Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 236 237 238 239 240 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 360719 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #3555 - 26. May 2011 , 20:13

Dau Do wrote on 26. May 2011 , 15:09:
Cô ui em đẹp như thế này mà cô nở lòng nói vũ như cẩn   Undecided   Undecided, làm em buồn quá em đi đập đầu vào gối bây chừ   Cheesy   Cheesy

...

Em Ui ,
Co chi thay cai mu cua em la dep ma thoi , con nhin toi nhin lui thi... than oi toi nhu dem ba mươi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3556 - 26. May 2011 , 20:21

Hoang Nga wrote on 26. May 2011 , 17:55:
Đúng dzồi !

Quân sư ĐĐ lúc nào cũng đẹp như teeeeeeen-ager hết, mặc dù lên chức.... sư fụ mà cô nói dzậy, hỏng buồn sao đặng hỉ !    Grin Grin Grin Grin.

Hoang Nga oi ,
Đau Đo len chuc Su Fu cua ai vay , ma hoi nao Co chang biet? Da len chuc su phu thi nội công phai thâm hậu lam chu sao lai đòi đập đầu vao gối?
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3557 - 26. May 2011 , 20:33

Anh Thu oi ,
Co vao day dỡn đùa cho no quen bot chuyen buon chu cang nghi den Co Phương Oanh trong luc nay chac la boi roi va co don lam , Co lai cang cam thay thương Co Phương Oanh nhieu hon nua.
Da biet con ngươi khong ai thoat dươc sinh , lao , benh , tu , nhung nhin nguoi than cua minh dau don nhu vay thi chiu gi noi !
Em co tin tuc gi moi nho cho moi ngươi hay.
Xem TV ke chuyen nhung gia dinh nan nhan thien tai vua roi , Co thay depressed de so !Co khong dam xem nua.
Co Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #3558 - 26. May 2011 , 22:49

Thưa 3 Co va cả nhà ,
    Em vưa được tin Thày Tính đã ra đi vĩnh viễn vào lúc 11 giờ trưa nay (giờ Mel ).Lúc 12 giờ trưa ban hộ niệm đã đến tụng Cầu Siêu cho Thày ,hiện giờ Thày còn nằm nguyên tại nhà thương cho đủ 8 tiếng theo nghi thức Phật giáo và sau đó sẽ được chuyển đến nhà quàn.
  Hiện giờ chưa rõ sẽ được thăm và chôn cất lúc nào ,em chỉ biết là không thể làm vào cuối tuần này được vì nhà quàn không còn chỗ.Khi nào có tin tức gì chình xác em sẽ thông bào cho cả nhà cùng biết.
  Bây giờ chỉ biết nguyện cầu cho vong linh của Thày Tính sớm Xiêu sanh Tịnh Độ.
  Nếu các Cô muốn phone hỏi thăm thì em nghĩ sáng ngày mai là tốt nhất vì ở bên này trong lúc chờ để được đến thăm viếng thì gia đình không làm được gì cả mà chỉ chờ đợi thôi.
   Em sẽ xin thay mặt các Cô và cả nhà LVD để đến chia buồn cùng gia đình cô Oanh.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3559 - 27. May 2011 , 03:02

anh_thu_Tran wrote on 26. May 2011 , 22:49:
Thưa 3 Co va cả nhà ,
    Em vưa được tin Thày Tính đã ra đi vĩnh viễn vào lúc 11 giờ trưa nay (giờ Mel ).Lúc 12 giờ trưa ban hộ niệm đã đến tụng Cầu Siêu cho Thày ,hiện giờ Thày còn nằm nguyên tại nhà thương cho đủ 8 tiếng theo nghi thức Phật giáo và sau đó sẽ được chuyển đến nhà quàn.
  Hiện giờ chưa rõ sẽ được thăm và chôn cất lúc nào ,em chỉ biết là không thể làm vào cuối tuần này được vì nhà quàn không còn chỗ.Khi nào có tin tức gì chình xác em sẽ thông bào cho cả nhà cùng biết.
  Nếu các Cô muốn phone hỏi thăm thì em nghĩ sáng ngày mai là tốt nhất vì ở bên này trong lúc chờ để được đến thăm viếng thì gia đình không làm được gì cả mà chỉ chờ đợi thôi.

Hôm nay cả nhà LVD không vui , PTr chẳng biết làm gì hơn là gửi link để cả nhà cùng sang trang Chia Buồn cho nhanh :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1122315522/465#474

bus bus bus

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3560 - 27. May 2011 , 08:10

anh_thu_Tran wrote on 26. May 2011 , 22:49:
Thưa 3 Co va cả nhà ,

Em Anh Thu oi ,
Cam on em da cho biet tin nay. Thay Tinh ra di nhu vay la mot tin buon chung cho Dai Gia Dinh Le Van Duyet , nhung Co nghi la chung ta nen mung cho Thay vi Thay da dươc giai thoat khoi su hanh ha cua the xac. Gio day chung ta nen cau nguyen cho linh hon Thay dươc som tieu dieu mien Cuc Lac de ve voi Duc Phat.
Co se goi Co Oanh vao luc 5:00PM o CA nhu vay la 9:00AM ben Melbourne co phai khong , thi gio nay chac Co Oanh da thuc day? Co tinh nhu vay co dung khong?
Nho em thay mat cac Co lo ho tat ca moi viec nhe.
Cam on em rat nhieu.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3561 - 27. May 2011 , 08:25

Phuong_Tran wrote on 27. May 2011 , 03:02:
Hôm nay cả nhà LVD không vui , PTr chẳng biết làm gì hơn là gửi link để cả nhà cùng sang trang Chia Buồn cho nhanh :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1122315522/465#474

bus bus bus

PTr

Co cam on em Phương Tran rat nhieu , Co muon xoa tam hinh cua Co ben canh loi phan ưu  , co em nao lam dươc khong? Vi phan ưu ma minh cươi thi ky qua ! Co cam on trươc.
Co Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #3562 - 27. May 2011 , 09:16

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2011 , 22:38:
  Thưa các Cô và cả nhà ,
     Em vừa đi thăm thày Tính về cùng với cô Châm ,
Thày đang trong tinh trang hôn mê và rất đau đớn nên bs chích Morphine để Thày bớt đau mà thôi chứ khong còn chữa trị gì nữa.Họ cũng không còn truyền nước biển cho Thày nữa.
  Hiện giờ con cháu và cả gia đình đang quây quần bên giường của Thày để chờ đợi mà thôi.
  Vợ chồng anh chị Thắng Út (cặp HNC LVD 65 )đang trên đường mời Hòa thượng đến tụng kinh cho Thày ) em phải ra về chứ không ở lại được vì cô Châm phải về chăm sóc Thày Nha nên không thể đi lâu hơn được và em lại là tài xế.
  Thày xuống sắc quá nhanh và cô Oanh thì tội vô cùng vì quá cực với Thày bấy lâu nay ,bây giờ Thày lại như vậy nữa nên nhìn Cô Oanh thật là thương mà không biết làm sao là an ủi Cô cho Cô an tâm hơn mà thôi.
   Cô ơi ,bây giờ bên này là 3.35 chiều bên em rồi và giờ này thì cả nhà cô Oanh túc trực ở nhà thương.Em nghĩ nếu Cô muốn gọi và để gặp cô Oanh thì Cô phải gọi lúc 10 giờ đêm bên này hay 7 giờ sáng bên này thôi nha Cô.
  Em sẽ chuyển lời của các Cô và cả nhà đến Cô Oanh.
Mong là em viết cũng đã khá đủ tin tức.

Anh Thư thương,
Nghe em kể về Cô Phượng Oanh mà xót xa quá.  Trong đời đau khổ nhất là sinh ly và tử biệt mà có ai tránh được đâu em?
Cô rất cám ơn em ở nơi xa xôi ấy đã thay mặt các thầy cô và các bạn trong lúc này.
Cô chúc em luôn an mạnh.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3563 - 27. May 2011 , 16:13

Thưa cả nhà ,

PTr mời cả nhà theo link để sang dự sinh nhật của Nga Lucia cô ca sĩ có tiếng hát dễ thương và truyền cảm của Quán Thời Gian :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1243424763/54#54

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3564 - 27. May 2011 , 21:01

Phuong_Tran wrote on 27. May 2011 , 16:13:
Thưa cả nhà ,

PTr mời cả nhà theo link để sang dự sinh nhật của Nga Lucia cô ca sĩ có tiếng hát dễ thương và truyền cảm của Quán Thời Gian :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1243424763/54#54

PTr

Cam on em Phương Tran rat nhieu.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3565 - 27. May 2011 , 21:56

ngo_thi_van wrote on 26. May 2011 , 15:04:
Em noi dung day , chung ta nen nam tay nhau cau nguyen cho tat ca nhung ngươi than.
Co nho hinh nhu Natalie cung o Texas phai khong?
Co Van

CÔ THƯƠNG ,
DẠ , NATALIE Ở NY. CHÁU SẼ VỀ NHÀ TỐI MAI....HI.HI.
THƯƠNG KÍNH CHÚC CÔ , THẦY VÀ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUÂN` NHƯ Ý.
EM TV
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3566 - 27. May 2011 , 22:01

Vu Ngoc Mai wrote on 27. May 2011 , 09:16:
Anh Thư thương,
Nghe em kể về Cô Phượng Oanh mà xót xa quá.  Trong đời đau khổ nhất là sinh ly và tử biệt mà có ai tránh được đâu em?
Cô rất cám ơn em ở nơi xa xôi ấy đã thay mặt các thầy cô và các bạn trong lúc này.
Cô chúc em luôn an mạnh.
Cô Ngọc Mai

KÍNH THU9A 3 CÔ ,
CÁM ƠN CHỊ AT ĐÃ CHO CẢ NHÀ HAY TIN BUỒN VỀ THẦY TÍNH.
CẦU NGUYỆN HƯƠNG HỒN THẦY MAU SIÊU THOÁT.
EM  ĐẶNG MỸ ( CÙNG CÁC BẠN 73 )CŨNG CÓ GỞI PHÂN ƯU ĐẾN GD CÔ OANH.
EM TV
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #3567 - 28. May 2011 , 00:07

Em Nga kính chào Cô,

Em thật là vui và cảm động khi được Cô ghé qua chúc Sinh Nhật  em và cũng thật buồn cùng lúc hay tin không lành của gia đình Cô Phượng Oanh. Cuộc đời quả thật chỉ là tạm bợ và mong manh. Em vào Diễn Đàn LVD và tìm được ở nơi đây Thầy cô , Anh Chị , bạn bè và các Út với những lời an ủi, ấm áp thân thương. Em cám ơn Cô đã chúc Sinh nhậtvà kính thăm Thầy Cô luôn dồi dào sức khoẻ.Em Nga
Back to top
« Last Edit: 28. May 2011 , 00:08 by Nga Lucia »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3568 - 28. May 2011 , 07:02

tuy-van wrote on 27. May 2011 , 21:56:
CÔ THƯƠNG ,
DẠ , NATALIE Ở NY. CHÁU SẼ VỀ NHÀ TỐI MAI....HI.HI.
THƯƠNG KÍNH CHÚC CÔ , THẦY VÀ CẢ NHÀ 1 CUỐI TUÂN` NHƯ Ý.
EM TV

Ồ the thi em khoi lo ! Co mung cho em
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3569 - 28. May 2011 , 07:08

Em Thu naNga Lucia wrote on 28. May 2011 , 00:07:
Em Nga kính chào Cô,

Em thật là vui và cảm động khi được Cô ghé qua chúc Sinh Nhật  em và cũng thật buồn cùng lúc hay tin không lành của gia đình Cô Phượng Oanh. Cuộc đời quả thật chỉ là tạm bợ và mong manh. Em vào Diễn Đàn LVD và tìm được ở nơi đây Thầy cô , Anh Chị , bạn bè và các Út với những lời an ủi, ấm áp thân thương. Em cám ơn Cô đã chúc Sinh nhậtvà kính thăm Thầy Cô luôn dồi dào sức khoẻ.Em Nga

Em Nga Lucia oi ,
Thay Co cam on loi chuc cua em.
Em noi rat dung , vao day de tim dươc nhung tinh cam than thương , nhu mot gia dinh thu hai cua mịnh Cung vi vay ma ngay nao dau co ban bao nhieu di nua , Co cung co gang ghe can nha cua Ma Van mot lan.
Co mong se co ngay gap lai em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 236 237 238 239 240 ... 390
Send Topic In ra