Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tiệc Noel 2010 ở nhà Lê Thị Út ( Chim Chèo bẽo ) nhóm LVD_77  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Tiệc Noel 2010 ở nhà Lê Thị Út ( Chim Chèo bẽo ) nhóm LVD_77 (Read 889 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Tiệc Noel 2010 ở nhà Lê Thị Út ( Chim Chèo bẽo ) nhóm LVD_77
26. Dec 2010 , 19:41

Hôm qua 26/12/2010 , LVD _77 đã có buổi dạ tiệc tại nhà bạn Lê Thị Út -Quận 8 nhân thôi nôi cháu ngoại bạn Út .

Các bạn Minh Hương , Huệ Chi , Nguyễn Lý , Ái Duy thì đi có kèm trẻ em trên 18t . Choè , Minh Châu, thì solo .

Cả nhóm và các OX của các bạn đùa vui và nghịch ngợm , phá phách thật vui . Sau đó , khi ra về , Vợ chồng MH cùng với Minh Châu và Mỹ Dung cùng đi dạo phố Lê Lợi SG , và chụp hình với thật nhiều đèn hình hoa tuyết .

Choè xin gửi đến cả nhà cùng xem , những bà ngoại quậy phá....

Nhóm LVD_77 và anh Từ chồng Ái Duy ( anh Từ thích làm gươm lạc giữa rừng hoa , nên lâu lâu Ái Duy cho chồng đi lạc vô rừng hoa 1 lần ...

...

Chụp hình kỷ niệm cho đông đủ hết nhé

...

...

Ôi cái Bác Sỹ nhà Lý thì cứ thích ngồi 1 chổ thôi ...được thể các bà tha hồ phá Bác ...

...

Út với Bác Sỹ nhà ta ( chồng của Lý )

...

...

Huệ Chi và Minh Châu

...

Minh Hương và chị Bảy

...

...

Vợ chồng Huệ Chi tình tứ quá nè

...

Chồng Huệ Chi - Anh Dũng ( chồng Út ) - Anh Phùng ( chồng Minh Hương - Anh Sỹ ( chồng Lý ) - Anh Từ ( chồng Ái Duy )

...

Vợ chồng Ái Duy còn tình hơn Huệ Chi nữa nè

...

Ái Duy phá Bác Sỹ

...

Lý ngồi cạnh Anh Từ phá lại Ái Duy xem ớt có cay không ?

...

...

Tứ Cô Nương

...

Choè và Minh Hương

...

Back to top
« Last Edit: 26. Dec 2010 , 20:37 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Tiệc Noel 2010 ở nhà Lê Thị Út ( Chim Chèo bẽo ) nhóm LVD_77
Reply #1 - 26. Dec 2010 , 19:54

Đi phố Lê Lợi , lâu lắm rồi chúng mình mới có dịp trở về tuổi thơ với bạn bè năm 12 - 15t , nên ra đường chụp hình cứ nghĩ tụi mình mới có 15 tuổi thôi , được dịp làm dáng ngoài đường hông mắc cở chút nào

Minh Hương thấy trời lạnh không , cái cột đèn này ấm lắm nè , áp vào coi ...ấm lắm đó

...

Minh Châu còn minhon quá nhỉ ?

...

...

...

...

Chia tay về mà cứ luyến tiếc mãi , mong từ nay về sau chúng mình sẽ có nhiều dịp để gặp gỡ và đi chơi cùng với nhau như đêm nay nhé ....Thúc Mỹ sẽ về Vn vào dịp hè này , ôi vui quá ...Nâu về cùng đi cho vui nha Nâu
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2 - 30. Dec 2010 , 13:29

Choè ơi, chắc chắn là mùa hè này Nâu không về được rồi.  Nâu còn hơi bận bịu chuyện nhà mà, Choè đã biết rồi.... Sad
Cám ơn Choè đã post hình bạn bè ấm áp bên nhau cho cả nhà xem nhá.
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3 - 30. Dec 2010 , 18:51

Hoạ Mi Nâu wrote on 30. Dec 2010 , 13:29:
Choè ơi, chắc chắn là mùa hè này Nâu không về được rồi.  Nâu còn hơi bận bịu chuyện nhà mà, Choè đã biết rồi.... Sad
Cám ơn Choè đã post hình bạn bè ấm áp bên nhau cho cả nhà xem nhá.

Vậy thôi , chắc tụi Choè phải đợi , vài năm nữa Nâu Út lên ĐH thì Nâu mới rảnh mà thong dong đi chơi ha. Bạn bè ai cũng nhớ Nâu lắm.....
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4 - 01. Jan 2011 , 23:45

ChíchChoè wrote on 26. Dec 2010 , 19:54:
Đi phố Lê Lợi , lâu lắm rồi chúng mình mới có dịp trở về tuổi thơ với bạn bè năm 12 - 15t , nên ra đường chụp hình cứ nghĩ tụi mình mới có 15 tuổi thôi , được dịp làm dáng ngoài đường hông mắc cở chút nào

Minh Hương thấy trời lạnh không , cái cột đèn này ấm lắm nè , áp vào coi ...ấm lắm đó

...

Minh Châu còn minhon quá nhỉ ?

...

...

...

...

Chia tay về mà cứ luyến tiếc mãi , mong từ nay về sau chúng mình sẽ có nhiều dịp để gặp gỡ và đi chơi cùng với nhau như đêm nay nhé ....Thúc Mỹ sẽ về Vn vào dịp hè này , ôi vui quá ...Nâu về cùng đi cho vui nha Nâu

CC thương ,
Nhìn hình mà vui lây với CC đó.
Công nhận chúng ta mà ga*p. lại bạn be` ,không nhớ mình bao nhiêu tuổi , tha hồ cười nói , nhất là tha hồ ` làm dáng...hi.hi.
Cám ơn em đã chia xẽ , và hy vọng năm mới , em tươi trẻ hơn , hồn nhiên hơn và mọi sự như ý  nha.
Thương mến ,
Chị Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra