Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGÔ VÂN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 24
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGÔ VÂN (Read 31855 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGÔ VÂN
Reply #30 - 14. Dec 2011 , 20:32

Hoang Nga wrote on 14. Dec 2011 , 11:26:
Cô thương kính.

Làm sao em quên được Cô, cô là một trong những GS dễ thương, đáng kính nhất, từ vóc dáng đến tâm tính, ai đến bên Cô cũng cảm nhận điều đó.

Mấy hôm nay chúng em hồi hộp lắm, và không biết cuộc bầu cử rộng rãi lần đầu tiên trong Hội chúng ta có đem đến kết quả tốt đẹp như ý muốn hay không

Cũng nhiều ý kiến đưa ra, ý nào cũng hay, cũng đẹp cả, nhưng lần này, mình thử cách này, và rút kinh nghiệm cho những lần kế tiếp, nếu không hay, lần sau mình lại thử theo cách khác.

Em chưa thở phào được đâu. Đây chỉ là giai đoạn tiếp nối cho những hoài bão mà chúng em muốn đạt tới. Đối với Hội, em không còn những trách nhiệm trực tiếp, nhưng trách nhiệm gián tiếp đang còn theo đuổi đây cô ạ, vì còn yêu Hội nhiều quá.

Mong gặp lại các Thầy Cô ngày 31 để được nói lời cám ơn và... giã từ

Kính Cô.
HN.

Em Hoang Nga oi ,
Em noi that khong vay? Co cam on em nhieu.
Em chua dươc " gia tu " dau , em con nang no voi Hoi lam do. Em khong lam Hoi Trương nua nhung em se la Co Van cua Hoi thi cung con nhieu chuyen nhuc dau lam do. Tuy nhien Co hy vong ai dac cu ky nay cung se co gang het suc minh de lam cho Hoi cua chung ta tot dep hon va nhat la thuc hien dươc cai hoai bao la Noi Vong Tay Lon nhu cac Thay Co va cac em da hang mong ươc.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #31 - 14. Dec 2011 , 20:38

tuy-van wrote on 14. Dec 2011 , 13:18:
Cô thương ,
Cô Vĩnh chưa được hồi phục , mà còn tình nguyện nấu xôi và bánh bèo đãi cô. Em hy vọng thầy , cô và cô Vĩnh luôn an vui , nhất là với những hình ảnh về ông ngoại thương quý của gd cô.
Em đã thưỡng thức bài thơ tuyệt vời của anh TT , công nhận D Đ chúng ta có rất nhiều nhân tài.Cũng nhờ SN của cô , mà em và chị Khánh Vân , được " ké "....hi.hi..
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
sao em khong noi nho co em va Khanh Van ma Co dươc ke !  Grin
May hom nay moi ngay khi Co di ngu la mang theo nu cươi va sang thuc day cam thay minh vui , vi biet rang se co nhieu ngac nhien thich thu den voi minh do em.
Co cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 14. Dec 2011 , 20:52

Cô thương kính

Em kính chúc Cô những ngày tháng sinh nhật hạnuh phúc bên Thầy và  ...những cô con gái thân thương của Cô

...

...

...

Em-TL
Back to top
« Last Edit: 14. Dec 2011 , 20:53 by Tuyet Lan »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 14. Dec 2011 , 21:28

Tuyet Lan wrote on 14. Dec 2011 , 20:52:
Cô thương kính

Em kính chúc Cô những ngày tháng sinh nhật hạnuh phúc bên Thầy và  ...những cô con gái thân thương của Cô

...

...

...

Em-TL

Em Tuyet Lan oi,
Lau lam roi Co moi lai thay em !
Co cam on em da cho Co " ăn sinh nhật " dài dài !
Cai gio hoa voi nhung nu hong dep oi la dep ! Co cai banh cua em , Co mời mọi ngươi uong cung ly rươu cua Nguyen Toan rot ra chang bao gio het !
Cam on em da cho Co xem em be Benjamin da rat gioi khi hat va tra loi cau hoi bang tieng Viet trong ngay Gio To HUng Vuong. Con cua ai vay ?
Hai bai hat that de thương va day tinh cam.
Ong Xa cua em co khoe khong? Co thương chuc gia dinh em moi su an binh.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #34 - 15. Dec 2011 , 09:54

ngo_thi_van wrote on 14. Dec 2011 , 20:38:
Em Tuy Van oi ,
sao em khong noi nho co em va Khanh Van ma Co dươc ke !  Grin
May hom nay moi ngay khi Co di ngu la mang theo nu cươi va sang thuc day cam thay minh vui , vi biet rang se co nhieu ngac nhien thich thu den voi minh do em.
Co cam on em.
Co Van

Cô thương ,
Vâng , hạnh phúc và an vui sẽ đến với Mạ Vân thân thương của các con cháu LVd dài dài suốt 365 ngày đấy ạ.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 15. Dec 2011 , 10:31

tuy-van wrote on 15. Dec 2011 , 09:54:
Cô thương ,
Vâng , hạnh phúc và an vui sẽ đến với Mạ Vân thân thương của các con cháu LVd dài dài suốt 365 ngày đấy ạ.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Neu dươc nhu vay thi con gi bang !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #36 - 15. Dec 2011 , 10:50

Em Phương Tran oi ,
Co dang hat bai nhac cua Trinh Cong Son : " Moi ngay toi....[ khong phai la CHON MOT NIEM VUI ma la ĐƯƠC MOT NIEM VUI " tai sao thi em biet roi vi Co da xem lai tung trang cua em va thay em lai them hinh vao !  Smiley Cheesy
Co cam on em.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #37 - 15. Dec 2011 , 12:00

ngo_thi_van wrote on 15. Dec 2011 , 10:31:
Em Tuy Van oi ,
Neu dươc nhu vay thi con gi bang !
Co Van

Cô thương ,
Hôm thứ 2 cô phone em , em cãm động quá , vì em cững  định gọi cô , thật đúng là " Thần giao cách cãm ".
Cha Ray là anh của Cha Joe , đã từ giả cỏi đời phù du nầy , về chốn thiên Đàng.
Hôm nay em muốn chia xẽ với cả nhà 1  câu chuyện vừa xảy ra tại Song kla Thái Lan ( nơi mà Cha Joe và Cha Ray giúp đở các thuyền nhân Vn ).
Vào ngày 22-12-1977 ông Trương văn Hào , cùng vợ và con trai 6 tháng rời Phú Quốc đi vượt biên.5 ngày trôi biển , cách Songkla Thái Lan 5 dặm , tàu bị hư. Sau đó được tàu Thái cứu giúp 4 ngày.Ông Thuyền trưởng rất thích con trai của ông Hào , và xin mua cháu. ( Lý do nầy đã làm ông Hào tin tưởng con mình vẫn còn sống, sau 34 năm biệt tích.
Sau đó , tàu Thái bắt các đàn ông phải nhảy xuống biến....ngày hôm sau , ông Hào tỉnh lại , thấy mình còn sống...nhưng không thấy vợ và con ở đâu? cho đến bây giờ , ông cũng không hiểu tại sao ông còn sống và được tàu nhỏ cứu vớt. ( cảnh nầy group " Cha Joe " có trình diễn , làm em không cầm được nước mắt ).
Đúng 2 tuần sau , có người cho hay là vợ ông đã chết , và không biết tin về người con trai 6 tháng.

Sau khi ông định cư tại NY 6 năm  , lập gia đình , nhưng lúc nào ông vẫn nghĩ đến con , và nhờ Hội Hồng Thập Tự giúp đở.
Vào tháng 5 năm nay , ông quyết định đi Thái Lan , trải qua 5 chặn đường cực khổ , vì vào phía Nam Thái Lan , gần Songkla , dân Thái không biết nói Tiếng Anh , và biết bao nhiêu trở ngại. Nhưng ngày 6-29 , lúc 11:47 P.M , trong nhà thờ ( của Cha Joe và Cha Ray ngày xưa ) , có người cho hay là con trai ông được 1 gd làm cảng tàu , sau khi sanh con gái mới sanh được 2 ngày bị chết , tự nhiên có người mang con trai ông đến cho.
Bây giờ con trai ông tên là Samart Khumkham ( Trương văn Khai ) , 34 tuổi , đã lập gd và có 2 con gái.
Chuyện nầy đến tai ông Thượng Nghị Sỉ dân Chủ Chuck Schumer tại Ny , ông đích thân gọi phone cho  Tòa Đại Sứ Thái ngày 9-11 , là bà Kristie Kenny giúp đở 2 cha con đoàn tụ theo chiếu kháng Du Lịch B-2.
Ngày 11-21-2011 , 2 cha con đoàn tụ tại Phi trường Quốc Tế Greater Rochester NY , và đây là món quà trân quý có 1 không 2 trong mùa Tạ Ơn.
Qua câu chuyện nầy , em tin đây là phép lạ của Cha Joe , Cha Ray...của Ơn trên đã giúp những ước mơ như 2 cha con ông Hào thành sự thật.
Cám ơn cô đã " chịu khó " đọc hết bài viết nầy.( dựa theo Báo Việt do cô Ngọc Lan phụ trách ).
Em Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #38 - 15. Dec 2011 , 18:37

ngo_thi_van wrote on 15. Dec 2011 , 10:50:
Em Phương Tran oi ,
Co dang hat bai nhac cua Trinh Cong Son : " Moi ngay toi....[ khong phai la CHON MOT NIEM VUI ma la ĐƯƠC MOT NIEM VUI " tai sao thi em biet roi vi Co da xem lai tung trang cua em va thay em lai them hinh vao !  Smiley Cheesy
Co cam on em.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Vì không có nhiều thời gian để làm một lần nên em cứ phải đưa thêm bài vở và hình ảnh vào từ từ , nhưng bây giờ thì em nghĩ em nên đưa vào từ từ mỗi ngày một ít để ngày nào Cô cũng hát : Mỗi ngày tôi được một niềm vui....  pinkrose pinkrose pinkrose

Vậy Cô cứ vào thăm viếng Trang Kỷ Niệm Vàng của Cô Vân mỗi ngày để xem hôm nay có chi lạ...... Smiley

Thư ký không lương của Cô
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #39 - 15. Dec 2011 , 18:51

NgocDoa wrote on 13. Dec 2011 , 08:17:
Thưa Mạ Vân,
Đọc Trang kỷ niệm vàng do em Tí Cưng làm cho cô, em cũng bồi hồi, xúc đông. Em thích quá vì có dịp đọc lại một hơi các bài viết của cô, bài nào cũng rất chân thành, dí dỏm, và rất tình cảm; xem lại hình ảnh của cô từ xa xưa đến bây giờ như xem một cuốn phim và phải thốt lên:" đúng như nhận xét của cô Thu, cô là người ageless!
Cám ơn Tí lanh chanh nha! Tí làm được nhiều việc tốt và có ý nghĩa quá!
Tặng Tí một đoá hồng  openflow.gif

Thưa Chị Ba Đá ,

Mãi đến hôm nay em mới ngồi thong thả mà viết cho chị đây...

Em không bao giờ quên tình chị cho em khi em " bí lù " không biết làm sao bài vở cho Trang Kỷ Niệm Vàng thì còn nhiều và bao nhiêu là hình ảnh mà em phải resize lại nữa , dự tính trong đầu là làm như thế này , như thế kia nhưng khi làm trực tiếp thì lại thấy có thêm những việc cần làm thêm cho... vừa ý.. Cheesy Grin

Đến bài thơ Cô Vân tặng Cung Hoa Gấm thì em muốn trình bày cho đẹp , muốn như vậy thì phải tìm hình ảnh , em thật sự không có tấm hình nào trong đầu lúc đó mà em thì muốn quá đi thôi và em lại muốn post bài lên ngay khi đồng hồ của trang D Đ LVD chỉ sang những giây phút đầu tiên của ngày 12/12/2011 cho đúng ngày sinh nhật của Cô , bí quá em không biết làm sao thi bỗng dưng em nhớ ra chị Ba , không biết chị có đang online hay không nhưng thôi em cứ gửi email SOS sang chị với hy vọng là chị nhận được và cũng mong là chị không có bận rộn vào lúc ấy nhưng em cũng biết là nếu có bận rộn thì chị cũng sẽ ráng làm cho em , he he , em hồi hộp vừa làm vừa chờ đợi email của chị , không nói chị cũng biết em đã " khoái tỉ " như thế nào khi nhận được email của chị , em sẽ không quên được những giây phút mà em cảm thấy nhẹ nhỏm gì đâu vì được như ý , giống như người ta hay nói : cầu là được

Lần nữa em xin cám ơn chị Ba Đá , em chúc chị luôn mạnh khoẻ , em chúc anh chị  luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và có nhiều niềm vui

PTr

...

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #40 - 15. Dec 2011 , 19:15

tuy-van wrote on 15. Dec 2011 , 12:00:
Cô thương ,
Hôm thứ 2 cô phone em , em cãm động quá , vì em cững  định gọi cô , thật đúng là " Thần giao cách cãm ".
Cha Ray là anh của Cha Joe , đã từ giả cỏi đời phù du nầy , về chốn thiên Đàng.
Hôm nay em muốn chia xẽ với cả nhà 1  câu chuyện vừa xảy ra tại Song kla Thái Lan ( nơi mà Cha Joe và Cha Ray giúp đở các thuyền nhân Vn ).
Vào ngày 22-12-1977 ông Trương văn Hào , cùng vợ và con trai 6 tháng rời Phú Quốc đi vượt biên.5 ngày trôi biển , cách Songkla Thái Lan 5 dặm , tàu bị hư. Sau đó được tàu Thái cứu giúp 4 ngày.Ông Thuyền trưởng rất thích con trai của ông Hào , và xin mua cháu. ( Lý do nầy đã làm ông Hào tin tưởng con mình vẫn còn sống, sau 34 năm biệt tích.
Sau đó , tàu Thái bắt các đàn ông phải nhảy xuống biến....ngày hôm sau , ông Hào tỉnh lại , thấy mình còn sống...nhưng không thấy vợ và con ở đâu? cho đến bây giờ , ông cũng không hiểu tại sao ông còn sống và được tàu nhỏ cứu vớt. ( cảnh nầy group " Cha Joe " có trình diễn , làm em không cầm được nước mắt ).
Đúng 2 tuần sau , có người cho hay là vợ ông đã chết , và không biết tin về người con trai 6 tháng.

Sau khi ông định cư tại NY 6 năm  , lập gia đình , nhưng lúc nào ông vẫn nghĩ đến con , và nhờ Hội Hồng Thập Tự giúp đở.
Vào tháng 5 năm nay , ông quyết định đi Thái Lan , trải qua 5 chặn đường cực khổ , vì vào phía Nam Thái Lan , gần Songkla , dân Thái không biết nói Tiếng Anh , và biết bao nhiêu trở ngại. Nhưng ngày 6-29 , lúc 11:47 P.M , trong nhà thờ ( của Cha Joe và Cha Ray ngày xưa ) , có người cho hay là con trai ông được 1 gd làm cảng tàu , sau khi sanh con gái mới sanh được 2 ngày bị chết , tự nhiên có người mang con trai ông đến cho.
Bây giờ con trai ông tên là Samart Khumkham ( Trương văn Khai ) , 34 tuổi , đã lập gd và có 2 con gái.
Chuyện nầy đến tai ông Thượng Nghị Sỉ dân Chủ Chuck Schumer tại Ny , ông đích thân gọi phone cho  Tòa Đại Sứ Thái ngày 9-11 , là bà Kristie Kenny giúp đở 2 cha con đoàn tụ theo chiếu kháng Du Lịch B-2.
Ngày 11-21-2011 , 2 cha con đoàn tụ tại Phi trường Quốc Tế Greater Rochester NY , và đây là món quà trân quý có 1 không 2 trong mùa Tạ Ơn.
Qua câu chuyện nầy , em tin đây là phép lạ của Cha Joe , Cha Ray...của Ơn trên đã giúp những ước mơ như 2 cha con ông Hào thành sự thật.
Cám ơn cô đã " chịu khó " đọc hết bài viết nầy.( dựa theo Báo Việt do cô Ngọc Lan phụ trách ).
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Cam on em da cho Co doc mot cau chuyen rat cam dong. Co doan Co hoi thac mac la tai sao tau cua Thai Lan da cưu chiec thuyen cua Ong Hao trong 4 ngay roi cuoi cung lai bat may ngươi dan ong phai nhay xuong bien? Khong ai biet tai sao ngươi vo bi chet?
Dau sao hai cha con ong Hao dươc doan tu la mot dieu rat dang mung.
Hom no Co goi em de cam on nhung mon qua cua em va dinh nho em co gap Di My thi bao cho Di My biet la tho cua Ong Ngoai Co da dươc pho bien trong Dien Dan LVD , the ma ham noi chuyen roi quen mat !
Hinh cua Alex va Brandon Co se bo vao album. Hon hai chau cho Co.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 15. Dec 2011 , 19:24

Phuong_Tran wrote on 15. Dec 2011 , 18:51:
Thưa Chị Ba Đá ,

Mãi đến hôm nay em mới ngồi thong thả mà viết cho chị đây...

Em không bao giờ quên tình chị cho em khi em " bí lù " không biết làm sao bài vở cho Trang Kỷ Niệm Vàng thì còn nhiều và bao nhiêu là hình ảnh mà em phải resize lại nữa , dự tính trong đầu là làm như thế này , như thế kia nhưng khi làm trực tiếp thì lại thấy có thêm những việc cần làm thêm cho... vừa ý.. Cheesy Grin

Đến bài thơ Cô Vân tặng Cung Hoa Gấm thì em muốn trình bày cho đẹp , muốn như vậy thì phải tìm hình ảnh , em thật sự không có tấm hình nào trong đầu lúc đó mà em thì muốn quá đi thôi và em lại muốn post bài lên ngay khi đồng hồ của trang D Đ LVD chỉ sang những giây phút đầu tiên của ngày 12/12/2011 cho đúng ngày sinh nhật của Cô , bí quá em không biết làm sao thi bỗng dưng em nhớ ra chị Ba , không biết chị có đang online hay không nhưng thôi em cứ gửi email SOS sang chị với hy vọng là chị nhận được và cũng mong là chị không có bận rộn vào lúc ấy nhưng em cũng biết là nếu có bận rộn thì chị cũng sẽ ráng làm cho em , he he , em hồi hộp vừa làm vừa chờ đợi email của chị , không nói chị cũng biết em đã " khoái tỉ " như thế nào khi nhận được email của chị , em sẽ không quên được những giây phút mà em cảm thấy nhẹ nhỏm gì đâu vì được như ý , giống như người ta hay nói : cầu là được

Lần nữa em xin cám ơn chị Ba Đá , em chúc chị luôn mạnh khoẻ , em chúc anh chị  luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và có nhiều niềm vui

PTr

...

Hai em oi ,
Doc buc thu cua Tí lanh chanh viet cho Đóa , Co lai cang hieu them tam long cua hai em da doi voi Co nhu the nao ! Co that su cam dong vo cung. Cac em da bo biet bao cong suc va thoi gian de thuc hien nhung dieu vua qua. Co ai da dươc diem phuc nhu Co chua?
Co cam thay that may man da dươc nhieu em thương men. Co cam on Troi Phat ve dieu nay.
Co Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #42 - 15. Dec 2011 , 20:55

ngo_thi_van wrote on 12. Dec 2011 , 22:14:
Thu oi ,
Minh cung thu that la Phương Tran da tang minh mot mon qua vo gia. Minh da xem lai tat ca nhung bai da viet. Tai sao co mot thoi chung minh con goi nhau la
" Tau Mi " ma bay gio danh xung do khong con dươc dung nua nhi ? No bien di luc nao vay?
Tu nhien minh lai nho den may cau tho cua Cu Nguyen Cong Tru :
Tau ở nhà tau tau nhớ mi
Nhớ mi nên phải bước chân đi
Không đi , mi bảo là không đến
Đến thì mi bảo đến làm chi?
Làm chi tau đã làm chi được.
Làm được tau làm đã mấy khi  .

Thoi , bay gio TAU phai di ngu keo buon ngu qua roi ! Grin
Van

Ờ, chắc tại hồi đó còn "chẻ" bây giờ thành KỤ già lụ khụ nên không đám tau mi nữa chăng?

Hà hà, "làm được tau làm đã mấy khi?"  Bây giờ bà còn muốn làm gì đây?  Nè, bà có mấy hình con nhỏ Quyên sao sexy quá vậy?  Gửi cho tui vài cái đó đi nhé.  Ngày xưa con nhỏ khác hẳn bây giờ nhỉ.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #43 - 15. Dec 2011 , 20:59

NgocDoa wrote on 14. Dec 2011 , 05:34:
Thưa cô Thu và cô Vân,
Nếu TV và computer của các cô có HDMI (hầu hết máy nào hiện nay cũng có), các cô chỉ cần mua một sợi giây khoảng 10 đô, để nối TV với computer, là có thể xem toàn bộ nội dung của Trang kỷ niệm vàng trên màn ảnh rộng của TV.
Nếu có thêm một con chuột không đuôi (wireless mouse) giá từ 10 đến 25 đô, thì các cô có thể ngồi trước màn hình để điều khiển lên, xuống, sang trang, rất tiện lợi.
Nếu hai cô mở trước bài "Thung lũng hồng" do Nga Lucia hát thì sẽ có nhạc nền trong lúc xem ạ!
Các cô cũng có thể xem slide show, you tube được luôn!
Bằng cách này các cô cũng có thể xem phim bộ Việt nam, Đại hàn, Hồng Kông download từ internet.
Happy Enjoy "Trang Kỷ niệm vàng" on TV!
Trò Đá

Dễ ợt vậy à? Cái dây đó là cái dây gì à em?  Hiên giờ cái con chuột mới cho máy cô là wireless rồi, nhưng cái dây nối từ computer ra TV thì chắc phải dài mới được a ?
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #44 - 15. Dec 2011 , 22:14

ngo_thi_van wrote on 15. Dec 2011 , 19:15:
Em Tuy Van oi ,
Cam on em da cho Co doc mot cau chuyen rat cam dong. Co doan Co hoi thac mac la tai sao tau cua Thai Lan da cưu chiec thuyen cua Ong Hao trong 4 ngay roi cuoi cung lai bat may ngươi dan ong phai nhay xuong bien? Khong ai biet tai sao ngươi vo bi chet?
Dau sao hai cha con ong Hao dươc doan tu la mot dieu rat dang mung.
Hom no Co goi em de cam on nhung mon qua cua em va dinh nho em co gap Di My thi bao cho Di My biet la tho cua Ong Ngoai Co da dươc pho bien trong Dien Dan LVD , the ma ham noi chuyen roi quen mat !
Hinh cua Alex va Brandon Co se bo vao album. Hon hai chau cho Co.
Co Van

Cô thương ,

Câu chuyện rất cãm động đó , không ai có câu trả lời ,( em cũng đoán....nhưng không dám nói ra ) tại sao bắt đàn ông nhảy xuống biển , và vợ ông bị chết.
Ai cũng có ước mơ , hy vọng chúng ta sẽ được mọi việc như ý , thì còn gì bằng.
Khi nào có dịp , em sẽ thăm Bác Mỵ và nhắn tin vui nầy nha cô.
2 cháu cũng thơm thơm bà Vân và  cám ơn Bà.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 24
Send Topic In ra