Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 47 48 49 50 51 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72196 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #720 - 16. Nov 2010 , 13:53

thubeo wrote on 16. Nov 2010 , 00:26:
Em TB chào Cô Thu , anh B làm xong hình rồi , em đã dán bên hình ảnh ,mời Cô sang xem , Cô ui ! Cô đi VN chuyến này bị lỗ rồi ,cả Thầy Đạt nữa , Thầy Cô chắc bị mưa phải lội nước bì bõm nên thụt ký mà không cần ăn gạo lức muối mè. Đêm qua Cô mặc bộ áo dài lụa trắng em thích quá. Chúc Thầy Cô mau lại sức để chuẩn bị xơi gà tây. Thương Cô.Em TB

Huhu, cô đến hơi trễ, còn đang ở trong..hâụ trường, thế là không được chụp hình cùng với ban hơp ca LVD lúc đâù.

Không mang máy hình vì máy đầy hình VN chưa unload.  nên chẳng có cái nào  Chờ hình cuả ông Bụt thì lại không mở được picasa.  Hy vọng cô có cái hình nào trong đó với các em.  Đúng là một chuyến đi đáng sợ.  Nhưng cũng mừng đã về đến nơi nguyên vẹn đó em ơi. 
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #721 - 16. Nov 2010 , 17:32

thule wrote on 15. Nov 2010 , 21:52:
Các em ơi,

Cô chưa được khoẻ nhưng cũng cô đi dự "Tiếp nối Vòng Tay", rôì cũng la75c về sớm vì ở xa m à thâỳ Đạt lại theo cô đau rôì.  Vui lắm nhưng đi về lúc các em còn đang vui.  Mọi người cứ bảo trông cô chẳng làm sao, thì ra "trong héo ngoài tươi" là vậy.  Nhưng cô vui vì gặp lại các em.

Cảm ơn Dzit, HMN, Nhạn Châu, Bích Liên và, TLan lai còn cho cô gói quà mang về nưã cà. Cô cần guardian Angels lắm đó, nhất là trong tình trang "nửa mơ nửa tỉnh " này. Láng cháng không nhớ em naò có cái tên Nhạn Châu đó nhi? Tên thì cô nghe quen lâu rôì. Em cũng ở vùng Seattle ư?  Hoạ mi nâu thì sao mà trắng quá?   Cảm ơn tất cả các em.  Hôm qua cô không có máy hình nên bây giờ chỉ có trong tầm tưởng và ngôì chờ các nhiếp ảnh gia như anh Bụt.

Mong các em đã đi về nhà đến nơi đến chốn.  Cô cảm ơn tình cảm cuả các em.

Thưa Cô ,

Em thấy Cô có mệt kiểu gì thì khi gặp mọi người thì cũng cười tươi như hoa hồng buổi sáng hết đó ạ  pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #722 - 16. Nov 2010 , 18:53

...
Cô ơi.
Em mất tới hơn 3 tiếng để học chị Mỹ cách post hình của Cô . ...
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #723 - 16. Nov 2010 , 19:19

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2010 , 17:32:
Thưa Cô ,

Em thấy Cô có mệt kiểu gì thì khi gặp mọi người thì cũng cười tươi như hoa hồng buổi sáng hết đó ạ  pinkrose pinkrose

PTr

Chị đồng ý với em 8.
Ý là mệt nhoài , mà "cô giáo học sinh áo trắng LVD " cười tươi hơn hoa....hi.hi.
chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #724 - 17. Nov 2010 , 06:08

Cô Thu ơi.

Kinh' Cô .
Hôm qua chị Mỹ chỉ em post hình lên d/d . Hai chị em hì hục mãi ( vì học trên phone) tụi em thử  post lên hai tấm hình Cô tại Hà Nội  nhưng sao hôm nay xem lại no' biến mất rồi .... Tại em làm chưa đúng cach' hay tại sao em không biết  . Em sorry  Cô nghen . Học trò dốt của Cô  (KN) Cry
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #725 - 17. Nov 2010 , 09:47

kieunguyen wrote on 17. Nov 2010 , 06:08:
Cô Thu ơi.

Kinh' Cô .
Hôm qua chị Mỹ chỉ em post hình lên d/d . Hai chị em hì hục mãi ( vì học trên phone) tụi em thử  post lên hai tấm hình Cô tại Hà Nội  nhưng sao hôm nay xem lại no' biến mất rồi .... Tại em làm chưa đúng cach' hay tại sao em không biết  . Em sorry  Cô nghen . Học trò dốt của Cô  (KN) Cry

Em Kiều mến,
Sau khi em mang cái link hình vào đây rồi, em có di chuyển, hoặc rename hoặc xoá bỏ những hình đó trong photobucket của em không dzị?? Nhớ là không được thay đổi chúng nhé, nếu em sữa đổi thì cái "link" sẽ bị "broken" và cái hình không hiện ra vì đã sai.... địa chỉ rồi   hoado;
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #726 - 17. Nov 2010 , 09:52

Em Kiêù ơi,

Cô cũng đang tìm hình cuả em mà thâý nó deleted mất rôì.  Cô có nhận được email và hình cuả em đâý, nhưng vẫn giữ đây mà chưa có "sức" để ngôì post lện  Tôị nghiệp em quá.  Máy hình cuả cô cũng vẫn nằm đây chưa load vào computer được.  Thôi thì cứ nhớ tới nhau và nhớ là chưa post hình cũng là đủ , nhé !!!  Em coi vài cái hình cô chụp ở Hop mặt LVD, tuy rằng cười (gượng) nhưng mặt mũi vêu vao như người mất hồn đó.
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2010 , 09:52 by thule »  

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #727 - 17. Nov 2010 , 12:43

Dau Do wrote on 17. Nov 2010 , 09:47:
Em Kiều mến,
Sau khi em mang cái link hình vào đây rồi, em có di chuyển, hoặc rename hoặc xoá bỏ những hình đó trong photobucket của em không dzị?? Nhớ là không được thay đổi chúng nhé, nếu em sữa đổi thì cái "link" sẽ bị "broken" và cái hình không hiện ra vì đã sai.... địa chỉ rồi   hoado

Roll EyesChi Quân sư ơi ời.
Chị hay quá đi , thế là lỗi tại em rồi ! Sau khi post hai tấm hình của Cô Thu  xong  tự hào quá chị ạ , hí hoáy sửa đổi tính làm thêm vài post nữa cho oai...Thức đến 3 giờ sáng mày mò học hỏi ! Ai ngờ học nhiều quá... hình bay hết. Hình mới post thì...không có?  Hình đã post thì...biến mất?  Thế mới gọi là " TÀI " chị nhỉ.
" Thất bại tại dại - làm lại mấy hồi ".  Em sẽ  thử post lại  chị ạ . Thật không hổ thẹn danh hiệu quân sư . Em cám ơn Sư Quân nghen.  Chạy..... Kiss
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #728 - 17. Nov 2010 , 12:56

kieunguyen wrote on 17. Nov 2010 , 12:43:
Roll EyesChi Quân sư ơi ời.
Chị hay quá đi , thế là lỗi tại em rồi ! Sau khi post hai tấm hình của Cô Thu  xong  tự hào quá chị ạ , hí hoáy sửa đổi tính làm thêm vài post nữa cho oai...Thức đến 3 giờ sáng mày mò học hỏi ! Ai ngờ học nhiều quá... hình bay hết. Hình mới post thì...không có?  Hình đã post thì...biến mất?  Thế mới gọi là " TÀI " chị nhỉ.
" Thất bại tại dại - làm lại mấy hồi ".  Em sẽ  thử post lại  chị ạ . Thật không hổ thẹn danh hiệu quân sư . Em cám ơn Sư Quân nghen.  Chạy..... Kiss

Hi hi không phải là hay đâu cô em xinh đẹp à! Là kinh nghiệm "xương máu" đó mà. Ngày xưa Đ Đ cũng chơi...dại, sau khi post hình xong, cảm thấy phấn khởi bèn tự dọn dẹp album, sữa đổi nọ kia. Kết quả đau thương là giống như của em đó   Smiley. Cứ bình tỉnh mà làm lại từ đầu nha em, sữa đổi đã đời theo ý muốn rồi hẳn copy link để đăng  hoado
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #729 - 17. Nov 2010 , 13:34

thule wrote on 17. Nov 2010 , 09:52:
Em Kiêù ơi,

Cô cũng đang tìm hình cuả em mà thâý nó deleted mất rôì.  Cô có nhận được email và hình cuả em đâý, nhưng vẫn giữ đây mà chưa có "sức" để ngôì post lện  Tôị nghiệp em quá.  Máy hình cuả cô cũng vẫn nằm đây chưa load vào computer được.  Thôi thì cứ nhớ tới nhau và nhớ là chưa post hình cũng là đủ , nhé !!!  Em coi vài cái hình cô chụp ở Hop mặt LVD, tuy rằng cười (gượng) nhưng mặt mũi vêu vao như người mất hồn đó.

Shocked  Kính Cô .
Học trò  d..ố..t   nhưng không lười  Cô ạ Grin  , em sẽ làm lại ngay hôm nay ! Hình Cô trò mình sẽ hiện lên thẳng thắn & ngạo nghễ  ( nô? to hơn bom Cô nhỉ ).
Hôm qua khi mới xem vài tấm hình LVD em không thấy Cô đâu??? Ban tam ca MTV  , chỉ còn MV  ( m..ất  v..ui ??? )thương cô Mai và mạ Vân phải gồng mình đỡ đạn , còn cô Thu ( t..rốn ) chắc lẫn với học trò rồi... Cô à , em đang mong được tí vêu vao của Cô đấy , thường thì sau những ngày vacation ai cũng hối hận vì ăn , mặt mũi tròn như bánh bao ! riêng cô vẫn thanh tao duyên dáng , lẫn lộn vói học sinh mới là chuyện lạ. Học sinh tụi em thì " nhớn" mãi theo thời gian , còn các cô giáo kể cả Thầy Đường sao đồng hồ thời gian như quay ngược lại ! Em nói thật đấy Cô không tin cứ xem kỹ lại hình của anh Lâm Tiến Dũng trên d/d. sẽ thấy ạ.  Kính Cô. Chúc sức khoẻ cả nhà (KN)  Kiss
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #730 - 17. Nov 2010 , 14:45

[IMhttp://i1221.photobucket.com/albums/dd478/kieunguyen55/n2503078.jpg[/IMG]...
...
...
Cô Thu thương kính.
Em post được rồi.....không dám động mạnh sợ nó biến, em muốn viết vài dòng thuyết minh dưới mỗi tấm hình nhưng lại sợ nó đi luôn như ngày hôm qua. Em rất ghét computer nên kết quả được thế này là đã trúng lô an ủi cô nhỉ.
Chị Mỹ ơi. Kiều cám ơn chị đã " bỏ thì giờ quý báu " chỉ bảo cho đàn em (dốt). Khi nào quởn  chị dạy em thêm vài chiêu nữa , hứa nghen???
Chúc lành đến cả nhà ạ ....(KN)

Sao hình chạy tùm lum vậy chị Quân sư ? Kiều nhớ tấm hình chụp Cô Thu ngồi bên Hồ Tây ( em đắc ý nhất ) em post the 1st mà ??? Tongue
...
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #731 - 17. Nov 2010 , 15:05

Chị Quân sư ơi ời...

Eo ui , sao bây giờ hình post thử hôm qua nó hiện về kìa?   Em là chúa nhát , gan to bằng gan ruồi thôi ! Mới thấy hình ngày hôm qua em sợ quá , hết hồn bật dậy như lò xo , em chạy đây.... Sad
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #732 - 17. Nov 2010 , 15:14

kieunguyen wrote on 17. Nov 2010 , 15:05:
Chị Quân sư ơi ời...

Eo ui , sao bây giờ hình post thử hôm qua nó hiện về kìa?   Em là chúa nhát , gan to bằng gan ruồi thôi ! Mới thấy hình ngày hôm qua em sợ quá , hết hồn bật dậy như lò xo , em chạy đây.... Sad

Chúc mừng em đã hoàn trả lại đâu về đấy!
Còn tấm hình đầu tiên đắc ý của em, em post thiếu 1 xíu nên nó không hiện lên hình.
Xem lại cái em post nè: 

[IM http://i1221.photobucket.com/albums/dd478/kieunguyen55/n2503078.jpg[/IMG]

Thấy thiếu cái gì chưa??
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #733 - 17. Nov 2010 , 17:50

Dau Do wrote on 17. Nov 2010 , 15:14:
Còn tấm hình đầu tiên đắc ý của em, em post thiếu 1 xíu nên nó không hiện lên hình.
Xem lại cái em post nè: 

[IM http://i1221.photobucket.com/albums/dd478/kieunguyen55/n2503078.jpg[/IMG]

Thấy thiếu cái gì chưa??

Không ghẹo chị Đậu Đỏ không được , thiếu chữ G !!!!  Cheesy Grin

em-tap-vespa  Grin Grin

PTr

Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2010 , 17:51 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #734 - 17. Nov 2010 , 18:56

Dau Do wrote on 17. Nov 2010 , 15:14:
Xem lại cái em post nè: 

http://i1221.photobucket.com/albums/dd478/kieunguyen55/n2503078.jpg

Thấy thiếu cái gì chưa??

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 47 48 49 50 51 ... 63
Send Topic In ra