Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 41 42 43 44 45 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58626 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #630 - 13. Feb 2017 , 22:04

tuy-van wrote on 06. Feb 2017 , 23:33:
Tv thân thương,
Cái áo đỏ đẹp quá em nhỉ.  Đi ra ngoài miết không còn áo dài đep mà diện nên cứ " vũ như cẩn" là tiện hơn cả, mà lại đõ  tốn tiền nữa Tv ơi.  Nhưng mà coi bộ em nhiều quần áo quá, cô cứ hoa cả mắt thế này này.
Cô cảm ơn đã cho trang nhà của cô thêm nhiều màu sắc tươi vui.
Cô Ngọc Mai  Cô thương kính ,

Mấy ngày cuối tuần qua, em và các bạn tha hồ tung tăng trình diễn Tết khắp mọi nơi , hôm nay mới vào đây trước khi vào chuồng ( như lời Mạ Vân hay nói.).

...

Đây là lời chúc mừng năm mới của em đến cùng cô và cả nhà , trọn năm bình yên , như ý.

Văn nghệ mỗi tuần , nên phải thay đổi trang phục thường xuyên , rất tốn kém , nhưng " mỗi ngày em chọn 1 niềm vui cho chính mình và cho người.
  Chủ nhật vừa qua ,  trời hừng sáng đã tập họp ,  chuẩn bị nguyên cả xe van , với đầy đủ mọi thứ cần dùng  cho 4 màn trình diễn. Sau đó , thay phiên với nhiều nhóm , cho đến tối 9 giờ mới xong , trời mưa tầm tả , nhưng rất cảm kích vì quý khán thính giả , vẫn đông vui đến giờ phút cuối cùng.

Em hy vọng cô và cả nhà 1 đêm an lành và tuần lể mới , nhiều hạnh phúc

Em TvMs

TVMS thương,
Tuần này cô bận ăn Tết với 2 Hội đoàn, riêng viết Sớ Táo Quân cho gia đình Thể Dục Khí Công Hoàng Hạc diễn đọc trong dịp vui Xuân.  Cô cũng đích thân làm mũ, dán sớ cho 2 ông, 1 bà Táo, được 2 tờ Nhật Báo của Nam CA nêu hình ảnh và khen ngợi đó em.  Dù sao cũng thấm mệt TV à.
Có lẽ phải hết tháng 3 này thì cô trò mình mới rảnh được đôi chút em nhỉ.
Hình của TV rất đep. làm tươi mát cả nhà Cô.
Vẫn tiếp tục đợi tin vui trong công việc xã hội của em.
Thân thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #631 - 14. Feb 2017 , 15:54

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Feb 2017 , 22:04:
TVMS thương,
Tuần này cô bận ăn Tết với 2 Hội đoàn, riêng viết Sớ Táo Quân cho gia đình Thể Dục Khí Công Hoàng Hạc diễn đọc trong dịp vui Xuân.  Cô cũng đích thân làm mũ, dán sớ cho 2 ông, 1 bà Táo, được 2 tờ Nhật Báo của Nam CA nêu hình ảnh và khen ngợi đó em.  Dù sao cũng thấm mệt TV à.
Có lẽ phải hết tháng 3 này thì cô trò mình mới rảnh được đôi chút em nhỉ.
Hình của TV rất đep. làm tươi mát cả nhà Cô.
Vẫn tiếp tục đợi tin vui trong công việc xã hội của em.
Thân thương,
Cô Ngọc Mai

Cô thương kính ,

Hoan hô cô đã bận rộn tham gia tất cả các shows , và em tặng cô hình nầy , đông vui quá.

...

Nói tới sớ táo quân , hình như D Đ LVD chúng ta lâu quá không có.

...

Sơn nữ phà ca và các bạn trình diễn cho Chùa , khắp nơi...

...

Ngay cả khi các em đang làm fashion shows , các phó nhòm , đài TV , Radio SJ cũng mời chup/ ảnh với các VIP, ASSEMLY KARA....
  Em cám ơn cô và kính chúc cô cùng cả nhà nhiều sức khoẻ , như ý , nhất là mùa lể Valentine.

Em TVMS
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #632 - 15. Feb 2017 , 21:32

tuy-van wrote on 14. Feb 2017 , 15:54:
  Cô thương kính ,

Hoan hô cô đã bận rộn tham gia tất cả các shows , và em tặng cô hình nầy , đông vui quá.

...

Nói tới sớ táo quân , hình như D Đ LVD chúng ta lâu quá không có.

...

Sơn nữ phà ca và các bạn trình diễn cho Chùa , khắp nơi...

...

Ngay cả khi các em đang làm fashion shows , các phó nhòm , đài TV , Radio SJ cũng mời chup/ ảnh với các VIP, ASSEMLY KARA....
  Em cám ơn cô và kính chúc cô cùng cả nhà nhiều sức khoẻ , như ý , nhất là mùa lể Valentine.

Em TVMS

Tv ơi,
Sao em tài thế, hình ở đâu mà post vào đây vậy ta?  Ba đứa bé là 3 cháu nội, con của vợ chồng con trai út, em Khải, của Cô đó.  Ba nhỏ này mê sân khấu lắm cơ, đúng là giống Bác Tv Mây Say nhỉ?  Nhưng mà chúng nó không "sáng sân khấu" bằng em đâu à nhe.
Sửa soạn cho cuối tuần là vừa nghe em.
Cô Ngọc Mai

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #633 - 16. Feb 2017 , 09:26

Vu Ngoc Mai wrote on 15. Feb 2017 , 21:32:
Tv ơi,
Sao em tài thế, hình ở đâu mà post vào đây vậy ta?  Ba đứa bé là 3 cháu nội, con của vợ chồng con trai út, em Khải, của Cô đó.  Ba nhỏ này mê sân khấu lắm cơ, đúng là giống Bác Tv Mây Say nhỉ?  Nhưng mà chúng nó không "sáng sân khấu" bằng em đâu à nhe.
Sửa soạn cho cuối tuần là vừa nghe em.
Cô Ngọc Mai

Cô thương kính ,

Em rất vui khi được thấy các con cháu của cô đến cùng , với những sinh hoạt mà BN Mai tham gia.

...

Lể khai mạc Tết cổ truyền VN chúng ta 2-11

Các cháu nội của BN Mai giỏi quá , bây giờ còn trẻ , nay mai sẽ là những diễn viên ,  làm sáng chói sân khấu , em tin là thế ( không biết giống ai?  )

...

Em cám ơn cô Mai đã ra vào đây cho em tha hồ tung tăng , và cô trò mình chuẩn bị chạy shows cuối tuần như ý nhé.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #634 - 17. Feb 2017 , 00:32

tuy-van wrote on 16. Feb 2017 , 09:26:
  Cô thương kính ,

Em rất vui khi được thấy các con cháu của cô đến cùng , với những sinh hoạt mà BN Mai tham gia.

...

Các cháu nội của BN Mai giỏi quá , bây giờ còn trẻ , nay mai sẽ là những diễn viên ,  làm sáng chói sân khấu , em tin là thế ( không biết giống ai?  )

...

Em cám ơn cô Mai đã ra vào đây cho em tha hồ tung tăng , và cô trò mình chuẩn bị chạy shows cuối tuần như ý nhé.

Em TvMs

Tv thương quý,
Y phục cổ truyền đẹp quá em nhỉ.  Lúc này coi bộ Tv nhà ta quen biết hơi nhiều hội đoàn và VIP đó nhỉ.  Chúc mừng em cưng.
Ba Bé Nhí nhà Cô thì còn tốn nhiều cơm gạo lắm mới theo kịp được người lớn.  Vả lại, học vấn vẫn phải được coi là số 1.  Hễ mẹ nó thấy kẹt phải học nhiều là bỏ bớt văn nghệ ngay Tv ạ.  Được vậy cô cũng mừng cho tương lai các cháu. 
Cô chúc em luôn an vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #635 - 17. Feb 2017 , 17:36

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Feb 2017 , 00:32:
Tv thương quý,
Y phục cổ truyền đẹp quá em nhỉ.  Lúc này coi bộ Tv nhà ta quen biết hơi nhiều hội đoàn và VIP đó nhỉ.  Chúc mừng em cưng.
Ba Bé Nhí nhà Cô thì còn tốn nhiều cơm gạo lắm mới theo kịp được người lớn.  Vả lại, học vấn vẫn phải được coi là số 1.  Hễ mẹ nó thấy kẹt phải học nhiều là bỏ bớt văn nghệ ngay Tv ạ.  Được vậy cô cũng mừng cho tương lai các cháu. 
Cô chúc em luôn an vui.
Cô Ngọc Mai

Cô thương mến ,

Dạo nầy có nhiều người mời tham gia vào nhiều nhóm khác nhau , nên chạy shows tuy bận , mà vui lắm.
Vâng , các cháu còn bé , học vấn rất quan trọng. Alex bây giờ lên 9 , năm nào cũng được giải thưởng " Student of the month " , còn Brandon thì mới lên 5 , chỉ biết vui chơI thôi , chẵng biết gì.

Các cháu cưng của BN Mai cũng tài giỏi lắm đa , không biết giống ai?

Hôm nay trời mưa gió phủ phàng , buổi trưa em đón cháu , mới biết lơp' học của Brandon phải dời đi chổ khác , vì gần đấy , có các cây to lớn , già nua , sợ gẩy cành bất tử.

Lại nhớ đến những người vô gia cư , mà thương quá.

...

2 cháu AB mi mi bà cháu Mai nhiều nhiều.

Cuối tuần là đây , em kính cô và cả nhà an mạnh và tha hồ chạy shows nhé.

3 BC AB
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #636 - 18. Feb 2017 , 06:06

tuy-van wrote on 16. Feb 2017 , 09:26:
  Cô thương kính ,

...

...

Em TvMs

Tv thân thương,
Hôm qua mưa gió não nề, ở nhà hết ăn lại luyện chưởng, đã ơi là đã.  Buổi tối lẽ ra cô đi tập hát cho ngày nhậm chức của Tân Chủ tich Hội Levanduyet Foundation do cố CT GS Tiến sĩ Nguyễn Thanh Liêm sáng lập mà Cô đang là Cố Vấn, thì có báo động giông bão ở vùng Cô.  Rốt cuộc thì mình phải ở nhà, trong khi đó thì trời vẫn chỉ mưa lai rai, tiếc ơi là tiếc vì bỏ lỡ cuộc vui gặp CHS và bạn bè.  Dự báo thời tiết gì mà "lèo" quá không biết nữa!
Cảm ơn những nụ hôn thân tình của 3 BC Tv.   Cho cô mimi 2 cháu cưng của BN Mây Say với nhé.  Không biết đến bao giờ mới được gặp em với 2 cháu đây.  Không chừng lúc đó thì em đã có thêm vài cháu nội ngoại nữa rồi, tha hồ mà chạy show ôm hôn cháu nhé.
Ngày mai thì cô đi dự Hội Bắc Ninh, chắc là có trình diễn nhiều màn cổ truyền hay lắm đó em ạ.
Kể chuyện em nghe sau nhé.
Cô chúc em cuối tuần vui nhộn.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #637 - 20. Feb 2017 , 12:03

Tv thân thương,
Hôm qua mưa gió não nề, ở nhà hết ăn lại luyện chưởng, đã ơi là đã.  Buổi tối lẽ ra cô đi tập hát cho ngày nhậm chức của Tân Chủ tich Hội Levanduyet Foundation do cố CT GS Tiến sĩ Nguyễn Thanh Liêm sáng lập mà Cô đang là Cố Vấn, thì có báo động giông bão ở vùng Cô.  Rốt cuộc thì mình phải ở nhà, trong khi đó thì trời vẫn chỉ mưa lai rai, tiếc ơi là tiếc vì bỏ lỡ cuộc vui gặp CHS và bạn bè.  Dự báo thời tiết gì mà "lèo" quá không biết nữa!
Cảm ơn những nụ hôn thân tình của 3 BC Tv.   Cho cô mimi 2 cháu cưng của BN Mây Say với nhé.  Không biết đến bao giờ mới được gặp em với 2 cháu đây.  Không chừng lúc đó thì em đã có thêm vài cháu nội ngoại nữa rồi, tha hồ mà chạy show ôm hôn cháu nhé.
Ngày mai thì cô đi dự Hội Bắc Ninh, chắc là có trình diễn nhiều màn cổ truyền hay lắm đó em ạ.
Thương,
Cô Ngọc Mai
[/quote]

CÔ THƯƠNG KÍNH ,
  Vâng , người tính không bằng trời tính , làm cô và em , đôi khi bỏ lở những cuộc vui , thân tình.
  Chúc mừng cô làm cố vấn cho nhóm LVD Foundation và chúc mừng tân ban chấp hành CNS LVD chúng ta.

Hình ảnh của tân HT CNS LVD  Kim Kiểm và các em năm 2016.
  Chúc mừng bạn KK tài giỏi , duyên dáng MC và toàn ban chấp hành , cùng 3 GS cố vấn cô Mai , cô Thu và Mạ Vân.

...

...

AB tuần nầy đi Lake Tahoe , nơi mà em yêu thích , 4 mùa tuyệt vời , nhất là kỷ niệm với 3 con lúc bé.

...

Cuối tuần , nhóm em được ban tổ chức Tết ở SF , mờI trình diễn , nên không đi cùng gd AB Lể Tổng Thống năm nay.

Tuần lể mớI , em kính chúc cô và cả nhà nhiều hạnh phúc , an mạnh và giử ấm trong cả tuần mưa rơi tầm tả.

2 cháu AB vòng tay cám ơn Bà Mai nhiều nhé.

3 bc AB
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #638 - 22. Feb 2017 , 20:58

tuy-van wrote on 20. Feb 2017 , 12:03:
Tv thân thương,
Thương,
Cô Ngọc Mai  CÔ THƯƠNG KÍNH ,
  Vâng , người tính không bằng trời tính , làm cô và em , đôi khi bỏ lở những cuộc vui , thân tình.
  Chúc mừng cô làm cố vấn cho nhóm LVD Foundation và chúc mừng tân ban chấp hành CNS LVD chúng ta.

Hình ảnh của tân HT CNS LVD  Kim Kiểm và các em năm 2016.
  Chúc mừng bạn KK tài giỏi , duyên dáng MC và toàn ban chấp hành , cùng 3 GS cố vấn cô Mai , cô Thu và Mạ Vân.

...

...

AB tuần nầy đi Lake Tahoe , nơi mà em yêu thích , 4 mùa tuyệt vời , nhất là kỷ niệm với 3 con lúc bé.

...

Cuối tuần , nhóm em được ban tổ chức Tết ở SF , mờI trình diễn , nên không đi cùng gd AB Lể Tổng Thống năm nay.

Tuần lể mớI , em kính chúc cô và cả nhà nhiều hạnh phúc , an mạnh và giử ấm trong cả tuần mưa rơi tầm tả.

2 cháu AB vòng tay cám ơn Bà Mai nhiều nhé.

3 bc AB

Hai cháu AB của BN Tv giỏi và ngoan quá, còn hình thì thấy quen quá em nhỉ?  Thấy mấy bà cháu và ban bè riu rít mà thương ghê nơi. 
Có lẽ hết tháng 3 này thi chúng ta mới hết ăn Tết, rồi lại sửa soạn vào Hẻ.  Đi với các hội đoàn thì lúc nào cũng bận cả phải không em?
Thôi đêm nay hai cô trò mình đi ngủ sớm cho khoẻ, rồi ngày mai ra sao mới tính tiếp được nghe em.
Cô chúc em ngủ ngon.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #639 - 23. Feb 2017 , 21:30

Hai cháu AB của BN Tv giỏi và ngoan quá, còn hình thì thấy quen quá em nhỉ?  Thấy mấy bà cháu và ban bè riu rít mà thương ghê nơi. 
Có lẽ hết tháng 3 này thi chúng ta mới hết ăn Tết, rồi lại sửa soạn vào Hẻ.  Đi với các hội đoàn thì lúc nào cũng bận cả phải không em?
Thôi đêm nay hai cô trò mình đi ngủ sớm cho khoẻ, rồi ngày mai ra sao mới tính tiếp được nghe em.
Cô chúc em ngủ ngon.
Cô Ngọc Mai
[/quote]

Cô thương mến ,

Các cháu vui khoẻ , là các bà cũng vui theo.

Vâng , chương trình Tết chắc hết tháng nầy. Nhóm em đã book đến tháng 6 , chương trình 30-4 , ngày ra mắt hội Phụ Nữ Bắc Ca....tha hồ chạy shows.

...

2 cô trò mình tuy xa mà gần , em cám ơn cô đã vào đây cho trái tim " mùa Đông , thêm ấm áp.

Ngủ ngon  và nhiều mộng đẹp nha cô.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #640 - 26. Feb 2017 , 20:50

tuy-van wrote on 23. Feb 2017 , 21:30:
Cô chúc em ngủ ngon.
Cô Ngọc Mai   Cô thương mến ,

Các cháu vui khoẻ , là các bà cũng vui theo.

Vâng , chương trình Tết chắc hết tháng nầy. Nhóm em đã book đến tháng 6 , chương trình 30-4 , ngày ra mắt hội Phụ Nữ Bắc Ca....tha hồ chạy shows.

...

2 cô trò mình tuy xa mà gần , em cám ơn cô đã vào đây cho trái tim " mùa Đông , thêm ấm áp.

Ngủ ngon  và nhiều mộng đẹp nha cô.

Em TvMs

TvMs thương ơi,
Trời ơi, mới tháng 2 mà đã được mời đến tận tháng 6, em đắt hàng quá rồi đó nghe.  Cô mới chỉ bị book đến tháng 4 thôi em ơi.  Đúng là tuổi trẻ tài cao đó.
Trưa nay cô đã đi dự Lễ cầu phúc và ra mắt BCH mới của Hội Levanduyet Foundation.  Không khí trang trọng làm nhớ đến ngày nào người sáng lập, tiến sĩ Nguyên Thanh Liêm, mà nay đã được 14 năm rồi. 
Đêm nay đúng là chúng ta cần 1 giấc ngủ that đầy đủ để bù lại những lúc vội vàng chạy theo các Hội đoàn bạn hết cuối tuần này đên cuối tuần khác.
Cô Ngọc Mai   
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2017 , 20:54 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #641 - 27. Feb 2017 , 09:54

Vu Ngoc Mai wrote on 26. Feb 2017 , 20:50:
TvMs thương ơi,
Trời ơi, mới tháng 2 mà đã được mời đến tận tháng 6, em đắt hàng quá rồi đó nghe.  Cô mới chỉ bị book đến tháng 4 thôi em ơi.  Đúng là tuổi trẻ tài cao đó.
Trưa nay cô đã đi dự Lễ cầu phúc và ra mắt BCH mới của Hội Levanduyet Foundation.  Không khí trang trọng làm nhớ đến ngày nào người sáng lập, tiến sĩ Nguyên Thanh Liêm, mà nay đã được 14 năm rồi. 
Đêm nay đúng là chúng ta cần 1 giấc ngủ that đầy đủ để bù lại những lúc vội vàng chạy theo các Hội đoàn bạn hết cuối tuần này đên cuối tuần khác.
Cô Ngọc Mai   

Cô thương mến ,

Nhóm của em càng ngày càng có nhiều nơi biết đến , nên bận rộn , nhưng cũng là niềm vui của chính bản thân em , và cho người.

...

Em mới chôm hình nầy , với những nụ cười dể thương LVD , và nhất là áo dài vàng rực rở của cô , sáng cả nhà hàng...hi..hi..các em cám O9n cô lúc nào cũng tham gia với LVD và nhiều nơi.

...

Trường học HS James Lick là nơi tập trưng những người bất hạnh trọng vụ bảo lụt SJ , nên trước khi đi trình diễn Lể Hai Bà Trưng , em vội mang quà và giúp đở cùng với các em trẻ , tình nguyện với Red Cross people.

...

tình bằng có cái trống cơm sau hậu trường.

...

Em cám ơn và kính chúc cô và cả nhà nhiều sức khoẻ và may mắn trong tuần lể mới nầy nhé.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #642 - 27. Feb 2017 , 21:34

tuy-van wrote on 27. Feb 2017 , 09:54:
  Cô thương mến ,

Nhóm của em càng ngày càng có nhiều nơi biết đến , nên bận rộn , nhưng cũng là niềm vui của chính bản thân em , và cho người.

...

Em mới chôm hình nầy , với những nụ cười dể thương LVD , và nhất là áo dài vàng rực rở của cô , sáng cả nhà hàng...hi..hi..các em cám O9n cô lúc nào cũng tham gia với LVD và nhiều nơi.

...

Trường học HS James Lick là nơi tập trưng những người bất hạnh trọng vụ bảo lụt SJ , nên trước khi đi trình diễn Lể Hai Bà Trưng , em vội mang quà và giúp đở cùng với các em trẻ , tình nguyện với Red Cross people.

...

tình bằng có cái trống cơm sau hậu trường.

...

Em cám ơn và kính chúc cô và cả nhà nhiều sức khoẻ và may mắn trong tuần lể mới nầy nhé.

Em TvMs

TvMs thương ơi,
Tv giỏi "chôm" hình quá, mà hình tưoi đẹp không hà, khiến ai cũng cảm thấy thú vị.
Còn mấy người đẹp diện áo sắc màu tươi rói là con cái nhà ai vậy nhỉ.
Cứ tiếp tục yêu đời và giúp người nghe em.  Trồng quả phúc cho chính mình và con cháu hưởng đời đời đó Tv ơi.

Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #643 - 01. Mar 2017 , 08:46

Vu Ngoc Mai wrote on 27. Feb 2017 , 21:34:
TvMs thương ơi,
Tv giỏi "chôm" hình quá, mà hình tưoi đẹp không hà, khiến ai cũng cảm thấy thú vị.
Còn mấy người đẹp diện áo sắc màu tươi rói là con cái nhà ai vậy nhỉ.
Cứ tiếp tục yêu đời và giúp người nghe em.  Trồng quả phúc cho chính mình và con cháu hưởng đời đời đó Tv ơi.

Thương nhiều,
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thân quý ,

Em mang cả bầu trời...và Mây Say tươi thắm của ngày đầu tiên của tháng 3 , cùng cô và cả nhà nhé.

...

Em chỉ biết mang lại 1 chút gì cho người và cho mình , để không thấy ngày dài và vô ích.

...

Khoe hình LVD 73 năm 2016.
  Em hy vọng mỗi năm , sẽ hội ngộ và mời em vào xem tin nhắn nhé.

Tiếp tục " chôm " hình , vì em nghe cô khen , nên làm tới.

...

Tháng 3 sẽ mang lại cho cô và cả nhà ấm áp và hạnh phúc hơn tháng 2.
  Em cám ơn cô nhiều.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #644 - 01. Mar 2017 , 11:09

tuy-van wrote on 01. Mar 2017 , 08:46:
  Cô Mai thân quý ,

Em mang cả bầu trời...và Mây Say tươi thắm của ngày đầu tiên của tháng 3 , cùng cô và cả nhà nhé.

...

Em chỉ biết mang lại 1 chút gì cho người và cho mình , để không thấy ngày dài và vô ích.

...

Khoe hình LVD 73 năm 2016.
  Em hy vọng mỗi năm , sẽ hội ngộ và mời em vào xem tin nhắn nhé.

Tiếp tục " chôm " hình , vì em nghe cô khen , nên làm tới.

...

Tháng 3 sẽ mang lại cho cô và cả nhà ấm áp và hạnh phúc hơn tháng 2.
  Em cám ơn cô nhiều.

Em TvMs

Tv thân thương,
Cô mới trả lời em trong lời nhắn, vào đây lại được coi 2 tấm hình đẹp, thích quá em nhỉ!
Hôm nào đi ăn cưới con gái KK thì lại tha hồ mà chụp hình Tv ơi.
Cô chúc em Thứ Tư vui.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 41 42 43 44 45 ... 53
Send Topic In ra