Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Kỷ Niệm Vàng: Đại Hôị Thế Giới Kỳ II  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 18
Send Topic In ra
Kỷ Niệm Vàng: Đại Hôị Thế Giới Kỳ II (Read 26679 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Kỷ Niệm Vàng: Đại Hôị Thế Giới Kỳ II
Reply #165 - 24. Oct 2012 , 07:32

ngo_thi_van wrote on 23. Oct 2012 , 19:38:
Thu oi ,
Co may tam hinh trong nay minh chua he thay. Bay gio moi dươc " chiem ngương "  do.
Quynh Thu co chuyen cho minh mot tam hinh hai co chau om nhau [ co ghen khong? ] nhung khong phai hinh nay !
Cam on nhe.
Van

Bà Vân ơi, "gặp ai cũng ôm nhưng ôm cô Vân là thấy "phê" nhất (lời QT)"  tai vì cô nho nhỏ xinh xinh đó.  Hehe, chắc tôi phải dấu con gái tôi vào một xó mới được.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #166 - 24. Oct 2012 , 07:36

Thêm 1 cái hình của QT với MTV, chụp lần này là với em (M):

...
Back to top
« Last Edit: 24. Oct 2012 , 20:30 by thule »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #167 - 24. Oct 2012 , 09:44

thule wrote on 24. Oct 2012 , 07:32:
Bà Vân ơi, "gặp ai cũng ôm nhưng ôm cô Vân là thấy "phê" nhất (lời QT)"  tai vì cô nho nhỏ xinh xinh đó.  Hehe, chắc tôi phải dấu con gái tôi vào một xó mới được.

Thu oi ,
Dau chang dươc dau ! O xo nao toi cung tim thay het !  Grin
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #168 - 25. Oct 2012 , 09:26

thule wrote on 24. Oct 2012 , 07:36:
Thêm 1 cái hình của QT với MTV, chụp lần này là với em (M):

...

Cô Thu ơi,
Hôm nay mới được xem hình con nuôi xinh đẹp và rât ngoan của má nó.  Nhớ cho Bác Mai tấm hình này vào Trang Kỷ Niệm Vàng của bác với.  Cám ơn cả hai mẹ con nhe.
Vào nhà cô nhiều hình ảnh đẹp quá, thấy mê luôn.  Biết post hình cũng lợi thật, chắc tui cũng phải học nghề này mới được.  Không biết bạn vàng hay em nào có thể chỉ từng bước (học kiểu làm biếng và đi đường tắt thôi) cho cô không thì xin cám ơn trước.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #169 - 25. Oct 2012 , 14:40

Chị Mai à,

Để em post cái hình này vào nhà chị, nhưng chị có hay save hình vào máy của chị không?  Cái này thì chỉ dễ hơn, và em thường làm khi Dũng But gửi vào cái hình nào mà em thích.  Còn cái vụ post hình lên thì nếu chị biết sơ sơ rồi thì có thể chỉ hàm thụ được, nếu chưa hề làm bao giờ, hoặc chưa hề gửi attahment hình cho ai, thì em nghĩ chị nên nhờ cháu dâu (ở ngay bên cạnh)chỉ cho chị, hoặc một ngày đẹp trời nào đó em đến chị cho ăn sôi gà rồi chị em mình sẽ cùng làm.  Nhưng mà chị có load hình digital vào computer của chị không  (my documents?) hay là chỉ in ra một vài hình để dán album?
Back to top
« Last Edit: 25. Oct 2012 , 21:56 by thule »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #170 - 25. Oct 2012 , 20:58

thule wrote on 25. Oct 2012 , 14:40:
Chị Mai à,

Để em post cái hình này vào nhà chị, nhưng chị có hay save hình vào máy của chị không?  Cái này thì chỉ dễ hơn, và em thường làm khi ĐũngB5ut gửi váo cái hình nào mà em thic.  Còn cái vụ post hình lên thì nếu chị biết sơ sơ rồi thì có thể chỉ hàm thụ được, nếu chưa hề làm bao giờ, hoặc chưa hề gửi attahment hình cho ai, thì em nghĩ chị nên nhờ cháu dâu (ở ngay bên cạnh)chỉ cho chị, hoặc một ngày đẹp trời nào đó em đến chị cho ăn sôi gà rồi chị em mình sẽ cùng làm.  Nhưng mà chị có load hình digital vào computer của chị không  (my documents?) hay là chỉ in ra một hình để dán album?

Thu oi ,
The thi tui cung xin caai hinh chau QT om tui dua vao trang KNV cua tui luon nghe. Neu lam cho Ngoc Mai ma khong lam cho tui la tui kien do nghe !
Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #171 - 25. Oct 2012 , 21:58

Ok, Bà Vân.  Bà không nói thì làm sao tôi biết mà làm.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #172 - 26. Oct 2012 , 08:01

Vu Ngoc Mai wrote on 25. Oct 2012 , 09:26:
Cô Thu ơi,
Hôm nay mới được xem hình con nuôi xinh đẹp và rât ngoan của má nó.  Nhớ cho Bác Mai tấm hình này vào Trang Kỷ Niệm Vàng của bác với.  Cám ơn cả hai mẹ con nhe.
Vào nhà cô nhiều hình ảnh đẹp quá, thấy mê luôn.  Biết post hình cũng lợi thật, chắc tui cũng phải học nghề này mới được.  Không biết bạn vàng hay em nào có thể chỉ từng bước (học kiểu làm biếng và đi đường tắt thôi) cho cô không thì xin cám ơn trước.
Ngọc Mai

Chào bình minh ba cô MTV ,
Em vào đây xem hình và xem ké thư qua lại của 3 cô , vui và dễ thương quá.
Ai bảo con gái nuôi của cô Thu xinh quá , ai cũng dành nhau , và mang vào trang kỷ niệm vàng....đến nổi em TV cũng ghen , và chờ cô Thu post hình em và 2 mẹ con cô Thu,.... là những người cuối cùng còn ở  lại ,  để chụp hình , đây ạ.
Cuối tuần , em kính chúc 3 cô MTV , quý thầy cô và cả nhà được hạnh phúc và xem hình Đ H , mệt nghỉ.
Em TVMS
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #173 - 26. Oct 2012 , 20:25

tuy-van wrote on 26. Oct 2012 , 08:01:
Ai bảo con gái nuôi của cô Thu xinh quá , ai cũng dành nhau , và mang vào trang kỷ niệm vàng....đến nổi em TV cũng ghen , và chờ cô Thu post hình em và 2 mẹ con cô Thu,.... là những người cuối cùng còn ở  lại ,  để chụp hình , đây ạ.
Cuối tuần , em kính chúc 3 cô MTV , quý thầy cô và cả nhà được hạnh phúc và xem hình Đ H , mệt nghỉ.
Em TVMS

TV và Cô Thu thân,
Hổm rày cứ nghe em khoe là hai me con cô Thu và em ở lại đến cuối cùng mà cô chưa vào thêm là một nhóm và cô ở lại "thu dọn chiến trường" phía trên sân khấu, nào cổng trường LVD, nào quần áo, đồ dùng lỉnh kỉnh sau khi mọi người đã ra về hết .  Có chăng là còn một vài bạn ở bên ngoài chụp hình mà thôi .  Và cuối cùng thì nhóm thu dọn phải đi "bồi dưỡng" đến quá nửa khuya, ...mệt muốn chít luôn nè trời!
Vậy cô Mai thấy cũng nên nêu tí ti lên đây cho mát dạ các chị lớn nhỏ với chứ nhỉ?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #174 - 26. Oct 2012 , 20:30

thule wrote on 25. Oct 2012 , 14:40:
Chị Mai à,

Để em post cái hình này vào nhà chị, nhưng chị có hay save hình vào máy của chị không?  Cái này thì chỉ dễ hơn, và em thường làm khi Dũng But gửi vào cái hình nào mà em thích.  Còn cái vụ post hình lên thì nếu chị biết sơ sơ rồi thì có thể chỉ hàm thụ được, nếu chưa hề làm bao giờ, hoặc chưa hề gửi attahment hình cho ai, thì em nghĩ chị nên nhờ cháu dâu (ở ngay bên cạnh)chỉ cho chị, hoặc một ngày đẹp trời nào đó em đến chị cho ăn sôi gà rồi chị em mình sẽ cùng làm.  Nhưng mà chị có load hình digital vào computer của chị không  (my documents?) hay là chỉ in ra một vài hình để dán album?

Cô Thu ơi,
Thu bàn đúng đó, để hôm nào NM học con dâu cách  post hình vậy nhỉ?  Nhưng mà chỉ e rằng bụt chùa nhà không thiêng thôi Thu ui!
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #175 - 27. Oct 2012 , 15:03

thule wrote on 25. Oct 2012 , 21:58:
Ok, Bà Vân.  Bà không nói thì làm sao tôi biết mà làm.

OK, tu ray tro di muon gi cu noi la dươc phai khong?
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #176 - 27. Oct 2012 , 15:05

tuy-van wrote on 26. Oct 2012 , 08:01:
Em TVMS

Em Tuy Van oi ,
Co vi suc khoe nen phai ve som , khong o lai dươc nen chang co tam hinh nao voi cac em ca !  Sad
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #177 - 27. Oct 2012 , 16:14

ngo_thi_van wrote on 27. Oct 2012 , 15:05:
Em Tuy Van oi ,
Co vi suc khoe nen phai ve som , khong o lai dươc nen chang co tam hinh nao voi cac em ca !  Sad
Co Van

Cô thương ,
Máy của em có hình thầy cô và LVd nhiều lắm.
Em mới gởi , cô xem cho nhớ nhung thêm những lúc , thầy cô trò mình gặp nhau.
Em Tv
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #178 - 06. Nov 2012 , 10:13

Kính mời cả nhà thưởng thức giọng hát của cô Thu Lê trong nhạc phẩm Hoài Cảm của Cung Tiến.
Slideshow này Đ làm đã lâu, nhưng phải chờ thời tiết của Cali hạ nhiệt mới post.
Mong mọi người có được những phút giây thanh thản, và xin vỗ tay nhiều ủng hộ Cô Giáo của chúng ta  Wink Cheesy  Grin votay votay votay

Back to top
« Last Edit: 06. Nov 2012 , 10:15 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #179 - 07. Nov 2012 , 11:38

NgocDoa wrote on 06. Nov 2012 , 10:13:
Kính mời cả nhà thưởng thức giọng hát của cô Thu Lê trong nhạc phẩm Hoài Cảm của Cung Tiến.
Slideshow này Đ làm đã lâu, nhưng phải chờ thời tiết của Cali hạ nhiệt mới post.
Mong mọi người có được những phút giây thanh thản, và xin vỗ tay nhiều ủng hộ Cô Giáo của chúng ta  Wink Cheesy  Grin votay votay votay

Hai bà cháu Brandon đang vổ tay quá chừng , hy vọng bà Thu nghe được đó đa.
Cám ơn cô Thu   và Đóa đã chia xẻ với cả nhà bài hát thật dễ thương , kèm theo hình ảnh thật Pro của mợ.
Chúng em rất hảnh diện vì có quý thầy cô LVD với những giọng hát , trân quý và điêu luyện.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 18
Send Topic In ra