Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC TẾT THÀY CÔ , XUÂN NHÂM THÌN 2012  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
CHÚC TẾT THÀY CÔ , XUÂN NHÂM THÌN 2012 (Read 2245 times)
thanhtruc
Senior Member

Houston-TX
Re: CHÚC TẾT THÀY CÔ , XUÂN NHÂM THÌN 2012
Reply #15 - 08. Jun 2012 , 17:45

Xem hình các Thầy Cô mà thương quá ! Em có dịp họp mặt LVD cùng Cô Ngoạn và Cô Song Thu năm 2010 đây mà hôm nay xem hình lại đã thấy các Cô ốm hơn nhiều quá! Em quý nhất hai Cô trong quãng đời học sinh của em đó ( mà em cũng là học trò cưng của hai Cô nữa đó nha !  Smiley )
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #16 - 09. Jun 2012 , 11:04

Phuong_Tran wrote on 28. Jan 2012 , 15:58:
upload hình vào photobucket và resize hình lại rất mất thời gian ,

Phượng ơi,

Em vào http://www.evmsoft.net tải "ImageConverter" để resize ảnh hàng loạt mà không phải mất thời gian như ở photobucket. Ngoài ra, em cũng có thể resize ảnh hàng loạt từ Photo manager trong ACD See.
Sau khi resize rồi, upload lên photobucket sẽ nhanh hơn.
Chúc em thành công... để còn thực hiện thật nhiều phóng sự cho cả nhà xem tiếp nữa chứ......

Chị Hương.
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2012 , 11:14 by huongdngth »  

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 09. Jun 2012 , 18:35

huongdngth wrote on 09. Jun 2012 , 11:04:
Phượng ơi,

Em vào http://www.evmsoft.net tải "ImageConverter" để resize ảnh hàng loạt mà không phải mất thời gian như ở photobucket. Ngoài ra, em cũng có thể resize ảnh hàng loạt từ Photo manager trong ACD See.
Sau khi resize rồi, upload lên photobucket sẽ nhanh hơn.
Chúc em thành công... để còn thực hiện thật nhiều phóng sự cho cả nhà xem tiếp nữa chứ......

Chị Hương.

Thưa chị Hương ,

Em cám ơn chị lắm lắm  icon_thanks pinkrose pinkrose

Em sẽ vào đó xem sao , chị nói đúng ghê ! Quả thật là mất thời gian lắm , em cứ phải resize từng tấm , từng tấm... ngán quá  Shocked Roll Eyes Undecided Undecided Undecided nên nhiều khi không có thời gian làm hình em phải gác phóng sự đó sang một bên ( như phóng sự Hoa Xuân 2012 em chụp hôm 26 Tết ) , rồi sau đó ra Tết rảnh rang rồi em mới quay lại làm phóng sự đó.

À chị ơi , cách đây vài ngày em có thấy tấm hình của chị Xuân Lan mà chị nhờ em tìm dùm trong một YouTube về Người Đẹp Sài Gòn hay sao đó , hình đó là tấm hình chị Xuân Lan đưa cho tụi em chụp lại đem lên D Đ mình dạo ấy , làm em nhớ ra vụ chị nhờ em tìm dùm , hu hu , bí rị hà chị ơi  Undecided Undecided Undecided , em gửi link chị xem thử coi đúng không nhá hay là em lại nhớ lộn sang hình người khác :

http://www.youtube.com/watch?v=rUWu5CX3xqg&feature=related

Hình này nằm ở khoảng phút thứ 3:14

PTr
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2012 , 18:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #18 - 10. Jun 2012 , 02:34

Phuong_Tran wrote on 09. Jun 2012 , 18:35:
Thưa chị Hương ,

Em cám ơn chị lắm lắm  icon_thanks pinkrose pinkrose

Em sẽ vào đó xem sao , chị nói đúng ghê ! Quả thật là mất thời gian lắm , em cứ phải resize từng tấm , từng tấm... ngán quá  Shocked Roll Eyes Undecided Undecided Undecided nên nhiều khi không có thời gian làm hình em phải gác phóng sự đó sang một bên ( như phóng sự Hoa Xuân 2012 em chụp hôm 26 Tết ) , rồi sau đó ra Tết rảnh rang rồi em mới quay lại làm phóng sự đó.

À chị ơi , cách đây vài ngày em có thấy tấm hình của chị Xuân Lan mà chị nhờ em tìm dùm trong một YouTube về Người Đẹp Sài Gòn hay sao đó , hình đó là tấm hình chị Xuân Lan đưa cho tụi em chụp lại đem lên D Đ mình dạo ấy , làm em nhớ ra vụ chị nhờ em tìm dùm , hu hu , bí rị hà chị ơi  Undecided Undecided Undecided , em gửi link chị xem thử coi đúng không nhá hay là em lại nhớ lộn sang hình người khác :

http://www.youtube.com/watch?v=rUWu5CX3xqg&feature=related

Hình này nằm ở khoảng phút thứ 3:14

PTr

Đúng là hình chị Lan rồi, em không nhìn lầm đâu... nhưng bi giờ làm sao để tìm chị ấy đây...... hic hic
Back to top

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra