Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 63 64 65 66 67 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 368026 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #960 - 04. Nov 2010 , 09:36

tuy-van wrote on 03. Nov 2010 , 19:56:
P. Tr thương ,
Vậy 2 chị em mình cùng nắm tay hát khẻ bài " gh iền " nhang ẹm
Hình cô thầy THu gặp em ,  CC , cùng các chị 2 lần , vui thiệt. Thấy 2 em thay phiên ngồi gần cô Thu , mà thấy hạnh phúc vô cùng.
Cám ơn 2 em đã mau mắn cho cả nhà xem hình Vn nhiều kỹ niệm , và mong Mạ Vân của chúng ta mau hết bịnh để cùng hát bài " gh iền " nha cô.

Tuy Van oi ,
" Ghiền " cai nay co bang " ghien thuoc lào " khong nhi , khi ngươi ta phai noi " đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên "  day.
Cam on em da chuc Co.
Bay gio Co di xem hinh anh Co Thu va may em ben VN da nhe.
Co Ván
Back to top
« Last Edit: 04. Nov 2010 , 09:36 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #961 - 04. Nov 2010 , 09:53

ngo_thi_van wrote on 03. Nov 2010 , 10:39:
Em Hoa Mi Nau oi ,
Co cam on em da mang tra gung vo day cho Co uong
. The nao Co cung se bot , tinh cam cua cac em doi voi Co , Co chang biet noi gi hon la hai chu CAM ON !
Co se gap em ngay Hop Mat LVD.
Co rat non nong.
Co Van

Thưa Cô,

Dzịt đến thăm Cô nè , từ tối chủ nhật đến nay Dzịt cũng bị đau bụng và ói mữa vì ngộ độc , Dzịt ăn phải miếng sushi nào đó mà  Dzịt bị đau suốt đêm tưởng phải vào hospital đêm đó...  Cry hôm nay Dzịt đở nhiều và xuống ký và không có energy mấy.

Cô à , khi bị đau bụng chỉ nên uống nước ấm có gừng không nên dùng trà vì sẽ làm mình bị tiêu chảy thêm. Tốt nhất là ngớp 1 ít rượu whisky vào cho ấm bụng để diệt trùng.

Dzịt kính chúc Cô mau khoẻ lại và rất mong gặp lại Cô vào ngày 14 tha'ng 11 này 

...

Back to top
« Last Edit: 04. Nov 2010 , 10:04 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #962 - 04. Nov 2010 , 10:41

Cô ơi ,  hôm nay Cô đã khoẻ lại chưa?Em trả lời Cô ở đây .Còn 2 Video Clip nữa. Lúc tiệc ở ngoài vườn nhà Cô Thu  ( em sẽ post )Và còn có Clip Cô hát bài Biệt Ly với tiếng đàn của Thầy Đường. Clip Cô hát là do Tuyết thu. Chắc là phải đợi cô nàng post vô. Em  sẽ vào nhà Cô đễ cho Cô hay. Em NgaLN
Back to top
« Last Edit: 04. Nov 2010 , 10:42 by Nga Lucia »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #963 - 04. Nov 2010 , 11:06

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2010 , 09:36:
Tuy Van oi ,
" Ghiền " cai nay co bang " ghien thuoc lào " khong nhi , khi ngươi ta phai noi " đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên "  day.
Cam on em da chuc Co.
Co Ván

Kính thưa cô ạ ,
Em mong cô nhiều niềm vui và bye bye cơn đau , nhang cô.
Điếu thuốc bị chôn xuống , lại đào lên rất dễ , còn comp mà làm như vậy...chắc hơi khó đấy cô.
Nhiều người đã bị mùa Thu lá bay làm bịnh rịn... hy vọng cả nhà được may mắn và an lành luôn.
Trân kính mang hoa học trò đến thầy cô ngắm cho đời thêm vui nhang cô.

Trân kính ,
Em Tv1

tulip_tim thuytientim tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #964 - 04. Nov 2010 , 11:08

Dzitgo wrote on 04. Nov 2010 , 09:53:
Thưa Cô,

Dzịt đến thăm Cô nè , từ tối chủ nhật đến nay Dzịt cũng bị đau bụng và ói mữa vì ngộ độc , Dzịt ăn phải miếng sushi nào đó mà  Dzịt bị đau suốt đêm tưởng phải vào hospital đêm đó...  Cry hôm nay Dzịt đở nhiều và xuống ký và không có energy mấy.

Cô à , khi bị đau bụng chỉ nên uống nước ấm có gừng không nên dùng trà vì sẽ làm mình bị tiêu chảy thêm. Tốt nhất là ngớp 1 ít rượu whisky vào cho ấm bụng để diệt trùng.

...

Hy vọng mợ Oai  mau hết bịnh , xuống ký , nhưng khoẻ mạnh va mặc áo đẹp hơn cho ngày đại hội nhang mợ...hi.hi.
Mong thay,
Say
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #965 - 04. Nov 2010 , 19:04

Dzitgo wrote on 04. Nov 2010 , 09:53:
Thưa Cô,

...

Dzit Go oi ,
Toi nghiep em ! bay gio em da do chua? The la em bi an trung doc roi ! Co khong hieu co phai la vi an mam tom chua khong? Em co con dau lam ram trong bung
may ngay sau nua khong? Co van con , nen trong ngươi chua dươc klhoe lam. Nhieu ngươi khuyen Co nen di kham bac si chuyen mon ve đương tieu hoa ngay , nhung Co nhat dinh cho den sau ngay 14 da , chu bay gio ma di lo kham pha ra cai gi thi buon lam. Co cu McKENO , den dau hay den do da. Biet dau vai ngay no se het !
Co mong em tro lai binh thương.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #966 - 04. Nov 2010 , 19:08

tuy-van wrote on 04. Nov 2010 , 11:06:
Kính thưa cô ạ ,
Em mong cô nhiều niềm vui và bye bye cơn đau , nhang cô.
Điếu thuốc bị chôn xuống , lại đào lên rất dễ , còn comp mà làm như vậy...chắc hơi khó đấy cô.
Nhiều người đã bị mùa Thu lá bay làm bịnh rịn... hy vọng cả nhà được may mắn và an lành luôn.
Trân kính mang hoa học trò đến thầy cô ngắm cho đời thêm vui nhang cô.

Trân kính ,
Em Tv1

tulip_tim thuytientim tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai tulip_tim thanh_mai

Em Tuy Van oi ,
Doc thu em ma Co cươi hoai , em noi dung do , còm pu tơ ma chon xuong roi thi co nho la phai mua cai moi thoi , dao len thi chac het xài !
Cam on em da mang hoa vao.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #967 - 04. Nov 2010 , 19:15

Nga Lucia wrote on 04. Nov 2010 , 10:41:
Cô ơi ,  hôm nay Cô đã khoẻ lại chưa?Em trả lời Cô ở đây .Còn 2 Video Clip nữa. Lúc tiệc ở ngoài vườn nhà Cô Thu  ( em sẽ post )Và còn có Clip Cô hát bài Biệt Ly với tiếng đàn của Thầy Đường. Clip Cô hát là do Tuyết thu. Chắc là phải đợi cô nàng post vô. Em  sẽ vào nhà Cô đễ cho Cô hay. Em NgaLN

Em Nga Lucia oi ,
Co se doi. Bao gio co thi em cu vao day goi Co.
Em noi Tuyet dung post bai Biet Ly do len nua , nghe mot bai hom no la qua du roi. Buon lam , Co khong muon đâu , xóa di nhe. Xui lam day ! Cac em muon Co BIET LY voi cac em sao? 
Co cam on em   
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #968 - 04. Nov 2010 , 19:28

Em Tuyet Ngo oi ,
Co Vĩnh noi nho Co nhan voi em la Co Vĩnh cam on em rat nhieu da tang co ay hoa qua dep. Em that la mot ngươi co tinh co nghia , Co Vĩnh rat cam dong do.
Con Co thi rat cam dong khi em goi cho Co ma qua lo lang cho suc khoe cua Co. Co lay lai " may ky thit " may hoi ! Dung co lo. May em lo cho Co lam cho Co ay nay lam , lan sau Co dau khong cho cac em biet nua !
Con mot chuyen Co muon nho em la dung co dua bai hat Biet Ly hom no Co hat o nha Co Thu vao day nhe , mot bai hom no la qua du roi , hai bai Biet Ly se thanh vinh vien xa nhau day. Em dua may bai Co Thu , Co va may em hat chung ma Thay Đường phe binh la moi ngươi di theo moi be khac nhau day , vui hon.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #969 - 04. Nov 2010 , 19:34

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2010 , 09:36:
Tuy Van oi ,
Cam on em da chuc Co.
Co Ván

Co thương, co di dao choi dien dan hom nay la co phai dung cai laptop hay cai desktop vay thua co. Co uông nhieu thuôc qua, thi co phai uông that la nhieu nươc phai khong ạ? Em chi mong moi ngay vao dien dan de dươc nhin thay co cươi ma thoi. Bay gio em goi hinh cua em dang dance cho co xem nhe. Co cươi len cho em vui di nao.  nhay_twist jerry
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #970 - 05. Nov 2010 , 06:16

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2010 , 09:04:
Em Phương Tran oi ,
De Co tra loi may cai thu xong roi Co se tro lai day de xem hinh nhe , Em gioi lam da dua link vao day cho Co do mat cong di kiem.
Co cam on em da goi hoi tham Co.
Co Van

Thưa Cô ,
Em gọi gặp Cô Vĩnh nói Cô đi vắng không có ở nhà mà em lại mừng  Cheesy Grin

Chúc Cô mau khoẻ hơn

PTr
Back to top
« Last Edit: 05. Nov 2010 , 06:16 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #971 - 05. Nov 2010 , 09:28

Hoa Hạ wrote on 04. Nov 2010 , 19:34:
Co thương, co di dao choi dien dan hom nay la co phai dung cai laptop hay cai desktop vay thua co. Co uông nhieu thuôc qua, thi co phai uông that la nhieu nươc phai khong ạ? Em chi mong moi ngay vao dien dan de dươc nhin thay co cươi ma thoi. Bay gio em goi hinh cua em dang dance cho co xem nhe. Co cươi len cho em vui di nao.  nhay_twist jerry

Em Hoa Ha oi ,
Co cam on em , thay em nhay voi con gau de thương qua. Co thay ma vui qua.
Co dao o day la phai mang laptop  [ cai netbook nho ti xiu do ] tren tay.
Co van phai uong nươc nhieu , Co van uong Gatorade nhu Thuy Lan dan do.
Mong cho chong den ngay gap lai cac em.
Co Van   
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #972 - 05. Nov 2010 , 09:29

ngo_thi_van wrote on 05. Nov 2010 , 09:28:
Em Hoa Ha oi ,
Co cam on em , thay em nhay voi con gau de thương qua. Co thay ma vui qua.
Co dao o day la phai mang laptop  [ cai netbook nho ti xiu do ] tren tay.
Co van phai uong nươc nhieu , Co van uong Gatorade nhu Thuy Lan dan do.
Mong cho chong den ngay gap lai cac em.
Co Van   

Hinh nhu em nhay voi con chuot chu khong phai con gau?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #973 - 05. Nov 2010 , 09:33

Phuong_Tran wrote on 05. Nov 2010 , 06:16:
Thưa Cô ,
Em gọi gặp Cô Vĩnh nói Cô đi vắng không có ở nhà mà em lại mừng  Cheesy Grin

Chúc Cô mau khoẻ hơn

PTr

Em Phương Tran ,
Cam on tinh cam cua em da danh cho Co , hom do Co phai di lay thuoc va mua thuc an de ngay hom nay cho Co Vinh nau cung Ba Ngoai cua Co. Hom do Thay lai xe cho Co di , di gan nen cung khong co ngai gi ca , ma cung de cho Thay lai cho no quen va cam thay minh khoe ra va Co cung khoe ra nua.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #974 - 05. Nov 2010 , 10:11

ngo_thi_van wrote on 04. Nov 2010 , 19:08:
Em Tuy Van oi ,
Doc thu em ma Co cươi hoai , em noi dung do , còm pu tơ ma chon xuong roi thi co nho la phai mua cai moi thoi , dao len thi chac het xài !
Cam on em da mang hoa vao.
Co Van   

Hy vọng cô cười tươi  và tiếp tục ngắm hoa cho bớt bịnh và thấy đời vui hơn trong những ngày cuối tuần , cô nhé.
Em nghe cô nói thầy đã lái xe , em chia vui và kính gởi lời thăm thây và cô Vĩnh , nhang cô.
Em TV1
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 63 64 65 66 67 ... 390
Send Topic In ra