Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 363177 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #510 - 29. Sep 2010 , 11:08

Em Anh Thu oi ,
Hom nay Co da do nhieu lam roi moi vao day de chuyen tro voi cac em day.
Cac Co luon luon muon la ngươi vo ve au yem cac em chu , the ma bay gio Co de cho cac em phai lo lang Co an han lam.. Cung tai tanh cua Co , co chuyen gi cung muon chia xe voi cac em , chang muon dau diem dieu gi ca ,de cho bot lo lang chang , nhu vay co phai Co la ngươi ich ky khong?
Co cam on em.
Co Van
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #511 - 29. Sep 2010 , 11:13

Em Phương Tran oi ,
Sao em mang nhieu thu vao cho Co the? Sinh to kiwi , roi sua dau nanh , roi nươc chuoi , roi chau hoa...Co lam sao cam on em cho het dươc !
Dươc cac em " cưng " nhu the nay chac Co cu di lam test hoai hoai ! Noi vay chu Co so qua roi.
Cam on tat ca cac em , ca nhung em da goi cho Co.
Co rat cam dong !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #512 - 29. Sep 2010 , 16:47

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2010 , 11:13:
Em Phương Tran oi ,
Sao em mang nhieu thu vao cho Co the? Sinh to kiwi , roi sua dau nanh , roi nươc chuoi , roi chau hoa...Co lam sao cam on em cho het dươc !
Dươc cac em " cưng " nhu the nay chac Co cu di lam test hoai hoai ! Noi vay chu Co so qua roi.
Cam on tat ca cac em , ca nhung em da goi cho Co.
Co rat cam dong !
Co Van   

Thưa Cô Vân ,

hi hi em làm nhiều cho cả Thầy và Cô Bình uống luôn ạ ( vì phải chăm sóc cho Cô  Grin Grin)
Bình thường thì tụi em cũng " cưng " Cô lắm ấy chứ nhưng mỗi lần Cô bị bệnh tụi em rầu và lo lắng hồi hộp lắm Cô ơi

Mừng Cô dã khá hơn có thể ngồi computer tâm sự với tụi em  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #513 - 29. Sep 2010 , 16:50

anh_thu_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 01:14:
Thưa Cô ,
  Tối nay hy vọng Cô đang thật ngon giấc để sáng mai dậy Cô sẽ cảm thấy khoẻ và yeu^ đời hơn nha Cô.
  Chúng em ai ai cũng mong Cô cũng như hai cô Thu và Ngọc Mai luôn khoẻ để chúng em luôn được các Cô âu yếm ,nâng đỡ và che chở (dù chúng em đã hai thứ tóc nhưng vẫn luôn mong được như thế đấy )

Chị ơi ,

Ba thứ chứ không phải 2 đâu ạ : tóc đen , tóc nhuộm , tóc trắng  Undecided Undecided Roll Eyes Shocked  Sad

PS: Tụi em mới mở lại Quán Hàng Rong mời chị ghé sang ăn hàng ạ , em chưa dám mời Cô , lý do : Cô mới hết bệnh chắc bụng còn... yếu..... Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 16:51 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #514 - 29. Sep 2010 , 18:41

Em Phương Tran oi ,
Co bao tin mung la ong bac si lam biopsy cai polyp cho Co moi goi đien thoai bao tin la normal , khong co gi ngai nua ca , lam Co cung len tinh than va khoe ra .
A,Co Vi~nh chu khong phai Co Bình dau.
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #515 - 29. Sep 2010 , 23:02

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2010 , 11:08:
Em Anh Thu oi ,
Hom nay Co da do nhieu lam roi moi vao day de chuyen tro voi cac em day.
Cac Co luon luon muon la ngươi vo ve au yem cac em chu , the ma bay gio Co de cho cac em phai lo lang Co an han lam.. Cung tai tanh cua Co , co chuyen gi cung muon chia xe voi cac em , chang muon dau diem dieu gi ca ,de cho bot lo lang chang , nhu vay co phai Co la ngươi ich ky khong?
Co cam on em.
Co Van
Co Van   

Thưa Cô ,nghe Cô đã khá hơn chúng em ai nấy đều rất mừng ,nhất là mấy công nương HG sắp Đại nào nhà của hai Cô Thu Và Vân đấy .Nếu Cô có khoẻ thì các em đến chơi mới tha hồ được làm nũng với Cô chứ..phải không ạ.
  Xin Cô đừng bao giờ là Cô đã ích kỷ nha Cô ,sở dĩ CÔ đã chia xẻ cho chúng em vì Cô luôn nghĩ chúng em là những đứa con ngoan của Cô đấy mà.Rất tiếc là em ở quá xa nên ít được dịp đi thăm hỏi Thày Cô bên ấy.Cũng may là em còn cô Oanh và cô Châm ở gần để em còn được làm nũng đấy  Cheesy Cheesy Cheesy.Khi nào có dịp quay trở lại Cali thì em sẽ làm nũng bù nha Cô.
  Mong Cô dưỡng sức để khoẻ hơn ,khi nào có ket^' quả xin Cô nhớ chia xẻ cho chúng em với nhé.Thương Cô.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #516 - 30. Sep 2010 , 04:27

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2010 , 18:41:
Em Phương Tran oi ,
Co bao tin mung la ong bac si lam biopsy cai polyp cho Co moi goi đien thoai bao tin la normal , khong co gi ngai nua ca , lam Co cung len tinh than va khoe ra .
Cam on em.
Co Van

............

Thưa Cô ,

Nghe tin này em mừng quá xá , Vậy là Cô không phải lo lắng nữa nhé , cả nhà cùng vui với tin này

Em rinh hoa này vào tặng Cô

...

Back to top
« Last Edit: 30. Sep 2010 , 04:58 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Pham_Kieu_Lieu
Full Member

My heart belongs to Mommy

Reply #517 - 30. Sep 2010 , 05:28

Kính thưa cô Vân ,
Em xin chúc mừng cô xuất sắc vượt qua kỳ test với kết quả normal ! Vậy là không còn gì phải lo nữa hé cô . Thôi bây giờ cô chỉ cần chịu khó tĩnh dưỡng , ăn ngủ đầy đủ để sớm phục hồi sức khoẻ . Vì thầy và vì cả tụi em nữa đấy !
Em mời cô đi dạo trên Con Đường Gốm Sứ ( Hà Nội )một quãng . Con đường khá dài ( gần 4km ) nhưng em chỉ dám đưa cô đi thăm vài chỗ tiêu biểu thôi ạ !
...
...
...

...
Back to top
« Last Edit: 30. Sep 2010 , 06:05 by Pham_Kieu_Lieu »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #518 - 30. Sep 2010 , 08:25

Cô thương mến ,

Em mời Coo xem hình của chị Kim Phượng ( Hoa Hạ ) và ông xã chị ấy

Coo click vào link này để xem ( khỏi đi bộ mệt lắm Cô ơi ..... Cheesy Grin )

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1282284909/15#18

PTr
Back to top
« Last Edit: 30. Sep 2010 , 08:27 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #519 - 30. Sep 2010 , 08:36

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2010 , 18:41:
Em Phương Tran oi ,
Cam on em.
Co Van

Co oi, bao hiem suc khoe cua em la thuôc Kaiser nen em phai vao hospital ma lay cai tést nay do, cho nen khi xong roi, thi em dươc biet ket qua ngay cung ngay, la se chi di kham lai sau 10 nam, chac bao hiem cua co thuôc Pacific care HMO nen co di lam tést o bac si gia dinh ha co ?
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #520 - 30. Sep 2010 , 08:37

Phuong_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 16:50:
Chị ơi ,

Ba thứ chứ không phải 2 đâu ạ : tóc đen , tóc nhuộm , tóc trắng  Undecided Undecided Roll Eyes Shocked  Sad

PS: Tụi em mới mở lại Quán Hàng Rong mời chị ghé sang ăn hàng ạ , em chưa dám mời Cô , lý do : Cô mới hết bệnh chắc bụng còn... yếu..... Cheesy Grin

Hạ thi nghi rang co chi co mot thu toc ma thoi, toc tien day ạ
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #521 - 30. Sep 2010 , 10:30

anh_thu_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 23:02:
   Thưa Cô ,nghe Cô đã khá hơn chúng em ai nấy đều rất mừng ,nhất là mấy công nương HG sắp Đại nào nhà của hai Cô Thu Và Vân đấy .Nếu Cô có khoẻ thì các em đến chơi mới tha hồ được làm nũng với Cô chứ..phải không ạ.
  Xin Cô đừng bao giờ là Cô đã ích kỷ nha Cô ,sở dĩ CÔ đã chia xẻ cho chúng em vì Cô luôn nghĩ chúng em là những đứa con ngoan của Cô đấy mà.Rất tiếc là em ở quá xa nên ít được dịp đi thăm hỏi Thày Cô bên ấy.Cũng may là em còn cô Oanh và cô Châm ở gần để em còn được làm nũng đấy  Cheesy Cheesy Cheesy.Khi nào có dịp quay trở lại Cali thì em sẽ làm nũng bù nha Cô.
  Mong Cô dưỡng sức để khoẻ hơn ,khi nào có ket^' quả xin Cô nhớ chia xẻ cho chúng em với nhé.Thương Cô.

Em Anh Thu oi ,
Co rat cam dong doc cai thu cua em va Co khoi an han nghi minh la ich ky vi nhung chuyen khong vui ma noi cho cac em lam gi !
Em co lien lac voi hai Co Phương Oanh va co Cham thi cho Co goi loi tham hai Co , rat mong gap lai.
khi nao em qua day , Co se cho dươc lam nung bu.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #522 - 30. Sep 2010 , 10:34

Phuong_Tran wrote on 30. Sep 2010 , 04:27:
............

Thưa Cô ,

Nghe tin này em mừng quá xá , Vậy là Cô không phải lo lắng nữa nhé , cả nhà cùng vui với tin này

Em rinh hoa này vào tặng Cô

...

Em Phương Tran oi ,
Cam on em rat nhieu da dem hoa vao tang Co lai con co " hoa hoc tro " nua !
Co rat cam dong vi cai tinh cua cac em doi voi Co.
Cung cam on em da so co di loang quang roi lac dương nen da dem hinh cua hai vo chong Hoa Ha vao day cho co chiem ngương.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #523 - 30. Sep 2010 , 10:38

Pham_Kieu_Lieu wrote on 30. Sep 2010 , 05:28:
Kính thưa cô Vân ,
Em xin chúc mừng cô xuất sắc vượt qua kỳ test với kết quả normal ! Vậy là không còn gì phải lo nữa hé cô . Thôi bây giờ cô chỉ cần chịu khó tĩnh dưỡng , ăn ngủ đầy đủ để sớm phục hồi sức khoẻ . Vì thầy và vì cả tụi em nữa đấy !
Em mời cô đi dạo trên Con Đường Gốm Sứ ( Hà Nội )một quãng . Con đường khá dài ( gần 4km ) nhưng em chỉ dám đưa cô đi thăm vài chỗ tiêu biểu thôi ạ !
...
...
...

...

Em Pham Kieu Lieu oi ,
Co cam on em vi nhung loi chuc chi tinh cua em. Co that su rat cam dong.
Con dương nay la o dau vay. dao 1994 Co ra Ha Noi khong thay nhung hinh anh nay? Chac la moi day?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #524 - 30. Sep 2010 , 10:46

Em Hoa Ha oi ,
Nho Phương Tran ma lan dau tien Co dươc nhin thay hinh dam cươi cua em. Co dau dep qua va hai vo chong that la hanh phuc , Co mung cho em.
Co van con nho den cau ong xa cua em da noi voi em khi em gian Ken ma cươi qua !
Bao hiem cua Co la MEDICARE va MEDI-CAL nen Co khong phai tra mot dong nao ca.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 390
Send Topic In ra