Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 257 258 259 260 261 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 361059 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #3870 - 02. Jul 2011 , 17:44

EM PHƯƠNG TRAN OI,
HOM NAY LA NGAY SINH NHAT CUA ẸM MAC DAU BAY GIO LA MONG 2 THANG 7 BEN CO ,NHUNG LA SANG MONG 3 BEN EM. CO KHONG CO AI CHIU LAM THU KY KHONG LƯƠNG CHO CO BAY GIO NEN CO CHI BIET VIET VAI HANG CHUC EM THOI , CHANG CO HOA , DEN GI CA , DUNG BUON CO NHE. TUY KHONG CO HOA HOET GI CA NHUNG CO GOI DEN EM CA TAM LONG CUA CO : CO CHUC EM MOI DIEU EM ƯƠC MONG SE THANH SU THAT TRONG NGAY TRONG DAI NAY  birthday333 party4 nong_hoi Drinkinj flower40
CO VAN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3871 - 02. Jul 2011 , 17:57

ngo_thi_van wrote on 02. Jul 2011 , 17:44:
EM PHƯƠNG TRAN OI,
HOM NAY LA NGAY SINH NHAT CUA ẸM MAC DAU BAY GIO LA MONG 2 THANG 7 BEN CO ,NHUNG LA SANG MONG 3 BEN EM. CO KHONG CO AI CHIU LAM THU KY KHONG LƯƠNG CHO CO BAY GIO NEN CO CHI BIET VIET VAI HANG CHUC EM THOI , CHANG CO HOA , DEN GI CA , DUNG BUON CO NHE. TUY KHONG CO HOA HOET GI CA NHUNG CO GOI DEN EM CA TAM LONG CUA CO : CO CHUC EM MOI DIEU EM ƯƠC MONG SE THANH SU THAT TRONG NGAY TRONG DAI NAY  birthday333 party4 nong_hoi Drinkinj flower40
CO VAN

Thưa Cô Vân ,

Em vẫn làm việc của thư ký không lương mặc dù hôm nay là ngày sinh nhật của ... nàng ta ,  để em rinh lời chúc mừng của Cô sang trang Chúc Mừng Cô nhé  Cheesy Grin Grin

Đọc những lời Cô " than thở " không ai giúp đỡ em vừa cười mà vừa cảm thấy cảm động quá ạ

Chúc Thày Cô và Cô Vĩnh  cuối tuần vui vẻ

Thư ký không lương của Cô
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3872 - 02. Jul 2011 , 19:08

EM PHƯƠNG TRAN OI,
CO VAN

...

Thưa Cô Vân ,

Em sẽ không trang trí bông hoa gì cả như em vẫn thường làm cho Cô vì những lời chúc từ tấm lòng của Cô là món quà quí giá đối với em rồi

Em cám ơn Cô nhiều lắm , em bỗng nhớ đến một bài hát mẫu giáo có câu : " Cô giáo như Mẹ hiền ", là Cô đó

PTr

PS : Em ôm bài này từ trang Chúc Mừng sang đây cho Cô xem luôn cho tiện  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #3873 - 02. Jul 2011 , 19:17

EM PHƯƠNG TRAN OI,
CO VAN

Co oi, em dem loi chuc mung sinh nhat cua co qua ben trang chuc sinh nhat cho Ptr roi do co ạ Neu ranh moi co xet qua ben do, em khong biet cach dem xe cho co qua ben ay ạ
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3874 - 02. Jul 2011 , 19:22

Hoa Hạ wrote on 02. Jul 2011 , 19:17:
Co oi, em dem loi chuc mung sinh nhat cua co qua ben trang chuc sinh nhat cho Ptr roi do co ạ Neu ranh moi co xet qua ben do, em khong biet cach dem xe cho co qua ben ay ạ

Chị ơi

Để em mang sang đây cho Cô luôn  Cheesy Cheesy

Nhưng em cũng sẽ gửi xe cho Cô sang bên ấy chơi cho dzui

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1214984337/150#156

xe-dua2

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Jul 2011 , 19:27 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3875 - 02. Jul 2011 , 19:25

Hoa Hạ wrote on 02. Jul 2011 , 19:14:
EM PHƯƠNG TRAN OI,
HOM NAY LA NGAY SINH NHAT CUA EM MAC DAU BAY GIO LA MONG 2 THANG 7 BEN CO ,NHUNG LA SANG MONG 3 BEN EM. CO KHONG CO AI CHIU LAM THU KY KHONG LƯƠNG CHO CO BAY GIO NEN CO CHI BIET VIET VAI HANG CHUC EM THOI , DUNG BUON CO NHE. TUY KHONG MAU ME GI CA NHUNG CO GOI DEN EM CA TAM LONG CUA CO : CO CHUC EM MOI DIEU EM ƯƠC MONG SE THANH SU THAT TRONG NGAY TRONG DAI NAY 

CO VAN

...

...

Thưa Cô Vân ,

Chị Hoa Hạ tình nguyện làm thư ký không lương cho Cô rồi nè  Cheesy Grin

Em cám ơn chị Hoa Hạ đã giúp đỡ em nhé  pinkrose pinkrose pinkrose , hình đẹp quá  Wink Wink Wink Wink

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Jul 2011 , 19:25 by Phuong_Tran »  

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #3876 - 02. Jul 2011 , 20:30

ngo_thi_van wrote on 27. Jun 2011 , 15:47:
Em Thu B. oi ,
Nghe em ke moi chu nhat deu ngoi vao may vua go mieng vua la to ma Co vua tuc cươi vua phuc cai tinh than chong Cong cua em lam do.
Co Van

Em TB chào Mạ Vân , em đang biểu tình trên mạng. Chúc Cô Vĩnh , Mạ Vân Thầy Khang cuối tuần vui nhiều. Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3877 - 02. Jul 2011 , 20:42

Em Phương Tran oi ,
Hom nay Co da cho em nghi lam viec ma ! Sao còn vao day lam chi cho cuc than vay ! Co da vao trang chuc mung sinh nhat cua em de xem moi ngươi chuc mung sinh nhat cua em roi . Bai tho cua DHT that la cam dong
va hay qua.
Co chup hinh thi nho post len.
Em se dac biet nhat hom nay !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3878 - 02. Jul 2011 , 20:45

Hoa Hạ wrote on 02. Jul 2011 , 19:17:

Em Hoa Ha oi ,
Co da tra loi cho em ben do roi. Cai hinh nay Co thich lam ! PT chac cung se thich vi no de thương lam ,
Co cam on em lan nua do nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3879 - 02. Jul 2011 , 20:48

thubeo wrote on 02. Jul 2011 , 20:30:
Em TB chào Mạ Vân , em đang biểu tình trên mạng. Chúc Cô Vĩnh , Mạ Vân Thầy Khang cuối tuần vui nhiều. Smiley

Cam on loi chuc cua em va Ma Van chuc  em thanh cong.
Lan nay ham " bieu tinh " qua nen quen goi Ma Van "... mieng bự "  Grin
Ma Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3880 - 02. Jul 2011 , 21:48

ngo_thi_van wrote on 02. Jul 2011 , 20:42:
Em Phương Tran oi ,
Hom nay Co da cho em nghi lam viec ma ! Sao còn vao day lam chi cho cuc than vay ! Co da vao trang chuc mung sinh nhat cua em de xem moi ngươi chuc mung sinh nhat cua em roi . Bai tho cua DHT that la cam dong
va hay qua.
Co chup hinh thi nho post len.
Em se dac biet nhat hom nay !
Co Van

...

...

...

Thưa Cô Vân

Em thấy có mấy tấm hình trong Tỉa Dưa Hấu đẹp nên đã đem chưng vào Vướn Hồng thượng Uyển và em cũng muốn rinh vào đây luôn

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3881 - 02. Jul 2011 , 21:52

ngo_thi_van wrote on 02. Jul 2011 , 20:45:
Em Hoa Ha oi ,
Co da tra loi cho em ben do roi. Cai hinh nay Co thich lam ! PT chac cung se thich vi no de thương lam ,
Co cam on em lan nua do nhe.
Co Van 

Thưa Cô Vân ,

Em cũng thích lắm ạ  thumbup votay , em thích nhất là chị Hoa Hạ và chị Tuý Vân mấy lúc này post hình nhuần nhuyễn lắm rồi làm em bị thất nghiệp nhưng vui vì các chị biết post hình nên tha hồ sưu tầm hình đẹp post lên làm DDLVD ngày càng thêm khởi sắc vì có nhiều hình ảnh đẹp  Cheesy Grin

PTr

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3882 - 02. Jul 2011 , 22:42

Phuong_Tran wrote on 02. Jul 2011 , 21:52:
Thưa Cô Vân ,

Em cũng thích lắm ạ  :-bd votay , em thích nhất là chị Hoa Hạ và chị Tuý Vân mấy lúc này post hình nhuần nhuyễn lắm rồi làm em bị thất nghiệp nhưng vui vì các chị biết post hình nên tha hồ sưu tầm hình đẹp post lên làm DDLVD ngày càng thêm khởi sắc vì có nhiều hình ảnh đẹp  :D ;D

PTr

CÔ VÂN THƯƠNG ,
KHI NÀO RẢNH , EM KÍNH MỜI CÔ GHÉ NHÀ THƠ CỦA CÔ THU , THẤY ANH HÀ , EM P. TR VÀ EM NĂN NỈ CÔ THU HÁT CHO CHÚNG TA NGHE.
EM NHỜ CÔ ỦNG HỘ Ý KIẾN CHÚNG EM , VÌ CÔ THU TỰ KHAI LÀ
" ĐÃ THUỘC BÀI HÁT RỒI Ạ "..HI.HI.

...

CÁM ƠN EM 8 KHEN QUÁ LỜI , CHỊ MỚI HỌC NGHỀ , MÀ Ở ĐỜI , HỌC HOÀI ĐẾN CHẾT...CŨNG CHƯA ĐỦ , ĐÓ EM.
KÍNH MỜI CÔ VÂN VÀ CẢ NHÀ DÙNG BÁNH SN ĐẶC BIỆT CHO " CÔ THƯ KÝ " ĐẶC BIỆT DỄ` THƯƠNG NẦY NHA CÔ.

EM TV
Back to top

:: Have a great day::

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3883 - 03. Jul 2011 , 07:35

Phuong_Tran wrote on 02. Jul 2011 , 21:48:
...

...

...

Thưa Cô Vân

Em thấy có mấy tấm hình trong Tỉa Dưa Hấu đẹp nên đã đem chưng vào Vướn Hồng thượng Uyển và em cũng muốn rinh vào đây luôn

PTr

Em Phương Tran oi ,
Em chon may tam hinh nay dung voi dip sinh nhat lam do.
Sang nay Co cung di du sinh nhat cua chi dau cua Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3884 - 03. Jul 2011 , 07:38

Phuong_Tran wrote on 02. Jul 2011 , 21:52:
Thưa Cô Vân ,

Em cũng thích lắm ạ  thumbup votay , em thích nhất là chị Hoa Hạ và chị Tuý Vân mấy lúc này post hình nhuần nhuyễn lắm rồi làm em bị thất nghiệp nhưng vui vì các chị biết post hình nên tha hồ sưu tầm hình đẹp post lên làm DDLVD ngày càng thêm khởi sắc vì có nhiều hình ảnh đẹp  Cheesy Grin

PTr

Nho cac em ma dao nay Co dươc nhin thay rat nhieu hinh dep va de thương lam do .
Cam on cac em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 257 258 259 260 261 ... 390
Send Topic In ra