Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 77 78 79 80 81 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362770 times)
TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: ~ng
Reply #1170 - 25. Nov 2010 , 09:44

...

...

Thưa Mạ Vân,

Em bày "Thanksgiving feast" trong MVGT, kính mời Mạ Vân & quý Thầy Cô cùng Cả Nhà nhập tiệc ạ !

Chúng em xin tạ ơn lòng Thương Yêu & Dạy Dỗ của Mạ Vân & quý Thầy Cô đã dành cho chúng em trong bao năm trường

Thương kính,

TN

vuonhoavuonhoa

...

Mạ Vân ơi,

Cho em gửi hoa & lời tạ ơn đến cô HT Vĩnh của em. Người đã bỏ tâm huyết xây dựng ngôi trường Nha học đường nhỏ bé xinh như chuồng chim bồ câu ở cư xá Tự Do năm xưa, em may mắn hơn những bạn bè của em là được gặp gỡ & hầu chuyện với Cô HT Vĩnh trên xứ người. Mời Cô Vĩnh vào nhập tiệc với chúng em ạ !

Thương kính,

TN

Back to top
« Last Edit: 25. Nov 2010 , 16:55 by TuyetNgo »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #1171 - 25. Nov 2010 , 09:46

Đặng-Mỹ wrote on 25. Nov 2010 , 08:56:
Kính thưa Cô,

Em ngớ ngẩn hết thuốc chữa  đó Cô ơi,  Grin không nghĩ là Cô đi dạy từ những năm 60   Undecided Ai bảo Cô trẻ quá  Wink
Lát em sẽ phôn mời Cô Thuý về d/d ạ.

Em Dang My oi ,
Em lam Co phong mui ! Co ra trương nam 61 lan , nen 60 chua di day dau em !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1172 - 25. Nov 2010 , 09:50

Đặng-Mỹ wrote on 25. Nov 2010 , 09:07:
Kính thưa Cô,

Có hình và rõ hơn youtube nhiều ạ, như Cô xem TV. Em cắt có vài câu, khg lất hêt bài, nên nghĩ khg cần đưa lên youtube, để xem cho rõ đẹp.
Em vẫn định có thì giờ sẽ đưa hết những clips của Nhớ Thời Áo Trắng lên youtube cho cả nhà, nhất là những người khg tham dự  xem cho vui a.
"Định" 2 tháng rồi ạ  Tongue

Em Dang My oi ,
Co cam on em , Co da nghe va " ngam minh " dươc roi. Nghe chung do cung qua du roi em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1173 - 25. Nov 2010 , 15:46

TuyetNgo wrote on 25. Nov 2010 , 09:44:

Ngố trình diện U Chẻ đây nè!

Đêm qua TB gọi cho em về password của youtube levanduyet, em thì khg biết tí ti gì về "net" hay "youtube" đã có "chuyên viên" lo cho. Hihihi em chỉ biết "copy & paste" xong tô mầu xanh xanh đỏ đỏ cho đẹp thôi hè!
Sáng nay đợi chuyên viên thức dậy là em hỏi ngay, chị Mỹ xem tin nhắn nhé !

TN

Tuyết ơi,

Cám ơn Tuyết nhiều lắm hoahong.gif My vừa vào upload nguyên bài diễn văn của Cô Vân. My đăng bên Hình Ảnh đó. hoahong.gif
Để từ từ My sẽ edit những videos khác, mang hết lên cho cả nhà xem cho vui và làm kỷ niệm  Smiley
Back to top
« Last Edit: 25. Nov 2010 , 19:55 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #1174 - 25. Nov 2010 , 18:49

Đặng-Mỹ wrote on 24. Nov 2010 , 22:06:
Chị Liễu ơi,

Chị có thấy hàng chữ  This website wants to run the following add-on: "Windows 6.4 Player Shim" from Microsoft Corporation. If you trust the website and the add on and want it to run, click here thì chị bấm vào chữ click here nha chị.  Smiley

Hi anh Phú De , em Đặng Mỹ !

Đúng là dô Diễn Đàn mỗi lúc học thêm được một tí ! Nghe lời hướng dẫn của hai anh em , kẻ gà mờ này  đã mở được cái clip đó ... nhưng không thấy hình cô Vân như quảng cáo , mà là hình hai anh Mỹ đen đánh nhau trong bóng đêm 30 Tết !!! Tuy nhiên cũng nghe được giọng nói thân yêu của cô ...

Mỹ ơi , bây giờ thì chị đã có cả hình lẫn tiếng của cô qua Youtube. Công lớn là ở em và ông Sư quynh chỉ bảo tường tận . Xin trao tặng hai anh em mỗi người một bó hoa vì sự tận tâm  roses45 roses45

Mến
KL
violet1 violet2 violet1 violet2 violet1 violet2
Back to top

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #1175 - 25. Nov 2010 , 19:21

ngo_thi_van wrote on 25. Nov 2010 , 08:02:
Em Pham Kieu Lieu oi ,
Dang My da tra loi cho em roi do. Co cung chi nghe tieng sang nay roi , khong co hinh , phai khong em Dang My? Giong Co o trong nay ro ro phai khong? lan dau tien Co nghe giong Co " noái " do , chi nghe minh hat thi co.
Co Van 

Cô Vân kính mến ,
Em nghe được cô rồi ạ ! Cheesy
Giong Huế của cô vẫn như xưa hồi em học cô , nghĩa là chậm rãi và dịu dàng rất dễ nghe .
Cô chỉ nói giọng Bắc vỏn vẹn có 6 giây , và đúng như em đoán : cô nói giọng Hà Nội xưa rất thân quen với em .
Còn về giọng Nam thì em nhận thấy mấy điều sau :
- Đa số người Nam xưng " tui " , một số người thời xưa , lớn tuổi xưng " qua " ( giống bà Hiệu Trưởng ) . Họ không nói " tôi " .
- Người miền Nam phát âm chữ " xin " là " xưn " !
Thưa cô , em lớn lên giũa những người Nam Sài Gòn , bạn bè thân đa số là Nam kỳ . Hồi nhỏ em suýt mất gốc Bắc vì cứ nói tiếng Nam , bị cả gia đình xỉ vả mãi . Nay em vẫn thích xài tiếng Nam trong giọng Bắc . Mấy ý kiến của em về tiếng Nam không biết có sai không ... Undecided
Em KL
hoa_vang_14 hoatim45 vuon_hoa_2
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Mạ Vân Gia Trang 2
Reply #1176 - 25. Nov 2010 , 19:29

Dau Do wrote on 25. Nov 2010 , 09:32:
Ồ vậy à! Thế thì không cần cái load tạm nữa rồi. Để Đ D deactivate cái acct này.
Ý kiến của Mỹ rất hay, nhưng nhớ nha, cái gì free thì có thể không giữ được dài lâu đâu. Nếu muốn lưu trử thì nhớ cất vào kho của mình nha!

hihi, Chị đã lỡ mất công làm account rồi thì cứ để đi ạ,  có ai bấm vô thì vẫn coi được.   Smiley
Bi giờ đang hào hứng với hình ảnh tiệc hop mặt chứ 
chị vẫn cò nợ cả nhà hình ảnh đi du dương ở Caribbean đó nha chi.  Cool Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1177 - 25. Nov 2010 , 19:34

Pham_Kieu_Lieu wrote on 25. Nov 2010 , 18:49:
Hi anh Phú De , em Đặng Mỹ !

Đúng là dô Diễn Đàn mỗi lúc học thêm được một tí ! Nghe lời hướng dẫn của hai anh em , kẻ gà mờ này  đã mở được cái clip đó ... nhưng không thấy hình cô Vân như quảng cáo , mà là hình hai anh Mỹ đen đánh nhau trong bóng đêm 30 Tết !!! Tuy nhiên cũng nghe được giọng nói thân yêu của cô ...

Mỹ ơi , bây giờ thì chị đã có cả hình lẫn tiếng của cô qua Youtube. Công lớn là ở em và ông Sư quynh chỉ bảo tường tận . Xin trao tặng hai anh em mỗi người một bó hoa vì sự tận tâm  roses45 roses45

Mến
KL
violet1 violet2 violet1 violet2 violet1 violet2

Chị ơi, Em thì cũng gà mơ huyền chứ béo bở gì  Grin
Có cái em đã làm ồi mà lâu khg có dịp xài lại  là em quên, lần nào làm thì lại  mò mẫm lại như mới  Embarrassed Grin
Chỉ có sư huynh là rành rẽ và lại chiu khó công phu làm hình ảnh rất rõ ràng khi chỉ dẫn. 
Ủa mà sao lại chỉ có tiếng chứ khg có hình ha chịShocked
Lại phải bắc loa hò sư huynh ơi hỡi  Grin
Thực ra cứ cho lên youtube là dễ dàng nhất, nhưng  nó giảm nhẹ lại nên nhìn mờ bớt, còn cất vào kho của mình thì giữ nguyên như trong DVD nên nó  rõ,  nhưng nặng, nên chỉ khi nào trích một chút xíu  thì mới bày đặt được  Smiley
Back to top
« Last Edit: 25. Nov 2010 , 19:46 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1178 - 25. Nov 2010 , 20:29

Cảm ơn Tuyết đã bày tiệc  linh đình mời cả nhà votay
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1179 - 25. Nov 2010 , 22:10

ngo_thi_van wrote on 24. Nov 2010 , 21:36:
Em Dang My oi ,
Bà Cường la Co phai goi la Dì day.
Con nam 1963 Co van con day o LVD chu , den thang tu nam 1975 Co moi chay loan chu !
Moi Co Thuy cua em vao sinh hoat voi Hoi cua minh di nhe. 
Co khong hieu Co Dieu Linh dao nay co khoe khong?
Em co thich an ga tay khong? Neu thich thi Co chuc em an het mot con ga nhe.
Co Van

Nghe co chuc DM an het mot con ga tay ma em het hon luôn do. Hom qua den bay gio em ban tui bui luôn vi phai nau an cho 2 noi do thua co. Va qua that di qua nha nao thi cung chi thay mot con ga tay nương tren ban het. Con ga tay nho nhat cung la 19lbs do co, My oi co an het dươc nua con ga hay khong? Hinh nhu em an dươc chung 2 lat nho la cung, nhung ma an cai da cua no thich ghe di do co ạ
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1180 - 25. Nov 2010 , 22:56

Hoa Hạ wrote on 25. Nov 2010 , 22:10:
Nghe co chuc DM an het mot con ga tay ma em het hon luôn do. Hom qua den bay gio em ban tui bui luôn vi phai nau an cho 2 noi do thua co. Va qua that di qua nha nao thi cung chi thay mot con ga tay nương tren ban het. Con ga tay nho nhat cung la 19lbs do co, My oi co an het dươc nua con ga hay khong? Hinh nhu em an dươc chung 2 lat nho la cung, nhung ma an cai da cua no thich ghe di do co ạ

Hoa Hạ ui ! chắc nhờ thích ăn da gà tây nên HH mới có dáng dấp ẻo lả này. HEeeeeeeee Tongue Wink

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #1181 - 26. Nov 2010 , 08:27

thubeo wrote on 25. Nov 2010 , 22:56:
Hoa Hạ ui ! chắc nhờ thích ăn da gà tây nên HH mới có dáng dấp ẻo lả này. HEeeeeeeee Tongue Wink

...

Cam on Thu khong béo. Co oi cho tui em gion mot chut o ma van gia trang nay nha cô. Em nhin hinh cua minh ma ngoi cươi hoai dó. The la em co mot tam hinh de doi roi phai khong thua co, cam on pho nhom xuat sac nhat do.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1182 - 26. Nov 2010 , 11:35

Hoa Hạ wrote on 26. Nov 2010 , 08:27:
Cam on Thu khong béo. Co oi cho tui em gion mot chut o ma van gia trang nay nha cô. Em nhin hinh cua minh ma ngoi cươi hoai dó. The la em co mot tam hinh de doi roi phai khong thua co, cam on pho nhom xuat sac nhat do.

...

Hình này thật là dễ thưƠng quá đi thôi, mợ phải xin hình gốc, phóng to ra để làm kỹ nghệ  đó
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1183 - 26. Nov 2010 , 18:03

Mời cả nhà   xem trong youtube  - có nhạc phụ họa

http://www.youtube.com/watch?v=JGq4k8RMe9o&feature=player_embedded
Back to top
« Last Edit: 26. Nov 2010 , 18:04 by nguyen_toan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1184 - 26. Nov 2010 , 18:27

TuyetNgo wrote on 25. Nov 2010 , 09:44:
...

...

Thưa Mạ Vân,

Em bày "Thanksgiving feast" trong MVGT, kính mời Mạ Vân & quý Thầy Cô cùng Cả Nhà nhập tiệc ạ !

Chúng em xin tạ ơn lòng Thương Yêu & Dạy Dỗ của Mạ Vân & quý Thầy Cô đã dành cho chúng em trong bao năm trường

Thương kính,

TN

vuonhoavuonhoa

...

Mạ Vân ơi,

Cho em gửi hoa & lời tạ ơn đến cô HT Vĩnh của em. Người đã bỏ tâm huyết xây dựng ngôi trường Nha học đường nhỏ bé xinh như chuồng chim bồ câu ở cư xá Tự Do năm xưa, em may mắn hơn những bạn bè của em là được gặp gỡ & hầu chuyện với Cô HT Vĩnh trên xứ người. Mời Cô Vĩnh vào nhập tiệc với chúng em ạ !

Thương kính,

TN

Em Tuyet Ngo oi ,
Co cam on em da bay tiec o MVGT de moi tat ca Thay Co va cac em vao day vui choi. Co vua di " ngu lang " hai ngay , moi ve day lien chay vao ngay , con tiec de nham nhi.
Co Vinh nhan cam on em. Co Vinh cu g rat mung la con gap lai sinh vien cua trương cu tai xu ngươi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 77 78 79 80 81 ... 390
Send Topic In ra