Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Khung Cửa 75_LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 75 76 77 78 79 ... 85
Send Topic In ra
Khung Cửa 75_LVD (Read 82022 times)
Ngố
Gold Member

Re: Khung Cửa 75_LVD
Reply #1140 - 04. Jan 2013 , 08:09

Bao năm đi chỉ một kiếp lênh đênh
Bóng dáng quê thức suốt đêm dài.

Nguyễn Ngọc Đặng

Lênh đênh kiếp sống lục bình
Bềnh bồng trôi nổi linh đinh tháng ngày!
ngố
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #1141 - 13. Jan 2013 , 10:27

NgaLC thân ái chào các Anh Chị thân hữu , các bạn 75 , các Út và khách ghé thăm Khung cửa 75.

Đã lâu lắm rồi vì có nhiều việc gia đình phải lo nên không vào D Đ. Hôm nay tối chủ nhật bên Đức , ngoài trời tuyết lạnh se sắt bỗng cảm thấy nhớ làm sao những kỷ niệm đẹp ở Diễn Đàn , nhớ tất cả mọi người , nhớ tiếng cười câu nói ,  nhớ những câu thơ lời nhạc , nhớ những món ăn ảo và những lời đùa vui như ngỡ mình vẫn còn thời đi học... Cry Cry Cry
Nga xin gưỉ ở đây lời thăm hỏi đến tất cả mọi người và mời tất cả nghe 1 bài nhạc cuối tuần. Xin chúc tất cả ngày chủ nhật vui bên gia đình , người thân.

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1142 - 13. Jan 2013 , 18:40

Nga Lucia wrote on 13. Jan 2013 , 10:27:
NgaLC thân ái chào các Anh Chị thân hữu , các bạn 75 , các Út và khách ghé thăm Khung cửa 75.

Đã lâu lắm rồi vì có nhiều việc gia đình phải lo nên không vào D Đ. Hôm nay tối chủ nhật bên Đức , ngoài trời tuyết lạnh se sắt bỗng cảm thấy
nhớ làm sao những kỷ niệm đẹp ở Diễn Đàn , nhớ tất cả mọi người , nhớ tiếng cười câu nói ,  nhớ những câu thơ lời nhạc , nhớ những món ăn ảo và những lời đùa vui như ngỡ mình vẫn còn thời đi học
... Cry Cry Cry
Nga xin gưỉ ở đây lời thăm hỏi đến tất cả mọi người và mời tất cả nghe 1 bài nhạc cuối tuần. Xin chúc tất cả ngày chủ nhật vui bên gia đình , người thân.

Cry Cry CryChi cũng như em..Có những đêm lần giở nhưng trang HGNX, Quan Pho Ui Da.... nghe lòng rưng rưng..Chi vẫn thường  nghe em hát...và cãm nhận tiếng hat thật nhẹ nhàng của em -- Chúc em luôn vui với những gì em đang có nhé
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1143 - 13. Jan 2013 , 19:56

Tuyet Lan wrote on 13. Jan 2013 , 18:40:
Cry Cry CryChi cũng như em..Có những đêm lần giở nhưng trang HGNX, Quan Pho Ui Da.... nghe lòng rưng rưng..Chi vẫn thường  nghe em hát...và cãm nhận tiếng hat thật nhẹ nhàng của em -- Chúc em luôn vui với những gì em đang có nhé 

Cám ơn Nga đã cho cả nhà thưởng thức 1 bài hát thật dễ thương. và giọng hát truyền cãm của em.
  Tết bên Đức ra sao? hy vọng năm Quý Tỵ âm lịch sắp đến , em , gia đình và cả nhà luôn an mạnh , mọi sự tốt đẹp hơn năm Nhâm Thìn nhé.
  Bạn hiền TL cũng hay xúc động giống TV , với những kỹ niệm ngày xưa , thân quý.
  Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1144 - 18. Jan 2013 , 19:44

BichDinh wrote on 02. Jan 2013 , 13:45:
Chị Đậu Phọng ơi à,
Đầu năm chị có hát bài gì vui vui hông? Cho cả nhà nghe với. Năm mới thật vui chị ĐP nha.
Đậu Trắng
moclan

Cám ơn lời chúc năm mới của Đậu Trắng à ơi nhé  thanks.gif thanks.gif thanks.gif

Chị có hát bài mới nhưng không vui vui không phù hợp với mùa xuân nên chưa post lên , để tìm hát một bài vui chứ em nhỉ  Cheesy

Chúc vui nhá  flower4u flower4u flower4u

Đậu Phọng
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1145 - 18. Jan 2013 , 19:51

Đã lâu lắm rồi vì có nhiều việc gia đình phải lo nên không vào D Đ. Hôm nay tối chủ nhật bên Đức , ngoài trời tuyết lạnh se sắt bỗng cảm thấy nhớ làm sao những kỷ niệm đẹp ở Diễn Đàn , nhớ tất cả mọi người , nhớ tiếng cười câu nói ,  nhớ những câu thơ lời nhạc , nhớ những món ăn ảo và những lời đùa vui như ngỡ mình vẫn còn thời đi học... Cry Cry Cry

Đậu Hoà Lan thân mến ,

Bà nhớ gì mà nhớ dữ vậy???  Cheesy Grin Càng nhớ càng hát hay ha , vậy cứ nhớ nữa đi nha   Cheesy Grin

Hát hay lắm Nga và buồn quá đi , giọng hát thật êm đềm dịu dàng và dễ thương  icon_thanks icon_thanks icon_thanks flower4u flower4u flower4u flower4u

Đậu Phọng
Back to top

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #1146 - 19. Jan 2013 , 18:30

Cả tuần nay ngố bệnh nên không vào D/D, nay thì ò e được rồi mò vô KC75 nghe chị hát đã thiệt! Cám ơn chị Nga nhang,bên ấy lạnh nhiều chưa chị?Ngố ở đây sơ sơ lanh...đến mang bện lun.Chúc chị vui, hát hay hoài. flower4u
ngố
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #1147 - 23. Jan 2013 , 14:58

Nga LC xin chào mọi người. Hôm nay mới có chút thì giờ về nhà nè.

Nga xin cám ơn Chị Tuý Vân , Chị Tuyết Lan đã ghé  thăm và nghe em hát.

Cám ơn cô bạn Phượng Trần nha. Cuộc đời nhiều buồn hơn vui nên nhạc buồn dễ hát hơn nhạc vui đó. Wink

Chị Nga thank you cô em Ngố đã ghé nghe nhạc. Chị đã nhìn thấy hình em trổ nghề cắt tóc cho anh Tài. Em trông trẻ và xinh lắm đó vậy mà dám xưng là Ngố. Khi nào rãnh nhớ ghé đây thăm tụi chị nha. 75 già hết rồi , lúc nầy ai cũng trốn kỹ quá đi. Cry
Bên chị đang lạnh lắm em ơi. Tuyết dầy cả 20cm , rơi như mưa, trắng xoá và lạnh thấu xương đó.
Back to top
« Last Edit: 23. Jan 2013 , 15:01 by Nga Lucia »  

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #1148 - 23. Jan 2013 , 19:06

Nga Lucia wrote on 23. Jan 2013 , 14:58:

Cám ơn cô bạn Phượng Trần nha. Cuộc đời nhiều buồn hơn vui nên nhạc buồn dễ hát hơn nhạc vui đó. Wink

Chị Nga thank you cô em Ngố đã ghé nghe nhạc. Chị đã nhìn thấy hình em trổ nghề cắt tóc cho anh Tài. Em trông trẻ và xinh lắm đó vậy mà dám xưng là Ngố. Khi nào rãnh nhớ ghé đây thăm tụi chị nha. 75 già hết rồi , lúc nầy ai cũng trốn kỹ quá đi. Cry
Bên chị đang lạnh lắm em ơi. Tuyết dầy cả 20cm , rơi như mưa, trắng xoá và lạnh thấu xương đó.

Hihihi...đỏ mặt hết đây nè.Thật mắc cở khi được chị Nga khen, cám ơn chị nhang,(manger photo thui chị ui).Nơi em ở hai ngày nay lạnh lẽo vô cùng nhưng chưa có tuyết.Chúc chị vui hát hay và cứ cho cả nhà nghe chị hát hoài hoài. hoahong.gif
ngố
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #1149 - 29. Jan 2013 , 09:40

...
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #1150 - 03. Feb 2013 , 11:31

Mytat wrote on 29. Jan 2013 , 09:40:
...

Chị  T.My thân mến,

NgaLC xin cám ơn Chị đã ghé qua đây chúc năm mới cho Khung cửa 75. Tiếc là lúc nầy ai cũng bận rộn chuyện gia đình nên nơi đây vắng lạnh , buồn hiu hắt.
Em cũng xin chúc Chị và gia đình hạnh phúc , khoẻ mạnh và vạn sự như ý.

Back to top
« Last Edit: 03. Feb 2013 , 11:45 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #1151 - 03. Feb 2013 , 11:48

Trước thềm năm mới Nga xin thân chúc tất cả các bạn 75, các thân hữu ghé quán , các cô Út ít luôn vui tươi , khoẻ mạnh và nhiều may mắn trong cuộc sống. flower40
NgaLC
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1152 - 08. Feb 2013 , 11:01

Nhân dịp năm cũ sắp hết , năm mới sắp về , em Út Lắc xin kính chúc các Thầy Cô , các chị thân thương được vạn sự như ý.
Hôm nay bên em có bão tuyết nên em được ở nhà để...cào tuyết. Nghe nói ở NY còn nhiều gâp
đôi chỗ em nữa (lên đến 45 cm) phải không chị P Huệ? Vậy là chi em được tập thể dục miễn phí cuối năm rồi  Grin
Út Lắc
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1153 - 08. Feb 2013 , 12:34

Nga Lucia wrote on 23. Jan 2013 , 14:58:

Chị Tv thân ái chúc Nga , cả nhà 75 năm mới  " vui nhiều hơn buồn " , mọi sự may mắn, như ý  và vào đây  thường xuyên , mang tiếng hát dễ thương cho ấm lòng.

Chị TvMs
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1154 - 08. Feb 2013 , 20:37

Thân mời các CN nghe 1 bản nhạc Xuân..nghe để nhớ  Mùa Xuân năm nao...

Thương chúc các CN 1 năm mới tràn đầy hạnh phúc , an bình bên người thân.

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 75 76 77 78 79 ... 85
Send Topic In ra