Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 33
Send Topic In ra
Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ (Read 41172 times)
khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ
Reply #45 - 12. Mar 2005 , 13:40

Hôm nay buổi sáng thứ 7 , Ox em được nghỉ làm , ví anh chàng làm shift work - cho nên thứ bẩy hay chủ nhật mà hai đưá được nghỉ cùng nhau , thì chúng em vui như Hội ngày Rằm....Sau chén trà buổi sớm mai , em chui vào phòng computer định lên D/Đ LVD xem các anh các chị viết bài mới..... xem hai nàng Hương Hương xứ em đã dzợt Cóc Khờ đến đâu?? Đêm qua hình như hai cô đã " lột da Cóc " làm trống đánh thùng thùng.... còn thịt thì Kim Hương đòi " rôti " , Tội nghiệp Cóc khờ thằng em út cuả em quá..... nhưng em không " dám ra lời can gián " , vì chả hiểu có đúng lúc hay không? ??? ??? Hay biết đâu " thằng nhỏ " lại thích , vì lâu lâu được  hưởng cái " thú đau thương "... Grin Grin Grin.
  Nhưng OX em đã réo - Khánh Vàng ơi - you có thư cuả Cô Tịnh đó ! À thì ra , anh chàng này đã nhẩy vô D/Đ trước cả em.....Đọc thư cô dậy em mua thuốc uống trị allergy , em thấy thương các Cô quá ! Dù tuổi đời chồng chất.... dù cho già đi cách mấy , đứng trước các Cô Thầy , em luôn cảm thấy mình bé nhỏ trẻ thơ như ngày nào..... Đúng các Cô Thầy có khi chỉ hơn chúng em 1 con giáp - hay cùng lắm năm mười tuổi..... ( có người học trễ phải không?? ) cho nên danh xưng Cô Thầy và EM là đúng nhất - không chê trách gì được cả -  Ngoài là một người Thầy dậy về Văn Hoá , chữ nghiã..... còn là một người CHỊ CẢ hướng dẫn chúng em trên đường đời.....Tuy biết thế , nhưng không hiểu sao với bản thân mình.... như một cái gì đó " bất khả kháng " trong tâm tư em.... trong " tiềm thức " em.... Em không vẫy vùng ra được.... hay em " không muốn thoát ra "..... hai chữ Bất Khả Xâm Phạm : " TÔN SƯ ".... Một đôi lúc em nhìn thấy " tiền kiếp " cuả mình là...... một ông đồ già??? Em có " điên " lắm không?? Thưa xin hãy cho em được Hạnh Phúc trong cuộc đời này..... những ngày còn lại trên thế Gian - Được gọi âu yếm hai chữ Cô Thầy với danh xưng CON ....
Em nghe Cô Tịnh  kể cho  nghe : Cô Thanh Hải cuả em đàn , các cô các chị LVD muá bài " CON VOI " , Em đếm được cả thẩy có 11 cô giáo và thầy Ngà? Còn Thầy Đạt và các Thầy kia đâu sao không đến với các cô?? Các Ngài bận hay có đau ôm gì không? Em rất quan tâm.....
Em nghĩ thật là Hạnh Phúc và vui , vì chưa có một buổi hội ngộ - nhóm họp tại Tư Gia nào mà nhiều vị Giáo Sư tham dự như vậy? Thật là quí hoá lắm !! Em còn được đọc mấy câu thơ cuả chị Autumn Thuy , thật cảm động.
  Tuy đang ngồi tại đây - xứ người - CANADA - tay em đang gõ trên key board.... nhưng hồn em phiêu lãng về những năm tháng xa xưa..... khi em còn mặc chiếc áo dài trắng rụng thùng thình không eo.... ( đút con gà cũng lọt... bạn em bảo thế ) buổi trưa nắng lung linh ,  tiếng kẻng tan trường , một đàn bướm trắng uà ra sân... em còn nhớ như in cái bậc thềm xi măng bước xuống sân trường , mấy cục đá lẫn lộn với đất dưới bước chân em , rồi khóm Trúc trước cưả văn phòng.... và con đường nhỏ bên hông trường..... em dắt chiếc xe Yamaha xanh ra , ngồi lên và phóng trên đường.....lẫn vào giòng người tan sở.... 
Back to top

IP Logged

van
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 22. Mar 2005 , 20:01

Em Khanh Van ,
Hom nay Co di lac vao day va duoc doc nhung giong tam su cua em . Cac em Le Van Duyet that la chi tinh !Co mong mot ngay nao do cac Co Thay va tat ca cac em hoc sinh Le Van Duyet nam xua lai duoc trung phung thi hanh phuc biet la bao ! Giac mo that la nho nhoi ma chac chang bao gio thuc hanh duoc !
Co Van
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #47 - 01. Aug 2005 , 21:05

--------------------------------------------------------------------------------

Quote:
Companionship!

What it means?

Nghĩa là gì?  

Là thức trắng đêm ước mong tiếng cười rộn rã của chị Mỹ, tiếng cười ngây thơ như hồi con gái. Là những bài tràng giang đại hải của chị Khánh Vàng, kể chuyện xa xưa mà ai trong diễn đàn cũng có những kỷ niệm tương tự. Là những câu hò tiếng hát, những câu cải lương, vọng cổ, thơ Đường của chị Mai. Là những tính tình đầy nền nếp dân tộc, cao thượng của chị Hương, là chuyện buồn vui đời lính, thẳng thắn của anh Phú De, là những câu thơ của anh Long, là những chuyện hậu trường sân khấu, chuyện buồn vui xã hội của anh Năng. Là nghe Cô Thu đối xử với lũ học sinh như những người bạn thân, là anh Đồng chọc ghẹo xóm làng, là chị Thu đứng đầu xóm, chị Đậu Đỏ nhộn thọc bánh xe, cù lét. Là anh Quản Gia, bent over backward, chiều tất cả. Là các anh chị đầy lòng vị tha, tình thân của trường xưa tỉnh cũ, mang đến những kỷ niệm thiết tha ngày xưa còn bé.

Xin thành thật cảm ơn quý vị,

Cóc Khờ

Cóc Khờ thân mến,
Trên đây là những dòng chử chân tình CK đã viết hôm tháng Tư. Bốn tháng quả là một thời gian dài cho sự vắng mặt không có nguyên nhân của anh. Bao nhiêu mẫu nhắn tin đã gởi đi, bao nhiêu lần mọi người nhắc nhở đến tên anh trên D/Đ , với những thắc mắc, băn khoăn lo lắng cho người bạn nhỏ chưa hề gặp mặt.
Cóc Khờ ạ, sân trường LVD lúc này cũng trống vắng thêm một vài khuôn mặt thân quen như chị Khánh Vàng với ngòi bút quả thực là tràng giang đại hải, cùng những lý luận  sắc bén, những vui buồn chợt đến chợt đi của chị, như ông chủ Vườn Trúc Cây Quéo lâu nay không thấy lai vãng, bỏ mặc cho cỏ dại cùng hoa tàn rơi rụng đầy sân.
Còn ai , còn ai nữa thêm một lần lại lìa xa chúng ta và sân trường lớp học sau những giây phút hội ngộ mà theo lời cô Thu và anh Quản Gia thì phải gọi là có " cơ duyên " với nhau mới gặp nhau qua trang web này!!!
Tối hôm nay Đ Đ muốn kéo lùi thời gian lại , muốn đưa hồn về những ngày đầu năm với những người cũ chuyện cũ, với những mẩu đối thoại vu vơ ngớ ngẫn nhưng đầy ấp chân tình gởi gấm trong đó. Lòng không tránh khỏi  nỗi bùi ngùi khôn tả, nghe như mình lại vừa đánh mất một vật gì rất trân trọng  !!
Mến,
Đậu Đỏ
Back to top
« Last Edit: 01. Aug 2005 , 21:14 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #48 - 16. Aug 2005 , 10:37

Grin

Em Đậu Đỏ ơi,

Cô cũng đang nghĩ như em, cứ thấy thiếu vắng một vài người mà không nhớ ra ai.  Đúng rồi, lâu lắm cô không nghe tiếng Khánh Vân, Việt Hương.  Lại Thúy Dung nữa.  Và thân hữu của chúng ta mà cô biết là em Cóc Khờ.  Cô nhớ vì cô có đổi tên em là Cóc Khôn.   Rôi anh quản gia nữa?  Rồi cô Hội trưởng Thu ? Các em đi đâu cả rồi nhỉ.  Và các cô Mai, cô Vân, cô Tịnh?  

Các chị em ơi, bây giờ mọi người ở đâu, góc biển hay rừng sâu?  Có nghe lơi thăm hỏi của Đậu Đỏ và  của toi^ đây không????

Back to top
« Last Edit: 16. Aug 2005 , 10:42 by thule »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #49 - 16. Aug 2005 , 12:12

thule wrote on 16. Aug 2005 , 10:37:
Grin

Em Đậu Đỏ ơi,

Cô cũng đang nghĩ như em, cứ thấy thiếu vắng một vài người mà không nhớ ra ai.  Đúng rồi, lâu lắm cô không nghe tiếng Khánh Vân, Việt Hương.  Lại Thúy Dung nữa.  Và thân hữu của chúng ta mà cô biết là em Cóc Khờ.  Cô nhớ vì cô có đổi tên em là Cóc Khôn.   Rôi anh quản gia nữa?  Rồi cô Hội trưởng Thu ? Các em đi đâu cả rồi nhỉ.  Và các cô Mai, cô Vân, cô Tịnh?  

Các chị em ơi, bây giờ mọi người ở đâu, góc biển hay rừng sâu?  Có nghe lơi thăm hỏi của Đậu Đỏ và  của toi^ đây không????

Kính thưa Cô Thu ,
Tụi em cám ơn Cô quá Cô ơi , để em bắc một cái loa thật tốt cho Cô gọi phụ với tụi em nha Cô    Wink
PS : Thuý Dung vắng mặt  lâu nay vì về VN lo đám hỏi con trai. Dung có email hình đám hỏi cho OTGH đăng lên D/D . Thuý Dung vẫn còn ở VN , mới phôn cho em nhưng em lại đi chơi xa chưa về  Sad.
Còn trường hợp anh Cóc Kho thì mọi người thực sự nghĩ ngợi lắm vì đang vui đùa quí mến nhau thì bỗng bặt tin , OTGH mail riêng hỏi, rồi Kim Hương làm cùng nghề với anh Cóc Kho , phôn từ ảirport ở Vancouver đến airport ở Georgia tìm mà cũng không có tin  Undecided.   
( Tái bút gì mà dài hơn thư  Tongue )
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #50 - 20. Aug 2005 , 22:42

Hi em Mỹ,

Vậy em phải nhắn Thúy Dzung mau về đề còn hát cho CD2 chứ?  Hình đám hỏi con cùa TD đang ở chỗ nào? Trang nào, OTGH mởi hé của cho coi chú đi?

Em Cóc Kho (Khô, Khờ,hay Khôn) không ai biết ở đâu à?  Có phải là 1 HNC không?
Back to top

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #51 - 21. Aug 2005 , 23:00

Kính cô Thu ,

Đọc những lời của cô , đêm nay lòng em chợt nao nao.... Qua bao năm tháng tha phương, trải bao thăng trầm của cuộc sống , những tà áo trắng lại cùng tìm về mái trường xưa. Một hạnh ngộ kì thú của đời người.....Sân trường lúc nào cũng mở rộng... Tìm đến nhau để quên những ưu phiền của cuộc sống , để còn nghe được tiếng cười rộn rã của tháng ngày vô tư áo trắng đến trường...Mỗi người một hoàn cảnh , một nhân sinh quan cá biệt ....Theo í kiến đơn sơ của riêng em thì đến hay đi là do chính mình quyết định cô ạ !  Nếu thật sự người đã muốn ra đi thì.....

......
Mẹ thà coi như chiếc lá bay
Chị thà coi như là hạt bụi
Em thà coi như hơi rượu cay...
(TT )

Em có quá chủ quan không hở cô? Tongue

Kính.
MH.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #52 - 21. Aug 2005 , 23:20

thule wrote on 20. Aug 2005 , 22:42:
Hi em Mỹ,

Vậy em phải nhắn Thúy Dzung mau về đề còn hát cho CD2 chứ?  Hình đám hỏi con cùa TD đang ở chỗ nào? Trang nào, OTGH mởi hé của cho coi chú đi?

Em Cóc Kho (Khô, Khờ,hay Khôn) không ai biết ở đâu à?  Có phải là 1 HNC không?

Kính thưa Cô Thu,

OTGH đi ăn cưới ở Nam Cali đến thứ ba mới về , nên em vô mục Chúc Mừng tìm hình đám hỏi con trai Thuý Dung cho Cô , mà không có Embarrassed. Bây giờ mới sực nghĩ ra và tìm thấy ở mục Hình Ảnh LVD tại VN.
Cô vào Hình Ảng >>> Hình Ảnh LVD tại VN >>>> trang 5. Khoảng giữa trang đó  thưa Cô.  Wink
Anh Cóc Kho  là  1 HNC cô ạ.
Back to top
« Last Edit: 21. Aug 2005 , 23:36 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Viet_Huong
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Australia
Reply #53 - 22. Aug 2005 , 23:51

Các cô và các bạn thân mến,

VH đang còn lẩn quẩn quanh đây. VH nghĩ nhiều và muốn tâm sự nhiều với các cô và các bạn nhưng chưa có dịp viết gởi đi. Nếu ai có thần giao cách cảm thì  sẽ đọc được cả mấy thúng chử trỉu nặng trong đầu của VH.

Mấy tuần nay trời Canberra lạnh buốt, làm  VH bị trặc hết đầu gối, bắp thịt hông, rồi lên đến vai, hết đi cà nhắc rồi đến đi cà quẹo!!! Sáng nay thức dậy, VH vừa đọc quyển sách xem chỉ tay vừa tự xem cho mình. Tay VH có 1 đường chạy song song với đường sống. Có nghĩa là VH được 1 đấng bề trên chăm sóc nâng đở. Chắc 1 tuần nữa  Xuân đem nắng ấm đến thì VH sẽ khoẻ như trâu ngay.

VH đã nhận được CD LVD, cô Oanh gởi cho. Được dịp nghe các cô và các bạn hát thật ấm lòng. Cám ơn rất nhiều. À VH còn phải chúc mừng và hoan hô cô quản gia Đặng Mỹ nữa đó. Dám gồng mình đứng ra chăm sóc sân trường.

Thân mến

VHuơng

Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #54 - 23. Aug 2005 , 00:07

Viet_Huong wrote on 22. Aug 2005 , 23:51:
nhiều. À VH còn phải chúc mừng và hoan hô cô quản gia Đặng Mỹ nữa đó. Dám gồng mình đứng ra chăm sóc sân trường.

Thân mến

VHuơng

Hello chị VH, chị VH đở bớt đau chưa ạ ... Grin Grin Grin À mà siu Ông Thần này xin làm chức gát cửa mà còn chưa được,  mà sư tỉ tui giỏi thiệt nha ...làm tới chức cao dzậy hỉ ....Mà tui nào có biết đâu .... Undecided Undecided Ủa buổi lễ bàn giao chức dụ lúc nào dzậy cà, trong lúc OTGH đi chơi hỉ...... Undecided Undecided Undecided Undecided Grin Grin Grin   
Back to top

OTGH

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #55 - 23. Aug 2005 , 10:09

Quote:
Hello chị VH, chị VH đở bớt đau chưa ạ ... Grin Grin Grin À mà siu Ông Thần này xin làm chức gát cửa mà còn chưa được,  mà sư tỉ tui giỏi thiệt nha ...làm tới chức cao dzậy hỉ ....Mà tui nào có biết đâu .... Undecided Undecided Ủa buổi lễ bàn giao chức dụ lúc nào dzậy cà, trong lúc OTGH đi chơi hỉ...... Undecided Undecided Undecided Undecided Grin Grin Grin  

Chị Việt Hương ơi , chị chọc em chi cho OTGH ổng tưởng thiệt ổng lại nhõNg nhẽo ganh tị đây nè. Embarrassed
OTGH à,  ở  cái vườn này còn thiếu chức U Già ( hỏng phải Quản Gia ),  Tỉ đang nộp đơn xin đó P Tongue  Grin Grin
Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #56 - 23. Aug 2005 , 13:01

Đặng-Mỹ wrote on 23. Aug 2005 , 10:09:
Chị Việt Hương ơi , chị chọc em chi cho OTGH ổng tưởng thiệt ổng lại nhõNg nhẽo ganh tị đây nè. Embarrassed
OTGH à,  ở  cái vườn này còn thiếu chức U Già ( hỏng phải Quản Gia ),  Tỉ đang nộp đơn xin đó P Tongue  Grin Grin

OTGH đã xin chức giử cửa, còn U già đã có Cô MD lo dzồi ...... Có con chai mà đã 24 tuổi là Cô MD tự động qualified cho cái chức U Già này , hỏng ai giựt được đâu  ...hahaha.... Grin Grin Grin Grin
Back to top

OTGH

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #57 - 21. Feb 2006 , 05:17

...
Sáng nay trong lòng buồn vớ vẫn, nên muốn gởi đến các bạn  bó hoa hồng này cầu chúc cho bạn nào vui khoẻ thì luôn luôn được vui khoẻ, còn bạn nào...không được khoẻ vui thì  thân chóng khoẻ và tâm chóng an lạc. Xin mượn một câu bên nhà hàng xóm để nghiền ngẫm hôm nay :

Tình bạn ngưng khi mình ngừng chia xẻ, cho nên hãy chia xẻ điều này với những người mà bạn coi là bạn để … yêu thương không cần điều kiện... nói không cần suy nghĩ... cho đi không cần lý do... và quan tâm mà không cần sự biết ơn...
Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #58 - 21. Feb 2006 , 11:20

Quote:
Sáng nay trong lòng buồn vớ vẫn, nên muốn gởi đến các bạn  bó hoa hồng này cầu chúc cho bạn nào vui khoẻ thì luôn luôn được vui khoẻ, còn bạn nào...không được khoẻ vui thì  thân chóng khoẻ và tâm chóng an lạc. Xin mượn một câu bên nhà hàng xóm để nghiền ngẫm hôm nay :

Tình bạn ngưng khi mình ngừng chia xẻ, cho nên hãy chia xẻ điều này với những người mà bạn coi là bạn để … yêu thương không cần điều kiện... nói không cần suy nghĩ... cho đi không cần lý do... và quan tâm mà không cần sự biết ơn...

Chiều nay khi đọc những dòng chử này thì lão sư đệ lại suy nghĩ vẫn vơ  ..... Xin được tâm sự đôi dòng cùng chị: 

Chị Đậu Đỏ à,
Thôi mà chị Đậu Đỏ, trời thì "lúc nắng, lúc mưa", còn trên NET thì phải có ... "lúc hờn, lúc giận "  , hả chị  ??? Chết rồi mà ỔNG nói đúng wa' hen ....  Wink Grin Grin Hồi xưa tới giờ OTGH lúc nào cũng thấy chị Đậu Đỏ thật là trầm tĩnh, ngọt ngào, nhìn trước nhìn sau trước khi nói hoặc làm 1 điều gì ... nhưng OTGH không ngờ tình cảm của chị nó tuy nhẹ nhàng nhưng ....không kém phần sắc bén  .... chém 1 cái làm người ta đau buốt cả tim gan,   như là cái post  này của chị  Smiley Chắc người ta sẽ tởn tới già ....đó chị ơi .... Đúng là một lasting effect !!! hihihi  Grin Grin Grin

OTGH phải tự đặt mình vô trường hợp của người ta thì mới thấy nhiều khi "bạn mình" còn si nghĩ và lo cho mình hơn mình 1 bậc nửa đó chị à    Roll Eyes Roll Eyes ! Lý do đặc biệt là tại d/đ này lúc nào cũng nói tòan là chuyện ăn uống nhậu nhẹt tối ngày, nhất là trong tháng 2 sinh nhật này  .... do đó OTGH mà có chiện lo âu , chắc cũng không muốn quí sư tỉ sư muội sư huynh phải  ...nhịn đói !!! Thành ra nếu có gì thì ỔNG cũng sẽ lặng lẽ ra đi , chớ không dám làm buồn ai hết  ....  Undecided Undecided  Cry Cry Cry Mà ai đó có đi vận 3,4 tuần nay, thì ráng ăn nhìu nhìu để ti'ch trử lương thực nhen, chớ ỔNG  ...không chịu thua đâu nghen ...  Grin Grin      

Sở dĩ lão sư đệ nói tới chuyện...nhịn đói. Chị Đậu Đỏ không nhớ là Các Cô đã dạy mình câu này sao : "Một con ngựa đau, cả tàu không ăn cỏ" mà hồi xưa mình thường nghe . Nó chỉ áp dụng thời xưa thôi chị à , chớ hổng lẽ bi giờ trong thời đại Internet mà OTGH mà lở bị đau, thì la um xùm lên rồi bắt cả nhà phải ....nhịn ăn nhịn uống sao  ??? Nhứt là Cô chủ wán Kahat buôn bán lỗ lả  thì  ....tội cho Cổ lă'm chị Đậu Đỏ à  ???

Bi giờ nhen, để cho chị Đậu Đõ bớt lo buồn vu vơ, OTGH đề nghị là mai mốt ai mà có chuyện gì phải lo âu thì cũng nên chia xẽ dzới mọi người , nhứt là phải nói gõ gàng lo âu về cái gì hen   ...cho bạn mình biết Grin Grin Grin  Rồi trước khi nói cho mọi người biết thì người đó ...làm ơn mở tiệc ăn thiết đãi cho mọi người ăn uống thật đầy bụng,  lúc đó  thì  " ....cả tàu không ăn cỏ"  ....cũng không ai cảm thấy đói  ...   Tongue Tongue Như vậy thì tiện cả đôi đường : Mình vẫn áp dụng câu ca dao tục ngữ  ...đúng nghĩa của nó để khỏi phụ lòng quí Cô dạy dỗ, mình chỉ không... ăn cỏ thôi, chớ cái gì mà Cô Kahat nấu là mình làm trọn và ăn trước khi nhịn ...nhen ....  Wink Wink Grin Grin Grin

Vài dòng tâm sự , mong chị bớt buồn và ráng dzui lên nghen ..... Tongue Sau cơn mưa trời lại sáng mà ... Grin Grin  Chỉ trừ ở dưới giếng thì lúc nào cũng tối thủi thùi thui  ..... Grin Grin Grin   

Ca dao thời đại của ... "NET" :
Tình bạn không ngưng khi mình chia xẻ ... Tongue Tongue Tongue
Tình bạn chẳng .... dừng khi mình không được xẻ chia !! ....Chỉ đòi biết thui ....  Grin Grin Grin Grin   

...
Thân tặng chị Đậu Đỏ để hối lộ nè ...!!!
Back to top

OTGH

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #59 - 21. Feb 2006 , 11:58

Quote:

Chiều nay khi đọc những dòng chử này thì lão sư đệ lại suy nghĩ vẫn vơ  ..... Xin được tâm sự đôi dòng cùng chị:  

Shocked Shocked Shocked Lão sư đệ đang láp nháp cái gì thế  Shocked  Roll Eyes , có  phải đang ui ản bà chị không?Cám ơn lão sư đệ đã đọc và chia sẻ với Đ Đ về những nỗi buồn chợt đến chợt đi này nhé. Sáng nay bất chợt đọc cái post của anh linhgia và đem ra xử dung coi nó có ép phê không  Cheesy. Bây giờ có lão sư đệ  chia sẻ cùng thì đúng là câu trên có hiệu quả. Nhờ ông an ủi nên Đ Đ quên là đã buồn cái gì rùi  Undecided. Còn ông viết cái gì dài lê thê và lung tung xèng thì...hủng hỉu, nhưng cũng cám ơn luôn. Cảm ơn cả chậu hoa hối lộ mà không biết do nguyên nhân gì , nhưng cũng nhận luôn  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 33
Send Topic In ra