Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 11
Send Topic In ra
Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010 (Read 14583 times)
Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Hình ảnh họp mặt "Nhớ Thời Áo Trắng" tại Vancouver, 26/8 - 31/8/2010
31. Aug 2010 , 00:03

TM xin mời cả nhà xem những hình ảnh của các ngày họp bạn tại Vancouver 08/2010.

...

Từ máy hình bạn Tuyết Nga

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Hình từ máy TM

...
Từ trái qua phải : chị Thảo, chị Kim Cúc, Thanh Vân LVD73, Kim Phượng (Nhạn/Hoa Hạ), chị Hoàng Nga, Kim Định LVD 7?, Bích Liên (LVD 74), Dan (Hội phó/LVD73), Kim Kiểm LVD73.

...

Kim Định và Bích Liên , vừa mới đến , đã xông xáo nhảy vào tập hát ngay. votay

...

Tuyết Nga LVD73 và chị Hoàng Nga ( Hội trưởng)

...

Thanh Vân LVD73 và chị Kim Cúc LVD70

...

Chị Thảo LVD69 và chị Tân Hương LVD68

...

Thanh Liên LVD73 và Kim Phượng LVD73

...

Dan LVD73 (Hội phó) và Cô Thu Lê

...

Cô Ngọc Mai và Kim Định LVD7?

...

Kim Kiểm LVD73 đang làm tập dợt các bạn hát

...

Anh Phương ( phu quân của Dan LVD73)

...

Các bạn đang tập hát

...

...

Hoa Hạ đang chỉ các bạn tập bước hay nhảy lò cò  Grin Grin

...

Back to top
« Last Edit: 02. Sep 2010 , 09:53 by admin »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Eva
Senior Member

Re: Hình ảnh những ngày họp bạn tại Van 08/2010
Reply #1 - 31. Aug 2010 , 03:57

Mytat wrote on 31. Aug 2010 , 00:03:

TM xin mời cả nhà xem những hình ảnh của các ngày họp bạn tại Vancouver 08/2010.

...

Từ máy hình bạn Tuyết Nga

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Hình từ máy TM

...
Từ trái qua phải : chị Thảo, chị Kim Cúc, Thanh Vân LVD73, Kim Phượng (Nhạn/Hoa Hạ), chị Hoàng Nga, Kim Định LVD 7?, Bích Liên (LVD 74), Dan (Hội phó/LVD73), Kim Kiểm LVD73.

...

Kim Định và Bích Liên , vừa mới đến , đã xông xáo nhảy vào tập hát ngay. votay

...

Tuyết Nga LVD73 và chị Hoàng Nga ( Hội trưởng)

...

Thanh Vân LVD73 và chị Kim Cúc LVD70

...

Chị Thảo LVD69 và chị Tân Hương LVD68

...

Thanh Liên LVD73 và Kim Phượng LVD73

...

Dan LVD73 (Hội phó) và Cô Thu Lê

...

Cô Ngọc Mai và Kim Định LVD7?

...

Kim Kiểm LVD73 đang làm tập dợt các bạn hát

...

Anh Phương ( phu quân của Dan LVD73)

...

Các bạn đang tập hát

...

...

Hoa Hạ đang chỉ các bạn tập bước hay nhảy lò cò  Grin Grin

...

Gửi đến Ban Tổ Chức Đại Hội Diễn Đàn về sự thành công hơn mơ ước: Niềm vui thật lớn của Eva.
Thầy Cô và các bạn đã cho mình "Một vé đi về tuổi thơ" bằng con tàu mang tên Diễn Đàn Lê Văn Duyệt, qua nội dung phong phú của DĐ. (Nhất là tiếng í ới gọi bầy lao xao trong Tiếng Chim Vườn Trúc)

Nhìn thật kỹ từng tấm ảnh, Đẹp quá ! Ai cũng đẹp trong vẻ chân thành thân ái. Dễ thương lắm.
Mình cũng biết các bạn đã trải qua lo toan nhiều mới được kết quả như thế này. Nhất là hai vị nữ thuyền trưởng Đ.Mỹ và Hoàng Nga, đã vì mọi người cố gắng vượt qua những khó khăn.
  Eva xin được chia sẻ (bằng sự thấu hiểu thôi chứ có giúp được gì đâu) và cám ơn nhiều nha.
Eva.

Do Choè giới thiệu Cỏ nhận ra Đ.Mỹ rồi. Nụ cười và ánh mắt hiền quá, với mái tóc dài mang vẻ đẹp thuần hậu rất VN. Nói thiệt tình nghe, thấy thương lắm cưng.
Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2010 , 04:24 by Eva »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 31. Aug 2010 , 06:00

Mytat wrote on 31. Aug 2010 , 00:03:

TM xin mời cả nhà xem những hình ảnh của các ngày họp bạn tại Vancouver 08/2010......

Xin cám ơn TM đã đăng hình những ngày họp mặt ở Vancouver cho cả nhà xem. Sao trong những hình chụp ở nhà Đ Mỹ lại thiếu mặt chủ nhà dzị? Chắc vẫn còn bận rộn với...cái phone?? Hèn chi cứ cố gọi điện thoại lên để chúc mừng mà không liên lạc được  Undecided

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #3 - 31. Aug 2010 , 07:56

TB thanks.gif chị Tất Mỹ dán hình cho cả nhà xem. SND Đ thành công , Mỹ đẹp là người dzui nhứt hén. TB chúc Mỹ đẹp ăn nhiều , ngủ nhiều thêm , chứ nhìn M mỏng quá chừng chừng. Chúc M cừ hoài với kết quả của mình nhen. flower40 party4 hong1222
Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2010 , 07:56 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #4 - 31. Aug 2010 , 10:05

Dau Do wrote on 31. Aug 2010 , 06:00:
Xin cám ơn TM đã đăng hình những ngày họp mặt ở Vancouver cho cả nhà xem. Sao trong những hình chụp ở nhà Đ Mỹ lại thiếu mặt chủ nhà dzị? Chắc vẫn còn bận rộn với...cái phone?? Hèn chi cứ cố gọi điện thoại lên để chúc mừng mà không liên lạc được  Undecided

Chị Đ Đ thương mến,

Không có chi, ngày thứ bảy Dzịt và các bạn khởi hành lúc 9 giờ sáng từ Seattle đến nhà Đặng Mỹ lúc 2 giờ chiều , mới vào là phải nhảy vào giúp ngay vì ban tổ chức đang thiếu nhân lực trầm trọng.

Hay không bằng hên , vào giờ phút cuối Đặng Mỹ quá bận rộn bán thêm vé , nên số bàn tăng thêm lên bất ngờ.

Các bạn thì xông xáo tham gia vào văn nghệ và tiếp tân. TM thì giúp vòng ngoài , đi bán vé xố và cùng Dave đi từng bàn quay video và chụp hình.

Kết quả của buổi dạ tiệc cũng khả quan và vui vì có dư tiền giúp cho hội TPBVNhoahong.gif.

TM lắng nghe và quan sát xem khách có vui và hài lòng không để rút thêm kinh nghiệm cho kỳ sau.

Thấy quan khách ra về vui , thì mình cũng vui tuy mệt đừ và sắp tắt tiếng (TM đang bị allergy nên ho lắm).

Tối qua TM chọn lọc lại hình từ máy Dave để post lên , thì từ 600 tấm, chắc khoãng còn 1/3 và đang tính chọn lọc thêm lần nữa để làm cuốn album đặc sắc .

Chúc chị an vui.

Thương mến

TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2010 , 10:12 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #5 - 31. Aug 2010 , 10:26

Xin  chúc mừng sự thành công ngoài mong đợi của sinh nhật diễn đàn 2010
 Drinkinj
Xem hình, Đá mập cảm thấy lòng rộn ràng, vui với từng ánh mắt rạng rỡ, nụ cười hân hoan, quần áo đầy màu sắc rực rỡ của các cô, các chị và các bạn. Ai cũng tươi trẻ và xinh đẹp quá!
Xin cám ơn mợ Oai đã post hình và cho đời những nụ cười rất đẹp thanks.gif
Rất cám ơn công khó của mợ Mẽo thanks.gif
Mong mợ ăn ngủ ngon cho chóng lại sức flower4u
Chúc bé Tú khoẻ mạnh, thành công  thumbup 

Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #6 - 31. Aug 2010 , 11:13

NgocDoa wrote on 31. Aug 2010 , 10:26:
 Drinkinj
Xem hình, Đá mập cảm thấy lòng rộn ràng, vui với từng ánh mắt rạng rỡ, nụ cười hân hoan, quần áo đầy màu sắc rực rỡ của các cô, các chị và các bạn. Ai cũng tươi trẻ và xinh đẹp quá!

Mợ Đá thương mến,

Tuy rằng số tiền gây quỷ trong buổi Dạ tiệc không có bao nhiêu , tuy nhiên của ít lòng nhiều. Cái quan trọng kỳ này là sự thành công về mặt tinh thần. Riêng Oai thì đang feel là mình đang win 1 cái big jackpot. Các bạn và các quan khách đến ủng hộ buổi tiệc cùng 1 chính nghĩa , khi nghe bài hát Quốc ca Việt Nam trong lúc chào cờ , Oai nghe mà sung sướng và hãnh diện lắm vì mình là người VN dưới chính thể chủ nghĩa Cộng Hòa.

Và còn 1 bonus nữa là trong lúc thấy ban tổ chức chỉ là 1 cánh én ( Đặng Mỹ) quá kiệt quệ và tiều tuỵ , các bạn đã xả thân* ( vì mặc áo dài không vừa) cũng ráng chịu khó mặc để cho buổi tiệc có ý nghĩa hơn. Tình đoàn kết và thân thương đã thể hiện thực sự , cùng nhau làm thành 1 mùa xuân rực rở.

Mong mợ và cả nhà hiểu được những gì Oai viết và bỏ lổi cho Oai , xin đừng chấp nhất từng chữ hay từng câu viết của Oai vì Oai không có khiếu viết văn hay ăn nói không khéo nhe. Oai sẽ cố gắng post thêm hình vào khi rãnh.hoahong.gif

From the bottom of my heart , I love you all.

Cheers and with love

TM tulipvang

Back to top
« Last Edit: 31. Aug 2010 , 11:24 by Mytat »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 31. Aug 2010 , 13:42

Em Tat My oi ,
May ngay hom nay Co va cac em [ nhung ngươi khong co mat o buoi mung SNDD ] ngay nao cung non nong , chay vao D/D de cho xem hinh , bay gio moi thay nho cong cua em .
Thay hai Co Mai, Thu va cac em ai cung tươi vui Co mung lam. Toi nghiep Dang My co ve hoi gay vi lo lang ca may thang nay. Dai Hoi thanh cong la qua tuyet voi roi day , bo cong cac em ngay dem lam viec het minh , nhat la Dang My. Co hoan ho tinh than tap the cua cac em.
Mong con dươc nhin them nhieu hinh nua va chac co  video de con dươc thương thuc tai nghe cua cac 
Co va cac em. De nghi Dang My nen ban cac video do de thu them tien cho quy giup TPB. Co nghi ai cung mong muon co DVD do de giu lam ky niem.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #8 - 31. Aug 2010 , 13:51

Em Tat My oi ,
Co cung vua o ben do di ra thi gap em o day.
Sao hai vo chong em khong chup chung voi hai Co Mai va Thu mot tam hinh cho Co dươc dien kien ?   
Co tam nao khong?
Khen em la ngươi mau man nhat day.
Cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 31. Aug 2010 , 15:51

ngo_thi_van wrote on 31. Aug 2010 , 13:51:
Em Tat My oi ,
Co cung vua o ben do di ra thi gap em o day.
Sao hai vo chong em khong chup chung voi hai Co Mai va Thu mot tam hinh cho Co dươc dien kien ?   
Co tam nao khong?
Khen em la ngươi mau man nhat day.
Cam on em.
Co Van

Hello  TM  -  làm ơn    Post  hình  Dạ Tiệc  Riêng rẽ , hình họp  mặt ở nhà  U Chẻ  riêng  .

Thấy  một tấm hình  toàn  đồ  DIM  XIM  ....như vậy Dạ Tiệc   chỉ có DIM XIM    ??????  ha..ha..ha...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 01. Sep 2010 , 03:24

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif chị Tất Mỹ đã post hình và làm tường thuật rất sinh động , chị không hiểu được hết nổi lòng của người ở nhà cứ ngong ngóng những tấm hình được post lên để được xem những nụ cười,  những khuôn mặt thân quen... những hình ảnh sinh hoạt như lúc tập hát , tập nhảy lò cò... Những tấm hình đẹp và những lời minh họa làm người ở nhà cũng cảm thấy như mình đang có mặt tại chỗ vậy đó

Không quên cám ơn các anh rễ LVD đã làm người phụng sự đắc lực để ngày Đại Hội Sinh Nhật Diễn Đàn Lê Văn Duyệt  thành công rực rỡ

PTr

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #11 - 01. Sep 2010 , 09:26

Cám ơn Tất Mỹ đã thật mau mắn cho cả nhà biết tin  và xem hình ảnh. votay
Xin tiếp tuc dùm My đi nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 01. Sep 2010 , 09:42

Eva wrote on 31. Aug 2010 , 03:57:
Gửi đến Ban Tổ Chức Đại Hội Diễn Đàn về sự thành công hơn mơ ước: Niềm vui thật lớn của Eva.
Thầy Cô và các bạn đã cho mình "Một vé đi về tuổi thơ" bằng con tàu mang tên Diễn Đàn Lê Văn Duyệt, qua nội dung phong phú của DĐ. (Nhất là tiếng í ới gọi bầy lao xao trong Tiếng Chim Vườn Trúc)

Nhìn thật kỹ từng tấm ảnh, Đẹp quá ! Ai cũng đẹp trong vẻ chân thành thân ái. Dễ thương lắm.
Mình cũng biết các bạn đã trải qua lo toan nhiều mới được kết quả như thế này. Nhất là hai vị nữ thuyền trưởng Đ.Mỹ và Hoàng Nga, đã vì mọi người cố gắng vượt qua những khó khăn.
  Eva xin được chia sẻ (bằng sự thấu hiểu thôi chứ có giúp được gì đâu) và cám ơn nhiều nha.
Eva.

Do Choè giới thiệu Cỏ nhận ra Đ.Mỹ rồi. Nụ cười và ánh mắt hiền quá, với mái tóc dài mang vẻ đẹp thuần hậu rất VN. Nói thiệt tình nghe, thấy thương lắm cưng.

Chị Cỏ ơi,

Cám ơn Chị nhiều lắm. Chị khen thì xin nhận cho  chị vui chứ đãng trí ra khơi nhằm ngày sóng to gió lớn mà nghe khen "Thuyền trưởng" mắc cở quá à   Embarrassed
Mong có dịp khác, đủ thời gian chuẩn bị để cả nhà có dịp gặp gỡ, quây quần đông đủ hơn.  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 01. Sep 2010 , 09:49

NgocDoa wrote on 31. Aug 2010 , 10:26:
 Drinkinj

Mợ Đá ơi,

Cũng đã qua một phen hú vía  Tongue Để có thi giờ My sẽ viết kể lể khúc nôi  Smiley
Bé Tú hôm qua cũng bớt nhiều rồi, Cám ơn Đá nhiều lắm  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 01. Sep 2010 , 10:04

thubeo wrote on 31. Aug 2010 , 07:56:
TB thanks.gif chị Tất Mỹ dán hình cho cả nhà xem. SND Đ thành công , Mỹ đẹp là người dzui nhứt hén. TB chúc Mỹ đẹp ăn nhiều , ngủ nhiều thêm , chứ nhìn M mỏng quá chừng chừng. Chúc M cừ hoài với kết quả của mình nhen. flower40 party4 hong1222

Thu Béo ơi,

Cô Ngoc Mai đã đưa "quà" Thu gửi. Cám ơn Thu Béo nhiều lắm.
Nhìn mặt My "mỏng" tạilo lắng,  ít ngủ thôi, chứ người thì dày ra  Grin. Tìm khg raáo mặc vừa  mà  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 11
Send Topic In ra