Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 249 250 251 252 253 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 362630 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #3750 - 17. Jun 2011 , 08:29

ngo_thi_van wrote on 16. Jun 2011 , 10:13:
Em Phương Tran oi ,
Co cam on em dau co đánh bóng hay đánh hình gi cung dươc , mien la dem vao day la Co mung roi.
Co Van 

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

Em có một tin vui : Con em đã đậu Tú Tài rồi

cheer cheer cheer dance3 dance3 dance3 emjumping1 emjumping1 emjumping1 singer band4 band4 band4 band4

Và em cũng không ngờ là nó được điểm cao nhất lớp cúa nó , nhà trướng gọi là thủ khoa của lớp  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. Jun 2011 , 08:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #3751 - 17. Jun 2011 , 08:50

Phuong_Tran wrote on 17. Jun 2011 , 08:29:
Thưa Cô Vân và cả nhà ,

cheer cheer cheer dance3 dance3 dance3 emjumping1 emjumping1 emjumping1 singer band4 band4 band4 band4

Và em cũng không ngờ là nó được điểm cao nhất lớp cúa nó , nhà trướng gọi là thủ khoa của lớp  Cheesy Grin Grin

PTr

Anh Tài tui giành phần Chúc Mừng Tí và cháu Thủ Khoa  Huh hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #3752 - 17. Jun 2011 , 11:42

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

PTr

Hi Phượng ,

Kiều tưởng tượng chắc Phượng đang sung sướng đến ...lơ lửng trên mây  Roll Eyes  Kết quả học tập xuất sắc của con cái  là phần thưởng cao quy' nhất dành cho cha mẹ ! Rất vui mừng được tin sốt dẻo ,  chúc mừng cậu Tân thủ khoa , xin chia vui với Phượng , cầu mong cháu tiếp tục đạt thành quả thật tốt trên bước đường công danh . Thân mến  Kiss (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3753 - 17. Jun 2011 , 17:15

DOHUUTAI wrote on 17. Jun 2011 , 08:50:
Anh Tài tui giành phần Chúc Mừng Tí và cháu Thủ Khoa  Huh hoado

Cám ơn anh Tài đã chia xẻ niềm vui với Tí nhiều lắm nghe  pinkrose pinkrose pinkrose

hi hi cháu chỉ là Thủ Khoa của lớp thôi anh Tài ơi , Thủ Khoa của trường hơn cháu 3.50 điểm , nhưng là Thủ Khoa của lớp là Tí đã không ngờ rồi , cháu dư được 11.50 điểm  Cheesy Grin Grin

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3754 - 17. Jun 2011 , 17:39

kieunguyen wrote on 17. Jun 2011 , 11:42:
Hi Phượng ,

Kiều tưởng tượng chắc Phượng đang sung sướng đến ...lơ lửng trên mây  Roll Eyes  Kết quả học tập xuất sắc của con cái  là phần thưởng cao quy' nhất dành cho cha mẹ ! Rất vui mừng được tin sốt dẻo ,  chúc mừng cậu Tân thủ khoa , xin chia vui với Phượng , cầu mong cháu tiếp tục đạt thành quả thật tốt trên bước đường công danh . Thân mến  Kiss (kn)

Hi Chị Kiều ,

Em rất cám ơn chị Kiều đã chia xẻ với em niềm vui này  pinkrose pinkrose pinkrose , em chỉ có đại gia đình LVD là nơi em "tâm sự "chia xẻ buồn vui nhiều thôi  Cheesy Grin

Dạ , em đúng là lơ lửng trên mây chị ơi , chị... kéo em xuống dùm  Cheesy Grin Grin , hồi con trai đầu lòng của em đậu Tú Tài em cũng không mừng bằng bây giờ  , có lẽ đây là đứa Út nên cảm giác nó  khác hơn chăng ? Cảm giác mình đã qua được cái ải khó khăn nhất về chuyện học hành của những đứa con , bây giờ chỉ là phần thi vào đại học và tốt nghiệp đại học  , phần này em lại không lo lắm , năm nay không đậu thì năm sau nhưng thi Tú Tài mà không đậu thì khó khăn lắm , đây là phần thưởng của 2 anh của nó nữa , cứ sáng sáng anh cả đưa đi học phải đưa đi cho sớm vì nếu không sẽ bị kẹt xe trễ giờ vào lớp  , tối tối anh thứ 2 đón về , nhà trường của cháu cũng vui không kém , khi em gọi điện để cám ơn nhà trường em nghe cả tiếng Thày Cô bên ấy cười nói chúc mừng , chia vui ( chắc cả trường họp lại để theo dõi tin tức học sinh của mình ) , em thật sự không quên được cảm giác và niềm vui buổi chiều hôm qua , rất sung sướng và hạnh phúc !!!! Chị biết không vì con em là con trai cũng hơi lười học mà nhờ nhà trường theo dõi sát sao quá , bắt học sinh ôn bài dò bài kỹ lưỡng lắm nên kết quả thi của cháu mới tốt đó , đó là tại sao niềm vui của em được nhân lên gấp mấy lần , em chỉ mong nó đủ điểm đậu là em dzui rồi Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Grin Grin Grin Grin

Cả nhà em đều vui chị ạ , đó là tin vui của đại gia đình ," đứa lớn đi trước mấy đứa nhỏ noi gương theo sau " ( mấy đứa anh chị em họ của nó )  Cheesy Cheesy Grin Grin

Thôi bái bai chị em đi làm đây

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. Jun 2011 , 17:40 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Reply #3755 - 17. Jun 2011 , 18:37

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

PTr

Hello PTr,

Tui cũng xin có lời chúc mừng cho PTr và thủ khoa lớp Tú Tài!
Nhắc đến chuyện thi Tú Tài, tui nhớ ngày xưa ns Phạm Duy có bài hát: "Thi hỏng tú tài, ta đợi ngày đi, đau lòng ta muốn khóc..."
Nhưng chắc con út của PTr đậu TT hạng cao không phải vì sợ đi đâu mà vì 1 động cơ nào khác, chẳng hạn như "ta hỏng tú tài, bồ ta dzọt đi, đau lòng ta muốn khóc...!!!"  Cry ) Động cơ này thuộc loại động cơ phản lực thứ thiệt đó chứ không phải nhẹ ký đâu!  Tongue

Xin cho tui gửi lời chúc mừng nghen!

Cheeeeeeers,
NVH  Smiley
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3756 - 18. Jun 2011 , 04:18

Nguyen Van Ha wrote on 17. Jun 2011 , 18:37:
Hello PTr,

Tui cũng xin có lời chúc mừng cho PTr và thủ khoa lớp Tú Tài!
Nhắc đến chuyện thi Tú Tài, tui nhớ ngày xưa ns Phạm Duy có bài hát: "Thi hỏng tú tài, ta đợi ngày đi, đau lòng ta muốn khóc..."
Nhưng chắc con út của PTr đậu TT hạng cao không phải vì sợ đi đâu mà vì 1 động cơ nào khác, chẳng hạn như "ta hỏng tú tài, bồ ta dzọt đi, đau lòng ta muốn khóc...!!!"  Cry ) Động cơ này thuộc loại động cơ phản lực thứ thiệt đó chứ không phải nhẹ ký đâu!  Tongue

Xin cho tui gửi lời chúc mừng nghen!

Cheeeeeeers,
NVH  Smiley

Hello anh Hà ,

PTr cám ơn anh Hà chia xẻ niềm vui này nghe  Cheesy Grin Grin

Thằng nhóc Út của PTr không có chọn lựa anh Hà ơi , không thi đậu Tú Tài không có làm ăn gì được hết trơn ( không lên đại học được mà PTr thì muốn nó tốt nghiệp đại học ) , PTr phán cho nó một câu như vậy đó  Cheesy Grin Grin , còn lý do hay động cơ nào thúc đẩy nữa thì PTr không biết  Cheesy Cheesy Cheesy

Anh Hà lo chuẩn bị làm suôi hỉ , chúc mừng anh chị nghe !!!

PTr
Back to top
« Last Edit: 18. Jun 2011 , 04:37 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3757 - 18. Jun 2011 , 05:04

Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Lại thêm một tin buổn nữa trong tháng 6 này , đó là Thân Mẫu của chị Nguyễn Lương Khanh LVD 70 và chị Nguyễn Tố Khanh LVD 73 đã vĩnh viễn ra đi , xin mời Thày Cô và cả nhà vào link để sang trang Chia Buồn :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1122315522/545#545

bus bus bus

PTr

Back to top
« Last Edit: 18. Jun 2011 , 05:06 by Phuong_Tran »  

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #3758 - 18. Jun 2011 , 17:19

Phuong_Tran wrote on 18. Jun 2011 , 05:04:
Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Lại thêm một tin buổn nữa trong tháng 6 này , đó là Thân Mẫu của chị Nguyễn Lương Khanh LVD 70 và chị Nguyễn Tố Khanh LVD 73 đã vĩnh viễn ra đi , xin mời Thày Cô và cả nhà vào link để sang trang Chia Buồn :

bus bus bus

PTr

Em TB chào Mạ Vân , sẵn có xe bus Mạ Vân đi chia buồn xong , Mạ Vân nhớ nhắc PTr cho xe tạt ngang để xem hay cùng tham gia đi bộ với người dân VN không còn sợ công an CSVN chống Trung Cộng xâm lược. Em TB đang vui,em chúc Mạ Vân ,Cô Vĩnh và Thây`cũng vui nhiều hơn em.
( đi coi biểu tình ở  dưới đây)

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1307520478/0#0

Back to top
« Last Edit: 18. Jun 2011 , 17:44 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #3759 - 19. Jun 2011 , 00:59

Sau đây là đôi lời cảm tạ của cô Phượng Oanh nhờ AT gửi đến các Thày Cô và cả nhà LVD - HNC

Kính gởi quý anh chi giao su LVD va cac em cựu nữ sinh LVD yeu^ qui 'cua? Cô,

Phuong Oanh xin kính gởi đến quý anh chị giáo chức  va các em học sinh LVD và HNC lời cảm tạ chân thành đã gởi vòng hoa phúng điếu cho anh Trương Văn Tính, phu quân cua tôi, va chia buồn với Phượng Oanh trong những ngày ưu buồn nhất.

Kinh xin anh chi va cac em LVD - HNC nhận nơi đây niềm  xúc động vô biên với tình yeu^ thương cua quý anh chi va cac em LVD - HNC yeu^ mến.

Kinh Cảm Tạ,

Phuong Oanh va gia dinh.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3760 - 19. Jun 2011 , 08:27

Thưa Cô Vân và cả nhà ,

PTr

Em Phương Tran oi ,
Co di xa nha " ngủ lang " mot đem hai ngay moi ve nha toi hom qua nen moi biet tin vui nay cham.
Co mung cho em va chau va chac chan em se hanh dien ve chau. Bo cong em da nuoi chau nen ngươi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3761 - 19. Jun 2011 , 08:49

Phuong_Tran wrote on 18. Jun 2011 , 05:04:
Thưa Thày Cô và cả nhà ,

bus bus bus

PTr

Co cam on em da bao tin cho biet.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3762 - 19. Jun 2011 , 08:58

thubeo wrote on 18. Jun 2011 , 17:19:
Em TB chào Mạ Vân , sẵn có xe bus Mạ Vân đi chia buồn xong , Mạ Vân nhớ nhắc PTr cho xe tạt ngang để xem hay cùng tham gia đi bộ với người dân VN không còn sợ công an CSVN chống Trung Cộng xâm lược. Em TB đang vui,em chúc Mạ Vân ,Cô Vĩnh và Thây`cũng vui nhiều hơn em.
( đi coi biểu tình ở  dưới đây)

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1307520478/0#0

Cam on em Thu B. Ma Van da xem dươc hinh anh bieu tinh o VN. Hinh em be di dau lam Ma Van muon nhin mai ! That la cam dong !
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3763 - 19. Jun 2011 , 09:02

anh_thu_Tran wrote on 19. Jun 2011 , 00:59:
Sau đây là đôi lời cảm tạ của cô Phượng Oanh nhờ AT gửi đến các Thày Cô và cả nhà LVD - HNC

Kính gởi quý anh chi giao su LVD va cac em cựu nữ sinh LVD yeu^ qui 'cua? Cô,

Phuong Oanh xin kính gởi đến quý anh chị giáo chức  va các em học sinh LVD và HNC lời cảm tạ chân thành đã gởi vòng hoa phúng điếu cho anh Trương Văn Tính, phu quân cua tôi, va chia buồn với Phượng Oanh trong những ngày ưu buồn nhất.

Kinh xin anh chi va cac em LVD - HNC nhận nơi đây niềm  xúc động vô biên với tình yeu^ thương cua quý anh chi va cac em LVD - HNC yeu^ mến.

Kinh Cảm Tạ,

Phuong Oanh va gia dinh.

Em Anh Thu oi ,
Co da doc dươc tin nay o muc Dich Tho , trươc khi ghe ve MVGT. Cam on em nhieu lam. Em da xem tam hinh cac Co va em cung Phu De , Nguyen Toan chup chung voi nhau hom di an banh khoai cac Co dai chua? Moi do ma cung da bao nhieu chuyen xay ra roi !
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #3764 - 19. Jun 2011 , 09:51

ngo_thi_van wrote on 19. Jun 2011 , 08:58:
Cam on em Thu B. Ma Van da xem dươc hinh anh bieu tinh o VN. Hinh em be di dau lam Ma Van muon nhin mai ! That la cam dong !
Ma Van

Em TB chào Mạ Vân ,hôm qua Chủ nhật 19-6 tại VN cũng có biểu tình chống TC , Mạ Vân xem cho vui thêm 1 tí nữa , vì dân VN trong nước hết sợ rồi , họ dám ra đường la lên khi có giặc tàu tới nhà xâm lấn. Em cầu nguyện Trời thương Phật độ Chúa ban cho người dân xuống càng
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Pages: 1 ... 249 250 251 252 253 ... 390
Send Topic In ra