Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011 (Read 3107 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Lan Nguyễn về Việt Nam - 12/2011
Reply #45 - 18. Feb 2012 , 16:09

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 04:22:
Bi giờ thì Tí cô nương được 5/10 điểm - vì có sự trợ giúp của TD. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Smiley  Smiley  Smiley

Em là Tí Lanh Chanh chứ không phải Tí Cô Nương chị Hương ơi  Undecided Cheesy

he he , được 5/10 điểm là dzui gồi  Cheesy Grin dance3 emjumping1 em cám ơn chị và chị Dung  pinkrose pinkrose pinkrose

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #46 - 18. Feb 2012 , 16:14

ThuyDung wrote on 18. Feb 2012 , 07:19:
Cho em hoi them cai nay nua nhe ( dung la dô nhieu chuyen ) : chi HƯƠNG o VN hay o dau? nhin hinh o VN thi hinh nao cung co mat chi nhung neu o VN thi sao chi khong lien lac voi PHƯƠNG TRAN? de  den nôi PHƯƠNG TRAN khong nhan dươc mat chi? A, con nua em da vao kho hinh LVD 70 nhung khong biet vao muc nao de nhan ra chi LE THI ANH va  ca chi nua? Shocked

Chị Dung ơi ,

Em không nhìn ra chị Hương là chuyên bình thường thôi vì em bị cận thị  Cheesy Grin

Em công nhận với chị là trông chị Hương trẻ thật !

PTr
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #47 - 18. Feb 2012 , 20:59

ThuyDung wrote on 18. Feb 2012 , 13:27:
Chi van con rat dep , van con dang dap cua tam hinh 5 nam ve trươc , da de min mang ,trang treo va  nhin...phuc hau vo cung  Roll Eyes.Neu em khong doan sai thi chi da 6 bo roi ma con dươc nhu vay thi nhat chi roi do nhe  Kiss

Cám ơn em. Tính đến giờ này chị mới được 59 bó rưởi thôi, phải đến tháng 10/2012 chị mới đúng 6 bó lận.  Grin  Grin  Grin
Back to top

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #48 - 18. Feb 2012 , 21:02

Phuong_Tran wrote on 18. Feb 2012 , 16:09:
Em là Tí Lanh Chanh chứ không phải Tí Cô Nương chị Hương ơi  Undecided Cheesy

Thế à, chị xin lỗi nghen. Sẽ ghi nhớ em là Tí Lanh Chanh.  Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 19. Feb 2012 , 12:03

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 20:59:
Cám ơn em. Tính đến giờ này chị mới được 59 bó rưởi thôi, phải đến tháng 10/2012 chị mới đúng 6 bó lận.  Grin  Grin  Grin

Vay thi hai chi em minh cung thang 10 voi nhau roi Kiss
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #50 - 19. Feb 2012 , 12:12

huongdngth wrote on 18. Feb 2012 , 09:30:
Em nhìn hình số 16/62 thì sẽ nhận ra LTA và chị của 45 năm về trước.
Chị đang ở VN em ạ, nhưng...mỗi người một cảnh, nhận nhau qua Kho hình cũng được mà. Hình chụp bên này, không phải tấm nào cũng có mặt chị đâu. Chị là phó nháy hơi bị khó tính nên em chỉ thấy toàn là hình các chị khác thui....
Còn bi giờ, để em có thể nhận ra chị dễ dàng hơn, thì đây là hình chụp ở Vũng Tàu (hiếm hoi lắm mới có 1 tấm chị vừa ý)

...

Hình này là chị cắt ra từ một hình khác.... nhưng nắng chói quá, đành làm Văn Vĩ thui.....

...

Em khong biet dem hinh qua muc hinh anh nay nhung nhin vao hinh so 16/62 thi em nhan ra chi ANH la ngươi dung thu hai tu trai qua, con chi thi qua that la kho vo cung vi em khong nhan dươc hinh nao het, rang doan dai thi chac chi la ngươi dung thu tu tu trai qua ( hu..hu..chac sai roi qua ! Undecided
Back to top

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #51 - 19. Feb 2012 , 22:10

ThuyDung wrote on 19. Feb 2012 , 12:12:
Em khong biet dem hinh qua muc hinh anh nay nhung nhin vao hinh so 16/62 thi em nhan ra chi ANH la ngươi dung thu hai tu trai qua, con chi thi qua that la kho vo cung vi em khong nhan dươc hinh nao het, rang doan dai thi chac chi la ngươi dung thu tu tu trai qua ( hu..hu..chac sai roi qua ! Undecided

Uh, sai là đúng rồi.
Thứ tư từ trái qua là Phan thị Liên A (bọn chị cũng đang đi tìm trẻ lạc bạn này đây) .
Thứ tư từ phải qua là Lan Nguyễn .
Thứ hai từ trái qua là Lê thị Anh .
Thứ hai từ phải qua là ................. "Bà kẹ" đó em ơi ...... hihihihihihihi  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 20. Feb 2012 , 12:23

huongdngth wrote on 19. Feb 2012 , 22:10:
Uh, sai là đúng rồi.
Thứ tư từ trái qua là Phan thị Liên A (bọn chị cũng đang đi tìm trẻ lạc bạn này đây) .
Thứ tư từ phải qua là Lan Nguyễn .
Thứ hai từ trái qua là Lê thị Anh .
Thứ hai từ phải qua là ................. "Bà kẹ" đó em ơi ...... hihihihihihihi  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

Thi em da biet trươc la sai roi ma  Tongue
Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #53 - 28. Feb 2012 , 01:31

Cám ơn Hương đã đưa hình lên và cũng cám ơn tất cả các bạn, dù là thời gian mình về các bạn đang bận rộn chuẩn bị đón Tết nhưng cũng đã nhín chút thì giờ để cả nhóm có thể gặp gỡ, hàn huyên tâm sự sau gần 40 năm xa cách.
Phải nói mình rất cảm động khi được gặp lại những bạn cũ, tuy bây giờ nét mặt chúng mình có thay đổi với thời gian nhưng hình như tình cảm vẫn dành cho nhau như ngày nào...Đậu Đỏ ơi bọn mình có nhắc tới bạn đó, rất tiếc không có bạn để cùng được chia sẻ, hẹn dịp khác nhé!
Mình cũng không ngờ bạn bè lớp mình còn ở VN đông như vậy, nếu không qua site của trường, không nhờ Đậu Đỏ và Hương thì chắc mình đã không có một kỹ niệm đẹp với các bạn trong chuyến về VN lần này.
Một lần nữa cám ơn các bạn thật nhiều !
Chi Lan
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra