Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 8
Send Topic In ra
Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ (Read 17740 times)
kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Re: Mời chọn ngày tổ chức Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ
Reply #30 - 18. Dec 2010 , 15:43

Đặng-Mỹ wrote on 13. Dec 2010 , 09:31:
À, chị Nga ơi, có email của Kim Phượng, LVD 74, gửi bảo chọn ngày 21. Em quên chưa chuyển vào LVD alumni cho chị.
Thế là lại san bằng tỉ số rồi nhé  Smiley

Kiều ơi, Kiều biết Kim Phượng LVD 74 không?

Mỹ Nương thương mến ,

Em và Kim Phượng  cùng học thì chắc phải biết nhau rồi , gặp nhau sẽ nhận ra ngay. ( Grin Hi Kim Phượng ! )
Dân 74 tụi em đều vote ngày 21/8 cả , em yêu bạn  nên cũng xin bầu ngày 21/8  để có cơ hội gặp nhau ,  thành thật xin lỗi nhóm 7/8 nghen.

Cheesy MERY CHIRSTMAS and  HAPPY NEW YEAR  cả  nhà Kiss (em xin chúc sớm kẻo lỡ  đi xa lại quên ạ ).

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #31 - 18. Dec 2010 , 15:59

Hoang Nga wrote on 12. Dec 2010 , 18:39:
Thế kiều muốn thưởng cái gì đây nè. Một cành hồng đỏ thắm nhé.

Có ngay, mới hái ngoài vườn vào đấy. openflow.gif hongtim flower40

Em có thể giới thiệu cho chị hay cả nhà biết mặt từng nhân vật trong ảnh đó có được không?
Chị nhận ra có mỗi 2 nàng : Thanh  Hằng và Đặng Mỹ xinh đẹp thôi.
Còn mấy cô gái xinh đẹp dễ thương kia thì chưa biết.
Kiều làm một màn giới thiệu đi nhé.

Thân mến.

Hoàng Ngạ

Chi Hoàng Nga ơi ời.

Thỉnh thoảng em có chạy vào trường nhưng lại chẳng biết là  có mail chị gửi , hư quá...làm sao dám vòi quà nữa đây   Roll Eyes ?  Chị Mỹ đã giới thiệu từng nhân vật trong hình dùm em rồi , em cam' ơn chị Mỹ và xin lỗi chị Nga đã chậm trễ đọc thư .Em chúc  hai chị luôn vui khoẻ , trẻ đẹp.  (KN)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

an nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #32 - 18. Dec 2010 , 16:37

Kim Dung va Kim Cuc da gui lai lan nua qua dia chi email cua chi Hoang Nga roi , hy vong chi Hoang Nga da nhan dươc
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #33 - 18. Dec 2010 , 17:07

Hoang Nga wrote on 16. Dec 2010 , 19:47:
À há !

Thế là nhóm chọn ngày 7 tháng 8 đã sút thêm được 2 trái  nữa vào lưới rồi.

Các bạn ơi ! Những bạn ở xa  hãy vào kíu bồ nhóm 20 tháng 8 đi, mà phải cần tới 3 trái nữa sút lưới mới mong lật ngược thế cờ đấy nhá

Chị mà đi đặt cọc nhà hàng là.... hết phương cứu chữa.

Chúng ta còn 2 ngày nữa là khoá sổ rồi đó nghen.

Hoàng Ngạ

Chi Hoang Nga oi, ban cua em la Tuyet Nga Pham do muôn vote ngay 21 thang 8 nhung vi khong co account trong dien dan nen nho em noi lai voi chi do. Den hom nay thi can can vote da nghieng ve phia nao roi vay ha chi? Bao gio thi minh khoa so tong ket day.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #34 - 18. Dec 2010 , 19:54

kieunguyen wrote on 18. Dec 2010 , 15:43:
Mỹ Nương thương mến ,

Em và Kim Phượng  cùng học thì chắc phải biết nhau rồi , gặp nhau sẽ nhận ra ngay. ( Grin Hi Kim Phượng ! )
Dân 74 tụi em đều vote ngày 21/8 cả , em yêu bạn  nên cũng xin bầu ngày 21/8  để có cơ hội gặp nhau ,  thành thật xin lỗi nhóm 7/8 nghen.

Cheesy MERY CHIRSTMAS and  HAPPY NEW YEAR  cả  nhà Kiss (em xin chúc sớm kẻo lỡ  đi xa lại quên ạ ).

Kiều Nương ơi à,

My nhận đuợc email Kim Phương LVD 74 gửi chọn ngày, nhưng chưa biết Kim Phương bao giờ nên hỏi Kiều đó mà.
LVD có 2 nhóm tìm ra nhau đông nhất là LVD- 74 và LVD- 73, không biết nhóm nào đông hơn nhỉ  Smiley
Kiêù đi chơi đâu thế? Chúc Kiều và gia đình hưởng một mùa Noel thật ấm cúng, vui vẻ nhé hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2010 , 20:02 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #35 - 18. Dec 2010 , 20:00

an nguyen wrote on 18. Dec 2010 , 16:37:
Kim Dung va Kim Cuc da gui lai lan nua qua dia chi email cua chi Hoang Nga roi , hy vong chi Hoang Nga da nhan dươc

hihi, cảm ơn An nhé. Hy vọng hộp thư chị Nga khg bị hết chỗ như My  Embarrassed
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #36 - 18. Dec 2010 , 20:15

Hoa Hạ wrote on 18. Dec 2010 , 17:07:
Chi Hoang Nga oi, ban cua em la Tuyet Nga Pham do muôn vote ngay 21 thang 8 nhung vi khong co account trong dien dan nen nho em noi lai voi chi do. Den hom nay thi can can vote da nghieng ve phia nao roi vay ha chi? Bao gio thi minh khoa so tong ket day.

hihi, Phuợng à, đừng bầu dùm, mình lợi dụng dịp này dụ mợ Nga ghi danh vào d/d chứ  Grin

Đến bi giờ là ngày 21 dẫn trước 4 phiếu. Chị Nga nói hết hôm nay, là còn 3 tiếng 45 phút nữa phải khg?  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #37 - 18. Dec 2010 , 23:03

Cả nhà ơi, bi giờ là 11pm giờ Cali, còn đúng 1 tiếng nữa là khoá sổ bầu bán đó.
Bi giờ ngày 21/8 đang dẫn truớc 4 phiếu, nhưng ai biết được, đúng 11:59pm phiếu cho ngày 7/8 gửi rầm rầm về  Grin
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2010 , 23:04 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #38 - 19. Dec 2010 , 10:16

Chị Nga í a,
Chi đi du dương đâu rồi?  Wink
Em cộng dùm chị nhé (cho An khỏi sốt ruột  Grin) Đêm qua em xem email thấy thêm 4 phiếu cho ngày 21: Bích Nhàn LVD-74, Bình Hoà LVD-73, Kim Tuyết LVD-74, Kim Cúc LVD-74.
Kim Cúc LVD-74 gửi cho Cô Ngọc Mai, nhưng em thấy ghi là Marseille, em đoán chắc cũng là Kim Cúc ở Pháp đã gửi cho chị.
Vậy là ngày 21 dẫn trước 7 phiếu Smiley
Hihi, biết đâu có 8 phiếu bầu ngày 7 gửi đến email của chị  thì sao  Wink
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #39 - 19. Dec 2010 , 13:32

Đặng-Mỹ wrote on 18. Dec 2010 , 19:54:
Kiều Nương ơi à,

My nhận đuợc email Kim Phương LVD 74 gửi chọn ngày, nhưng chưa biết Kim Phương bao giờ nên hỏi Kiều đó mà.
LVD có 2 nhóm tìm ra nhau đông nhất là LVD- 74 và LVD- 73, không biết nhóm nào đông hơn nhỉ  Smiley
Kiêù đi chơi đâu thế? Chúc Kiều và gia đình hưởng một mùa Noel thật ấm cúng, vui vẻ nhé hoahong.gif

Chị My Nương ui.

Cô bạn LVD 74  " Kim Nhan"  nhờ em xin vote ngày 21/8 em vội mail gấp  cho chị đây , không biết có kịp giờ và hợp lệ  chăng ?.
Noel  2010 & Tet VN  nữa chắc em bị khóa chân rồi. Tính tháng 4 đi Úc , ghé SaiGon nhưng  chắc hoãn đến Tết VN 2012.  Tháng 4/2011 có Mạ Vân sang chơi  với LVD  miền Đông  , bằng mọi giá em không thể vắng mặt. Ước gì Cô Mai , Cô Thu , Thầy Cô Đường...., các chị , các bạn LVD ráng ráng đi cho đông vui chụp hình với hoa Anh Đào post lên d/đàn làm kỷ niệm . Mỹ thấy em ham vui chưa ? mê chơi  nên lúc nào cũng hấp tấp , gõ lọc cọc cho nhanh rồi send cái rụp , đọc lại lúc nào cũng thấy lỗi chính tả  ! Mỹ thấy hai chữ " Merry Christmas " em đánh sai cả hai !!!  Giỏi ghê Mỹ hả  Grin Grin Grin  Em thương chúc Mỹ vạn sự an lành và thật nhiều niềm vui  trong mùa Holiday (KN)

Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #40 - 19. Dec 2010 , 13:57

Hoa Hạ wrote on 18. Dec 2010 , 17:07:

Hihihi !

Coi bộ chị rao hàng cũng đắt ghê nơi đị
Mọi người gửi phiếu bầu về ào ào.
Chị cứ si nghĩ wòai, hổng biết có màn "cổ động" gì đây không biết nữa , mà 7 phiếu gửi về hoàn toàn chọn ngày 21.

Chị sẽ gia hạn cho tới 12 giờ đêm nay (18 tháng 12) giờ  Cali để nhóm 7 tháng 8 "kíu bồ" nhé.

Chị thiệt là khổ tâm khi chọn bất cứ ngày nào trong tháng 8, vì vưỡn có người bị kẹt như thường.

Thân mến.

HN.

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #41 - 19. Dec 2010 , 14:01

Đặng-Mỹ wrote on 19. Dec 2010 , 10:16:
Chị Nga í a,
Em cộng dùm chị nhé (cho An khỏi sốt ruột  Grin) Đêm qua em xem email thấy thêm 4 phiếu cho ngày 21: Bích Nhàn LVD-74, Bình Hoà LVD-73, Kim Tuyết LVD-74, Kim Cúc LVD-74.
Kim Cúc LVD-74 gửi cho Cô Ngọc Mai, nhưng em thấy ghi là Marseille, em đoán chắc cũng là Kim Cúc ở Pháp đã gửi cho chị.

Mỹ có thấy chị rao hàng giỏi không , một ngày thôi đã có 7 người gọi về.

Hôm nay, chị sẽ gia hạn cho tới 12 giờ đêm của Cali, để nhóm 7 tháng 8 kíu bồ.

Thế là chị công bằng cho cả hai nhóm nhé.

Các chị cũng rất hồi hộp chờ đợi kết quả.

Mau lên, nhanh chân lên nhóm 7 tháng 8 ơi !

Bị dẫn trước hơi nhiều rồi đấy nhá.

Thương mến tât cả.

HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #42 - 19. Dec 2010 , 17:52

kieunguyen wrote on 18. Dec 2010 , 15:59:
Chi Hoàng Nga ơi ời.

Thỉnh thoảng em có chạy vào trường nhưng lại chẳng biết là  có mail chị gửi , hư quá...làm sao dám vòi quà nữa đây   Roll Eyes ?  Chị Mỹ đã giới thiệu từng nhân vật trong hình dùm em rồi , em cam' ơn chị Mỹ và xin lỗi chị Nga đã chậm trễ đọc thư .Em chúc  hai chị luôn vui khoẻ , trẻ đẹp.  (KN)

Kiều thương.

Thấy em vòi quà là chị phải lo "đút lót " em út ngay, để hòng mai kia còn nhờ vả đôi chút chứ.

Đại hội năm nay, chị phải cậy nhờ đến các em nhiều lắm đó.

Chị ao ước có nguyên một đàn én LVD về, bay rợp trời San Jose luôn bằng "Hành Khúc LVD" trên sân khấu , bằng một màn "Hợp ca Hạnh Ngộ", mà các chị đang định dàn dựng bằng 30 nàng LVD đó.

Vì lý do đó, em nào chưa có đồng phục, mau gửi số đo về để chị nhờ Ngọc Đoá liên lạc với Việt Nam làm đẹp cho các em.

Chị cũng sẽ tổng kết số người về tham dự để lo đặt hoa cài áo, v.v.... và v.v.....

Nhiều việc phải làm lắm, thấy một em nào ghi danh về, là chị lại thấy tinh thần mình lên cao, và vững tâm nhiều lắm.

Các em cũng nên chuẩn bị cho Đặc san LVD 2011 năm nay thật HAY và ĐẸP nhé, bằng bài vở, hình ảnh của mỗi niên khoá. Mình sẽ đăng hình ảnh, cả cũ (từ VN) và mới, ở những sinh hoạt trên diễn đàn, cũng như từ các đại hội, để mình làm kỷ niệm với nhau.

Đại Hội sẽ qua đi, nhưng tờ đặc san sẽ mãi mãi giữ những kỷ niệm đó. Thỉnh thoảng mình lấy ra xem, sẽ thấy xúc động nhiều lắm đó.

Em nào có hình ảnh thì cung cấp cho ban báo chí nhé.

Thân mến chúc Kiều và Gia đình một Noel An Vui và Hạnh Phúc nhé .

Thân mến.
HN.

Back to top
« Last Edit: 19. Dec 2010 , 17:54 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #43 - 19. Dec 2010 , 18:09

Đặng-Mỹ wrote on 19. Dec 2010 , 10:16:
Chị Nga í a,

Mỹ ơi !

Em nên nhớ, 3 ngày cuối tuần là chị đi dong chơi mệt nghỉ, đêm nào cũng về nhà vào quá nửa đêm. Thành ra,  chị hỏng có check email cuối tuần.

Em nào có việc gì khẩn cấp, cứ gọi 911 "cell phone" của chị là liên lạc được với chị liền, nếu không được chị bắt phone, thì nhắn trong phone, chị sẽ trả lời ngay sau đó vài phút, đôi khi cũng có thể... vài giờ hihihi

Cell phone của chị (408) 375-4443.

Mãi chiều nay chị mới đọc được thư mọi người gửi về.
Và chị đã trả lời hầu hết. Nếu có sót em nào thì cho chị xin nỗi (so-di) nhé.

Hỏng ngờ ngày 21 chỉ cần 3 phiếu để được dẫn đâu, mà nay trội lên tới 4 phiếu lận.

Cho đến giờ này chị chưa thấy ai gủi phiếu về, coi như ngày 21 đã dẫn trước 4 phiếu rồi.

Mong rằng các em chọn ngày 7 tháng 8, cố gắng thu xếp để có thể về được. Đại Hội kỳ này có thời gian chuẩn bị lâu dài, hy vọng sẽ chu đáo hơn, và thành công hơn.

Ngày mai chị sẽ check lại ngày tổ chức, và liên lạc với nhà hàng ngay.

Chúc Đặng Mỹ , Bác (thân sinh của Mỹ)  và các con Mỹ một Noel vui vẻ và khoẻ mạnh , nhất là Mỹ, đỡ đau tay để còn gõ email liên lạc với các bạn.

Thân mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #44 - 19. Dec 2010 , 18:10

Hoang Nga wrote on 19. Dec 2010 , 14:01:
Mỹ có thấy chị rao hàng giỏi không , một ngày thôi đã có 7 người gọi về.

Hôm nay, chị sẽ gia hạn cho tới 12 giờ đêm của Cali, để nhóm 7 tháng 8 kíu bồ.

Thế là chị công bằng cho cả hai nhóm nhé.

Các chị cũng rất hồi hộp chờ đợi kết quả.

Mau lên, nhanh chân lên nhóm 7 tháng 8 ơi !

Bị dẫn trước hơi nhiều rồi đấy nhá.

Thương mến tât cả.

HN.

Hihi, Chị bảo tối thứ bảy khoá sổ rồi bi giờ chị gia hạn thêm 24 tiếng cho đội ngày 7, rủi đội ngày 7 thắng thì đội ngày 21 lại khóc hụ hụ lên, là chị lại cho 24 tiếng nữa ha chị  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 8
Send Topic In ra