Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình Ảnh Halloween  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Hình Ảnh Halloween (Read 1122 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Hình Ảnh Halloween
29. Oct 2010 , 17:43

Chào cả nhà ,
Phượng Trần xin đem khoe  vài tấm hình của chị Túy Vân chụp vào mùa Halloween năm 2009 ,hình rất đẹp , vui và dễ thương , xin  mời cả nhà cùng xem và xin mời cả nhà cũng đem hình của mình chụp nhân ngày Halloween những năm đã qua hay là hình trong mùa Halloween năm nay ra khoe ở đây luôn , PTr đoán chắc là vui nhộn lắm , xin cám ơn trước  pinkrose pinkrose pinkrose

...

...

...

...

...

Hình thật là đẹp !!!!! Chị Túy Vân gửi cho em ít quá , chỉ có 5 tấm hà , còn nữa hông ?????  Cheesy Grin Grin Grin

...

HAPPY XEM HÌNH HALLOWEEN !!!

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Hình Ảnh Halloween
Reply #1 - 29. Oct 2010 , 20:09

Hi em 8 ,
Thật nhanh như gió đấy. Cám ơn em đã mang đến tận nhà Mạ Vân để Mạ Vân khỏi bị thất lạc đó nhang.
Khi nào em gặp cô Thu? nhớ cho chị kính gởi lời thăm het^' và chúc em cuối tuần hạnh phúc , tươi vui hoài.

thương nhiều ,
chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2 - 29. Oct 2010 , 22:39

Cám ơn Diều nhé hoahong.gif
Hình Hallowên 2009 ? À, năm nay thì mình dán hình năm ngoái để hình luôn trẻ hơn nguời  Grin
Hôm nào rảnh bảo My để My phôn chỉ mợ dán hình cho mợ tha hồ dán  hình Hallowên mới nhé  Wink
Sao phải nhắn thăm Cô Thu,  mợ sắp Cô mờ. Ôi còn 2 tuần nữa em lại được đàn đúm  cùng các mợ  Smiley

Back to top
« Last Edit: 29. Oct 2010 , 22:45 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3 - 30. Oct 2010 , 11:24

Đặng-Mỹ wrote on 29. Oct 2010 , 22:39:
Cám ơn Diều nhé hoahong.gif
Hình Hallowên 2009 ? À, năm nay thì mình dán hình năm ngoái để hình luôn trẻ hơn nguời  Grin
Hôm nào rảnh bảo My để My phôn chỉ mợ dán hình cho mợ tha hồ dán  hình Hallowên mới nhé  Wink
Sao phải nhắn thăm Cô Thu,  mợ sắp Cô mờ. Ôi còn 2 tuần nữa em lại được đàn đúm  cùng các mợ  Smiley

Mợ Mẽo thương ,
Biết hết , chỉ dám khoe hình củ mà thôi. Bây giờ cho mợ tha hồ post hình mới nhang.
Mợ Tiểu Yến sẽ có mặt vào 2 tuần lể nữa đó.....tha hồ mà nhõng nhẽo mí thầy cô và ACE...
Say
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4 - 01. Nov 2010 , 10:25

Phuong_Tran wrote on 29. Oct 2010 , 17:43:
Chào cả nhà ,
Phượng Trần xin đem khoe  vài tấm hình của chị Túy Vân chụp vào mùa Halloween năm 2009 ,hình rất đẹp , vui và dễ thương , xin  mời cả nhà cùng xem và xin mời cả nhà cũng đem hình của mình chụp nhân ngày Halloween những năm đã qua hay là hình trong mùa Halloween năm nay ra khoe ở đây luôn , PTr đoán chắc là vui nhộn lắm , xin cám ơn trước  pinkrose pinkrose pinkrose

...

...

...

...

...

Hình thật là đẹp !!!!! Chị Túy Vân gửi cho em ít quá , chỉ có 5 tấm hà , còn nữa hông ?????  Cheesy Grin Grin Grin

...

HAPPY XEM HÌNH HALLOWEEN !!!

kÍNH THƯA CÔ VÂN ,
Hôm nay là đầu tuần lể  , của th'ang11...em mong cô vui hơn , an lành hơn gấp 2 lần tháng 10 nhang cô.
Hình nầy , nhờ P. Tr gởi đến , trong đó có bn mập Tv.
hình 1 : là bs Cường , ban, , Tiểu yến , bạn , chị Đức ( phu quân là  anh Dần HNC ), Mai Phương ( phu quân là  BS ,anh Bình , ngươi Huế ) , mà ngày lể " Cám ơn thầy cô đã đi dự với nhóm Bắc CA , và hình như cũng có quen với gd cô đấy " , sau đó là hình em có 1 nữa , vì ông chụp hình thấy em mập quá , nên chụp phân nữa...thấy ốm hơn....hi.hi.
Mấy hình sau là có em, mặc áo đỏ đấy ạ.
Nghe CC nói hôm qua đã gặp thầy cô THu và LVD tại vn. Cô và em chờ xem bài tường thuật và hình ảnh , cô nhé.

Thân Kính ,
Em TV1
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra