Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 31 32 33 34 35 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58594 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #480 - 15. Aug 2016 , 22:12

tuy-van wrote on 15. Aug 2016 , 11:03:
   Cô thương kính ,

Em rất cảm động vì có người cùng cảnh ngộ , và cho em mượn...bờ vai....
   Con trai em sẽ làm đám cưới với cô bạn học chung trường , từ lúc tuổi 16 , cũng là mối tình đầu vào tháng 10 nầy. 2 cháu sẽ tổ chức ở wineyard , nên rất giới hạn quan khách , chỉ có 200 mà thôi. Ba mẹ của Alex & Brandon năm 2007 , cho em tha hồ mà mời , tự nhiên như ngườI " Hà Nội " , nên đông vui hơn 500.  Bây giờ Vincent là cháu nội đích tôn , nên chỉ có 2 họ đàng trai và đàng gái mà thôi .
  Em mừng cho con , nhưng vẫn còn ấm ức , vĩ không được dịp mời quý thầy cô và D Đ LVD chúng ta....hu.hu...

Cuối tuần nầy , nghe tin LVD sẽ đến thăm Mạ Vân , em không đến được, thật là tiếc. Nhưng em hay phone và nghe giọng nói " oanh vàng " của Mạ , ấm , trong trẻo hơn lúc nằm nhà thương , em mừng lắm.
  Em hy vọng cô Mai và tấT cả sẽ có 1 buổi hội ngộ như ý , tươi vui nhe '.
  Hình như sau Đ H vào tháng 10 , LVD tổ chức đi Cruise. Em nhớ các bạn và em đã đi rất nhiều lần , nhưng không bao giờ chán , vì thức ăn 24/24 ( khi nào trở về nhà cũng lên cân ) , tha hồ thay đổi " xiêm y " chụp hình , tha hồ nói cười , nhưng chưa bao giờ được tận hưởng 4 ngày , 3 đêm trên biển , bỏ lại sau lưng , những cô đơn , phiền muộn ở đời nầy.

...
...

...

...

...

...

Vào tháng 12 , 2 năm về trước , các bạn tổ chức SN em và khoảng 200 ngườI bạn đến Mexico, Cruise Carnival.

...

...

Không quên mua quà cho 2 cháu AB

...

Hôm nay rảnh 1 chút , em khoe hình cho cô xem , trước khi em đi tập dợt chiều nay cho '" HÈ CỦA CẢNH SÁT " chủ nhật nầy  ( 2 tuần trước là Hè của Lính ) , và giúp vui trong Chùa, thứ 7 , nhân dịp Lể Vu Lan năm nay.

...

Em kính chúc sức khoẻ đến cùng cô và tất cả chúng ta , luôn hạnh phúc với những kỷ niệm , thật trân quý.

Em TVMS

TvMS thương,
Chẳng việc gì dấu được em cả, em giỏi săn tin lắm đó.  Cô Vân có dặn cô mua một vài thứ nên cô lo từ hôm nay em ạ
Hình của em cái nào cũng xinh tươi cả.  Số con bé sướng là phải rồi.
Cô chúc em vui  lưôn.
Back to top
« Last Edit: 15. Aug 2016 , 22:21 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #481 - 16. Aug 2016 , 08:35

Vu Ngoc Mai wrote on 15. Aug 2016 , 22:12:
TvMS thương,
Chẳng việc gì dấu được em cả, em giỏi săn tin lắm đó.  Cô Vân có dặn cô mua một vài thứ nên cô lo từ hôm nay em ạ
Hình của em cái nào cũng xinh tươi cả.  Số con bé sướng là phải rồi.
Cô chúc em vui  lưôn.

Cô thương kính ,

Dạ không không dám săn tin gì cả , tự nhiên biết tin tức khắp mọi nơi , vì có phone đến...tớI tấp...hi.hi..
  2 Mạ con Song Vân cám ơn cô Mai và tất cả đã giúp Mạ Vân mua vài thứ cần thiết cho cuối tuần nầy.

...

Em nhớ vào dịp Mạ Vân đến SJ , có tặng em bánh nầy , ngon thơm lắm. Nhưng có lẻ bây giờ , sức khoẻ Mạ Vân kém hơn xưa , nên Mạ nói , không ai cho Mạ nấu nướng gì cả vào tuần nầy.
  Em chờ xem hình và re pot.
  Kính chúc cô Mai và tất cả nhiều sức khoẻ , an lành để chạy shows.

Em TVMS
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #482 - 16. Aug 2016 , 19:58

tuy-van wrote on 16. Aug 2016 , 08:35:

Cô thương kính ,

Dạ không không dám săn tin gì cả , tự nhiên biết tin tức khắp mọi nơi , vì có phone đến...tớI tấp...hi.hi..
  2 Mạ con Song Vân cám ơn cô Mai và tất cả đã giúp Mạ Vân mua vài thứ cần thiết cho cuối tuần nầy.

...

Em nhớ vào dịp Mạ Vân đến SJ , có tặng em bánh nầy , ngon thơm lắm. Nhưng có lẻ bây giờ , sức khoẻ Mạ Vân kém hơn xưa , nên Mạ nói , không ai cho Mạ nấu nướng gì cả vào tuần nầy.
  Em chờ xem hình và re pot.
  Kính chúc cô Mai và tất cả nhiều sức khoẻ , an lành để chạy shows.

Em TVMS

Tv ơi,
Bánh thấy ngon ghê nơi em nhỉ.  Cô cũng đã dặn Mạ không cần nấu nướng gì cả rồi, vì thầy trò gặp nhau là no vì vui rồi mà em.
Mong là sẽ có hình đẹp cho quí em.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #483 - 18. Aug 2016 , 20:36

Vu Ngoc Mai wrote on 16. Aug 2016 , 19:58:
Tv ơi,
Bánh thấy ngon ghê nơi em nhỉ.  Cô cũng đã dặn Mạ không cần nấu nướng gì cả rồi, vì thầy trò gặp nhau là no vì vui rồi mà em.
Mong là sẽ có hình đẹp cho quí em.
Thương,
Cô Ngọc Mai

CÔ THƯƠNG KÍNH ,

Em vừa nhận được hung tin thầy Nguyễn Thanh Liêm vừa tạ thế.
   Chúng ta đã mất đi 1 thiên tài , trong lịch sử văn học VN , thật vô cùng thương tiếc.

Vài tháng trước đây , trước khi đi dự tiệc lvd 73 Anniversary , chúng em gồm có Kim Kiểm , Vũ Đan , Kim Phương , chị Châu và em đã ghé chia vui ngày RMS của thầy Liêm, tại Bắc CA .
  Em thấy Thầy xanh xao và yếu đi nhiều , nay đã vĩnh viễn ra đi , nhưng công ơn của Thầy với LVD và trên toàn thế giới , ai cũng ngậm ngùi thương tiếc.

...

Trong nhóm " Phố Vui " , có thầy Trầm Vân đã viết lên bài thơ kính tặng thầy Nguyễn Thanh Liêm , thật cảm động với 2 câu cuối cùng

" Cõi xa lấp lánh trăng trôi
  Nghĩa tình giữ lại nhớ thời trường xưa ".

Em TVMS
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #484 - 19. Aug 2016 , 03:55

tuy-van wrote on 18. Aug 2016 , 20:36:
   CÔ THƯƠNG KÍNH ,

Em vừa nhận được hung tin thầy Nguyễn Thanh Liêm vừa tạ thế.
   Chúng ta đã mất đi 1 thiên tài , trong lịch sử văn học VN , thật vô cùng thương tiếc.

Vài tháng trước đây , trước khi đi dự tiệc lvd 73 Anniversary , chúng em gồm có Kim Kiểm , Vũ Đan , Kim Phương , chị Châu và em đã ghé chia vui ngày RMS của thầy Liêm, tại Bắc CA .
  Em thấy Thầy xanh xao và yếu đi nhiều , nay đã vĩnh viễn ra đi , nhưng công ơn của Thầy với LVD và trên toàn thế giới , ai cũng ngậm ngùi thương tiếc.

...

Trong nhóm " Phố Vui " , có thầy Trầm Vân đã viết lên bài thơ kính tặng thầy Nguyễn Thanh Liêm , thật cảm động với 2 câu cuối cùng

" Cõi xa lấp lánh trăng trôi
  Nghĩa tình giữ lại nhớ thời trường xưa ".

Em TVMS

TVMS thương,
GS Nguyễn Thanh Liêm cũng vừa ra mắt quyển sách cuối cùng của ông cách đây 2 tuần, cùng với kỷ niệm Sinh Nhật sớm cho ông em ạ. 
Vì theo tự ông xem tử vi thì chỉ sống được đến tháng 12 thôi.
Hôm đó Cô và 2 con gái nuôi của Thầy là Vũ Dan và Cao Minh Châu, An Hảo, Mai Lan, Thu Béo Tân Hương... đa đai diên lê Van  Duyêt lên chúc Thầy.
Co Ngoc Mai
Back to top
« Last Edit: 19. Aug 2016 , 04:23 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #485 - 20. Aug 2016 , 16:08

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Aug 2016 , 03:55:
TVMS thương,
GS Nguyễn Thanh Liêm cũng vừa ra mắt quyển sách cuối cùng của ông cách đây 2 tuần, cùng với kỷ niệm Sinh Nhật sớm cho ông em ạ. 
Vì theo tự ông xem tử vi thì chỉ sống được đến tháng 12 thôi.
Hôm đó Cô và 2 con gái nuôi của Thầy là Vũ Dan và Cao Minh Châu, An Hảo, Mai Lan, Thu Béo Tân Hương... đa đai diên lê Van  Duyêt lên chúc Thầy.
Co Ngoc Mai

Cô Mai thương kính ,

Đời người ai cũng có số cả. LVD cũng có nhiều kỷ niệm trân quý với ông Nguyễn Thanh Liêm.
  Hôm nay chắc ai cũng vui mừng gặp lại Mạ Vân , ai cũng chờ xem hình và re pot.
  Cuối tuần Lể Vu Lan , các em trong Việt Entertainment  mói đến Chùa An Lạc trình diễn giúp vui , mới về nhà.
  Ngày mai là Picnic của Mùa Hè Cảnh Sát , chúng em cũng chuẩn bị , tập dợt mấy tháng nay.....bận mà vui.

...

Em TVms
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #486 - 23. Aug 2016 , 23:02

ĐI THăM Cô VâN

Vào sáng Chủ Nhật 21/8/2016, xe đò Dũng Bụt đã đón Thầy Cô LVD đi thăm Cô Vân tại Thousand Oaks.  Từ trước 9g, Cô Thục, Cô Thanh Hải và tôi đã đến nhà Cô Tố Nga để đợi xe đò Dũng với lơ xe là Thu Béo.
Trên đường đến Cô Nga, tôi đã ghé mua bánh mì cho cả nhóm ăn sáng, mấy bìa đậu và 3 hộp ruốc chay theo ý Mạ, và vài bánh khảo đậu xanh để đệ cúng ông xã Khang của Mạ.   
Vì xe TB đã đủ người nên tôi tình nguyện đi xe với em Thuận đến từ  Minnesota đê có dịp chuyện trò với em.  Xe Thu Béo còn vòng về  Hawthorne để đón thầy cô Dường Ngọc.
Thuận đã mang theo rất nhiều cuộn thư pháp do chính em viết để tặng thầy cô. 
Thu Béo thì nấu xôi đậu xanh, làm bánh, mua bánh cuốn chả lụa, trong khi Vũ  đan và  Minh Châu đem toi mon nem chua mà Cô Vân rất thích.
Chúng toi rat vui mung khi thay Cô Vân đã khoẻ nhiều và còn hứa sẽ đi dự đại hội để gặp lai cac CNS yêu quý của mình.  Cô mong quý em bay về bên cô trong DH mang nhiều màu sắc kỷ niệm vào 2 ngày 8-9 tháng 10/2016 sắp tới.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 25. Aug 2016 , 05:27 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #487 - 25. Aug 2016 , 23:17

Vu Ngoc Mai wrote on 23. Aug 2016 , 23:02:
                        ĐI THăM Cô VâN

Vào sáng Chủ Nhật 21/8/2016, xe đò Dũng Bụt đã đón Thầy Cô LVD đi thăm Cô Vân tại Thousand Oaks.  Từ trước 9g, Cô Thục, Cô Thanh Hải và tôi đã đến nhà Cô Tố Nga để đợi xe đò Dũng với lơ xe là Thu Béo.
Trên đường đến Cô Nga, tôi đã ghé mua bánh mì cho cả nhóm ăn sáng, mấy bìa đậu và 3 hộp ruốc chay theo ý Mạ, và vài bánh khảo đậu xanh để đệ cúng ông xã Khang của Mạ.   
Vì xe TB đã đủ người nên tôi tình nguyện đi xe với em Thuận đến từ  Minnesota đê có dịp chuyện trò với em.  Xe Thu Béo còn vòng về  Hawthorne để đón thầy cô Dường Ngọc.
Thuận đã mang theo rất nhiều cuộn thư pháp do chính em viết để tặng thầy cô. 
Thu Béo thì nấu xôi đậu xanh, làm bánh, mua bánh cuốn chả lụa, trong khi Vũ  đan và  Minh Châu đem toi mon nem chua mà Cô Vân rất thích.
Chúng toi rat vui mung khi thay Cô Vân đã khoẻ nhiều và còn hứa sẽ đi dự đại hội để gặp lai cac CNS yêu quý của mình.  Cô mong quý em bay về bên cô trong DH mang nhiều màu sắc kỷ niệm vào 2 ngày 8-9 tháng 10/2016 sắp tới.
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương kính ,

Các em ở xa , không đến GTMV vừa qua , nhưng vào đây được cô re pot. và hình ảnh của Dũng & TB , thật đầy đủ và đông vui quá.

...

Mạ Vân chắc hạnh phúc và cảm động với những  tình thân quý LVD của chúng ta.
  Mấy hôm nay em vui lắm , vì bây giờ trong GTMV có 2 Song Vân rồi , không còn cô đơn bay lang thang 1 mình..hi.hi..
  Em cám ơn cô Mai và hẹn dịp sau nhé.

Em T V M S
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #488 - 28. Aug 2016 , 23:30

tuy-van wrote on 25. Aug 2016 , 23:17:
  Cô Mai thương kính ,

Các em ở xa , không đến GTMV vừa qua , nhưng vào đây được cô re pot. và hình ảnh của Dũng & TB , thật đầy đủ và đông vui quá.

...

Mạ Vân chắc hạnh phúc và cảm động với những  tình thân quý LVD của chúng ta.
  Mấy hôm nay em vui lắm , vì bây giờ trong GTMV có 2 Song Vân rồi , không còn cô đơn bay lang thang 1 mình..hi.hi..
  Em cám ơn cô Mai và hẹn dịp sau nhé.

Em T V M S

Tuý Vân ơi,
Co mừng song Vân hội ngộ và chúc em sẽ không bao giờ bị xa cách Mạ Vân nữa.
Cô vẫn vào nhà Mạ xem ké thư nhưng không dám viết vì sợ M lại bị cấm vao gia trang thường xuyên thì kẹt lắm.

Cô  Vân và Cô cũng đang sửa soạn đón các em từ xa ve đậy.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 28. Aug 2016 , 23:32 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #489 - 30. Aug 2016 , 07:59

Vu Ngoc Mai wrote on 28. Aug 2016 , 23:30:
Tuý Vân ơi,
Co mừng song Vân hội ngộ và chúc em sẽ không bao giờ bị xa cách Mạ Vân nữa.
Cô vẫn vào nhà Mạ xem ké thư nhưng không dám viết vì sợ M lại bị cấm vao gia trang thường xuyên thì kẹt lắm.

Cô  Vân và Cô cũng đang sửa soạn đón các em từ xa ve đậy.
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương kính ,

Em tin rằng Mạ Vân hoan hỷ chào đón chúng ta , không bao giờ cấm ai đâu , mà vui mừng hơn đấy a.
  Tháng 9 sắp đến với chúng ta , cuối tuần nầy là Lể Lao Động , em kính chúc Cô Mai và cả nhà những lời chúc tươi vui và hạnh phúc.

...

Em cám ơn Cô và Mạ chờ đợi các em khắp nơi...bay về tổ ấm vào tháng 10 năm nay.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #490 - 30. Aug 2016 , 23:26

tuy-van wrote on 30. Aug 2016 , 07:59:
  Cô Mai thương kính ,

Em tin rằng Mạ Vân hoan hỷ chào đón chúng ta , không bao giờ cấm ai đâu , mà vui mừng hơn đấy a.
  Tháng 9 sắp đến với chúng ta , cuối tuần nầy là Lể Lao Động , em kính chúc Cô Mai và cả nhà những lời chúc tươi vui và hạnh phúc.

...

Em cám ơn Cô và Mạ chờ đợi các em khắp nơi...bay về tổ ấm vào tháng 10 năm nay.

Em TvMs

TV thương,
Em nghĩ tích cực như thế là tốt lắm đó.  Cô chúc em mộy lễ Lao động vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #491 - 31. Aug 2016 , 08:39

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Aug 2016 , 23:26:
TV thương,
Em nghĩ tích cực như thế là tốt lắm đó.  Cô chúc em mộy lễ Lao động vui.
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thương kính ,

Em phải nghỉ tích cực , vì nếu tiêu cực , chắc em không còn ngồi đây để ra vào sân trường , và lúc nào cũng hy vọng.....sau cơn mưa trời lại sáng.

...

Mỗi khi em đi bộ trong công viên , đối diện nhà em với cô bạn hàng xóm , hay hái hoa , bắt bướm..hi.hi..
  Hôm nay là thứ 4 , cuối tháng 8 , em kính chúc Cô Mai và cả nhà tận hưởng thời tiết ôn hòa , hiền dịu nhé.

Em TVMS
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #492 - 01. Sep 2016 , 08:08

tuy-van wrote on 31. Aug 2016 , 08:39:
   Cô Mai thương kính ,

Em phải nghỉ tích cực , vì nếu tiêu cực , chắc em không còn ngồi đây để ra vào sân trường , và lúc nào cũng hy vọng.....sau cơn mưa trời lại sáng.

...

Mỗi khi em đi bộ trong công viên , đối diện nhà em với cô bạn hàng xóm , hay hái hoa , bắt bướm..hi.hi..
  Hôm nay là thứ 4 , cuối tháng 8 , em kính chúc Cô Mai và cả nhà tận hưởng thời tiết ôn hòa , hiền dịu nhé.

Em TVMS

TvMS thương,
Suốt cuối tuần này cô sẽ đi đam GS Liêm với Hội  LVD( Thứ 6 và Chủ Nhât) và Hội Giáo Chức Nam CA (Thứ bay).  đúng là "nghĩa tử là nghĩa tận" em ạ.
Hôm qua cô có hỏi thăm Mạ Vân coi đã lên cân chưa, Mạ cho biết "lên chút xịu"  Vậy cũng mừng TV nhi.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #493 - 01. Sep 2016 , 09:44

Vu Ngoc Mai wrote on 01. Sep 2016 , 08:08:
TvMS thương,
Suốt cuối tuần này cô sẽ đi đam GS Liêm với Hội  LVD( Thứ 6 và Chủ Nhât) và Hội Giáo Chức Nam CA (Thứ bay).  đúng là "nghĩa tử là nghĩa tận" em ạ.
Hôm qua cô có hỏi thăm Mạ Vân coi đã lên cân chưa, Mạ cho biết "lên chút xịu"  Vậy cũng mừng TV nhi.
Cô Ngọc Mai   

Cô Mai thương kính ,

Đời người thật phù du , mới tháng 4 , thầy Liêm đến SJ , ngày RMS ,và ở Nam CA ,hội ngộ cùng ông , chỉ 10 ngày trước khi ông mất.
   Tuần nầy em cũng bận quá , trình diển Viện Dưỡng Lảo , các bạn ở xa đến thăm , SN con trai 9-4......nên không đến đưa tiển ông lần cuối , như Việt Dzũng vài năm trước.
   Vô cùng thương tiếc , và cầu nguyện hương linh ông sớm tiêu diêu nơi miền cực lạc.

...

Kính tặng cô và cả nhà cành hoa Tigon dể thương nầy , hy vọng tháng 9 nầy , chúng ta được an vui và may mắn , mọi ngày nhé.
  Em cám ơn cô đã cho hay tin , Mạ Vân được lên cân...1 chút , em mừng lắm.

Em T V M S
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #494 - 05. Sep 2016 , 15:36

tuy-van wrote on 01. Sep 2016 , 09:44:
   Cô Mai thương kính ,

Đời người thật phù du , mới tháng 4 , thầy Liêm đến SJ , ngày RMS ,và ở Nam CA ,hội ngộ cùng ông , chỉ 10 ngày trước khi ông mất.
   Tuần nầy em cũng bận quá , trình diển Viện Dưỡng Lảo , các bạn ở xa đến thăm , SN con trai 9-4......nên không đến đưa tiển ông lần cuối , như Việt Dzũng vài năm trước.
   Vô cùng thương tiếc , và cầu nguyện hương linh ông sớm tiêu diêu nơi miền cực lạc.

...

Kính tặng cô và cả nhà cành hoa Tigon dể thương nầy , hy vọng tháng 9 nầy , chúng ta được an vui và may mắn , mọi ngày nhé.
  Em cám ơn cô đã cho hay tin , Mạ Vân được lên cân...1 chút , em mừng lắm.

Em T V M S

TV thân thương,
Cô trông hoa tigon mà cứ ngỡ là trái táo đó em ạ. 
Hôm qua cô đã ở cả ngày vừa tụng niệm, đưa tiễn, gạp bạn đồng nghiệp và học sinh cũ, và cuối cùng , đưa Linh Thầy về an vị tại Chùa Bát Nhã.
Từ hôm qua đến giờ trả lời bị vấn đề kỹ thuật hay sao ấy TV ơi.  Cô viết thư dài cho em mà khi gửi thì bị cắt nhiều lắm.  Tiếc quá em nhi?
NHờ Ban Kỹ thuật sửa giúp nhe
Cô Ngoc Mai
Back to top
« Last Edit: 05. Sep 2016 , 16:07 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

Pages: 1 ... 31 32 33 34 35 ... 53
Send Topic In ra