Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoạ Mi Nâu hóc nhè tại Vancouver  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Hoạ Mi Nâu hóc nhè tại Vancouver (Read 1938 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Hoạ Mi Nâu hóc nhè tại Vancouver
Reply #15 - 05. Oct 2010 , 09:02

Dau Do wrote on 30. Sep 2010 , 06:14:

Hình của cô em nào mà xinh thế này! Mà Thu Ngọc vào kho hình check lại dùm chị Đ Đ xem, chị thấy hình của TN ngày xưa và TN ngày nay sao hỏng... giống nhau chút nào cả, không biết chị có cắm nhầm hay cầm nhầm hình của ai khác không đây Undecided   

Undecided

...

Nhìn ảnh xong, chị tấm tắc khen thầm,
"Chu choa ơi ! Con gái nhà ai mà xinh đẹp, dễ thương quá vậy?"
Hoá ra là HMN, nghe em hót bấy lâu nay, hôm nay mới nhìn thấy dung nhan mùa hạ của em.
Nghe nói em sẽ về dự tiệc 14 tháng 11 phải không?
Vậy chị em mình sẽ được gặp nhau ngày ấy nhé
Thương mến. HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #16 - 05. Oct 2010 , 21:51

Hoang Nga wrote on 05. Oct 2010 , 09:02:
Nhìn ảnh xong, chị tấm tắc khen thầm,
"Chu choa ơi ! Con gái nhà ai mà xinh đẹp, dễ thương quá vậy?"
Hoá ra là HMN, nghe em hót bấy lâu nay, hôm nay mới nhìn thấy dung nhan mùa hạ của em.
Nghe nói em sẽ về dự tiệc 14 tháng 11 phải không?
Vậy chị em mình sẽ được gặp nhau ngày ấy nhé
Thương mến. HN.

Thank you chị HN ơi. Em nghe chị nói em đỡ buồn 1 tị.   Một cô bạn vừa mới gởi thơ..... cười... em.... nói em.... phát tướng... mà còn mê ăn sầu riêng, hu hu chị ơi. Mai em nhịn đói luôn, chừng 6 tháng nữa em gởi nó cái hình em....ốm đói.... coi nó có thương cái mặt mo của em không Sad Grin Grin

Tháng 11  này em đi thiệt mà, bé bự sẽ đến trình diện chị ngay nha....
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #17 - 10. Oct 2010 , 07:16

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Oct 2010 , 18:38:
Chi Đ Đ ơi, đúng là TN rồi mà, vẫn 2 cái môi dày xắt ra xào được 2 dĩa, dù là 2 cái má phính ngày xưa không còn nữa, và tóc thì đã 2 màu và rụng bớt chỉ còn có.... phân nữa....... 
Hai mắt thì đã hơi thâm và có nhiều nét chân chim ở đuôi khi cười, nhưng em vẫn là em đó, già dặn  hơn 1 tí mà thôi Smiley

Họa Mi khóc nhè ơi!
Hôm nay mới có thì giờ...khen, dù đã xem hình từ lâu rồi
Lúc nghe Trưởng Ban Xã Hội tuyên bố tổ chức thi Cựu Nữ Sinh Duyên Dáng thì HGNX tính cử mấy Út ra dự thi đó chứ, nhưng giờ coi hình em thì mấy Út rút đơn lại hết rồi  Roll Eyes  Shocked  Cool

Em xinh như vậy mà còn than trời bị bà chị lấn lướt. Hic! Chuyện này thì chị kinh nghiệm rồi, chị thì bị kẹp giữa bà chị và cô em, cả hai đều nghiêng thùng đổ nước, còn mình thì  Sad  Sad  Sad
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #18 - 18. Oct 2010 , 22:51

Phương Tần wrote on 10. Oct 2010 , 07:16:
Họa Mi khóc nhè ơi!
Hôm nay mới có thì giờ...khen, dù đã xem hình từ lâu rồi
Lúc nghe Trưởng Ban Xã Hội tuyên bố tổ chức thi Cựu Nữ Sinh Duyên Dáng thì HGNX tính cử mấy Út ra dự thi đó chứ, nhưng giờ coi hình em thì mấy Út rút đơn lại hết rồi  Roll Eyes  Shocked  Cool

Em xinh như vậy mà còn than trời bị bà chị lấn lướt. Hic! Chuyện này thì chị kinh nghiệm rồi, chị thì bị kẹp giữa bà chị và cô em, cả hai đều nghiêng thùng đổ nước, còn mình thì  Sad  Sad  Sad

Chị Phương Tần ui, hôm nay mới thấy cái post này của chị đây, làm em được an ủi quá chừng, vì bên VT đang chọc em tưng bừng vì em y chang... tuổi của mình, hihi, cầm tinh con lợn nên tròn trịa quá chừng....
Chị nhắn Út nào có muốn dự thi thì cứ ra, vì em chỉ đứng đơn dự thi hoa hậu...bao gao.... mà thôi.... Chị Kỳquá đã đặt hết hy vọng vào em, chị nói bảo đảm em sẽ được phiếu ủng hộ của những khán giả... mập... Grin Grin
Hehe, còn chiện bà chị..lấn lướt....em đã cho vào... dĩ vãng, vì bi giờ nhờ tròn tria mà em.... chẻ chung... hơn, em lướt lại bả cho bỏ ghét.... hehe (í da, bà chị mà đọc câu này bả la làng luôn)
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra