Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58584 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #405 - 31. Jan 2014 , 10:24

tuy-van wrote on 14. Jan 2014 , 06:13:
...

...

Em cám ơn cô Mai đã tặng cả nhà Sớ Táo Bà năm nay thật đầy đủ ý nghĩa và hay quá.
Tí cưng giỏi quá , tuy bận rộn với những ngày Tết sắp đến , cũng mang bài sớ của cô Mai đến với mọi nhà. Cám ơn Tí nhiều.

Thân kính chúc sức khoẻ , an khang , may mắn ,đến với Quý Thầy cô , đại gia đình D Đ , LVD cùng quý quyến trọn năm Giáp Ngọ 2014.

...

Em Tv

Mây Say thương quý,

Lâu lâu vào đây đã thấy em gái SJ đem hoa vào khen tặng và chúc mừng rồi.  Cô cám ơn và chúc em vạn điều tốt lành.
Mong gặp lại em và con gái cưng của Cô Thu tháng 3 sắp tới.

Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #406 - 02. Feb 2014 , 11:13

...

...

Thương tặng cô cành hoa dể thương như tình cô trò mình nha cô. Hình cô và Mạ , tươi hơn hoa..hi.hi.
  Mấy ngày Tết , cô cho lì xì 3 cháu cưng và chạy shows mệt nghỉ ?
  Hôm nay đáng lý em đến Hội chợ Tết , trình diễn fashion shows , nhưng trời mưa nên dời lại trể và tiếp tục dài dài đến 2-6.
Tháng 3 nhiều shows quá , cô hẹn hò ngày hội ngộ trong ngày chị Mai lên chức " mộng chè " phải không cô ?

Em TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #407 - 02. Feb 2014 , 20:24

tuy-van wrote on 02. Feb 2014 , 11:13:
...

...

Thương tặng cô cành hoa dể thương như tình cô trò mình nha cô. Hình cô và Mạ , tươi hơn hoa..hi.hi.
  Mấy ngày Tết , cô cho lì xì 3 cháu cưng và chạy shows mệt nghỉ ?
  Hôm nay đáng lý em đến Hội chợ Tết , trình diễn fashion shows , nhưng trời mưa nên dời lại trể và tiếp tục dài dài đến 2-6.
Tháng 3 nhiều shows quá , cô hẹn hò ngày hội ngộ trong ngày chị Mai lên chức " mộng chè " phải không cô ?

Em TvMs

Mây Say ui,

Em tên là Mây Say mà sao lúc nào cũng tỉnh rụi vậy?  Hình như thế thì phải đấy em gái ơi.
Cám ơn em đã post hình 2 cô.  Thấy cũng tươi ra phết em nhỉ.

Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 02. Feb 2014 , 20:25 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #408 - 27. Feb 2014 , 09:14

Em hôm nay không Say , mà rất tỉnh táo , nhất là mới " chom " hình của bạn Đóa , vào đây tặng cô Mai.

...

...

Em thấy dạo nầy cô chạy shows nhiều , và thon gọn hơn với chiếc áo dài xinh xinh. Còn em chạy shows , càng ngày càng...lên cân vùng vụt...huuuuuuuuuu.

Thương chúc cô Mai luôn an mạnh để chạy shows dài dài , cho đời thêm bận rộn và tươi.
Mi Mi 3 cháu cưng dùm em nhé, cám ơn cô.

TvMs
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #409 - 28. Feb 2014 , 17:40

Đúng đấy Túy Vân nhỉ?  Cô Mai đi shows cũng đâu có thua gì các em?  Cô trò trong hình đẹp và tươi quá héng?
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #410 - 02. Mar 2014 , 09:53

tuy-van wrote on 27. Feb 2014 , 09:14:
  Em hôm nay không Say , mà rất tỉnh táo , nhất là mới " chom " hình của bạn Đóa , vào đây tặng cô Mai.

...

...

Em thấy dạo nầy cô chạy shows nhiều , và thon gọn hơn với chiếc áo dài xinh xinh. Còn em chạy shows , càng ngày càng...lên cân vùng vụt...huuuuuuuuuu.

Thương chúc cô Mai luôn an mạnh để chạy shows dài dài , cho đời thêm bận rộn và tươi.
Mi Mi 3 cháu cưng dùm em nhé, cám ơn cô.

TvMs

Tv thương,
Hôm nay thấm mệt nên nghỉ chạy show, ngồi nhà xem hình và viết thư đã quá.  Còn nếu "đáp lời sông núi" đều đều thì có khi 1 ngày có tới 1, 2 hay 3 shows, có lẽ cái thân già này cũng khó mà chịu nổi em ạ!
Cuối tuần này có show trên em chắc cũng nhộn nhịp lắm đó, nhưng mà vui là tốt rồi.
Hẹn gặp các em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #411 - 02. Mar 2014 , 09:58

thule wrote on 28. Feb 2014 , 17:40:
  Đúng đấy Túy Vân nhỉ?  Cô Mai đi shows cũng đâu có thua gì các em?  Cô trò trong hình đẹp và tươi quá héng?

Cô Thu ơi,
Hôm nay có 2 shows mà trốn cả ngồi nhà đây, vì đi từ Thứ sáu đến giờ, thấm mệt rồi cô nó ơi!
Nhớ post hình bà cháu của chúng mình nghe Thu.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #412 - 02. Mar 2014 , 18:03

Vu Ngoc Mai wrote on 02. Mar 2014 , 09:53:
Tv thương,
Hôm nay thấm mệt nên nghỉ chạy show, ngồi nhà xem hình và viết thư đã quá.  Còn nếu "đáp lời sông núi" đều đều thì có khi 1 ngày có tới 1, 2 hay 3 shows, có lẽ cái thân già này cũng khó mà chịu nổi em ạ!
Cuối tuần này có show trên em chắc cũng nhộn nhịp lắm đó, nhưng mà vui là tốt rồi.
Hẹn gặp các em nhé.
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương ,

Cô ráng dưởng sức để tuần sau tiếp tục chạy shows ở San Jose nha cô. Chị Mai sắp lên chức " Mộng Chè " , chắc có nhiều LVD ở OC đến dự ?
Mong gặp lại cô , cô Thu và lần nầy hông có Mạ Vân..hic.hic..

...

EM TVMS
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #413 - 02. Mar 2014 , 18:08

thule wrote on 28. Feb 2014 , 17:40:

Em công nhận cô Thu nói " đúng tim đen " của em quá. Nụ cười của cô Mai và LVd rạng rở hết sức.

Mong gặp lại Cô và LVD tuần sau nhé.

...

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #414 - 02. Mar 2014 , 19:55

tuy-van wrote on 02. Mar 2014 , 18:03:
Cô Mai thương ,

Cô ráng dưởng sức để tuần sau tiếp tục chạy shows ở San Jose nha cô. Chị Mai sắp lên chức " Mộng Chè " , chắc có nhiều LVD ở OC đến dự ?
Mong gặp lại cô , cô Thu và lần nầy hông có Mạ Vân..hic.hic..

...

EM TVMS

Tv thương,
Chắc là bà "mộng chè" này đang quýnh quáng tức cười lắm đây em nhỉ.  Cô làm mộng chè tới 3 lần nên cũng quen, vả lại con đã lớn, anh em chúng nó lo cho nhau nên cô chỉ làm đầu tầu thôi, cũng khoẻ vì tính cô it thích lo lắm mà chỉ thích giải quyết mọi chuyện cho xong đi thôi. 
Chúc em vui đầu tuần.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #415 - 05. Mar 2014 , 02:02

Lời phát biểu của Cô Ngọc Mai trong ngày ra mắt Tân Ban Chấp Hành Hội Ái Hữu LVD

Back to top
« Last Edit: 26. Mar 2014 , 01:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #416 - 11. Mar 2014 , 22:37

Vu Ngoc Mai wrote on 02. Mar 2014 , 19:55:
Tv thương,
Chắc là bà "mộng chè" này đang quýnh quáng tức cười lắm đây em nhỉ.  Cô làm mộng chè tới 3 lần nên cũng quen, vả lại con đã lớn, anh em chúng nó lo cho nhau nên cô chỉ làm đầu tầu thôi, cũng khoẻ vì tính cô it thích lo lắm mà chỉ thích giải quyết mọi chuyện cho xong đi thôi. 
Chúc em vui đầu tuần.
Cô Ngọc Mai

...

Cô thương ,

Chiều thứ 6 tại nhà QT & Vũ  , chúng em rất vui  khi được gặp  lại cô Thu , cô Mai ( thiếu Mạ Vân..hu.hu..) và thưởng thức các món ăn do chính tay QT , chị Hoàng Nga , Kim Loan ,.... làm lấy...nhiều và ngon quá không nhớ hết .
Ngày  thứ bảy 3-8  , trong ngày cưới của con trai anh chi Mai & Ngà , ai ai cũng diện đẹp.( cô dâu khôn quá , lựa ngày " Phụ nữ Quốc Tế  " để toàn thế giới nhớ đến và ăn mừng ). Phần văn nghệ thật hay ,và  cô trò mình cười ra nước mắt...với người bạn của anh Ngà hát...và được người bạn quỳ xuống lạy vài xá lia lịa ...hi.hi...
Sáng chủ nhật , em bận quá không đến dùng điểm tam cùng cô và LVd , nhưng trong giây phút cuối , cũng chhya. kịp đến tặng cô Thu và cô Mai vài tấm ảnh kỷ niệm.

Em cám ơn cô Thu & cô Mai , và tất cả , nhất là anh chị Mai & Ngà đã tạo cơ hội cho cô trò mình có thêm những kỷ niêm vàng năm nay.
Cầu chúc cho đôi uyên ương hạnh phúc mãi mãi.

...

Hy vọng sau khi cô nghĩ dưỡng sức vài ngày , cả nhà sẽ có hình và re pot của cô Thu và cô Mai ( đừng cười em với bài tường thuật nầy nhé ).
Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #417 - 12. Mar 2014 , 22:18

tuy-van wrote on 11. Mar 2014 , 22:37:
...

Cô thương ,

Chiều thứ 6 tại nhà QT & Vũ  , chúng em rất vui  khi được gặp  lại cô Thu , cô Mai ( thiếu Mạ Vân..hu.hu..) và thưởng thức các món ăn do chính tay QT , chị Hoàng Nga , Kim Loan ,.... làm lấy...nhiều và ngon quá không nhớ hết .
Ngày  thứ bảy 3-8  , trong ngày cưới của con trai anh chi Mai & Ngà , ai ai cũng diện đẹp.( cô dâu khôn quá , lựa ngày " Phụ nữ Quốc Tế  " để toàn thế giới nhớ đến và ăn mừng ). Phần văn nghệ thật hay ,và  cô trò mình cười ra nước mắt...với người bạn của anh Ngà hát...và được người bạn quỳ xuống lạy vài xá lia lịa ...hi.hi...
Sáng chủ nhật , em bận quá không đến dùng điểm tam cùng cô và LVd , nhưng trong giây phút cuối , cũng chhya. kịp đến tặng cô Thu và cô Mai vài tấm ảnh kỷ niệm.

Em cám ơn cô Thu & cô Mai , và tất cả , nhất là anh chị Mai & Ngà đã tạo cơ hội cho cô trò mình có thêm những kỷ niêm vàng năm nay.
Cầu chúc cho đôi uyên ương hạnh phúc mãi mãi.

...

Hy vọng sau khi cô nghĩ dưỡng sức vài ngày , cả nhà sẽ có hình và re pot của cô Thu và cô Mai ( đừng cười em với bài tường thuật nầy nhé ).
Em TvMs

Tv ơi,
Tấm hình "xe lửa xình xịch" này do An Hảo đạo diễn trông vui quá em nhỉ.  Và ai cũng tươi rói hà.
Mấy tấm hình em dúi vội vào tay cô vẫn được cô lấy ra ngắm đó.  Nhớ SJ nhiều vì tình người Thung Lũng Hoa Vàng rất nồng ấm.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #418 - 12. Mar 2014 , 23:01

Vu Ngoc Mai wrote on 12. Mar 2014 , 22:18:
Tv ơi,
Tấm hình "xe lửa xình xịch" này do An Hảo đạo diễn trông vui quá em nhỉ.  Và ai cũng tươi rói hà.
Mấy tấm hình em dúi vội vào tay cô vẫn được cô lấy ra ngắm đó.  Nhớ SJ nhiều vì tình người Thung Lũng Hoa Vàng rất nồng ấm.
Cô Ngọc Mai

Cô thương ,

Cám ơn cô đã vào đây , cho dù mấy ngày chạy shows ở Thung Lủng Hoa Vàng , về nhà cô vẫn  còn đang dưỡng sức.
Thương chúc cô và tất cả 1 đêm an lành và hy vọng sẽ có dịp gặp nhau dài dài nha cô.

...

Hình nầy cô làm " cục nhân " thiệt dể thương ,  chung quanh là cô Thu và LVD. Đặc biệt là QT nấu nướng biết bao nhiêu là thức ăn thịnh soạn , đúng là " tài sắc vẹn toàn "  và ai ai cũng mang các thức ăn tự làm lấy , hay mua....vừa thưởng thức , vừa cười nói , chụp hình , vui ơi là vui.
Mấy ngày nay em cũng bận quá , hy vọng ngày mai rảnh 1 chút , sẽ post thêm hình vào nhé.
Em TvMs
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #419 - 13. Mar 2014 , 10:29

...

Em mời cô lên xe đến Mục Chúc Mừng để xem hình ảnh ngày vui hội ngộ và chúc mừng anh chị Ngà & Mai.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 53
Send Topic In ra