Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 363387 times)
Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Re: MẠ VÂN GIA TRANG
Reply #60 - 11. Aug 2010 , 15:30

Thưa cô , tấm hình này màu sắc nổi bật , rất đẹp  và lời viết cũng rất có ý nghĩa về tình bạn, em xin mang vào trang hoàng MVGT dance3 dance3.

...

Back to top
« Last Edit: 11. Aug 2010 , 15:38 by Dzitgo »  

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #61 - 11. Aug 2010 , 19:42

ngo_thi_van wrote on 10. Aug 2010 , 21:14:
Cac em oi ,
Hom nay gap cac em o day dong vui qua ! Co dang di dao ngoai vươn de nhin may cay an trai va hoa la du sac du mau !
Chich Choe van chua doan ra ten goi cua trai man la gi , con doi tam su hoc dao !
Hoa Mi Nau dung nhu Phương Tan da noi [ chung to Phương Tan biet ro roi ] la moi doan dươc mot nua cua tieng Bac ma thoi. Thu that thi Co cung khong biet chu " GIOI " danh van nhu the nao :
" DOI " ," GIOI " hay " ROI "??? Co hoi Thay ,[ vi Thay la ngươi Bac ]  Thay tra loi lam Co cươi dau ca bung. Thay noi gi cac em co biet khong? Thay bao chac la qua  " VOI "  Grin Grin Grin
Hoa Mi Nau oi , khong co qua " RƯƠI " dau , chi co con rươi thoi ! The TUyet Lan vo tay co dung khong?
Phương Tran bi Chich Choe " sua sai " cay du du ma bao la cay dua ! Co moi thay cung la qua ! Nghi la sao cay dua cua Phương Tran dac biet the ! !!!
Cam on em Phương Tran da dem them du du , dua , chomchom , dua nươc , cai nay troi nong an đa~ lam day ! lai con thach co ca phe nua !
Tuy Van oi , da la con gai Ma Van thi tha ho nhong nheo !
Bich Dinh oi , Co cam on em , em van nho nhung doa hoa em thương hai dat tren ban viet cua Co !
NGoc Doa oi , tam thiep tan gia cua em voi nhung loi chuc that la qua day du !
Em Phương Hue , nhung canh hoa tim tim em mang vao day de trong la hoa gi ma dep the ?
Co chac suot ngay o ngoai vươn cung khong the chan dươc !
Chich Choe dinh di ra ma thoang thay Co vao nen tro lai day phai khong ? Hom nay vui qua em nhi , Co cung khong ngo cac em da vao day voi Co dong den the !
Hom nay la mot ngay that hanh phuc cho Co , vi sang nay Co phai di cham cuu vi cai sciatic nerve no hanh Co may ngay hom nay , may ma sau khi cham cuu xong , Co do rat nhieu . Vi vu cham cuu nay ma den bay gio Co moi co thi gio vao day voi cac em va gap cac em kha dong du . Cam on cac em da dem nguon vui den cho Co !
Co Van          

Cô Vân kính mến ,
Hy vọng cô đi dạo ngoài vườn , ăn trái cây và ngắm hoa , lại đươc các con nói chuyện vui đùa , tha hồ nhòng nhẽo , nhưng  mà nhớ vô nhà lo cho thầy Khang nha cô...hi.hii..
Cô kính ,
Nghe cô nói đi châm cứu mà bớt nhiều , em mừng cho cô. Bây giờ các bạn em, ai cũng than là het^' bịnh nầy , đến bịnh kia ,  phát rầu đấy cô ạ.
Kính chúc cô nhiều mộng đẹp đêm nay.

Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #62 - 11. Aug 2010 , 19:53

Em T.M ,
Co cam on em , nhung sao em khong goi dươi dang nhu nhung bai em da goi cho Co , Co mo ra nghe khong co van de gi , bai nay thi danh chiu !
Doc loi khong da thay buon man mac roi !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #63 - 11. Aug 2010 , 19:57

Em Dzit Go !
Tam hinh cua em dem vao day that la dung ,va de thương qua , nen treo trong phong khach de cac em vao la thay ngay de hieu het y nghia cua tinh ban no cao quy nhu the nao !
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #64 - 11. Aug 2010 , 20:00

Em Tuy Van oi ,
Co van nho chu , dau co dam bo Thay de ham choi dươc mai !
Cac em chung nay tuoi ma da than , den tuoi cua Co , giong nhu chiec xe cu , bao nhiau may moc rão ca roi thi than den dau ! Cu McKENO di vay !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #65 - 11. Aug 2010 , 20:56

Cac em oi ,
Khong hieu hom nay cac em co nghe tin tuc tren TV khong? Ho noi co mot ong gia o trong phoi co moc len mot cay dau. Ong gia so bi cancer nen di kham khong ngo lai kham pha ra mot chuyen hi hưu nhu vay. Ho doan co le tai ong ta an phai mot hat dau [ pea ] no di lac vao phoi moi ra nong noi !
Luc Co con be an qua na [ mang cau ] bi nuot  phai hat na , den may thang troi Co cu so no moc cay o trong ruot ma khong dam noi voi ai !  Grin Grin Grin
Co Van
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #66 - 11. Aug 2010 , 20:56

Phương Tần wrote on 10. Aug 2010 , 22:47:
Hỏi Thầy rồi ha !!!!

vậy đúng rồi ha  Grin Grin

mừng quá chị PT ơi  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #67 - 11. Aug 2010 , 20:59

ngo_thi_van wrote on 11. Aug 2010 , 20:56:
Cac em oi ,
Khong hieu hom nay cac em co nghe tin tuc tren TV khong? Ho noi co mot ong gia o trong phoi co moc len mot cay dau. Ong gia so bi cancer nen di kham khong ngo lai kham pha ra mot chuyen hi hưu nhu vay. Ho doan co le tai ong ta an phai mot hat dau [ pea ] no di lac vao phoi moi ra nong noi !
Luc Co con be an qua na [ mang cau ] bi nuot  phai hat na , den may thang troi Co cu so no moc cay o trong ruot ma khong dam noi voi ai !  Grin Grin Grin
Co Van

Dạ hồi nhỏ em cũng sợ bị mọc cây trong bụng rồi chĩa lên đầu lắm áh Cô , vì em ăn quả Na đôi khi nuốt luôn hột , bị mẹ em doạ đó mà , không ngờ bây giờ chuyện lo sợ có thiệt ha Cô....ông già này bị mọc cây đậu trong phổi.. Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #68 - 11. Aug 2010 , 23:54

ngo_thi_van wrote on 11. Aug 2010 , 09:06:
Em Phương Tran ,
Cam on em da chiu kho " rinh " may cay trong ben nha cu qua day lai mang them may cay moi den day nua. Co cay coc la ngon qua , cac em chac khoai cay nay lam.Con trái lê ki ma la qua gi vay , Co chua tung nghe den , co ngon khong? Lai co ca cay bươi nua !
Em hoi Co con nho trai dau , nho chu lam sao quen dươc ! Ngon nhat la dau Truoi day ! 
The la gan nhu day du het moi loai cay trai roi nhi !
Cam on em lan nua.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Như chị Hoa Hạ đã kể về trái lê ki ma , nó còn có tên là quả trứng gà đó ạ , em nhớ mãi hồi em còn bé tí trước cửa nhà bà Nội của em có trồng một cây lê ki ma và mọt cây mai , bên hông nhà có trồng mọt cây trường cao ơi là cao , sau này em kể lại Ba Má em rất ngạc nhiên sao mà em nhớ dai thế ..... Grin Grin

Trái lê ki ma khi chín vỏ của nó màu vàng , cơm cũng màu vàng , có mùi thơm thơm , ngon nhưng ăn mau ngán lắm Cô

PTr

...

Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #69 - 12. Aug 2010 , 00:04

ngo_thi_van wrote on 08. Aug 2010 , 08:06:
Em THu B.
Nha o vung La Jolla thao nao ma dep va sang qua !
Dao Co ve San Diego choi co di den vung nay van ươc gi minh dươc o day , bay gio giac mo da thanh su that nho em day ! Grin
Em da tau can nha nay cho Co thi phai vao day thương xuyen chu khong Co se cam thay co don trong can nha rong menh mong nay day !  Sad
Em noi dung , chuyen gi cung " mot cay lam chang nen non , ba cay chum lai thanh hon nui cao " day la mot chan ly bat bien !
Co Van   

Em TB chào Mạ Vân , Cô ơi mấy hôm nay em được Trời Phật thương nên việc làm đầy ứ , khuya nay mới chạy dzìa nhà thăm cô 1 xíu rồi phải đi Xóm Chiếu với anh B. Cái vai của cô còn đau nhiều không cô hở? Em đã bị đau khớpvai 1 lần rồi , không chải đầu , không đánh răng được luôn. Bạn em đã chỉ đắp nước đá ,không được quá 13 phút , cách 2 giờ 1 lần , chỗ khớp vai đau phải dán bằng băng keo thể thao (sport tape) và không được làm gì động tới cái vai , em đã làm theo ,chỉ trong vòng 2 ngày là hết hẳn. Khớp vai là khớp khó trị nhất lâu lâu làm việc nhiều nó cũng đau lại nhưng em cũng áp dụng lại cách cũ nên không bị đau nhiều. Chúc Mạ Vân mau hết đau vai và ngủ ngon nữa. Hôn Mạ miếng bự. Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #70 - 12. Aug 2010 , 00:14

ChíchChoè wrote on 09. Aug 2010 , 20:09:
Chị TB ơi , vào đây mà ăn vú sữa nè  Grin Grin

...

thanks.gif CH nhen ,TB thích ăn vú sữa nhiều lắm , lâu lâu nhớ chịu không nổi thì mua vú sữa đông lạnh ăn cho đỡ thèm , TB thích vú sữa tím hơn. Chúc gặp hên bữa nay nhen  Cheesy Cheesy
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Reply #71 - 12. Aug 2010 , 00:42

Kính thưa cô,

Em ThyOanh LVD78 xin chào ra mát cô, thấy mấy chị xây nhà mới cho cô lang xang tíu tit dông dảo vui quá là vui em bèn chen dzô chào cô cho bớt dzun vì tội chậm trễ . Happy tân gia... cake_UR1 drinkioS ruouvang  em chỉ biết làm vậy thôi với cả tấm lòng ưu ái gởi về cô chớ hổng biết post hình bị dzì sinh sau dẻ muộn còn dang học vỡ lòng dó cô .

Cô ơi, trước khi sang MVGT em có qua bên trang Tìm hiểu Huế post 1 bài mời cô dọc cho vui, em vừa dọc xong thấy mác cười về việc kiêng cử của người Huế mình nên dem vào nhà Mạ Vân(em người xử Huể nhưng ko biết noái giọng Huể ) Em có người anh họ tên Nguyễn phúc Vĩnh Ba, GV Dồng Khánh trước 75, sau dó vượt biên hiện dịnh cư ở Mỹ, em ko biết chác bài này là của ảnh . Em chỉ mới dọc vài bài ở trang THH nên ko biết có post trùng bài với ai ko, hy vọng là bài mới . Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #72 - 12. Aug 2010 , 00:59

Kính thưa Cô Vân,

Nàng Tôn Nữ này ra mắt chào Cô là Cô sẽ được tặng "mười thang thuốc bổ " hoài  đó Cô ơi. votay
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 12. Aug 2010 , 07:41

Em Chich Choe ,
Dinh tra loi cho cac em ma bi problem " A misconfiguration on the server caused a hiccup " phai fix cai problem do moi viet lai dươc day.
Luc be Co cung bi ngươi lon doa nhu vay hoai ! An gi cung so gan chet ! The ma cung bi nuot hat vao bung , roi om " khối hận " mai trong long chang biet to cung ai ! Hoa ra tre con ai cung vay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 12. Aug 2010 , 07:43

Em Chich Choe ,
Trai trung ga thi Co biet , Co cu tương mot loai lê gi cua ngoai quoc chu !
Trai trung ga an ớn lam !
cam on em da mang mot chau hoa vao tang Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 390
Send Topic In ra