Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LVD_77 hội ngộ Lê Thị Hoàng Bạch ở Cần Thơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
LVD_77 hội ngộ Lê Thị Hoàng Bạch ở Cần Thơ (Read 2203 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: LVD_77 hội ngộ Lê Thị Hoàng Bạch ở Cần Thơ
Reply #15 - 07. Jun 2010 , 00:15

thubeo wrote on 06. Jun 2010 , 23:56:
...

TB LVD74 chào các bạn LVD 77 nhìn thấy mọi người đều vui vẻ , hạnh phúc. TB ước gì mọi người dân trong nước đều được may mắn như các ban. Chúc các bạn khắng khít mãi mãi. Smiley

Cảm ơn TB đã chúc tốt cho tình bạn của LVD_77. Tụi mình bắt được liên lạc lại được với nhau thì cụng gần 35 năm xa nhau rồi , nên mừng quá rủ rê đi thăm nhau đó mà , đâu phãi ngày nào cũng được gặp nhau đâu TB ơi , ngày thường là cũng cày chết mồ chứ bộ sung sướng vậy đâu hè  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

cungduockha
Full Member

LVD77

Reply #16 - 08. Jun 2010 , 15:22

...

Cam on Choe da post hinh len de ca nha cung xem. Cdk thich tam hinh nay, hinh rat ro va dep. Da nhieu chuc nam roi ma van con gap nhau nhu the nay thi hay qua di. Cdk thay cac ban van tre đep nhu thuo nao...va lam cdk nôn qua, cung mươn chay den de hop mat...
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 09. Jun 2010 , 07:16

Mỹ Dung ơi, cám ơn MD đã cho coi hình đi chơi hội ngộ bạn bè nhé. Nhìn cảnh Cần Thơ nhớ VN quá. Chích Choè nhà ta lúc nào cũng diện đẹp và duyên dáng quá nhỉ  Wink
Thương mến
Trinh
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #18 - 09. Jun 2010 , 18:55

N.Trinh wrote on 09. Jun 2010 , 07:16:
Mỹ Dung ơi, cám ơn MD đã cho coi hình đi chơi hội ngộ bạn bè nhé. Nhìn cảnh Cần Thơ nhớ VN quá. Chích Choè nhà ta lúc nào cũng diện đẹp và duyên dáng quá nhỉ  Wink
Thương mến
Trinh

Choè cám ơn chị NT đã vô coi hình và còn khen Choè ta quá xá , làm cái mũi Choè ta sắp sửa nổ bùm luôn rồi.

Quê chị NT ở Cần Thơ huh chị? Nhóm tụi em đi Cần Thơ sớm vậy để tham quan cây cầu Cần Thơ mới đưa vào hoạt động hơn 1 tháng nay thôi. Nhờ có cây cầu này , việc đi lại cũng giảm bớt thời gian nên có nhiều thì giờ vui chơi hơn chị ạh.

Chị nhớ 1 thoáng VN với hình ảnh sông nước Cần Thơ , vậy chắc chị NT thích những gì thuộc về dân dã Nam Bộ hen , có nhớ cá rô kho tộ và canh bần chua không? Hôm đó lần đầu tiên tụi em ăn lẩu bần chua nấu cá lăng cũng lạ lạ chị ạh. Chưa ăn bần bao giờ mà. Nó cũng chua như quả sấu ở Hà Nội đó chị.... Grin Grin

Mời chị NT vô vườn trúc với nhóm LVD_77 tụi em mỗi ngày giờ họp chợ cho vui nhen.

Thân mến ,

Em Choè
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2010 , 18:57 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #19 - 11. Jun 2010 , 16:27

ChíchChoè wrote on 09. Jun 2010 , 18:55:
Quê chị NT ở Cần Thơ huh chị?
Mời chị NT vô vườn trúc với nhóm LVD_77 tụi em mỗi ngày giờ họp chợ cho vui nhen.

Choè ơi, chị không phải là người quê ở Cần Thơ (hihi , Cần Tiền thì có á) Chị là dân Bắc Kỳ 54- người Hà Lội  Grin Grin.
Cám ơn lời mời cuả Choè, chị vẫn thỉnh thoảng ghé vào VT đấy chứ, nhưng không dám ở lâu, sợ đúng vào lúc bị sâp nhà thì chít   Undecided Cheesy
Cuối tuần vui vẻ nhé cô em
Trinh

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #20 - 17. Jun 2010 , 18:56

N.Trinh wrote on 11. Jun 2010 , 16:27:
chị vẫn thỉnh thoảng ghé vào VT đấy chứ, nhưng không dám ở lâu, sợ đúng vào lúc bị sâp nhà thì chít   Undecided Cheesy

Trinh

Chị cứ vào VT chơi với tụi em nhé , vì nhà sập thì chị ngồi lên cánh Diều áh , Diều bay mạnh lắm , đừng có lo  Grin Grin

Grin Grin Grin tụi em biết bay ....nên hông sợ nhà sập  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra