Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58564 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #150 - 29. Mar 2012 , 19:48

ngo_thi_van wrote on 29. Mar 2012 , 14:14:
Ngoc Mai oi ,
Hinh chup o Trung Vương dau sao minh khong thay? Bo vao day di.
Hom do mua to gio lon lam phai khong toi nghiep Co Tro LVD qua ! Co lan minh lai xe tren freeway troi mua mu troi mu dat chang thay dương ma chay so qua suc , ma cung phai lai di chu ngung lai dau co dươc !
Van

Vân ơi,
Thu Béo có dán trong diễn đàn mục hình ảnh rồi, rất to đẹp và rõ nữa.  Thôi đừng đòi xem hình nhiều lấn quá , để cho con gái Mạ còn mần ăn nữa chứ?
Mình lái đường trong nên rất dễ, cứ ghé vào parking khi buồn ngủ, hoặc tránh mưa bão, bao giờ OK thì lại rong ruổi đường trường.  Còn hơn là ở nhà thì an toàn nhưng sao cho vui đời kẻ độc hành như ta đây?
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #151 - 29. Mar 2012 , 20:51

ngo_thi_van wrote on 29. Mar 2012 , 14:14:
Ngoc Mai oi ,
Hinh chup o Trung Vương dau sao minh khong thay? Bo vao day di.
Hom do mua to gio lon lam phai khong toi nghiep Co Tro LVD qua ! Co lan minh lai xe tren freeway troi mua mu troi mu dat chang thay dương ma chay so qua suc , ma cung phai lai di chu ngung lai dau co dươc !
Van

Thưa Cô Vân ,

Linh để xem hình đây Cô ơi :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1332829750/0#0

xe-dua2

Thư ký không lương vì ham hát nên hơi xao nhãng công việc , xin lỗi Cô ạ  Smiley Smiley Smiley

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #152 - 30. Mar 2012 , 10:03

Vu Ngoc Mai wrote on 29. Mar 2012 , 13:01:
Tv thương,
Ừ thì em cứ thương nhiều nhiều vào kẻo người già (à quên lớn tuổi) hay tủi thân lắm em ơi!  Mùa Phục sinh này chắc là em cũng bận nhiều show lắm nhỉ.  Thôi cứ lên chương trình dần đi là vừa Tv nhé.
Cô Ngọc Mai

Thưa cô , " Thương người như thể thương thân ", vì em cũng hay...sợ " cô đơn " lắm...
Cô và em lo  shows cho  đến cuối năm nầy , cho dù bây giờ sắp mới cuối tháng 3 ...hi.hi.
Cuối tuần  rồi đó cô , em thương  chúc cô vui với chị em cọp con , và cả nhà nhiều hạnh phúc.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #153 - 30. Mar 2012 , 10:11

Vu Ngoc Mai wrote on 29. Mar 2012 , 19:48:
Vân ơi,
Thu Béo có dán trong diễn đàn mục hình ảnh rồi, rất to đẹp và rõ nữa.  Thôi đừng đòi xem hình nhiều lấn quá , để cho con gái Mạ còn mần ăn nữa chứ?
Mình lái đường trong nên rất dễ, cứ ghé vào parking khi buồn ngủ, hoặc tránh mưa bão, bao giờ OK thì lại rong ruổi đường trường.  Còn hơn là ở nhà thì an toàn nhưng sao cho vui đời kẻ độc hành như ta đây?
Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
Se chay qua do xem , minh vao D/D nhu di vao Me Lo Xương , Thien Loi chi dau danh do thoi chang biet o dau ma tim !
Á , con ngươi khong lai freeway thao nao. tu cho minh den dươi OC lam the nao ma di dương trong cho dươc?
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #154 - 30. Mar 2012 , 10:18

Ngoc Mai oi ,
Da thay hinh roi , cươi tươi lam do ! Co Tro LVD ai cung dep va chiec ao dai dong phuc de thương lam !
cam on Phương Tran , Co da chay qua do trươc roi nho Co Mai chi dương.
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #155 - 30. Mar 2012 , 14:36

tuy-van wrote on 30. Mar 2012 , 10:03:
Thưa cô , " Thương người như thể thương thân ", vì em cũng hay...sợ " cô đơn " lắm...
Cô và em lo  shows cho  đến cuối năm nầy , cho dù bây giờ sắp mới cuối tháng 3 ...hi.hi.
Cuối tuần  rồi đó cô , em thương  chúc cô vui với chị em cọp con , và cả nhà nhiều hạnh phúc.
Em Tv

Tv ơi,
Có khi mình thương người mà hại vào thân đấy, vì đâu có biết ai thật lòng với mình đâu em?  Con người ít khi tự biết mình lắm, chỉ hay nhìn vào khuyết điểm của kẻ khác để phê phán thôi trong khi chính mình thì:
"Chân mình thì lấm mê mê,
Lại cầm bó đuốc mà rê chân người"
Và :   "Yêu ai yêu cả đường đi,
Ghét ai ghét cả tông chi họ hàng"
Nghĩ đến tình đời mà ngao ngán cho tình đời!

Hôm nay cô không lạc quan tếu một phen.  Thật ra cô cũng biết buồn chớ đâu đến nỗi có tâm hồn giản dị, lúc nào cũng cứ đóng kịch cười toe toét trong khi trong lòng thì những héo hon vì tình người rât khó tin?
Chúc em vui luôn.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #156 - 30. Mar 2012 , 14:41

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2012 , 10:18:
Ngoc Mai oi ,
Da thay hinh roi , cươi tươi lam do ! Co Tro LVD ai cung dep va chiec ao dai dong phuc de thương lam !
cam on Phương Tran , Co da chay qua do trươc roi nho Co Mai chi dương.
Van

Vân thân,
Bạn Vàng này thì ba phải quá, gì cũng khen kiểu búp bê Nhật bổn.  Nhưng dù sao cũng cám ơn nhắm nhắm nhé.  Tôi sẽ học theo tính dễ thương của Mạ để được con cái bu về, kẻo chúng mà chạy hết thì cũng buồn đó chứ nhỉ?
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #157 - 30. Mar 2012 , 16:57

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Mar 2012 , 14:36:
Tv ơi,
Có khi mình thương người mà hại vào thân đấy, vì đâu có biết ai thật lòng với mình đâu em?  Con người ít khi tự biết mình lắm, chỉ hay nhìn vào khuyết điểm của kẻ khác để phê phán thôi trong khi chính mình thì:
"Chân mình thì lấm mê mê,
Lại cầm bó đuốc mà rê chân người"
Và :   "Yêu ai yêu cả đường đi,
Ghét ai ghét cả tông chi họ hàng"
Nghĩ đến tình đời mà ngao ngán cho tình đời!

Hôm nay cô không lạc quan tếu một phen.  Thật ra cô cũng biết buồn chớ đâu đến nỗi có tâm hồn giản dị, lúc nào cũng cứ đóng kịch cười toe toét trong khi trong lòng thì những héo hon vì tình người rât khó tin?
Chúc em vui luôn.
Cô Ngọc Mai

Cô thương ,
Vâng , cuộc đời quá phức tạp , ở sao cho vừa lòng người , bây giờ cô trò mình đả trải qua bao cảnh éo le , chắc không ít thì nhiều bao kinh nghiệm.
Thôi cứ học chử Mackeno cho khoẻ cái thân , buồn phiền thì mang bịnh vào thân , không giúp ích hay cứu gì được cả.
Em cứ " trong héo ngoài tươi " cho đở buồn rầu.
Thương chúc cô và cả nhà cuối tuần như ý.
Em tv
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #158 - 30. Mar 2012 , 18:34

tuy-van wrote on 30. Mar 2012 , 16:57:
Cô thương ,
Vâng , cuộc đời quá phức tạp , ở sao cho vừa lòng người , bây giờ cô trò mình đả trải qua bao cảnh éo le , chắc không ít thì nhiều bao kinh nghiệm.
Thôi cứ học chử Mackeno cho khoẻ cái thân , buồn phiền thì mang bịnh vào thân , không giúp ích hay cứu gì được cả.
Em cứ " trong héo ngoài tươi " cho đở buồn rầu.
Thương chúc cô và cả nhà cuối tuần như ý.
Em tv

Tv thương,
Ừ nhỉ, cứ Mackeno cho khoẻ thân, ai muốn nói gì thì nói, chừng nào mình có thể lấy thúng mà úp đươc con voi thì mới tính, vì "ở sao cho vừa lòng người " đây!  Miễn sao ta vẫn là ta mà không phải làm theo ý của người khác là được rồi  em nhỉ!
Nhưng mà từ nay cô phải hưởng nhàn thêm chút nữa đó, và cũng "mũ ni che tai" đi là vừa.
Nghĩ đến đã thấy mình khoẻ rồi đó em ạ.
Mờ sáng mai thì cô sẽ lái xe lên trông Cọp con cho mẹ nó đi khám thai.  Ngại lái ban đêm không thì đi bây giờ chắc là đỡ buồn hơn vì đã ngồi nhà từ sáng đến giờ rồi.
Sửa soạn chạy show cuối tuần Tv nhé!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #159 - 30. Mar 2012 , 18:45

Phuong_Tran wrote on 29. Mar 2012 , 20:51:
Thưa Cô Vân ,

Linh để xem hình đây Cô ơi :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1332829750/0#0

xe-dua2

Thư ký không lương vì ham hát nên hơi xao nhãng công việc , xin lỗi Cô ạ  Smiley Smiley Smiley

PTr

Tí Lanh Chanh cưng của cô ơi,
Chà những ai đã bầu cho em danh hiệu "thành viên tích cực năm 2011" mà hôm nay cô mới thấy.  Vậy dù chẳng được hỏi tới, cũng cho cô "lanh chanh" thêm một phiếu bự (giống Thu Béo hôn miếng bự đó) cho cục cưng của cô nhé.
Chúc mừng, chúc mừng Tí cưng hát hay, chạy show nhanh, giới thiệu ca sĩ và post hình ảnh rất  giỏi của diễn đàn 2011.  Cô mới vừa chỉ giới thiệu sơ sơ về Tí thôi đó...
Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #160 - 30. Mar 2012 , 19:31

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Mar 2012 , 14:41:
Vân thân,
Bạn Vàng này thì ba phải quá, gì cũng khen kiểu búp bê Nhật bổn.  Nhưng dù sao cũng cám ơn nhắm nhắm nhé.  Tôi sẽ học theo tính dễ thương của Mạ để được con cái bu về, kẻo chúng mà chạy hết thì cũng buồn đó chứ nhỉ?
Ngọc Mai

Ngoc Mai oi !
Bup be Nhat Bon ma cung biet khen ha ? Cươi tươi thi ta khen cươi tươi ma cung nghi ky ! Thoi , lan sau khong them khen nua dau !  Angry
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #161 - 30. Mar 2012 , 22:37

ngo_thi_van wrote on 30. Mar 2012 , 19:31:
Ngoc Mai oi !
Bup be Nhat Bon ma cung biet khen ha ? Cươi tươi thi ta khen cươi tươi ma cung nghi ky ! Thoi , lan sau khong them khen nua dau !  Angry
Van 

Cô Vân ui,
Úi chà giận mà cụng vận dệ thương như thường.  Thôi cho xin can you nhé, vuốt giận làm lành, rồi muốn khen bao nhiêu cũng được cả mà.   Tôi thì lúc nào chẳng trong héo ngoài tươi như thế đó, hì hì...
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #162 - 31. Mar 2012 , 03:56

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Mar 2012 , 18:45:
Tí Lanh Chanh cưng của cô ơi,
Chà những ai đã bầu cho em danh hiệu "thành viên tích cực năm 2011" mà hôm nay cô mới thấy.  Vậy dù chẳng được hỏi tới, cũng cho cô "lanh chanh" thêm một phiếu bự (giống Thu Béo hôn miếng bự đó) cho cục cưng của cô nhé.
Chúc mừng, chúc mừng Tí cưng hát hay, chạy show nhanh, giới thiệu ca sĩ và post hình ảnh rất  giỏi của diễn đàn 2011.  Cô mới vừa chỉ giới thiệu sơ sơ về Tí thôi đó...
Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai thương ,

Tí cám ơn Cô đã cho Tí thêm một phiếu bự và còn giới thiệu  sơ sơ nữa , được Cô khen Tí thích lắm Cô ơi  icon_thanks icon_thanks icon_thanks

Thưa Cô , lúc ấy Tí thấy Admin có để những dòng chữ thông báo về vụ bầu cử này ở ngay đầu trang chính của Diễn Đàn nên " lần " theo đó mà xem , thôi để Tí chở Cô sang bên ấy xem nhá :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1328381665

bikebike

Cô ngồi nhớ ôm Tí cho chắc nhé vì đường cũng hơi.. quanh co ạ , nó nằm ở trong trang Nhạc

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #163 - 31. Mar 2012 , 04:16

Thưa Ban tam ca MTV và cả nhà ,

Cuối tuần mời các Cô và cả nhà sang Quán Thời Gian nghe Thày Đường hát bài Quỳnh Hương , Thày tự đàn ,tự hát , tự thu âm mình ên rất hay ạ , xin click vào link :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/4095#4106

xe-dua2  bikebike

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #164 - 31. Mar 2012 , 09:43

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Mar 2012 , 18:34:
Tv thương,
Ừ nhỉ, cứ Mackeno cho khoẻ thân, ai muốn nói gì thì nói, chừng nào mình có thể lấy thúng mà úp đươc con voi thì mới tính, vì "ở sao cho vừa lòng người " đây!  Miễn sao ta vẫn là ta mà không phải làm theo ý của người khác là được rồi  em nhỉ!
Nhưng mà từ nay cô phải hưởng nhàn thêm chút nữa đó, và cũng "mũ ni che tai" đi là vừa.
Nghĩ đến đã thấy mình khoẻ rồi đó em ạ.
Mờ sáng mai thì cô sẽ lái xe lên trông Cọp con cho mẹ nó đi khám thai.  Ngại lái ban đêm không thì đi bây giờ chắc là đỡ buồn hơn vì đã ngồi nhà từ sáng đến giờ rồi.
Sửa soạn chạy show cuối tuần Tv nhé!
Cô Ngọc Mai

Con dâu và các cháu cô có phước quá , được bn Mai cưng và cuối tuần hạnh phúc quá.
Chúc bn Mai vui va tha hồ...chạy đua với 2 chị em cọp con..hi.hị
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 53
Send Topic In ra