Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 33
Send Topic In ra
Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ (Read 41125 times)
Xuan
Senior Member

Re: Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ
Reply #240 - 27. Mar 2007 , 04:06

Thưa các chị,
Tánh em nói chuyện đàng hoàng nói hỏng được, chứ em vô được Forum của trường mình em vui lắm, em cám ơn các chị rất nhiều, đã cho em tìm lại được cô Thưởng, cô mà em thương nhất khi còn nhỏ, giấc mơ em đã thành sự thật nhờ vào các chị !
Em nói chuyện giởn hớt có quá đáng mấy chị tha lổi cho em ... út nhe mấy chị !
Hồng ơi, sửa message của Hồng lại bỏ chử URL ra khỏi, cái link đó Hồng, nếu Hồng không phiền, thì Thảo post lại như vậy nè :

...
Back to top
« Last Edit: 27. Mar 2007 , 04:08 by Xuan »  

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #241 - 27. Mar 2007 , 05:53

Cám ơn Thảo lại cứu bồ cho Hồng thêm 1 lần nữa .
Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #242 - 27. Mar 2007 , 13:48

Chào chị Đ/ Đ .

Em gui cho chị may tam hinh vươn hoa nha cua Em
...
...
...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #243 - 27. Mar 2007 , 14:50

Xuân và Hồng thân mến,
Cám ơn Hồng đã gởi cho Đ Đ mấy cái hoa rất đẹp. Dán hình dễ như chơi, phải không? Diễn đàn mình có mục Vườn Trúc nằm ở trong mục Tổng quát, Đ Đ nhờ 2 em rinh mấy cái hình hoa đẹp em gởi cho Đ Đ vào post trong vườn cho mọi người ngắm với nhé   Wink, và nhớ re-size nhỏ lại (khoảng 15" screen (800X600) là maximum). Hình to quá sẽ làm mọi người mất công dời con chuột qua lại trên monitor.
Back to top
« Last Edit: 27. Mar 2007 , 14:55 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #244 - 27. Mar 2007 , 15:22

Hi chị Đ/ Đ.
Chị Em mình chắc có cùng chung sở thích là yêu hoa , chỉ Đ/Đ cũng sưu tầm về hoa nhiều ghê và có 1 điều nửa là cả 2 chị em minh có cùng chung tên của 1 loài hoa rất là đẹp , phải không chị . Sorry chị sáng hôm nay trước khi đi làm Em post hình vội  bấm lươt lẹ quá và không kiểm tra lại nên Em bị trục trặc , khi kiểm lại Em mới biết, cám ơn chị .
Nếu có thể liên lac với Em qua số điên thoại : 303-371-8030 . Số email : rose5188@comcast.net . Chúc chị luôn luôn vui khoẻ để tán dóc với tụi Em nhé !
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #245 - 12. Apr 2007 , 21:28

Mỗi năm, em có plaisir chụp hình những ngày đầu khi cây cerisier sau vườn vừa trổ bông, em gởi lên sân trường cây vừa hé nở !

...
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #246 - 12. Apr 2007 , 21:36

Gởi đến sân trường cây bông trước vườn nhà em, nở rộ cùng lúc với cây cerise !

Í ẹ, bửa nay Vendredi 13, có ai có chuyện ma đem ra kể không ?

...
Back to top

IP Logged

LAM SON
Gold Member

CHANG TRAI TRE VON DONG
HAO KIẺT ,XEP BUT NGHIEN

Reply #247 - 12. Apr 2007 , 23:37

Ngày thứ sáu 13 , có liên quan gì đến ma quỷ hay không , vậy chị Xuân
Back to top

HẢY ĐẾN CHIA NHAU NGHÈO KHÓ , QUÊN LO TƯƠNG LAI MỊT MỜ,

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #248 - 13. Apr 2007 , 02:56

Dạ tại em hay sợ ma ! Nhớ hồi xưa, đi ăn ở Flunch với tụi nhỏ, người ta cho em miếng giấy cạo cạo, sao trúng 20 cuốn phim !
Mừng quá, về nhà, coi toàn là phim giết người, rồi có tuồng thứ Sáu 13 ghê lắm, ma tùm lum hết !
Sợ mà khoải nghe chuyện ma đó anh Lam Sơn !
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #249 - 13. Apr 2007 , 03:25

Xuan wrote on 12. Apr 2007 , 21:36:
Gởi đến sân trường cây bông trước vườn nhà em, nở rộ cùng lúc với cây cerise !

Í ẹ, bửa nay Vendredi 13, có ai có chuyện ma đem ra kể không ?

Shocked Ủa Đ Đ chỉ nghe nói thứ sáu 13 thì coi chừng, vi ngày "xấu ",  có thể gặp nhiều chuyện xui thôi  Undecided  Undecided, nhưng không nghe nói là có ma đâu Xuân ơi. Tối hôm qua ngồi xem phim The pursuit of Happiness xong cảm thấy bâng khuâng qua trời, may là phim có happy ending vì rút cục vai chính cũng đạt được mục đích mà ông mơ ước và nhất định theo đuổi.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #250 - 16. Apr 2007 , 10:58

Quote:
  Tối hôm qua ngồi xem phim The pursuit of Happiness xong cảm thấy bâng khuâng qua trời, may là phim có happy ending vì rút cục vai chính cũng đạt được mục đích mà ông mơ ước và nhất định theo đuổi.

Chị Đậu Đỏ ơi,

Em cũng coi phim đó mấy tuần trược  Xem xong bé Tú nói "con khỏi hỏi cũng biết Mẹ thích phim này lắm vì có happy ending như fairy tales vậy đó, mẹ khỏi mất công buồn 1 tuần "  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #251 - 21. Apr 2007 , 21:23

Quote:
Shocked Ủa Đ Đ chỉ nghe nói thứ sáu 13 thì coi chừng, vi ngày "xấu ",  có thể gặp nhiều chuyện xui thôi  Undecided  Undecided, nhưng không nghe nói là có ma đâu Xuân ơi. Tối hôm qua ngồi xem phim The pursuit of Happiness xong cảm thấy bâng khuâng qua trời, may là phim có happy ending vì rút cục vai chính cũng đạt được mục đích mà ông mơ ước và nhất định theo đuổi.

Chị Đậu Đỏ ơi ,

Chị xem phim này có khóc không ? Cô em chị xem đến chỗ anh chàng này được nhận làm broker thì nước mắt mừng rỡ chan hoà... Tôi xem phim mà cứ quay sang coi vợ diễn tới đâu rồi , diễn còn hay hơn tài tử Hollywood nữa.  Lips Sealed Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #252 - 25. May 2007 , 14:17

Quote:
Chị Đậu Đỏ ơi ,

Chị xem phim này có khóc không ? Cô em chị xem đến chỗ anh chàng này được nhận làm broker thì nước mắt mừng rỡ chan hoà... Tôi xem phim mà cứ quay sang coi vợ diễn tới đâu rồi , diễn còn hay hơn tài tử Hollywood nữa.  Lips Sealed Grin

Xin lỗi ông Tân HT hội VS nhé! Đ Đ đọc xót nên chưa trả lời chứ không phải tính làm lơ  Tongue  Grin. Nghe anh nói xem phim mà cứ quay qua xem vợ diễn tới đâu rồi, thực là mắc cười. My "cũng" mau sa nước mắt dzị sao???

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #253 - 25. May 2007 , 14:27

Hôm nay thay vì  tâm tình với cả nhà, Đ Đ xin mời cả nhà xem slide show này và ..suy ngẫm tí ti   Tongue  Tongue

Một chút suy tư
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #254 - 14. Jun 2007 , 05:47

Các bạn ơi, có ai còn nhớ cái cảm giác khi khóac lên người chiếc áo dài trắng đầu tiên với cái phù hiệu Lê văn Duyệt ?
Trường Trung học LVD sắp xếp cho các cô nhỏ ma mới của lớp đệ thất đi học buổi chiều, nhưng cái nắng oi ả của cuối hè không làm giảm đi nỗi háo hức được ngắm mình với hai tà áo dài tha thướt, cả cái áo lót dày cui cũng không làm bận lòng và càng khoan khóai hơn nữa khi tưởng tượng tới lúc được hàng xóm (cái tên tóc ngắn cạnh nhà) nhìn theo với con mắt có đuôi   Embarrassed Tongue.
Niềm hảnh diện vì được làm nữ sinh trường LVD thật to lớn,  không có gì so sánh bằng.
Cái ngày tựu trường ấy đã được chuẩn bị rất kỹ cả mấy tuần trước, nào tập vở mới , cạp táp mới , viết máy pilot mới ( quà thi đậu của mẹ cho) và cả đồng hồ Seiko mới của Bố cho nữa .
Các bạn ơi . các bạn ơi “ Hôm nay tôi được làm nữ sinh trung học !!!”
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 33
Send Topic In ra