Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 4  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 195
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 4 (Read 109441 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 4
Reply #1020 - 02. Jun 2014 , 10:55

Phuong_Tran wrote on 01. Jun 2014 , 21:12:
Thưa Cô Vân ,

Em cám ơn Cô Vân lúc nào cũng... nhắc tuồng cho Thư ký không lương của Cô  Cheesy Grin Grin Grin , riêng tháng 5 em quên bén luôn Cô ạ , gần cuối tháng mới nhớ nên em " tình vờ " luôn ( tháng 5 em mắc làm bà nội nên chắc cũng được châm chế Cô nhỉ  Undecided Undecided )

Em có gửi Cô 1 email nhưng khg thấy Cô trả lời , khg biết nó có bay vô Spam khg , Cô xem thử nha Cô

Co khong check spam , check email thien ha goi ngoai cung chua co thi gio nua chu noi chi den spam. De Co se vao de xem sao.
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1021 - 02. Jun 2014 , 21:15

Em TB chào Mạ Vân , chiều nay em đã nhận được quà của Mạ tặng cho bé Xinh , em để dành 2 tuần nữa đầy tháng sẽ mở quà , em có gọi cho Bo. Bo Đức cám ơn Mạ nhiều. Nhờ em dán hình bé cho Mạ xem.

...

...

...
Hình này mới chụp hôm qua ở nhà em , Xịn và em bé ngủ trưa

Chúc Thầy Mạ và Cô Vĩnh đầu tuần an bình.
EM TB
Back to top
« Last Edit: 02. Jun 2014 , 21:15 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1022 - 03. Jun 2014 , 09:21

thubeo wrote on 02. Jun 2014 , 21:15:
Em TB chào Mạ Vân , chiều nay em đã nhận được quà của Mạ tặng cho bé Xinh , em để dành 2 tuần nữa đầy tháng sẽ mở quà , em có gọi cho Bo. Bo Đức cám ơn Mạ nhiều. Nhờ em dán hình bé cho Mạ xem.

...

...

...
Hình này mới chụp hôm qua ở nhà em , Xịn và em bé ngủ trưa

Chúc Thầy Mạ và Cô Vĩnh đầu tuần an bình.
EM TB

Em Thu B.
Quà den cung mau nhi ! Mong la dung dươc cho be.
Cam on em da chuc moi ngươi.
Den ngay day thang nho chup hinh goi cho Ma xem nhe.
May tam hinh nay thay de thương qua. Tre con dung la ngay tho ! Ma thich nhat la tam hinh hai anh em ngu canh nhau. Cu Xin khong ganh voi em la gioi do.
Ma Van
Back to top
« Last Edit: 03. Jun 2014 , 09:23 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1023 - 03. Jun 2014 , 09:28

Phương Trtan oi ,
Co da check spam ma chang thay thu cua em goi.
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1024 - 04. Jun 2014 , 09:01

ngo_thi_van wrote on 03. Jun 2014 , 09:21:
Em Thu B.
Quà den cung mau nhi ! Mong la dung dươc cho be.
Cam on em da chuc moi ngươi.
Den ngay day thang nho chup hinh goi cho Ma xem nhe.
May tam hinh nay thay de thương qua. Tre con dung la ngay tho ! Ma thich nhat la tam hinh hai anh em ngu canh nhau. Cu Xin khong ganh voi em la gioi do.
Ma Van

Em TB chào Mạ Vân , Xịn giỏi lắm thích bế em và mi mi em bé hoài , chỉ có tuần lễ đầu là đòi mẹ bế thôi , bây giờ thì nhường mẹ ch em bé rồi . Mạ coi nè X ngồi bế em lâu lắm.
''Julian loves to hold Abie. He keeps holding her hand and kiss her from time to time. To be honest, this is the only time we could get him to sit in once place for more than 15 minutes.''

...

...

...

...

Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1025 - 04. Jun 2014 , 17:29

thubeo wrote on 04. Jun 2014 , 09:01:
Em TB chào Mạ Vân , Xịn giỏi lắm thích bế em và mi mi em bé hoài , chỉ có tuần lễ đầu là đòi mẹ bế thôi , bây giờ thì nhường mẹ ch em bé rồi . Mạ coi nè X ngồi bế em lâu lắm.
''Julian loves to hold Abie. He keeps holding her hand and kiss her from time to time. To be honest, this is the only time we could get him to sit in once place for more than 15 minutes.''

...

...

...

...

Thu B. oi ,
Thay may tam hinh nay ma thương Cu Xin qua. The la Xin thương em gai nhieu lam do. Tam hinh cuoi cung la hon em hay chiu khong noi ma ngu guc vay ?
Ma Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1026 - 04. Jun 2014 , 17:34

Tuy Van oi ,
Ma mung la con da ve den noi binh an va tu ray khoi phai lo cho Natalie o xa nha nua !
Co hinh chup chuyen di qua Mien Đông vua qua thi post vao day cho moi ngươi dươc xem.
Ma Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1027 - 04. Jun 2014 , 22:01

ngo_thi_van wrote on 04. Jun 2014 , 17:34:
Tuy Van oi ,
Ma mung la con da ve den noi binh an va tu ray khoi phai lo cho Natalie o xa nha nua !
Co hinh chup chuyen di qua Mien Đông vua qua thi post vao day cho moi ngươi dươc xem.
Ma Van

Mạ thương ,
   Con cám ơn Mạ đã  chia vui với chúng con , phone và lo lắng.
   Chuyến bay bận đi bị đình trể  , vì không có điện , phải đến 2 giờ sáng hôm sau mới đến Ny , thay vì  nửa đêm. Và lúc ra về , máy bay không có comp , đợi chờ 2 tiếng....nhưng cuối cùng gd về nhà đêm qua ,.... nguyên vẹn , làm  con mừng hết lớn...
   Chuyến đi nầy , mang lại rất nhiều kỷ niệm đáng nhớ , nhất là được gặp anh TT , nguyện ước của em từ lâu.Em nói  nhỏ Mạ nghe nhé , anh TT  " bằng xương bằng thịt " ,   trông đẹp giai hơn trong hình đấy, với cái vương niệm như ông Vua ..hi.hi.. Chúng con  đã gọi phone đến Tí cưng ( và  Anh TT hát hay quá xá  ),   định phone cho NGố , nhưng để em nghỉ ngơi , sau khi vào ER , tội quá.
Kiều và Khôi tuy rất bận rộn ,cũng đón con đến thăm anh TT ,sau đó về nhà em Kiều , dùng cơm tối với món ăn khoái khẩu là món bánh tráng cuốn hải sản tươi ngon ,và mời em  ngủ lại  đêm thứ 6 ,trong căn phòng ấm áp , thật ngon giấc. Sáng sớm thứ 7 , cô Hiếu Tâm đến thăm , và mặc áo mà cô Ngọc may tặng , trông trẻ hơn học trò TV nầy.  Còn em Kiều  thì thức sớm nấu xôi cho em dùng điểm tâm và  còn cho con mang theo trong suốt 6 tiếng  ngồi xe bus trở về NỴ.
  Tuy quá ít thời giờ , nhưng tình thân thì dài vô tận, và em không biết lời lẻ nào xứng đáng để cám ơn 2 em Kiều & Khôi , cô Hiếu Tâm , anh TT đã để lại trong em , những cảm tình trân quý.
  Em Ngố' tuy chưa được khoẻ ,  cũng mang thức a9n và thăm anh TT ngày chủ nhật vừa  qua.
  Cả tuần bên Ny , ngày nào cũng bận rộn đến 2 giờ sáng , tuy không vào sân trường như ý , vần nhớ và bây giờ về nhà , bao nhiêu chuyện phải làm , và internet lại nhỏng nhẻo. Con hy vọng Mạ và cả nhà an vui và  sẽ có dịp khoe hình và tâm sự nhiều thêm.

...

Thương kính ,
   Con
   Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1028 - 05. Jun 2014 , 07:57

tuy-van wrote on 04. Jun 2014 , 22:01:
Mạ thương ,
   Con cám ơn Mạ đã  chia vui với chúng con , phone và lo lắng.
   Chuyến bay bận đi bị đình trể  , vì không có điện , phải đến 2 giờ sáng hôm sau mới đến Ny , thay vì  nửa đêm. Và lúc ra về , máy bay không có comp , đợi chờ 2 tiếng....nhưng cuối cùng gd về nhà đêm qua ,.... nguyên vẹn , làm  con mừng hết lớn...
   Chuyến đi nầy , mang lại rất nhiều kỷ niệm đáng nhớ , nhất là được gặp anh TT , nguyện ước của em từ lâu.Em nói  nhỏ Mạ nghe nhé , anh TT  " bằng xương bằng thịt " ,   trông đẹp giai hơn trong hình đấy, với cái vương niệm như ông Vua ..hi.hi.. Chúng con  đã gọi phone đến Tí cưng ( và  Anh TT hát hay quá xá  ),   định phone cho NGố , nhưng để em nghỉ ngơi , sau khi vào ER , tội quá.
Kiều và Khôi tuy rất bận rộn ,cũng đón con đến thăm anh TT ,sau đó về nhà em Kiều , dùng cơm tối với món ăn khoái khẩu là món bánh tráng cuốn hải sản tươi ngon ,và mời em  ngủ lại  đêm thứ 6 ,trong căn phòng ấm áp , thật ngon giấc. Sáng sớm thứ 7 , cô Hiếu Tâm đến thăm , và mặc áo mà cô Ngọc may tặng , trông trẻ hơn học trò TV nầy.  Còn em Kiều  thì thức sớm nấu xôi cho em dùng điểm tâm và  còn cho con mang theo trong suốt 6 tiếng  ngồi xe bus trở về NỴ.
  Tuy quá ít thời giờ , nhưng tình thân thì dài vô tận, và em không biết lời lẻ nào xứng đáng để cám ơn 2 em Kiều & Khôi , cô Hiếu Tâm , anh TT đã để lại trong em , những cảm tình trân quý.
  Em Ngố' tuy chưa được khoẻ ,  cũng mang thức a9n và thăm anh TT ngày chủ nhật vừa  qua.
  Cả tuần bên Ny , ngày nào cũng bận rộn đến 2 giờ sáng , tuy không vào sân trường như ý , vần nhớ và bây giờ về nhà , bao nhiêu chuyện phải làm , và internet lại nhỏng nhẻo. Con hy vọng Mạ và cả nhà an vui và  sẽ có dịp khoe hình và tâm sự nhiều thêm.

...

Thương kính ,
   Con
   Tv

Tuy Van oi ,
May hom con di va ve , nghe con noi chuyen ma Ma lo " gần chít "  !
Cam on Troi Phat la moi ngươi da den noi binh an.
" Can Nha Tinh Thương " luon luon co nhung ngươi de thương nhu vay do.
Nghe con noi la Ngố da khoe ra co di tham Tài dươc , Ma cung mung.Sang  nay " vật lộn " mai voi cai laptop nay moi vao dươc day. Lan nao no cung noi " Server not found " , buc ca minh !
Mung con tro lai MVGT.
Ma Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1029 - 05. Jun 2014 , 12:24

ngo_thi_van wrote on 05. Jun 2014 , 07:57:
Tuy Van oi ,
May hom con di va ve , nghe con noi chuyen ma Ma lo " gần chít "  !
Cam on Troi Phat la moi ngươi da den noi binh an.
" Can Nha Tinh Thương " luon luon co nhung ngươi de thương nhu vay do.
Nghe con noi la Ngố da khoe ra co di tham Tài dươc , Ma cung mung.Sang  nay " vật lộn " mai voi cai laptop nay moi vao dươc day. Lan nao no cung noi " Server not found " , buc ca minh !
Mung con tro lai MVGT.
Ma Van

Mạ thương ,

Sáng nay cả nhà  đến trường học Alex vì cháu được ban khen " Hoc trò tháng 6 " , tháng cuối cùng của lớp mẩu giáo, Brandon cũng chạy theo anh hai , chụp hình ké , thương quá .
   Con mới gọi phone đến anh TT , được danh hiệu là ' VUA THƠ " , và rất vui vì anh nói anh  vẫn khoẻ như bò kéo xe.
   Vài hàng thăm Mạ và cả nhà.

...

Con
TV
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1030 - 05. Jun 2014 , 20:29

tuy-van wrote on 05. Jun 2014 , 12:24:
Mạ thương ,

Sáng nay cả nhà  đến trường học Alex vì cháu được ban khen " Hoc trò tháng 6 " , tháng cuối cùng của lớp mẩu giáo, Brandon cũng chạy theo anh hai , chụp hình ké , thương quá .
   Con mới gọi phone đến anh TT , được danh hiệu là ' VUA THƠ " , và rất vui vì anh nói anh  vẫn khoẻ như bò kéo xe.
   Vài hàng thăm Mạ và cả nhà.

...

Con
TV

Tuy Van oi ,
Alex gioi qua ! Ba Co Van co loi ban khen do. Co hinh chup goi vao day cho Ma xem voi.
Tài van nhan dươc phone goi vao hay sao ? Ma nghe Kieu noi goi vao kho khan lam ma  !
NGhe em noi Tài nhu vay la khoe lam , Ma mung !
Ma Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1031 - 06. Jun 2014 , 18:54

ngo_thi_van wrote on 05. Jun 2014 , 20:29:
Tuy Van oi ,
Alex gioi qua ! Ba Co Van co loi ban khen do. Co hinh chup goi vao day cho Ma xem voi.
Tài van nhan dươc phone goi vao hay sao ? Ma nghe Kieu noi goi vao kho khan lam ma  !
NGhe em noi Tài nhu vay la khoe lam , Ma mung !
Ma Van

...

Mạ thương ,

Alex và Natalie được bà khen và chúc mừng , khoái chí cười toe.Xin cám ơn Bà Vân nhiều lắm lắm.
   Vâng ,  phone đến anh TT cũng tùy lúc. Hôm qua ,con gọi anh TT 3 lần vào khoảng 9 giờ sáng CA , mới nghe được giọng nói  thỏ thẻ ,oanh vàng của " Vua Thơ " đấy ạ.
   Cuối tuần nầy , Thầy Khang , Mạ và Dì Vinh có đi đâu không?
   Con hy vọng những ngày ấm áp như mấy ngày qua , được tận hưởng những ly nước bổ dưởng như thế nầy , và ước mơ đang ở Hawaii , thì nhất.
   Kính chúc  Mạ , anh TT( 2 nửa mới có kết quả được ngồi hay không? )  và cả nhà được an mạnh và liên lạc thường xuyên nhé.

Con
  TV
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1032 - 06. Jun 2014 , 20:40

tuy-van wrote on 06. Jun 2014 , 18:54:
...

Mạ thương ,

Alex và Natalie được bà khen và chúc mừng , khoái chí cười toe.Xin cám ơn Bà Vân nhiều lắm lắm.
   Vâng ,  phone đến anh TT cũng tùy lúc. Hôm qua ,con gọi anh TT 3 lần vào khoảng 9 giờ sáng CA , mới nghe được giọng nói  thỏ thẻ ,oanh vàng của " Vua Thơ " đấy ạ.
   Cuối tuần nầy , Thầy Khang , Mạ và Dì Vinh có đi đâu không?
   Con hy vọng những ngày ấm áp như mấy ngày qua , được tận hưởng những ly nước bổ dưởng như thế nầy , và ước mơ đang ở Hawaii , thì nhất.
   Kính chúc  Mạ , anh TT( 2 nửa mới có kết quả được ngồi hay không? )  và cả nhà được an mạnh và liên lạc thường xuyên nhé.

Con
  TV

Tuy Van oi ,
Ma cam on con. Alex se co thu day.
May hom nay Thay Khang va Ma chi co di bac si ma thoi. Thoi tiet lam sao ay , cu lam cho con ngươi dật dờ , ho hoai khong het  !
Cau mong den ngay Ton Su Trong Đao se het.
Ma cung se co goi xem co dươc noi chuyen voi Tài khong.
Ma Van
Back to top
« Last Edit: 06. Jun 2014 , 20:41 by ngo_thi_van »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #1033 - 08. Jun 2014 , 21:33

ngo_thi_van wrote on 06. Jun 2014 , 20:40:
Tuy Van oi ,
Ma cam on con. Alex se co thu day.
May hom nay Thay Khang va Ma chi co di bac si ma thoi. Thoi tiet lam sao ay , cu lam cho con ngươi dật dờ , ho hoai khong het  !
Cau mong den ngay Ton Su Trong Đao se het.
Ma cung se co goi xem co dươc noi chuyen voi Tài khong.
Ma Van

...

Mạ thương ,
Em kính chúc thầy Khang và Mạ mau hồi phục.
Dạo nầy thời tiết nóng quá , em kính mời Mạ và cả nhà tuần lể mới nhiều an vui.
Cô Thu , thầy Đạt , Qt và em rất hạnh phúc khi được nói phone với Mạ.

Em TV
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1034 - 09. Jun 2014 , 20:54

ngo_thi_van wrote on 04. Jun 2014 , 17:29:
Thu B. oi ,
Thay may tam hinh nay ma thương Cu Xin qua. The la Xin thương em gai nhieu lam do. Tam hinh cuoi cung la hon em hay chiu khong noi ma ngu guc vay ?
Ma Van

Em TB chào Mạ Vân , Xịn đang hôn em bé , hình chụp lúc sáng mới thức dậy , Bo chuẩn bị cho em bé đi gặp bác sĩ , X đòi ôm em. Hôm nay bé Xinh dễ thương lắm Mạ ơi. Chúc Thầy Mạ và Cô Vĩnh an bình.
Em TB
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 67 68 69 70 71 ... 195
Send Topic In ra