh nhật của con cả thế giới chia vui , lớn lắm Bố ạ  cái tiệc taị nhà con thì bé nhất nhưng nó laị ấm áp lắm cơ , đây mơì Bố già Bu trẻ cùng xem  Smiley

Còn đây là hình ảnh ngươì Hà Nội đón giao thưà Tây
(cũng là ngaỳ sinh nhật cuả con đấy )
...

...

Đấy Bố xem một khối bự ngươì naỳ mà đi biểu tình chống trung cộng thì trên cả tuyệt vời Bố nhỉ. Con vưỡn cứ hy vọng khối ngươì naỳ vui đón tết xong sẽ hết vô cảm và cùng nhau xuống đường đả đảo cho bọn Việt cộng bán nước chaỵ daì thì nước Việt cuả ta sẽ lấy lại Trường Sa và HOàng Sa trong tay lũ Trung Cộng ác ôn . Chúc Bố già và Bu trẻ một năm mơí khoẻ mạnh và vui vẻ. Con ruột dư TB Smiley

Thu B ơi, Bố Bu thật vô tình quên không nhớ, dù con có nhắc, ngày hôm qua cuối năm là ngày Sinh Nhật của con để chúc mừng sớm cho con vui, tha lỗi cho Bố Bu nhé. Nhìn cảnh sinh hoạt của gia đình con trong ngày SN thật vui vẻ, đầm ấm, làm Bố Bu cũng thấy vui lây. Hôm họp mặt Tân niên, ra mắt ban Tân Chấp Hành của Hội, mọi người đều nhắc đến con, và rất tiếc về sự vắng mặt ngoài ý muốn của con. Trước thềm Năm Mới, Bố Bu thân chúc con cùng quý quyến một Năm Mới An khang, tràn đầy Hạnh phúc và mọi sự như ý.
Bố già, Bu trẻ
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1477 - 02. Jan 2012 , 19:23

Con chào Bố ,còn đây là hình ảnh  của con tại Times Square , quà anh Phú De tặng.

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #1478 - 03. Jan 2012 , 22:54

Thưa Thày,
Nhân dịp đầu năm 2012, em kính chúc Thày và Cô được vạn sự an lành, nhiều may mắn và luôn có được sức khoẻ dồi dào. Em vẫn hy vọng sẽ có ngày được gặp lại Thày Cô ạ.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1479 - 04. Jan 2012 , 03:12

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 31. Dec 2011 , 09:14:
Dạo này chắc đệ tử văn nghệ của tôi mắc vui chơi Lễ Hội nên vắng bóng trên diễn đàn hơi lâu. Thế nào cái mục hát hò Ly Rượu Mừng sao thấy êm ru vậy, chắc là chìm xuồng phải không em?
Vợ chồng tôi thân chúc em cùng quý quyến một Năm Mới, An Khang và Hạnh Phúc.
Đường-Ngọc

Thưa Thày Cô ,

Em cám ơn lời chúc của Thày Cô dành cho đệ tử văn nghệ này  pinkrose pinkrose pinkrose

Thày ơi ,

Em vừa mới gửi xong nhạc nền bài Ly Rượu Mừng cho Thày và các anh chị , em không biết có ai muốn tham gia nữa không để em gửi nhạc nền luôn , em có gửi kèm theo bài hát mẫu do ca sĩ Kiều Nga hát , theo em nghĩ bài này ai cũng biết nên tập hát nhanh thôi ạ

Chúc Thày Cô nhiều mạnh khoẻ , riêng Thày hát hò & thu âm vui vẻ  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1480 - 04. Jan 2012 , 09:59

Hoạ Mi Nâu wrote on 03. Jan 2012 , 22:54:
Thưa Thày,
Nhân dịp đầu năm 2012, em kính chúc Thày và Cô được vạn sự an lành, nhiều may mắn và luôn có được sức khoẻ dồi dào. Em vẫn hy vọng sẽ có ngày được gặp lại Thày Cô ạ.
Em HMN

Trước thềm Năm Mới, vợ chồng tôi thân chúc Hoạ Mi Nâu cùng quý quyến một Năm Mới, An bình, Hạnh phúc và mọi sự như ý.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1481 - 04. Jan 2012 , 10:07

Phuong_Tran wrote on 04. Jan 2012 , 03:12:
Thưa Thày Cô ,

Em cám ơn lời chúc của Thày Cô dành cho đệ tử văn nghệ này  pinkrose pinkrose pinkrose

Thày ơi ,

Em vừa mới gửi xong nhạc nền bài Ly Rượu Mừng cho Thày và các anh chị , em không biết có ai muốn tham gia nữa không để em gửi nhạc nền luôn , em có gửi kèm theo bài hát mẫu do ca sĩ Kiều Nga hát , theo em nghĩ bài này ai cũng biết nên tập hát nhanh thôi ạ

Chúc Thày Cô nhiều mạnh khoẻ , riêng Thày hát hò & thu âm vui vẻ  Cheesy Grin

PTr

Cám ơn em. Tôi sẽ tập hát và gửi phần solo của tôi cho nhạc sỹ Hà. Năm Nhâm Thìn sắp tới, vợ chồng tôi thân chúc em cùng gia đình một năm mới An khang, tràn đầy Hạnh phúc và vạn sự như ý.
Đường-Ngọc
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1482 - 07. Jan 2012 , 08:11

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 04. Jan 2012 , 10:07:
Cám ơn em. Tôi sẽ tập hát và gửi phần solo của tôi cho nhạc sỹ Hà. Năm Nhâm Thìn sắp tới, vợ chồng tôi thân chúc em cùng gia đình một năm mới An khang, tràn đầy Hạnh phúc và vạn sự như ý.
Đường-Ngọc

Thưa Thày ,

Thày tập bài Ly Rượu Mừng tới đâu rồi ạ  ???? Bắt đấu thu âm nháp chưa Thày  ???

PTr
Back to top

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Reply #1483 - 07. Jan 2012 , 16:23

Phuong_Tran wrote on 07. Jan 2012 , 08:11:
Thưa Thày ,

Thày tập bài Ly Rượu Mừng tới đâu rồi ạ  ???? Bắt đấu thu âm nháp chưa Thày  ???

PTr

Đệ tử văn gừng ơi, hôm nay còn mắc du ngoạn ở quận Cam mí vợ nên chưa thu được, thứ Hai mới bắt đầu làm viêc. Tuy nhiên có nghe thử phần nháp của em rồi, rất hay nhưng phần nhịp điệu có vẻ chưa ổn, để thử lần nữa xem sao. Phần tôi sẽ cố gắng hết mình nhưng cũng nhờ Trời thôi. Sức đã tàn, cố quá sợ đi luôn đó em a...
Đường
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1484 - 09. Jan 2012 , 08:04

Nguyễn Ngọc Đường wrote on 01. Jan 2012 , 11:51:
Trước thềm năm mới, vợ chồng tôi thân chúc Tuý Vân cùng quý quyến một Năm Mới An khang, Hạnh phúc và mọi sự như ý.
Đường-Ngọc

Mừng thầy cô mới đi chơi ở quận Cam mới về.
Xuân sắp đến , chúng em đang chờ đợi " Ly rượu mừng " của thầy và nhóm họp ca đó , cho đủ bộ.
Hy vọng cô Ngọc sẽ vui và làm thơ cho chúng em , trong những ngày đón chào năm mới.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 97 98 99 100 101 ... 211
Send Topic In ra