Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình Ảnh Đám Cưới Huỳnh Thị Kim Phượng (Hoa hạ-LVD 73)  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Hình Ảnh Đám Cưới Huỳnh Thị Kim Phượng (Hoa hạ-LVD 73) (Read 4871 times)
Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: Hình Ảnh Đám Cưới Huỳnh Thị Kim Phượng (Hoa hạ-LVD 73)
Reply #15 - 02. Sep 2010 , 07:34

thule wrote on 01. Sep 2010 , 21:22:
Ui cha, hình đám cưới này từ bao giờ mà đẹp dữ vậy?  Cô râu mà một lô râu phụ xinh quá chời và có diên quá đất !.  Mà sao cô lúng túng không biết ai và ai thế,cô râu với chị Nhạn với Hoa Hạ với Kim Phượng là một người hả các em?

Da thua co, dung nhu the co ạ, tat ca cac ten co vua goi chi la mot ngươi ma thoi. Em xin loi vi phai ve som de di lam nen khong the nao chỏ co di dao vancouver dươc nhieu noi. Dam cươi da qua 5 nam roi co ạ. Tat ca cac co dau phu va dau chanh luc do cung da nam bó het roi ma quay toi ben luon thua co.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 28. Sep 2010 , 05:29

Hoa Hạ wrote on 02. Sep 2010 , 07:34:
Da thua co, dung nhu the co ạ, tat ca cac ten co vua goi chi la mot ngươi ma thoi. Em xin loi vi phai ve som de di lam nen khong the nao chỏ co di dao vancouver dươc nhieu noi. Dam cươi da qua 5 nam roi co ạ. Tat ca cac co dau phu va dau chanh luc do cung da nam bó het roi ma quay toi ben luon thua co.

...

Chị Hoa Hạ ơi ,

Em sơ sót , đảng trí mắt lèm nhèm thế nào mà mãi đến hôm nay mới thấy hình đám cưới của chị , thảo nào mà em cứ nghe chị Cỏ nói hình đám cưới của Kim Phượng đẹp lắm , em hỏi ở đâu thì chị Cỏ nói là gửi email ,  (thế thí em " bó tay " không xem được rồi  Cheesy Grin ) mãi đến tối nay ngồi làm mấy cái hình Trưng Vương KC Mùa Thu em mới thấy hình đám cưới của chị , hình như đây là lần đầu tiên mới có một LVD đem hình đám cưới lên cho cả nhà xem , hoan hô chị KIm Phương nhé  pinkrose pinkrose pinkrose votay votay votay thumbup thumbup

Hình đẹp quá chị ơi , ai cũng đẹp hết , cô dâu thì xinh tươi như công chúa ấy và trẻ măng , rất tiếc là chị không đưa hình anh rễ LVD lên luôn , chị đưa hình anh lên luôn cho cả nhà biết với chị nha

Chúc anh chi luôn vui và hạnh phúc , chị thì mãi xinh đẹp ( nhìn hình cô dâu và hình ảnh của chị bây giờ thấy có khác gì đâu... Hay thiệt nhe  Cheesy Grin Grin ( nhớ chỉ bí quyết chị ơi  Wink Wink Wink )

PTr
Back to top
« Last Edit: 28. Sep 2010 , 05:36 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #17 - 29. Sep 2010 , 14:05

Phuong_Tran wrote on 28. Sep 2010 , 05:29:
...

Chị Hoa Hạ ơi ,

Em sơ sót , đảng trí mắt lèm nhèm thế nào mà mãi đến hôm nay mới thấy hình đám cưới của chị , thảo nào mà em cứ nghe chị Cỏ nói hình đám cưới của Kim Phượng đẹp lắm , em hỏi ở đâu thì chị Cỏ nói là gửi email ,  (thế thí em " bó tay " không xem được rồi  Cheesy Grin ) mãi đến tối nay ngồi làm mấy cái hình Trưng Vương KC Mùa Thu em mới thấy hình đám cưới của chị , hình như đây là lần đầu tiên mới có một LVD đem hình đám cưới lên cho cả nhà xem , hoan hô chị KIm Phương nhé  pinkrose pinkrose pinkrose votay votay votay thumbup thumbup

Hình đẹp quá chị ơi , ai cũng đẹp hết , cô dâu thì xinh tươi như công chúa ấy và trẻ măng , rất tiếc là chị không đưa hình anh rễ LVD lên luôn , chị đưa hình anh lên luôn cho cả nhà biết với chị nha

Chúc anh chi luôn vui và hạnh phúc , chị thì mãi xinh đẹp ( nhìn hình cô dâu và hình ảnh của chị bây giờ thấy có khác gì đâu... Hay thiệt nhe  Cheesy Grin Grin ( nhớ chỉ bí quyết chị ơi  Wink Wink Wink )

PTr

Cam on loi chuc cung loi khen cua PTr nha, ngot nhu la che dau xanh nươc dua dương cat trang....... Lam cho minh chot nghi????? Hổng lẽ minh đã già hồi 5 nam ve trươc roi, nen bay gio nhin cung nhu thế khong thay đỗi           :-Roll EyesUndecidedWinkCry
Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 14:06 by Hoa Hạ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 30. Sep 2010 , 08:20

Hoa Hạ wrote on 29. Sep 2010 , 14:05:
Cam on loi chuc cung loi khen cua PTr nha, ngot nhu la che dau xanh nươc dua dương cat trang....... Lam cho minh chot nghi????? Hổng lẽ minh đã già hồi 5 nam ve trươc roi, nen bay gio nhin cung nhu thế khong thay đỗi           :-Roll EyesUndecidedWinkCry

Chị ơi ,

Em hân hạnh được đưa hình anh rễ Ken lên trình diện cả nhà nghe

...

...

...

Happy xem hình anh chị Ken&Phượng
Chúc Anh Chị luôn Hạnh Phúc

............

Back to top
« Last Edit: 30. Sep 2010 , 17:10 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #19 - 01. Oct 2010 , 03:04

Cám ơn Diều chưng hình đẹp của chú rể Ken và cô dâu Phượng votay 
Chàng rể này cứ hậm hực mãi về chuyện cô dâu ham vui với bạn đến nỗi ngủ luôn với đám bạn trong đêm cưới, nhưng khi gặp bạn vợ đến chơi, thì lại vẫn đón tiếp niềm nở lắm. Hoa Hạ toàn đì ở nhà, chứ nếu khi cần, rể này cũng được việc khg kém rể Dave đâu.  Smiley
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #20 - 01. Oct 2010 , 07:36

Đặng-Mỹ wrote on 01. Oct 2010 , 03:04:
Cám ơn Diều chưng hình đẹp của chú rể Ken và cô dâu Phượng votay 
Chàng rể này cứ hậm hực mãi về chuyện cô dâu ham vui với bạn đến nỗi ngủ luôn với đám bạn trong đêm cưới, nhưng khi gặp bạn vợ đến chơi, thì lại vẫn đón tiếp niềm nở lắm. Hoa Hạ toàn đì ở nhà, chứ nếu khi cần, rể này cũng được việc khg kém rể Dave đâu.  Smiley

Cam on mo My co loi khen, cung nhu tuan roi Hạ va Dan di Santa ana den chieu toi ma chua ve, du rang minh co hua voi ong ay khong di qua 6:00 chieu, vay ma gan 8:00 gio toi, minh cho Dan ve nha minh roi dung phone goi cho AAA nho den sua xe cho Dan con de o parking lot o China Town thi ong ay bao wait for  me, roi thay do cho ca hai len China Town va goi phone cho AAA roi chờ ho den sua xe xong, dan dương cho Dan ra freeway moi lai ve nha, cung da hon 9:00 toi roi do.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #21 - 02. Oct 2010 , 11:47

ChíchChoè wrote on 25. Aug 2010 , 19:06:
Chị HH thương ,

Hình đám cưới chị Nhạn thì chị Nhạn đẹp nhất , và người đẹp thứ hai là chị HH áh , nhìn chị HH trẻ lắm so với hình chụp em đã xem gần đây. Đám cưới nấy cách đây mấy năm rồi huh chị?

Nhìn đám cưới chị Nhạn , em thấy chị HH chưa ra dáng bà ngoại chút nào , thấy cũng còn dáng dấp học trò thật đó chị.....đẹp mà hiền nữa đó...

Em nói thật lòng đó à nha

Thương chị ,

Choè

Em CC thương,
Bao nhiêu kỳ niệm khó quên , cám ơn em đã vào xem hình các chị LVD 73.
Xin mời em vào mục hình ảnh
LVD 73 Kỳ niệm 35 năm ra trường 73-2008 , để thấy các anh chị và các phu quân 73...trình diễn nha.
Nhớ em và tất cả thiệt nhiều , sau bao ngày xa cách.
Thân thương,
chị Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #22 - 22. Oct 2010 , 08:23

em được ngắm dung nhan mùa hạ của cô dâu và chú rể, thật là đẹp đôi và hạnh phúc. Cô dâu Hoa Hạ xinh đẹp và cười rạng rỡ bên chú rể cũng thật tươi tắn và hiền quá đi mất - em tự hỏi không biết ai là BOSS đây nữa  Wink
em thương chúc anh chị hạnh phúc đầm ấm bên nhau và lâu lâu update hình mới cho bà con vui ké với ạ.

em được ngắm và ngưỡng mộ tất cả các chị LVD 73 trong đám cưới luôn nè, các chị đều đẹp và tươi vui, mỗi người một vẻ xinh tươi khó... chấm điểm quá hè!!!
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #23 - 22. Oct 2010 , 10:34

Ti Vi wrote on 22. Oct 2010 , 08:23:
em được ngắm dung nhan mùa hạ của cô dâu và chú rể, thật là đẹp đôi và hạnh phúc. Cô dâu Hoa Hạ xinh đẹp và cười rạng rỡ bên chú rể cũng thật tươi tắn và hiền quá đi mất - em tự hỏi không biết ai là BOSS đây nữa  Wink
em thương chúc anh chị hạnh phúc đầm ấm bên nhau và lâu lâu update hình mới cho bà con vui ké với ạ.

em được ngắm và ngưỡng mộ tất cả các chị LVD 73 trong đám cưới luôn nè, các chị đều đẹp và tươi vui, mỗi người một vẻ xinh tươi khó... chấm điểm quá hè!!!

Cho nen em biet khong khi tui chi di ra mall choi vao hang lancome muôn mua cream thi ba sale woman noi voi tui chi rang: Cai nay chi danh rieng cho nhung ngươi 50t+ ma thoi....... Tui chi phai dua DL ra thi may ba ay moi tin. Trong dam ban lvd73 thi co nang To khanh la tre nhat , den noi ong xa cua chi phai hoi do la con cua ngươi ban nao cua you vay???? A, chang biet ai o nha la boss chi biet ong ay thương goi chi la Yes, General Phương va salute dang hoang do
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #24 - 22. Oct 2010 , 12:31

Hoa Hạ wrote on 22. Oct 2010 , 10:34:
Cho nen em biet khong khi tui chi di ra mall choi vao hang lancome muôn mua cream thi ba sale woman noi voi tui chi rang: Cai nay chi danh rieng cho nhung ngươi 50t+ ma thoi....... Tui chi phai dua DL ra thi may ba ay moi tin. Trong dam ban lvd73 thi co nang To khanh la tre nhat , den noi ong xa cua chi phai hoi do la con cua ngươi ban nao cua you vay???? A, chang biet ai o nha la boss chi biet ong ay thương goi chi la Yes, General Phương va salute dang hoang do

HH ơi ,
Tv2 nói đúng lắm , vc bạn thật xứng đôi , và bí quyết nào làm bạn trẻ mãi không già.
Chúc mừng  2 bạn và chi Jimmy gởi lời thăm ox nhang.
Hứa lần sau gặp lại 73, Jimmy chụp hình " mở mắt " ( vì nghe bạn nói kỳ sn Mai  Hương , chụp 1 tấm hình , mà Jimmy nhắm mắt , cái tật không chừa , hay nhắm mất và ít cười khi chụp hình ).
Chúc bạn HH , ngày nghĩ thứ 6 và cuối tuân thât vui và TV 2 cũng vậy nhang.
Tv 1
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra